เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:21:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9883 9884 9885 [9886] 9887 9888 9889 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25706002 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148275 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:20:03 PM »

Southlander,  makarms, Sig228-kolok,ชายเจษฎ์, Biggaju, JR.บ้านฉาง, prasit, lugkrod (+ 1 ซ่อนตัว)

เมื่อคืนไม่ได้ออกไป รอ ๆ นึกว่าน้าขามจะมาแวะรับ เผลอหลับยาวเลย  คิก คิก

ท่านชายบินคล่องยัง จอยชุดใหญ่วางขายในเมืองไทยแล้วนะ

http://zest.co.th/www/main/detail.php?product_id=ACC0000118

บินคล่องแล้วครับเฮีย คล่องเคล่งเลย เด๋วตก ๆ คริ คริ ว่าแต่จอยเฮียจะเอาไว้ใช้งานหรือยังครับ ผมจะได้เอาไปคืน เฮียไม่ทวงผมทำลืมนะครับ บอกก่อน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148276 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:22:08 PM »

Angry พอเราแหลงมันทำเป็นไม่แหลง สาว่าปล่อยให้รอเก้อหวา คงต้องไปเรียนรู้วิชาจากน้องสามเสียหน่อยแล้ว  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #148277 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:22:21 PM »

แลเอาเองตะ
ร้านเฉลียงอยู่แถวเหม่งจ๋าย ไม่ใกลออฟฟิสผมเท่าใด

http://www.ac110.com/webboard/index.php?PHPSESSID=qmlsupqp2nds9qtgnmddpklt61&topic=293.15

http://www.ac110.com/webboard/index.php?topic=293.0

แล้ว the resortอยู่ไหนครับ

ถ้ากูไม่รู้ กูเกิ้ล รู้ครับ อิ อิ

ไม่ใช่หยาบคายนะแต่ เสิร์จ จากกูเกิ้ลมันรู้หมด

แค่อยากรู้ว่าพี่เคยไปมั้ย  ว่าติ๊หลอกถาม  ดันหลบทัน....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JR.บ้านฉาง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #148278 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:23:15 PM »

สวัสดีครับ เพื่อนคอปืน ด้ามขวาน
ดีใจจัง จะได้หลบบ้านแล้ว คิดถึงพัทลุงบ้านเราจัง เดินทางจากระยองวันศุกร์นี้ครับ ไหว้
ขอบคุณครับพี่ดุล พี่จบเทคโนสงขลา พี่รู้จักลูกหมีม้ายครับ เด็กพัทลุง เห็นเสียงว่าวีรกรรมมันมากจังหู ไม่แน่ใจว่ารุ่นน้องพี่ม้าย

เดินทางปลอดภัยครับช่วงนี้หน้าฝนถนนสายใต้รถไม่ติดครับ แต่ระวังถนนลื่นเท่านั้น

ผมเข้าปี 30 จบ ป ตรี ปี 33 ถ้าไม่อยู่ในระหว่างสี่ปีนี้คงไม่รู้จักครับ

แต่เพื่อนรุ่นเดียวกันจากพัทลุงมีเยอะครับ

แถวนี้เด็กเรียบร้อยทั้งนั้นครับท่าน JR.บ้านฉาง ไม่ค่อยมีวีรกรรมเท่าไร เลยไม่ค่อยรู้จักขาเฮ้วนะครับ Cheesy
ผมก็ไม่รู้ว่าจริงม้าย เสียงเขาว่านิพี่ แท้อีโย เสียงเขาว่า
เณรแมว
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #148279 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:24:23 PM »

ประกอบเสร็จแล้ว

ต่อฝักแคเข้ากับชุดจุด กะแบ็ตเตอรี่

วางใหนดีหว่า....

ทำตั้งนาน วางบ้านเพื่อน ดายของ วางมันบ้านเองนี่แหละ...

ไม่เสียของ

วางเสร็จแล้ว  ไปกินข้าวก่อนหวา

น้ำลายหก
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #148280 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:37:36 PM »

ประกอบเสร็จแล้ว

ต่อฝักแคเข้ากับชุดจุด กะแบ็ตเตอรี่

วางใหนดีหว่า....

ทำตั้งนาน วางบ้านเพื่อน ดายของ วางมันบ้านเองนี่แหละ...

