เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:25:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9917 9918 9919 [9920] 9921 9922 9923 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25701482 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148785 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:26:13 PM »

หลวงกาหลง, ต้นหนาว, gai4506, Southlander, นายสิงห์กลิ้ง, ตือฮวน, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นึกได้ ผ้าชีมัคไม่ส่งให้พี่ดุลย์ที เพื่อนผม บอกของเข้ามาใหม่วันเสาร์นี้ครับ

คราวก่อนผมให้มันเอามา 4 ผืน แจกหมดแล้ว รวมทั้งของที่จะส่งให้พี่ด้วย บู่

รอหีดอย่าแขบนะพี่ ส่งถึงตูบ้านแน่ๆ ไม่มีเบี้ยวครับ คิก คิก คิก คิก

ไม่พรือครับพี่หลวงไว้ค่อยส่งพร้อมกับคิดบัญชีที่ผมขบไว้มั่งทีเดียวเลย

ใครที่ถูกผมขบลงบัญชีไว้นะค่อยมาคิดกันในงานปีนี้นะ ถ้าปีหน้าถือว่าหายกันแทงหนี้สูญไปเลยนิ

โธ่ แทะด้วยเหงือกของพี่ ยังไม่ถึงขั้นเรียกว่า ขบครับ คิก คิก คิก คิก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148786 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:26:35 PM »

ใครยังเวปที่โหลดหนัง...แบบไฟล์เดียวไม่แบ่งพาร์ทบ้างครับ  เอาแบบไม่ต้องเสียเบี้ยหั้น  หรือใครมีรหัสให้ยืมเหมือนแคมฟร็อคก็ดี Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148787 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:27:16 PM »

หลวงกาหลง, ต้นหนาว, gai4506, Southlander, นายสิงห์กลิ้ง, ตือฮวน, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นึกได้ ผ้าชีมัคไม่ส่งให้พี่ดุลย์ที เพื่อนผม บอกของเข้ามาใหม่วันเสาร์นี้ครับ

คราวก่อนผมให้มันเอามา 4 ผืน แจกหมดแล้ว รวมทั้งของที่จะส่งให้พี่ด้วย บู่

รอหีดอย่าแขบนะพี่ ส่งถึงตูบ้านแน่ๆ ไม่มีเบี้ยวครับ คิก คิก คิก คิก

ไม่พรือครับพี่หลวงไว้ค่อยส่งพร้อมกับคิดบัญชีที่ผมขบไว้มั่งทีเดียวเลย

ใครที่ถูกผมขบลงบัญชีไว้นะค่อยมาคิดกันในงานปีนี้นะ ถ้าปีหน้าถือว่าหายกันแทงหนี้สูญไปเลยนิ

โธ่ กัดกับเหงือกของพี่ ยังไม่ถึงขั้นเรียกว่า ขบครับ คิก คิก คิก คิก

ภาษาแถวปั๊ดต้าลุงเขาเยียกว่า "ไม่สาโบง" ครับน้าหลวง อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148788 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:29:25 PM »

อาทิตย์นี้ไปนั่งกินข้าวผัดและนอนพัดลุงหวา แต่โหม๋ข้าวยำไม่ต้องมาให้เห็นหน้าน่ะ หมินสาป  บู่ บู่ บู่

โหม๋กิน ข้าวยำหัวคะเม็ด ยำไข่เป็ด ยำหอยแคลง (แยง.....คลำ) ไปได้ม้าย

ฮายขัดใจเหวอใช้เน๊ตมือถือโพสท์ไม่ได้เท่าทันเพื่อนเลยเหวอ ไม่ทันกิน

เน็ตแช ถือว่าซวยไปรับลุง เหอ เหอ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #148789 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:31:39 PM »

โธ่ แทะด้วยเหงือกของพี่ ยังไม่ถึงขั้นเรียกว่า ขบครับ คิก คิก คิก คิก

อะโต๋ย นี้แหละเขาเรียกว่า ขบแล้ว ขบแล้ว เจ็บเหวอๆ อิ อิ  คิก คิก คิก คิก

ยังแต่เหงือกกะไม่พรือเอาเหงือกบดๆขบๆ พอ หลวมเหลียมๆ ให้เมือกๆน้ำลายแล้ว กลืนคล๊ก กลืนคล๊ก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ฮาย เน๊ตมือถือไม่ทันแล้ว เพื่อนขบเอาๆ หวางเราอีได้สักโพสท์ Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148790 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:32:28 PM »

