เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:29:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9895 9896 9897 [9898] 9899 9900 9901 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25700345 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148455 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:41:31 AM »

วันที่  28 พ.ย. พี่ตุ้มช่วยคร่าวฯรายละเอียด ได้ม่าวพี่ ผมว่าอิพาเด็กไปสักสองสามคน คิก คิก

แต่กลัวพี่ฯอิพาเมียมากแรงเดี่ยวรับไม่ทัน ขำก๊าก

ตามนี้ครับ...
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=3854.143460

น้าเชาว์ว่าจะพาเด็ก แล้วเด็กนี้คือ แบบกิ๊กหรือปล่าวครับ..
ขอชี้แจงนิดหน่อยนะครับ... Grin
คือแนวชุมนุมของทางทีมฯ จะเป็นแนวครอบครัวน่ะครับ....
ใครมีเมียพาเมีย ใครมีลูกพาลูกไปร่วมทำกิจกรรมแนวแค้มปิ้ง กันครับ...(ยกเว้นชายหนุ่มโสด จะพาใครก็ได้...)
หาก คนมีเมียแล้ว ไม่พาเมียหรือลูกไป...แต่พากิ๊กไปแทน
หากเหล่าบรรดาเมีย ๆ ของสมาชิกทราบ...
จะมองภาพพจน์ของสมาชิกทีมผิดไป...และจะพลอยให้สมาชิกทำกิจกรรมต่าง ๆ
ในครั้งต่อไปไม่สะดวกใจครับ...
      ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ชี้แจงกันตรง ๆ แบบนี้...
      ส่วนใหญ่การทำกิจกรรมเข้าแค้มป์ชุมนุม
      สมาชิกจะเน้นความสามัคคี ของครอบครัว และหมู่คณะคนคอเดียวกัน....
      และทุกคน ไ่ม่ว่าลูกหรือเมีย มีความสุขกันทุกคนทุกครอบครัวครับ...

หากน้าเชาว์จะพาเด็ก ตัวเล็ก ๆ ลูก ๆ หลาน ๆ ไป ก็จะเป็นการดีเป็นอย่างยิ่ง
ที่จะได้ให้บรรดาเด็ก ๆ ได้เรียนรู้กิจกรรม และความสามัคคีกันครับ...

ปล.หากผมเข้าใจผิด ขออภัยด้วย... ไหว้

เมียน้อยห้ามพา  เมียเก็บห้ามพา  เมียเพื่อนห้ามพา  ว่าที่เมียน้อยห้ามพา  ว่าที่เมียเก็บห้ามพา  ว่าที่เมียเพื่อนพาไปได้ Grin  

งานนี้ท่านเบิ้มรอดคดีเพราะยังไม่มีผัวที เอ๊ย เมียแบบเป็นทางการที  แต่พันพรือ ๆ อย่าลืมพามาเผื่อเพื่อนพ้องน้องพี่ด้วยนะจ๊ะสักสามสี่คนพอ  ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148456 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:44:28 AM »

น้าเบิ้มร้านน้าเบิ้ม มีกีตาร์โปร่งเสียงดีๆ ราคา สองสามพันมั่งหม้ายอีลองหัดเล่น... หลงรัก

มีครับน้าเอ๋ เอากี่ตัวดีครับ  Grin

ตกใจ ตัวเดียว ดีๆถูกๆ ก็พอครับ หัดครับ.. กิ๊วก๊าว

โอนเบี้ยเข้าบัญชีผมได้เลย  สัปดาห์เดี๋ยวผมไปรับไว้ให้  ไม่ต้องส่งไปรษณีย์
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #148457 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:46:09 AM »

ไหว้     ไหว้     ไหว้     ไหว้     ไหว้    ไหว้    ไหว้

เช้านี้อากาศดีถึงดีมากค่ะ เพราะเมื่อคืนฝนตกค่ะ
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #148458 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:46:42 AM »

makarms, Love_Gun และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148459 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:47:50 AM »

ร้านชื่อไหรพี่ แค่ปลายหมูกเลย

ร้าน เซียนมือถือ ครับ Grin Grin Grin

ที่ร้านพอจะมี  โนเกีย  8850 หรือ 8910  ทั้งมือหนึ่งและมือสองหรือมือสาม หลงเหลืออยู่บ้างไหมครับ
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #148460 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:50:31 AM »

makarms, Love_Gun และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Grin

คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148461 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:55:18 AM »

เหวอออ ..... กีต้าร์โปร่งไรตัวนึงตั้ง สาม สี่ พัน ..... เราซื้อแค่ 350 บาทเองอะ (สี่สิบปีก่อนนะ)

ผ่านร้อน ผ่านหนาวมานานนมจริงๆครับ  บู่

อย่าไปว่าลุง  บู่

ลุงแกเพิ่งทำความดีโดยเอาปืนไปจี้หาห้องพักให้ผมได้นะ ไม่งั้นต้องเที่ยวขับรถเป็น 50 กิโล ตอนออก ว.4 นะ Grin