ไม่เสียของ

วางเสร็จแล้ว  ไปกินข้าวก่อนหวา

น้ำลายหก
วางบ้านผมกะได้พี่ ว่าอิขุดบ่อพอดีเลย น้ำประปาแพง

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148281 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:37:49 PM »

โหล โหล จม.ถึงไข่นุ้ย เนื่องด้วยอาทิตย์ที่จะถึงนี้อาจมีภาระกิจที่จะต้องไปดำเนินการไรบางอย่างที่พัดตาลุง ไม่ทราบว่าปาหลาดท่าแคอยู่เฝ้าพื้นที่หรือป่าว ว่าอีนอนพัดตาลุงคืนนึงเพื่อให้น้องไข่ได้เตรียมตัว เตรียมรถเพื่อมาพบพี่ใหญ่ที่โกลกพร้อมกัน เพราะคนกินข้าวผัดอย่างเราไม่อยากอีกลับรถไคว เรือเมล์ น่ะ  Grin Grin Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

วันพฤหัส(บ่าย) - วันศุกร์(เย็น) ไม่อยู่ในพื้นที่  ต้องไปประชุม ว.5 ของ กอ.รมน. ที่อันดามัน  เพราะฉะนั้นถ้าอยากมาให้เจอก็ต้องอย่าให้ตรงเวลาดังกล่าว Grin

ป.ล.ถ้าผมไปส่งพี่รอง ขาหลบพี่รองขับรถมาส่งผมกันนะ  คิก คิก

เผื่อพี่รองจะไม่เห็น

เห็นแล้ว สองแปดแล้ว กะบอกแล้วว่าถ้าต้องไปก็คือวันอาทิตย์นิ กะว่าอีไปนอนคืนวันทิตย์ซักคืน จัดที่ปูเสื่อด้วยนะ เน้นคุยทั้งคืน  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. ไปช้ากว่าโพสเจ้าไข่ 3 วิ ดีที่อ่านทัน ลืมสโลแกนเราแล้วเหรอ " โหม๋มีเดือยไว้ทีหลัง " ดูขนาดเฮียปังยังนั่งรอเน่งๆเลยนุ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

งั้นเดี๋ยววันอาทิตย์ใช้คำนี้มั้งหว๋า "โหม๋มีเดือยไ้ว้ทีหลัง"   งานนี้อย่ามาฮึมฮำเหมือนลุงเข้มละ  คิก คิก

เสื่อแถวนี้ไม่มี อยากได้หาเอาเอง หรือไม่ก็พามาเอง   ข้าพเจ้าไม่เน้นดูแลโหม๋ยังเดือย  โหม๋มีเดือยไว้ที่หลัง  ครับพี่รอง ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148282 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:39:24 PM »

Angry พอเราแหลงมันทำเป็นไม่แหลง สาว่าปล่อยให้รอเก้อหวา คงต้องไปเรียนรู้วิชาจากน้องสามเสียหน่อยแล้ว  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก บู่ บู่ บู่

เราก็นโยบาย โหม๋ยังเดือยไว้ทีหลัง ครับพี่รอง  แล้วคิดเหรอว่าผมอีรอเหมือนลุงเข้ม  ไปเที่ยวให้บายดีหว๋าถ้าเขามาถึงก็ค่อยมาเยียกเองแหละ  เรื่องไหร๋ไปปล้ำรอโหม๋ยังเดือย ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148283 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:40:40 PM »

แลเอาเองตะ
ร้านเฉลียงอยู่แถวเหม่งจ๋าย ไม่ใกลออฟฟิสผมเท่าใด

http://www.ac110.com/webboard/index.php?PHPSESSID=qmlsupqp2nds9qtgnmddpklt61&topic=293.15

http://www.ac110.com/webboard/index.php?topic=293.0

แล้ว the resortอยู่ไหนครับ

ถ้ากูไม่รู้ กูเกิ้ล รู้ครับ อิ อิ

ไม่ใช่หยาบคายนะแต่ เสิร์จ จากกูเกิ้ลมันรู้หมด

แค่อยากรู้ว่าพี่เคยไปมั้ย  ว่าติ๊หลอกถาม  ดันหลบทัน....

