เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:20:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9924 9925 9926 [9927] 9928 9929 9930 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25697563 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #148890 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:10:16 AM »

ไปทำงานก่อนครับ ค่อยกลับมาให้เพื่อนขบเล่นอีก เรามันคนทำงาน ใช้แรง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #148891 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:11:25 AM »

tum610, ช.ลิ้วเฮียง, ชายเจษฎ์, Southlander, samrit..., babor, udomkd และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดีตอนเช้าค่ะ ..... วันนี้วันดีวันใหม่

มีคำสั่งจากจังหวัด ข้าราชการหญิงใส่กระโปรงชุดสุภาพ ห้ามใส่กางเกงมาทำงาน ใส่รองเท้าคัดชูสุภาพ

เดินเมื่อยหลาววววเรา ข้าราชการยุคใหม่ ไอทีครับผม
สวัสดีครับน้องตาคนสวย  (ไม่สวยหรอกค่ะ )
 ให้ใส่กระโปรงแล้วแล้วชุดพราง อส จะทำไง
แต่ใส่กระโปรงแล้วมันสวยดีนะ
คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  สำหรับใครบางคนก็พอแล้วนิ Grin

ยิ้มีเลศนัย     ยิ้มีเลศนัย    คิก คิก

แต่ที่ท่าเรือเค้าให้แต่งกายสุภาพมาตั้งแต่ปี2549 และปัจจุบันให้แต่งเครื่องแบบวันจันทร์ค่ะ
แต่ก็ยังเห็นพนักงาน ข้าราชการ(บางคน)  ใส่เกง(รัดเปี๊ย) ยี๊ มากๆ เห้ออออออ กลัวหายใจไม่ออกค่ะ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148892 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:16:03 AM »

พี่รอง ได้ยินว่าเป็นเด็กกองงาน

ช่วยสืบให้หน่อยครับว่า กองงานสั่งโลกสุนเข้ามาอีกเหลยม่าย

วันก่อนแวะไปสั่ง ข่าวว่า กองงานไม่สั่งกระสุนเข้ามาอีกแล้ว

หากจริงจะหาลูกปืนโถกๆที่ใหนดี  Grin

เด๋วเจอลูกพี่ใหญ่ในกองงานแล้วจะถามให้ครับ แต่เมื่อประมาณ 2 อาทิตย์ก่อนเจอแก แกถามว่าจะเอาสุนลูกซองไว้ใช้มั้ย ผมบอกว่ามีแล้ว แกก็พูดมาว่าเห็นว่ากองงานจะไม่สั่งสุนมาขายให้แล้วเพราะเรื่องมากและมากเรื่อง แต่หลังจากนั้นกะยังไม่ได้ตามข่าวเลยครับ แล้วจะถามให้เพื่อความชัวอีกครั้งครับ

ปล. น้าหลวงอีเอาลูกไหร๋ครับ 9 หรือลูกซอง

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148893 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:16:57 AM »

ไปทำงานก่อนครับ ค่อยกลับมาให้เพื่อนขบเล่นอีก เรามันคนทำงาน ใช้แรง

ไปต่างประเทศให้ระวังคาร์บอมมมมป์ครับลุง

เช้านี้ประกาศตามหาอีก 4 คัน(หามาหลายวันแต่ไม่เจอ) เก๋ง 3 คัน กับวีโก้ 4 ประตูสีบรอนท์อีกคัน ป้ายสงขลาด้วย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148894 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:17:18 AM »

ของเขา สิบกะเก้า

ของเรา เก้ากะแปด ..... สู้ไม่ได้จริงๆ ฮือออออๆๆ

แลบลิ้น

เอ๊าะ อย่าไปว่าลุงตุ้มเขาแหละลุงปู  ลุงตุ้มแกรอบริษัทเยียกปืนหลบพร้อมกับของลุงเข้มโย่นุ คริ คริ

