เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:15:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9922 9923 9924 [9925] 9926 9927 9928 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25693514 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148860 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:11:07 AM »

ร้านไข่มุก ซีฟู๊ด ที่หัวหิน.............

ปลัดเราไปไกล กว่าเมืองลุงซะแล้ว Cheesy
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #148861 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:11:47 AM »

สวัสดีครับน้าฉ็อง ตอนนี้อยู่ใหนครับ ยังอยู่ในพื้นที่ม่าย

ถ้าอยู่ในพื้นที่ คาดว่านัดเจอกันที่ยะลา  เป็นแน่แท้ อิ อิ

ยังอยู่ในพื้นที่  แต่ผ่ามีภารกิจซะนี่

หาเงินหาทองครับ  เขาอุตส่าห์คิดถึงเรา ทั้งที่เราไม่ใช่ร้านค้าหรือบริษัท

เดี๋ยวก็ต้องไปหาบิลมาให้เขาอีก

เสร็จภารกิจแล้ว กริ้งกร๊าง เข้ามานะ หาอะไรแดก แตกเลือดกินกันหวาครับ

หลานตาชู ดีไหม.... นี่ดีที่เป็นพี่สาม  ถ้าเป็นพี่รองผมปล่อยให้บ้าเหมียโย๋นั่นแหละ หุ หุ

อืมมมมมมมมมมม....ไม่สงสัยเลยว่าทำไมถึงได้ลงกันพล๊อกๆ โดยไม่ต้องนัดหมาย ฉายาเดียวกันแล้ว

1.ต่อไปเจ้าไข่จะไม่โดนครหาคนเดียวในเรื่องเบี้ยวโน้นเบี้ยวนี่  
      2.น้าหลวงจะมีชื่อติดไปกับเจ้าไข่ทุกครั้งที่มีการเอ่ยถึงเรื่องนี้
      3.เพราะรักดอกจึงหยอกเตือน

อืม ........ท่านชายแหลงกินกับน้ำชุบได้

เขาแฉ้ง(แฉ็ง ผันมาจากฉ็อง แต่งานนี้น้าแพนด้าไม่เกี่ยวน๊ะ)สาบานเป็นพี่น้องกันแล้ว

ไข่เบี้ยว พี่
หลวงแคง น้อง

เบี้ยวกับแคง แนวทางเดียวกันครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148862 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:12:57 AM »

มาแระ  มาแระ  ลุงเข้มมาแระ  หายไปนาน  คิ๊ดถึ๊งคิดถึง   คิก คิก

วันนี้สงสัยกระทู้ไม่เงียบแน่ ๆ นิ กิ๊วก๊าว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148863 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:13:23 AM »

สวัสดีครับน้าฉ็อง ตอนนี้อยู่ใหนครับ ยังอยู่ในพื้นที่ม่าย

ถ้าอยู่ในพื้นที่ คาดว่านัดเจอกันที่ยะลา  เป็นแน่แท้ อิ อิ

ยังอยู่ในพื้นที่  แต่ผ่ามีภารกิจซะนี่

หาเงินหาทองครับ  เขาอุตส่าห์คิดถึงเรา ทั้งที่เราไม่ใช่ร้านค้าหรือบริษัท

เดี๋ยวก็ต้องไปหาบิลมาให้เขาอีก

เสร็จภารกิจแล้ว กริ้งกร๊าง เข้ามานะ หาอะไรแดก แตกเลือดกินกันหวาครับ

หลานตาชู ดีไหม.... นี่ดีที่เป็นพี่สาม  ถ้าเป็นพี่รองผมปล่อยให้บ้าเหมียโย๋นั่นแหละ หุ หุ

อืมมมมมมมมมมม....ไม่สงสัยเลยว่าทำไมถึงได้ลงกันพล๊อกๆ โดยไม่ต้องนัดหมาย ฉายาเดียวกันแล้ว

1.ต่อไปเจ้าไข่จะไม่โดนครหาคนเดียวในเรื่องเบี้ยวโน้นเบี้ยวนี่ 
      2.น้าหลวงจะมีชื่อติดไปกับเจ้าไข่ทุกครั้งที่มีการเอ่ยถึงเรื่องนี้
      3.เพราะรักดอกจึงหยอกเตือน

อืม ........ท่านชายแหลงกินกับน้ำชุบได้

เขาแฉ้ง(แฉ็ง ผันมาจากฉ็อง แต่งานนี้น้าแพนด้าไม่เกี่ยวน๊ะ)สาบานเป็นพี่น้องกันแล้ว

ไข่เบี้ยว พี่
หลวงแคง น้อง

เบี้ยวกับแคง แนวทางเดียวกันครับ

่นั่นไง  มาถึงก่าทำฮานทันที บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148864 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:14:14 AM »

ร้านไข่มุก ซีฟู๊ด ที่หัวหิน.............

