เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:27:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9923 9924 9925 [9926] 9927 9928 9929 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25699513 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148875 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:34:40 AM »

tum610, ช.ลิ้วเฮียง, ชายเจษฎ์, Southlander, samrit..., babor, udomkd และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดีตอนเช้าค่ะ ..... วันนี้วันดีวันใหม่

มีคำสั่งจากจังหวัด ข้าราชการหญิงใส่กระโปรงชุดสุภาพ ห้ามใส่กางเกงมาทำงาน ใส่รองเท้าคัดชูสุภาพ

เดินเมื่อยหลาววววเรา ข้าราชการยุคใหม่ ไอทีครับผม

ทำให้นึกถึงสมัย ที่ท่านผู้นำให้สวมหมวกออกจากบ้าน ห้ามกินหมาก ฯลฯ

ในหนังห้ามเล่นระนาดด้วย............

ไม่รู้ว่ามีใครทันยุคนั้นบ้างมั๊ยครับ Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148876 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:35:25 AM »

น้าจงหนองโทรมาบอกอยู่ตรังแล้ว ให้เจอกันซักคืน

จะหาดใหญ่หรือพัทลุงดี หลังวันจันทร์นี้น้าหนองว่าง ใครว่างก็รวมพลกันซักที Grin

ถ้าเมืองลุง  โหม๋ร้อยท่อไม่หยบหลบไปนอนเริน

ถ้าหาดใหญ่  โหม๋ร้อยท่อหยบหลบไปนอนเริน

ลองไตร่ตรองใคร่ครวญดู ว่านัดเจอกันที่ไหน ที่จะได้อยู่กับโหม๋ร้อยท่อแบบรุ่งแจ้ง..... ส่วนโหม๋กินรีไม่เคยหยบนอน

ตระกูลเบี้ยว และ ตระกูลรี  จงเจริญ

บดให้ฟ้าผาตัวตอถี ตีเก้า หลบเรินแล้ว

อ่ะ อ๊า  พลัดหลุมเข้าทางพอดี   น้าหลวงเตรียมตัวเลย  คิก คิก

งั้นนัด วัน เวลา สถานที่ สำหรับกรณีลุงกระจงมาเยี่ยม ได้เลยครับลุงพี่เข้ม ยิ้มีเลศนัย

ตระกูลเบี้ยว และ ตระกูลรี  จงเจริญ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148877 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:38:31 AM »

หวัดดีครับพี่ๆ
 ไหว้

งานเข้าแต่เช้าแล้วหล่าวต้องล้างถังน้ำยา3ถังเดียวถ้าว่างค่อยเข้ามาคุย

เออขอถามพี่ๆช่วยแนะนำปืน 9 ลูกดกให้ซักบอกกันครับของลูกดกๆ(ลูกปืนไม่ใช่ลูกคน) คิก คิก
 ไหว้

เน้นพกพาด้วยละก็แนะนำแบบคอมแพ็คมากกว่าตัวเต็มครับ  Wink

เลือกที่ชอบครับ ไม่ต้องสนเสียงรอบข้าง แล้วเราจะได้ปืนที่เราต้องการอย่างแท้จริง  เยี่ยม

หรือถ้าให้ดีเลือก Hk ไปเลย  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148878 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:39:53 AM »

ไปกินข้าวก่อน ลุงเข้มตั้งศูนย์พลาง ๆ ได้เลย   Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #148879 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:42:55 AM »

tum610, ช.ลิ้วเฮียง, ชายเจษฎ์, Southlander, samrit..., babor, udomkd และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดีตอนเช้าค่ะ ..... วันนี้วันดีวันใหม่

มีคำสั่งจากจังหวัด ข้าราชการหญิงใส่กระโปรงชุดสุภาพ ห้ามใส่กางเกงมาทำงาน ใส่รองเท้าคัดชูสุภาพ

เดินเมื่อยหลาววววเรา ข้าราชการยุคใหม่ ไอทีครับผม

สวัสดีครับน้องตาคนสวย  (ไม่สวยหรอกค่ะ )
 ให้ใส่กระโปรงแล้วแล้วชุดพราง อส จะทำไง
แต่ใส่กระโปรงแล้วมันสวยดีนะ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สำหรับใครบางคนก็พอแล้วนิ Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148880 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:43:47 AM »