บ่าวนี้ ดวลกันตัวต่อตัว สักที เอาให้หายโม้ที

ระยะ 25เมตร มาตรฐานปืนสั้น ไม่ใช่ยิงที่5เมตร แล้วมาเกทับเพื่อน ว่ามาเลย วันใหน ที่ใหน เมื่อไหร่

ขวดต่อขวดไปเลย

ให้ยิงห้าชุด เอาชุดที่ดีที่สุด ชุดละ5นัด

ปล.ไปซ้อมใว้ แล้วมาแข่ง ที่25เมตร ไม่ใช่ 5เมตร

หากไม่สู้ ก็บอกมา ดังๆเลย

ใจเย็นๆครับลุงเข้ม ไปถือสาหาน้ำโหไรกะเด็กๆมัน ก็รู้ๆกันอยู่นิครับว่าเจ้าไข่มันเป็นคนยังไง วุฒิภาวะขนาดใหน อย่าไปโมโหโทโสเด็กมันเลยครับ ค่อยๆสั่ง ค่อยๆสอนมันไปครับ เราเป็นผู้ใหญ่แล้ว ทำไรไปเดี๋ยวเพื่อนจะครหาว่าไปแกล้งเด็กอีก ที่สำคัญผมเป็นห่วงภาพพจน์ลุงเข้มด้วยครับ โมโหโกทามากๆปะเดี๋ยวหัวจะล้านเอา จะยิ่งยุ่งเข้าไปใหญ่  คิก คิก Grin Grin Grin

อาโต๊ย  โถกสกูรถอยหลังหนวยนี้   คาดว่าลุงดังอึกเลยครับพี่รอง  ขำก๊าก

สกรูถอยหลงถอยหลังไหร๋หล่าว อย่าเที่ยวปล้ำหล่าวต่ะ หัดอยู่ให้มันเน่งๆ สงบเสงี่ยมเจียมตัวไว้บ้าง กะเห็นๆอยู่ว่ากะลังช่วยลุงเข้มปรามเด็กๆอยู่ อย่ามายั่วให้ลุงแกโมโหหล่าวต่ะ  คิก คิก Grin Grin Grin

ว๊า  ไม่น่าเข้าใจผิดเลยเรา  คิก คิก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148895 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:18:55 AM »

อ้อ.........ลืม ตกลงคืนโพรกว่างม่ายน้าหลวง มากินน้ำชากันหน่อย หลังเที่ยงคืนค่อยแยกย้าย  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148896 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:20:31 AM »

พี่รอง ได้ยินว่าเป็นเด็กกองงาน

ช่วยสืบให้หน่อยครับว่า กองงานสั่งโลกสุนเข้ามาอีกเหลยม่าย

วันก่อนแวะไปสั่ง ข่าวว่า กองงานไม่สั่งกระสุนเข้ามาอีกแล้ว

หากจริงจะหาลูกปืนโถกๆที่ใหนดี  Grin

ต้องการจำนวนเท่าไร ว่ามา เดี๋ยวจะแจ้ง ผอ. กองงานให้รับทราบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148897 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:23:14 AM »

อัสรากุมๆๆๆๆๆๆๆ    Cool Cool Cool

ว่าไงสหาย.... คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148898 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:25:27 AM »

เด๋วเจอลูกพี่ใหญ่ในกองงานแล้วจะถามให้ครับ แต่เมื่อประมาณ 2 อาทิตย์ก่อนเจอแก แกถามว่าจะเอาสุนลูกซองไว้ใช้มั้ย ผมบอกว่ามีแล้ว แกก็พูดมาว่าเห็นว่ากองงานจะไม่สั่งสุนมาขายให้แล้วเพราะเรื่องมากและมากเรื่อง แต่หลังจากนั้นกะยังไม่ได้ตามข่าวเลยครับ แล้วจะถามให้เพื่อความชัวอีกครั้งครับ