ปลัดเราไปไกล กว่าเมืองลุงซะแล้ว Cheesy

ได้รับเมล์มานะครับพี่ปื๊ด  ก็เลยสงสัยว่าไซร๋ไม่มีใครเผาร้านซะบ้างเลย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148865 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:15:23 AM »

babor, udomkd, samrit..., ชายเจษฎ์, tum610, หลวงกาหลง, ช.ลิ้วเฮียง และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

แหม พอลุงเข้มมา ยิ้มฟันแฉ่งแบบสบายใจเลยเนาะ  Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148866 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:17:36 AM »

ของเขา สิบกะเก้า

ของเรา เก้ากะแปด ..... สู้ไม่ได้จริงๆ ฮือออออๆๆ

แลบลิ้น

เอ๊าะ อย่าไปว่าลุงตุ้มเขาแหละลุงปู  ลุงตุ้มแกรอบริษัทเยียกปืนหลบพร้อมกับของลุงเข้มโย่นุ คริ คริ

บ่าวนี้ ดวลกันตัวต่อตัว สักที เอาให้หายโม้ที

ระยะ 25เมตร มาตรฐานปืนสั้น ไม่ใช่ยิงที่5เมตร แล้วมาเกทับเพื่อน ว่ามาเลย วันใหน ที่ใหน เมื่อไหร่

ขวดต่อขวดไปเลย

ให้ยิงห้าชุด เอาชุดที่ดีที่สุด ชุดละ5นัด

ปล.ไปซ้อมใว้ แล้วมาแข่ง ที่25เมตร ไม่ใช่ 5เมตร

หากไม่สู้ ก็บอกมา ดังๆเลย

ใจเย็นๆครับลุงเข้ม ไปถือสาหาน้ำโหไรกะเด็กๆมัน ก็รู้ๆกันอยู่นิครับว่าเจ้าไข่มันเป็นคนยังไง วุฒิภาวะขนาดใหน อย่าไปโมโหโทโสเด็กมันเลยครับ ค่อยๆสั่ง ค่อยๆสอนมันไปครับ เราเป็นผู้ใหญ่แล้ว ทำไรไปเดี๋ยวเพื่อนจะครหาว่าไปแกล้งเด็กอีก ที่สำคัญผมเป็นห่วงภาพพจน์ลุงเข้มด้วยครับ โมโหโกทามากๆปะเดี๋ยวหัวจะล้านเอา จะยิ่งยุ่งเข้าไปใหญ่  คิก คิก Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148867 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:24:12 AM »

ชายเจษฎ์, tum610, ช.ลิ้วเฮียง, Southlander, samrit..., babor, udomkd และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับพี่ช่าง ช่วงนี้ไม่ค่อยได้พบเจอเลยนะครับ โต๊ะ เก้าอี้ ที่ทำงานยังแน่นหนาถาวรดีอยู่หรือป่าวครับ  คิก คิก Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #148868 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:25:52 AM »

tum610, ช.ลิ้วเฮียง, ชายเจษฎ์, Southlander, samrit..., babor, udomkd และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดีตอนเช้าค่ะ ..... วันนี้วันดีวันใหม่

มีคำสั่งจากจังหวัด ข้าราชการหญิงใส่กระโปรงชุดสุภาพ ห้ามใส่กางเกงมาทำงาน ใส่รองเท้าคัดชูสุภาพ

เดินเมื่อยหลาววววเรา ข้าราชการยุคใหม่ ไอทีครับผม

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #148869 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:27:48 AM »

tum610, ช.ลิ้วเฮียง, ชายเจษฎ์, Southlander, samrit..., babor, udomkd และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดีตอนเช้าค่ะ ..... วันนี้วันดีวันใหม่

มีคำสั่งจากจังหวัด ข้าราชการหญิงใส่กระโปรงชุดสุภาพ ห้ามใส่กางเกงมาทำงาน ใส่รองเท้าคัดชูสุภาพ