ยอดเขามันคนละวงกันครับลุงซับ   อย่าคิดอาจหาญไปชนกับลุงดุล อิ อิ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #148284 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:43:57 PM »

ชายเจษฎ์, babor, lugkrod, oooOilooo, suthanee, makarms, Sig228-kolok, Biggaju, prasit และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ดีจ่ะ เมื่อคืนที่คุยกัน ถือเป็นคำมั่นสัญญาแล้วน่ะ  ยิ้มีเลศนัย บู่ Grin Grin Grin

ปล. แต่ตอนคุยพี่เมาหนอยๆ มึนฮีดๆ เสียงกะดัง ไม่ค่อยรู้เรื่องเลย ที่สำคัญจำไหร๋ไม่ได้เลยนอกจากที่น้องออยบอกพี่ว่า ออยจะรอพี่ค่ะ  คิก คิก Grin Grin Grin เอาเป็นว่าอิ๊บโป้งก่อนแล้วกัน  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #148285 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:47:27 PM »

เราก็นโยบาย โหม๋ยังเดือยไว้ทีหลัง ครับพี่รอง  แล้วคิดเหรอว่าผมอีรอเหมือนลุงเข้ม  ไปเที่ยวให้บายดีหว๋าถ้าเขามาถึงก็ค่อยมาเยียกเองแหละ  เรื่องไหร๋ไปปล้ำรอโหม๋ยังเดือย ขำก๊าก

suthanee, ช.ลิ้วเฮียง, Sig228-kolok, ชายเจษฎ์, oooOilooo, Pandanus และ 9 บุคคลทั่วไป

พี่ใหญ่เล่นใคร  พี่4 กะพี่รองผมเอาพี่สี่หวาเหมอๆ ..... คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #148286 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:18:49 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ ทุกๆท่านครับ  ไหว้
ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #148287 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:28:42 PM »

Southlander,  makarms, Sig228-kolok,ชายเจษฎ์, Biggaju, JR.บ้านฉาง, prasit, lugkrod (+ 1 ซ่อนตัว)

เมื่อคืนไม่ได้ออกไป รอ ๆ นึกว่าน้าขามจะมาแวะรับ เผลอหลับยาวเลย  คิก คิก

ท่านชายบินคล่องยัง จอยชุดใหญ่วางขายในเมืองไทยแล้วนะ

http://zest.co.th/www/main/detail.php?product_id=ACC0000118

บินคล่องแล้วครับเฮีย คล่องเคล่งเลย เด๋วตก ๆ คริ คริ ว่าแต่จอยเฮียจะเอาไว้ใช้งานหรือยังครับ ผมจะได้เอาไปคืน เฮียไม่ทวงผมทำลืมนะครับ บอกก่อน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตามบายไปก่อนเลยครับ ระยะนี้เจ้าของเครื่องปิดเทอม ยึดเครื่องตลอด
ไว้เขากลับไปแล้ว ค่อยเอามาบินต่อ  Smiley
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #148288 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:40:44 PM »

suthanee, ช.ลิ้วเฮียง, Sig228-kolok, ชายเจษฎ์, oooOilooo, Pandanus และ 9 บุคคลทั่วไป

พี่ใหญ่เล่นใคร  พี่4 กะพี่รองผมเอาพี่สี่หวาเหมอๆ ..... คิก คิก
ความสด อยู่ที่ ปลัดฯไข่  ความเก๋า อยู่ที่ ชายเจษฎ์ สดกับเก๋าเจอกัน มันสูสีมากๆ
คงต้องราคาเหมอๆ เพราะใครพลาดนิดเีดียวเป็นต้องแพ้
แต่ถ้าดูจาก สถิติสามสี่นัดหลัง ปลัดฯไข่ มักออกอาการเป๋
อาจเป็นเพราะมีค่ายอยู่แล้ว(ศิษย์ฺน้อย) เลยเปะปะับ้างเล็กน้อย
ซึ่งแต่เดิมเป็นมวยขยันออกอาวุธ เพราะไร้สังกัด
งานนี้ คงต้องเอียงไปทางชายเจษฎ์ ฟันธง
โชคดี

Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #148289 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:42:39 PM »

สี่ทุ่มแต่งตัวออกไปซะหล่อ พอออกไปจะเอารถออกดันมีรถจอดขวางเอารถออกไม่ได้ วัยรุ่นเซ็ง.... Mang! จอดขวางประจำเบื่อกะมัน....  Tongue

เลยโทรบอกโลกเพ่ ว่าเรามิสามารถไปปฏิบัติหน้าที่อันใหญ่หลวงครั้งนี้ได้.... ไว้โอกาศหน้านะน้าบิ๊ก ลุงฮา โลกเพ่ใหญ่ โลกเพ่เรา เดี๋ยวจะเอารถไปสกัดไม่ให้มันมาจอดขวางทางออก... ตั้งแต่เย็นๆ   Cool Cool Cool

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 ... 9883 9884 9885 [9886] 9887 9888 9889 ... 35779
  พิมพ์