ขอบคุณลุงพี่ปูอีกครั้งครับ ไหว้

เอาไว้ให้ผ่าน ว.4 นี้ก่อน เดี๋ยวเราค่อยมาร่วมขบลุงแกกันต่อหล่าว คิก คิก

ลุงปูสุดเลิฟครับ  ขอเบอร์โทรพิกัดดังกล่าวทางหลังไมค์ด้วยครับ  เดี๋ยวต้องไปเดินถามกันอยู่อีกว่าห้องพักอยู่ตรงไหน Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148462 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 06:57:08 AM »

น้าเบิ้มร้านน้าเบิ้ม มีกีตาร์โปร่งเสียงดีๆ ราคา สองสามพันมั่งหม้ายอีลองหัดเล่น... หลงรัก

มีครับน้าเอ๋ เอากี่ตัวดีครับ  Grin

ตกใจ ตัวเดียว ดีๆถูกๆ ก็พอครับ หัดครับ.. กิ๊วก๊าว

เดี๋ยวใกล้มิตติ้งเตือนความจำที เดี๋ยวจัดไปให้ราคาพิเศษครับ น้าเอ๋ชอบสีอะไรครับ สีไม้  ดำ ซันเบิส เอาแบบมีไฟฟ้าเสียบตู้แอมป์ได้มั้ยครับ หรือเอาโปร่งธรรมดา Grin

ถ้ายามาฮ่าจะเริ่มที่ราว4พันเศษ กันเองก็3พันกว่าๆได้ครับ

มียี่ห้ออื่นไหมครับนอกจากยามาฮ่า ที่เสียงดีๆ...สีไม่เน้นครับ โปร่งธรรมดา.. หลงรัก

มีครับ เดี๋ยวนี้พันสองพันงานดีใช้ได้เลยครับ เด่วเลือกให้ครับ เอาชายเว้าด้วย จะได้เล่นแฟรตลึกๆสะดวกครับ  Grin

แล้วที่ร้าน ถ้าซื้อกีตาร์แล้วแถมสาวเล่นกีตาร์ให้ฟังด้วยไหมครับ  Grin
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #148463 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:00:37 AM »

lสวัสดีตอนเช้าครับ ใส่บาตรกันมั๊ยครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148464 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:00:59 AM »

babor, lugkrod, poth และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ทั้งหมดแถวตร๊ง ทำความเคารพหัวหน้าหมู่ลูกพี่ใหญ่..... แผล็บ แผล็บ  Grin

สวัสดีตอนเช้าครับพี่โพธ ไหว้

สวัสดีตอนเช้าครับน้าเอ๋ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148465 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:01:24 AM »

lสวัสดีตอนเช้าครับ ใส่บาตรกันมั๊ยครับ

สาธุ  ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148466 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:02:45 AM »

แต่ละเครื่อง ถูกใช้งานโดยลิงจำนวน 800 ตัว มาเป็นเวลา 3 เทอม

ยับเยินขนาดไหน คงไม่ต้องบอก

วิธีไหนเร็วสุด Ghost image ไม๊ แต่ละที่เคยเห็นมา เละ ไม่มีวัคซีนไวรัสเลย มีก็ไม่อัพเดทแพทเทิร์น
รอวันเน่าเท่านั้น

ง่ายกว่านั้นมีอีกครับลุงดุน   เบนซิน+ไฟแช็ค
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148467 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:04:33 AM »

Pandanus, Padang, Wrangler 1 และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่แพะ  วู้.....

วู้.......... คร๊าบบบ.........

ขออภัยครับท่านแพนด้า.............ยิกอ่านกันหูตาแตกพึ่งตามมาทันท่านนะครับ

เสร็จงานยังแล้วยัง.........อย่าหักโหมเน้ออออ.........เป็นห่วงก๊าบบบบบบบ............... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

งานบ้านเสร็จแล้วเหรอจ๊ะ ลุงแพะป่า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148468 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:05:15 AM »

ไหว้ครับพี่แพะ ตามป๋าฮิมไม่ทันหรอกครับ ป๋าแกฟิตปั๋ง  Grin

(+ 1 ซ่อนตัว)

อ่าวววววววว..........เป็นท่านเบิ้มหร๊อกรึ  ครับสวัสดีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้.........ผมมันดังแต่ท่อแล้วหละครับ เห็นก็ทำรัยไม่ได้แล้ว

มีคนถือเชือกคออยู่สองเส้นเติบกับสองเส้นเอียด.............หมดสิทธิ์อ้อร้อ............... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หึ หึ หึ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148469 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 07:07:30 AM »

อะจึ๋ย 1   มือยิงและหั่นศพ  เป็นสมาชิกเวปข้างบ้าน  ตกใจหน้าซีด

อะจึ๋ย 2   ปืนที่ใช้ในการก่อเหตุเคยนำมาขายในเวปก่อนที่จะเกิดเหตุ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

อะจึ๋ย 3   หวังว่าในกระทู้นี้คงไม่มีนะ Grin
หน้า: 1 ... 9895 9896 9897 [9898] 9899 9900 9901 ... 35779
  พิมพ์