เดินเมื่อยหลาววววเรา ข้าราชการยุคใหม่ ไอทีครับผม

สวัสดีครับน้องตาคนสวย
 ให้ใส่กระโปรงแล้วแล้วชุดพราง อส จะทำไง
แต่ใส่กระโปรงแล้วมันสวยดีนะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #148870 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:29:21 AM »

น้าจงหนองโทรมาบอกอยู่ตรังแล้ว ให้เจอกันซักคืน

จะหาดใหญ่หรือพัทลุงดี หลังวันจันทร์นี้น้าหนองว่าง ใครว่างก็รวมพลกันซักที Grin

ถ้าเมืองลุง  โหม๋ร้อยท่อไม่หยบหลบไปนอนเริน

ถ้าหาดใหญ่  โหม๋ร้อยท่อหยบหลบไปนอนเริน

ลองไตร่ตรองใคร่ครวญดู ว่านัดเจอกันที่ไหน ที่จะได้อยู่กับโหม๋ร้อยท่อแบบรุ่งแจ้ง..... ส่วนโหม๋กินรีไม่เคยหยบนอน

ตระกูลเบี้ยว และ ตระกูลรี  จงเจริญ

บดให้ฟ้าผาตัวตอถี ตีเก้า หลบเรินแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #148871 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:29:38 AM »

หวัดดีครับพี่ๆ
 ไหว้

งานเข้าแต่เช้าแล้วหล่าวต้องล้างถังน้ำยา3ถังเดียวถ้าว่างค่อยเข้ามาคุย

เออขอถามพี่ๆช่วยแนะนำปืน 9 ลูกดกให้ซักบอกกันครับของลูกดกๆ(ลูกปืนไม่ใช่ลูกคน) คิก คิก
 ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148872 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:30:51 AM »

ของเขา สิบกะเก้า

ของเรา เก้ากะแปด ..... สู้ไม่ได้จริงๆ ฮือออออๆๆ

แลบลิ้น

เอ๊าะ อย่าไปว่าลุงตุ้มเขาแหละลุงปู  ลุงตุ้มแกรอบริษัทเยียกปืนหลบพร้อมกับของลุงเข้มโย่นุ คริ คริ

บ่าวนี้ ดวลกันตัวต่อตัว สักที เอาให้หายโม้ที

ระยะ 25เมตร มาตรฐานปืนสั้น ไม่ใช่ยิงที่5เมตร แล้วมาเกทับเพื่อน ว่ามาเลย วันใหน ที่ใหน เมื่อไหร่

ขวดต่อขวดไปเลย

ให้ยิงห้าชุด เอาชุดที่ดีที่สุด ชุดละ5นัด

ปล.ไปซ้อมใว้ แล้วมาแข่ง ที่25เมตร ไม่ใช่ 5เมตร

หากไม่สู้ ก็บอกมา ดังๆเลย

ใจเย็นๆครับลุงเข้ม ไปถือสาหาน้ำโหไรกะเด็กๆมัน ก็รู้ๆกันอยู่นิครับว่าเจ้าไข่มันเป็นคนยังไง วุฒิภาวะขนาดใหน อย่าไปโมโหโทโสเด็กมันเลยครับ ค่อยๆสั่ง ค่อยๆสอนมันไปครับ เราเป็นผู้ใหญ่แล้ว ทำไรไปเดี๋ยวเพื่อนจะครหาว่าไปแกล้งเด็กอีก ที่สำคัญผมเป็นห่วงภาพพจน์ลุงเข้มด้วยครับ โมโหโกทามากๆปะเดี๋ยวหัวจะล้านเอา จะยิ่งยุ่งเข้าไปใหญ่  คิก คิก Grin Grin Grin

อาโต๊ย  โถกสกูรถอยหลังหนวยนี้   คาดว่าลุงดังอึกเลยครับพี่รอง  ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148873 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:33:06 AM »

อัสรากุมๆๆๆๆๆๆๆ    Cool Cool Cool
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #148874 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:33:58 AM »

ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับน้องตาคนสวย  (ไม่สวยหรอกค่ะ )
 ให้ใส่กระโปรงแล้วแล้วชุดพราง อส จะทำไง
แต่ใส่กระโปรงแล้วมันสวยดีนะ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
หน้า: 1 ... 9922 9923 9924 [9925] 9926 9927 9928 ... 35779
  พิมพ์