ปล. รอบนี้เดินทางมาสุราษฏร์หรือขนอม ห้ามแขบกลับ  จูบบบบ
พ่อตาบ่น ไรไม่ทันต้อนรับให้เต็มที่ กลับเหม็ดแล้ว   Cheesy
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #148791 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:33:24 PM »

อาทิตย์นี้ไปนั่งกินข้าวผัดและนอนพัดลุงหวา แต่โหม๋ข้าวยำไม่ต้องมาให้เห็นหน้าน่ะ หมินสาป  บู่ บู่ บู่

โหม๋กิน ข้าวยำหัวคะเม็ด ยำไข่เป็ด ยำหอยแคลง (แยง.....คลำ) ไปได้ม้าย

ฮายขัดใจเหวอใช้เน๊ตมือถือโพสท์ไม่ได้เท่าทันเพื่อนเลยเหวอ ไม่ทันกิน

เน็ตแช ถือว่าซวยไปรับลุง เหอ เหอ

ปานี้แล้วยังไม่นอนทีเหลย หล่าวแหละ หล่าวแหละ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148792 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:34:14 PM »

ลองคิดกันเล่นๆแลน๊ะครับ

หากจะชวนน้าหนองไปเมาโม้กันที่โลกหนำท่านผู้ใหญ่ ทีมรีฯเจ้าถิ่นจะลำบากม่าย

เพราะเพิ่งไปกันมาหยกๆ เกรงว่าจะเบื่อกัน

หรือหากไป ก็เอาแบบ เรียบๆฮ่ายๆ ไม่รบกวนเลย

เหล้าขวดแกงหม้อไปนั่งกิน ไม่ต้องอะไรมากมาย

มีฮานก็ทำฮาน ใครว่างจากฮานก็มาเจอกัน

ที่สำคัญ ต้องคุยกับน้าหนองก่อน ว่าจะไปได้ม่าย Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148793 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:35:40 PM »

ผมไม่มีปัญหา ขอแจ้งล่วงหน้าหน่อยละกันครับ มาต๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #148794 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:35:48 PM »

ใครยังเวปที่โหลดหนัง...แบบไฟล์เดียวไม่แบ่งพาร์ทบ้างครับ  เอาแบบไม่ต้องเสียเบี้ยหั้น  หรือใครมีรหัสให้ยืมเหมือนแคมฟร็อคก็ดี Grin

เห็นดูโหม๋คึกหลาว......
ต้องใช้แบบ torrent  ครับ พี่เล็กใช้บริการอยู่....
ตั้งโหลดไฟล์ แล้วทิ้งไปได้เลย....
โหลดทีนึงได้หลายไฟล์(หลายเรื่อง)
ปิดเครื่องเมื่อไหร่ก็ได้...เปิดเครื่องใหม่...มันจะโหลดต่อจากของเดิมให้....
(โดยต้องใช้โปรแกรมช่วยโหลด เช่น uTorrent )

เข้าเว็บไหน...ลองถามทะนาย...น้าหลวง หรือพี่เล็กดู....
สมัครสมาชิกเค้าก่อน....
ที่สำคัญ ดูด(download)อย่างเดียวไม่ได้...ต้องแบ่งให้เค้าดูดออก(Upload)จากเครื่องเราด้วย
ไม่งั้นค่า ratio มันแตกต่างกันมากเกิน เค้าจะว่าเรางก  แล้วเราก็จะดูดไฟล์จากเขายากขึ้น...

ง่วงนอน.....ไปแระ....

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148795 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:37:22 PM »

ปล. รอบนี้เดินทางมาสุราษฏร์หรือขนอม ห้ามแขบกลับ  จูบบบบ
พ่อตาบ่น ไรไม่ทันต้อนรับให้เต็มที่ กลับเหม็ดแล้ว   Cheesy