ของเขา สิบกะเก้า

ของเรา เก้ากะแปด ..... สู้ไม่ได้จริงๆ ฮือออออๆๆ

แลบลิ้น

เอ๊าะ อย่าไปว่าลุงตุ้มเขาแหละลุงปู  ลุงตุ้มแกรอบริษัทเยียกปืนหลบพร้อมกับของลุงเข้มโย่นุ คริ คริ

บ่าวนี้ ดวลกันตัวต่อตัว สักที เอาให้หายโม้ที

ระยะ 25เมตร มาตรฐานปืนสั้น ไม่ใช่ยิงที่5เมตร แล้วมาเกทับเพื่อน ว่ามาเลย วันใหน ที่ใหน เมื่อไหร่

ขวดต่อขวดไปเลย

ให้ยิงห้าชุด เอาชุดที่ดีที่สุด ชุดละ5นัด

ปล.ไปซ้อมใว้ แล้วมาแข่ง ที่25เมตร ไม่ใช่ 5เมตร

หากไม่สู้ ก็บอกมา ดังๆเลย

ใจเย็นๆครับลุงเข้ม ไปถือสาหาน้ำโหไรกะเด็กๆมัน ก็รู้ๆกันอยู่นิครับว่าเจ้าไข่มันเป็นคนยังไง วุฒิภาวะขนาดใหน อย่าไปโมโหโทโสเด็กมันเลยครับ ค่อยๆสั่ง ค่อยๆสอนมันไปครับ เราเป็นผู้ใหญ่แล้ว ทำไรไปเดี๋ยวเพื่อนจะครหาว่าไปแกล้งเด็กอีก ที่สำคัญผมเป็นห่วงภาพพจน์ลุงเข้มด้วยครับ โมโหโกทามากๆปะเดี๋ยวหัวจะล้านเอา จะยิ่งยุ่งเข้าไปใหญ่  คิก คิก Grin Grin Grin

อาโต๊ย  โถกสกูรถอยหลังหนวยนี้   คาดว่าลุงดังอึกเลยครับพี่รอง  ขำก๊าก

สกรูถอยหลงถอยหลังไหร๋หล่าว อย่าเที่ยวปล้ำหล่าวต่ะ หัดอยู่ให้มันเน่งๆ สงบเสงี่ยมเจียมตัวไว้บ้าง กะเห็นๆอยู่ว่ากะลังช่วยลุงเข้มปรามเด็กๆอยู่ อย่ามายั่วให้ลุงแกโมโหหล่าวต่ะ  คิก คิก Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #148881 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:46:29 AM »

สวัสดีครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #148882 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:48:54 AM »

ของเขา สิบกะเก้า

ของเรา เก้ากะแปด ..... สู้ไม่ได้จริงๆ ฮือออออๆๆ

แลบลิ้น

เอ๊าะ อย่าไปว่าลุงตุ้มเขาแหละลุงปู  ลุงตุ้มแกรอบริษัทเยียกปืนหลบพร้อมกับของลุงเข้มโย่นุ คริ คริ

บ่าวนี้ ดวลกันตัวต่อตัว สักที เอาให้หายโม้ที

ระยะ 25เมตร มาตรฐานปืนสั้น ไม่ใช่ยิงที่5เมตร แล้วมาเกทับเพื่อน ว่ามาเลย วันใหน ที่ใหน เมื่อไหร่