ปล. น้าหลวงอีเอาลูกไหร๋ครับ 9 หรือลูกซอง

น้าหลวง ป้ายนี้ดีกว่า  ส่งมอบกันง่าย.....  ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า ผอ. กองงาน ของข้าพเจ้าเกษียณแล้วหรือยัง  เดี๋ยวถามให้อีกทาง อิ อิ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148899 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:28:22 AM »

แปลกใจว่าทำไมไม่สั่งเข้ามา เงินก็มี แต่คงเพราะเรื่องที่ มีกลุ่มเดียวเดิมๆ ที่เข้าถึงกระสุนราคาโถกๆ

ตอนนี้ไม่เหลือกระสุนเลย ลูก 9 เมื่อวานเพื่อนมาขอแบ่งไปหมด

เหลือติดปืนแค่ 15 นัด เห็นว่ามันอยู่พื้นที่เสี่ยง เลยยกให้หมดทั้งแม็กสำรองด้วย

ลูกซองเหลืออยู่ 20 นัด ไม่พอประทังชีวิตหากมีเหตุแน่ๆ Grin Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148900 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:34:37 AM »

อ้อ.........ลืม ตกลงคืนโพรกว่างม่ายน้าหลวง มากินน้ำชากันหน่อย หลังเที่ยงคืนค่อยแยกย้าย  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin

ที่ใหน อย่างไร มีใครมั่งครับพี่รอง น้ำลายหก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148901 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:38:31 AM »

น้าหลวง ป้ายนี้ดีกว่า  ส่งมอบกันง่าย.....  ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า ผอ. กองงาน ของข้าพเจ้าเกษียณแล้วหรือยัง  เดี๋ยวถามให้อีกทาง อิ อิ

ไม่เป็นไรครับครู ว่าจะเข้าไปหยิบจากบ้านพ่อตาก่อน เห็นมีอยู่หลายกอง ที่สำคัญฟรีด้วย บู่
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #148902 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:42:03 AM »

ยิ้มีเลศนัย     ยิ้มีเลศนัย    คิก คิก
แต่ที่ท่าเรือเค้าให้แต่งกายสุภาพมาตั้งแต่ปี2549 และปัจจุบันให้แต่งเครื่องแบบวันจันทร์ค่ะ
แต่ก็ยังเห็นพนักงาน ข้าราชการ(บางคน)  ใส่เกง(รัดเปี๊ย) ยี๊ มากๆ เห้ออออออ กลัวหายใจไม่ออกค่ะ

ใช้ค่ะ ... ของหาดใหญ่ จะใส่ชุดเครื่องแบบวันจันทร์ วันศุกร์ผ้าไทย (นุ่งผ้าถุง   คิก คิก )

แต่จะมีบางคนที่ต้องออกพื้นที่ข้างนอก ต้องใส่กางเกง .. ใส่กระโปรง หว่อเปิดแน่  น้ำลายหก

เรื่องแค่นี้สบายมาก เพระใส่กระโปรงทุกวันอยู่แล้ว ...  ยิ้มีเลศนัย แต่ลำบากตรงใส่คัดชูนี้แหละ เดินทั้งวัน มันเมื่อย

Grin ทำงานสนุกดีชอบ ๆๆ

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148903 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:44:16 AM »

ที่ใหน อย่างไร มีใครมั่งครับพี่รอง น้ำลายหก

ก็ยังแต่เราละครับน้าหลวง แต่อาจจะพาไปพบป่ะกะพรรคพวกที่ยะลาด้วย ไม่แน่อาจจะได้เจอเจ้าแม็ก ผู้ที่ล้มเจ้าเส่ย ดิเรกมาแล้ว  Grin Grin Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148904 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:47:36 AM »

Cool แต่........คิดไปคิดมา ไปหาดใหญ่หวาครับ ว่าจะไปชวนน้องๆแถวหาดใหญ่ไปแด๊นซ์ น่าจะดีกว่า  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 9924 9925 9926 [9927] 9928 9929 9930 ... 35779
  พิมพ์