ฝากเรียนท่านคุณพ่อตาน้าสิงห์ด้วยว่า  ครานั้นเป็นเวอร์ชั่นทดลองครับ Grin

ลองคิดกันเล่นๆแลน๊ะครับ

หากจะชวนน้าหนองไปเมาโม้กันที่โลกหนำท่านผู้ใหญ่ ทีมรีฯเจ้าถิ่นจะลำบากม่าย

เพราะเพิ่งไปกันมาหยกๆ เกรงว่าจะเบื่อกัน

หรือหากไป ก็เอาแบบ เรียบๆฮ่ายๆ ไม่รบกวนเลย

เหล้าขวดแกงหม้อไปนั่งกิน ไม่ต้องอะไรมากมาย

มีฮานก็ทำฮาน ใครว่างจากฮานก็มาเจอกัน

ที่สำคัญ ต้องคุยกับน้าหนองก่อน ว่าจะไปได้ม่าย Grin

เอ่อ พี่สามครับ  ถ้าเกรงใจ ไม่ใช่แก๊งค์เราครับ คิก คิก

แต่ถ้าถามพอเป็นพิธีก็ไม่ว่ากัน คิก คิก คิก คิก

ทั้งนี้ ทั้งนั้น นัดกันที่ไหนก็ได้ครับสำหรับผม  ถ้าหากว่างก็จะไปร่วมครับ  นาน ๆ ทีได้เจอลุงกระจง Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148796 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:39:07 PM »

ใครยังเวปที่โหลดหนัง...แบบไฟล์เดียวไม่แบ่งพาร์ทบ้างครับ  เอาแบบไม่ต้องเสียเบี้ยหั้น  หรือใครมีรหัสให้ยืมเหมือนแคมฟร็อคก็ดี Grin

ต้องใช้แบบ torrent  ครับ พี่เล็กใช้บริการอยู่....
ตั้งโหลดไฟล์ แล้วทิ้งไปได้เลย....
โหลดทีนึงได้หลายไฟล์(หลายเรื่อง)
ปิดเครื่องเมื่อไหร่ก็ได้...เปิดเครื่องใหม่...มันจะโหลดต่อจากของเดิมให้....
(โดยต้องใช้โปรแกรมช่วยโหลด เช่น uTorrent )

เข้าเว็บไหน...ลองถามทะนาย...น้าหลวง หรือพี่เล็กดู....
ที่สำคัญ ดูด(download)อย่างเดียวไม่ได้...ต้องแบ่งให้เค้าดูดออก(Upload)จากเครื่องเราด้วย
ไม่งั้นค่า ratio มันแตกต่างกันมากเกิน เค้าจะว่าเรางก  แล้วเราก็จะดูดไฟล์จากเขายากขึ้น...

ไอ้ทอเร้นนี่แหละครับพี่ตุ้ม  มึนตึบตึบทุกครั้งเลยที่ทำ บู่  ก็เลยเที่ยวหาแบบไม่มีไอ้ทอเร้นแทนนะครับ  Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #148797 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:43:22 PM »

อิ อิ โหม๋ปลิงทั้งหลายมีทติ้งนี้ทำท้องให้ว่างๆเตรียมมาดูดให้เต็มที่เลยผมจะขนไปให้ดูดกันฟรีๆเลย

อิ อิ อะไรที่เป็นสาระ ม่ายมี นะจ๊ะ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #148798 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:44:32 PM »

ใครยังเวปที่โหลดหนัง...แบบไฟล์เดียวไม่แบ่งพาร์ทบ้างครับ  เอาแบบไม่ต้องเสียเบี้ยหั้น  หรือใครมีรหัสให้ยืมเหมือนแคมฟร็อคก็ดี Grin

ต้องใช้แบบ torrent  ครับ พี่เล็กใช้บริการอยู่....

ไม่งั้นค่า ratio มันแตกต่างกันมากเกิน เค้าจะว่าเรางก  แล้วเราก็จะดูดไฟล์จากเขายากขึ้น...

ไอ้ทอเร้นนี่แหละครับพี่ตุ้ม  มึนตึบตึบทุกครั้งเลยที่ทำ บู่  ก็เลยเที่ยวหาแบบไม่มีไอ้ทอเร้นแทนนะครับ  Grin

ทอควาญ เอาม้าย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148799 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:46:57 PM »

อิ อิ โหม๋ปลิงทั้งหลายมีทติ้งนี้ทำท้องให้ว่างๆเตรียมมาดูดให้เต็มที่เลยผมจะขนไปให้ดูดกันฟรีๆเลย

อิ อิ อะไรที่เป็นสาระ ม่ายมี นะจ๊ะ

ขอเป็นแผ่นกึ่งสำเร็จรูปนะครับพี่ ขี้คร้านแย่งกันดูด ไม่โร้ปากใครต่อใคร คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 9917 9918 9919 [9920] 9921 9922 9923 ... 35779
  พิมพ์