ขวดต่อขวดไปเลย

ให้ยิงห้าชุด เอาชุดที่ดีที่สุด ชุดละ5นัด

ปล.ไปซ้อมใว้ แล้วมาแข่ง ที่25เมตร ไม่ใช่ 5เมตร

หากไม่สู้ ก็บอกมา ดังๆเลย

ใจเย็นๆครับลุงเข้ม ไปถือสาหาน้ำโหไรกะเด็กๆมัน ก็รู้ๆกันอยู่นิครับว่าเจ้าไข่มันเป็นคนยังไง วุฒิภาวะขนาดใหน อย่าไปโมโหโทโสเด็กมันเลยครับ ค่อยๆสั่ง ค่อยๆสอนมันไปครับ เราเป็นผู้ใหญ่แล้ว ทำไรไปเดี๋ยวเพื่อนจะครหาว่าไปแกล้งเด็กอีก ที่สำคัญผมเป็นห่วงภาพพจน์ลุงเข้มด้วยครับ โมโหโกทามากๆปะเดี๋ยวหัวจะล้านเอา จะยิ่งยุ่งเข้าไปใหญ่  คิก คิก Grin Grin Grin

อิอิ  โลกเพ่โผ๊มมมมม

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148883 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:52:06 AM »

ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับน้องตา เมื่อคืนนอนหลับฝันดีป่าวครับ  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148884 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:53:16 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #148885 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:54:29 AM »

ใครอยากใช้บริการ "ไอร๋บาร์" ช่วงนี้ ใช้ได้ครับ ของยังไม่เข้า ทดลองเดินเครื่อง ไม่มีชาร์ตเพิ่ม

พื้นที่ใช้สอย 18 ตารางเมตร พอจะตั้งวงได้ไม่อึดอัด

อุณหภูมิ จะเอาขนาดใหน จัดให้ได้ ขนาดยอดดอยอินทนนท์ หน้าหนาว ก็พอใหว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148886 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:00:36 AM »

พี่รอง ได้ยินว่าเป็นเด็กกองงาน

ช่วยสืบให้หน่อยครับว่า กองงานสั่งโลกสุนเข้ามาอีกเหลยม่าย

วันก่อนแวะไปสั่ง ข่าวว่า กองงานไม่สั่งกระสุนเข้ามาอีกแล้ว

หากจริงจะหาลูกปืนโถกๆที่ใหนดี  Grin
ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #148887 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:00:58 AM »

สวัสดีครับพี่ฯรายงานตัวครับเมื่อวานไปสตูลมาฝนตกหนักมากเลยที่ควนโดน ไหว้

หวัดดีครับพี่มานิตย์ พี่ตุ้ม และ suthenee ไหว้

หวัดดีครับน้าเชาว์ ลุงฮาโกลกครับ
ดูจากอาวุธกับลายเซ็นของน้า
น่าจะทำงานพวกกระจกมีเนียมแน่เลย
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #148888 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:01:05 AM »

ไหว้  ไหว้    ไหว้    ไหว้
วันนี้ได้ฤกษออกรถใหม่มาซิ่งบนถนนแร่ะ ไปรับรถก่อนนะคะทุกท่าน Grin

ปล.มอร์ไซด์ค่ะ(ไม่ต้องสงสัย) Grin  ราคาก็ไม่กี่ตังค์ค่ะ(เบี้ยน้อย) อ๋อย

สก๊อย.... ป่าวอ่ะ   Grin

เก็บปาก(ห้อยๆ)ไว้แตกหน้าหนาวดีไหม Angry ดีนะยูเทิร์นถึงได้รู้ว่ามีคนนินทา)

งอน     งอน    งอน    งอน

Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #148889 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:03:24 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ   ไหว้

Love_Gun, Mee noi, poth, Sitthipong, suthanee (+ 1 ซ่อนตัว) และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พังงาอากาศแจ่มใสดีครับ  Wink

ไหว้  ไหว้    ไหว้    ไหว้

วันนี้ได้ฤกษออกรถใหม่มาซิ่งบนถนนแร่ะ ไปรับรถก่อนนะคะทุกท่าน Grin

ปล.มอร์ไซด์ค่ะ(ไม่ต้องสงสัย) Grin  ราคาก็ไม่กี่ตังค์ค่ะ(เบี้ยน้อย) อ๋อย

ต้องพูดว่า คนเบี้ยน้อย หอยน้อย ครับ

มาต่อให้จบประโยค อย่าปล่อยค้างๆคาๆไว้

คิก คิก     ขำก๊าก    แลบลิ้น

หน้า: 1 ... 9923 9924 9925 [9926] 9927 9928 9929 ... 35779
  พิมพ์