เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:21:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9928 9929 9930 [9931] 9932 9933 9934 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25695167 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #148950 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:34:57 PM »

12:34:57 PM โชคดี ... Cool Cool Cool

ปล. - เลยไปแต้มไม่งั้นเรียง

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #148951 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:36:39 PM »

เปิดกระทู้ด่าพระกันสักกระทู้ดีมั๊ย  ยิ้มีเลศนัย
เอาเลยตะเอาพระที่ไม่อยู่ในศีลในธรรม Angry

ตั้ม™
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

Fight & Life 2006 Shooting Team Hatyai

« ตอบ #148952 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:37:59 PM »

นึกว่าจะไม่มีใครให้ความสำคัญกับผ้าเหลืองเสียแล้ว ตอนนี้พระรูปนี้กำลังอยู่ในบ้านหลังนี้อีกครับ

แต่ผมไม่สามารถเข้าไปดูข้างในได้ แต่ผมมั่นใจมากครับ วันก่อนตอนเช้าเดินหน้าแดงเหมือนลูกมุดเลย

บริเวณหลังวัดโคกครับพี่มานิตย์  ไหว้ไม่อยากโทรไปโรงพักหวางนายอิมาค่ำพอดี ไหว้

เอางี้ก็ได้ครับท่าน ท่านโทรไปที่ 074-244089 (โรงพักหาดใหญ่) 191 ตอนนี้ไปติดสงขลาแล้วค่อยแจ้งมาหาดใหญ่ บอกเค้าว่าตอนนี้มีพระเมาเหล้าแล้วเอ๊ะอะโวยวายเสียงดัง(แต่ต้องเมาจริงน่ะครับ)เดี๋ยวสายตรวจก็มาครับ แต่ผมอยากรู้จังว่าพระวัดไหนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

กระเป๋าใส่ปืนราคาย่อมเยาว์ 089-4658444(ตั้ม)
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=80897.0
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #148953 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:38:50 PM »

แจ้งนายดีม้ายครับ

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148954 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:39:02 PM »

จดหมายถึงเจ้าไข่ วันจันทร์ที่จะถึงนี้มาโก-ลกได้ป่าว เสียงว่าอีมาเยี่ยมเยือนลูกพี่นายหัวใช่เหอ ถ้าได้เดวหาคนนั่งเป็นเพื่อนให้ คริ คริ

ปล. ช่วยดูตารางรถไควที่ว่ามีขบวนใหนบ้างที่มาถึงโก-ลกก่อนเที่ยง ทั้งด่วนและเร็ว

ปล2. แล้วมีรถทัวปลายทางโกลกวิ่งผ่านพัดลุงมั่งหม้าย และมาถึงกี่โมงมั่ง

Grin Grin Grin Grin Grin

1. ใครว่าหล่าว ยังไม่ได้นัดกับลูกพี่นายหัวเจ้านายที จึงไม่ยืนยัน

2. แล้วเกี่ยวไหร๋กับโหม๋ยังเดือยอย่างเรา

3. เหมือนข้อ 2

อืมมมมมมมมมมม....สาว่าถูบ้าน ล้างจานอยู่แน่ๆ โทรฯไปไม่รับสาย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โทรมาไซร๋พี่รอง ขี้คร้านรับโทรของโหม๋ยังเดือย บู่

เอ้า เดี๋ยวแหลงเป็นการเป็นงานหน่อย  แม้พี่รองจะมีเดือย แต่ผมก็ดูแลในฐานะที่เป็นพี่รอง คิก คิก

๑. ไม่ได้ลงไปเยี่ยมลูกพี่ใหญ่แล้วครับช่วงนี้ ค่อยไปวันอื่น เพราะอาจมีการนัดพบกับท่านหนองหัวพรานนะครับ

๒. ตอนเย็นจะไปดูตารางรถไฟให้ครับ

๓. รถทัวร์ที่ปลายทางโกลกซึ่งผ่านเมืองลุง มักจะมาจากบางกอกซึ่งจะผ่านเมืองลุงก็ประมาณ ๖ -๘ โมงเช้าครับ หรือไม่ก็จะผ่านอีกทีก็ ๕ - ๖ โมงเย็น  

๔. จากข้อ ๓ แนะนำให้ขึ้นรถตู้ที่หาดใหญ่ หรือ รถทัวร์ที่หาดใหญ่จะดีกว่า แต่ไม่แน่ใจว่ารถทัวร์หาดใหญ่-โกลกจะมีไหม

๕. จากข้อ ๔ รถทัวร์หัวไทร-โกลก มีครับ ผมสามารถไปส่งพี่รองที่นั่นได้ แม้ว่าพี่รองจะเป็นโหม๋ยังเดือยก็ตาม ขำก๊าก

แลๆจากเส้นทางการเดินทางและการเอื้อนเอ่ยวาจาจากเจ้าสำนักท่าแคแล้ว เราไปจอดแค่หาดใหญ่ง่ายหวาลุย แล้วค่อยขึ้นรถไควไปลงที่รือเสาะดีหวา  คิก คิก บู่ บู่ บู่ เพราะกลัวว่าถ้าไปถึงพัดลุงแล้ว ขี้คร้านอีไปเยี่ยวทับรอยเดิมของตะนายลูกตอ พาลจะรื้อทิ้งเสียเปล่าหล่าว  ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #148955 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:43:38 PM »

นึกว่าจะไม่มีใครให้ความสำคัญกับผ้าเหลืองเสียแล้ว ตอนนี้พระรูปนี้กำลังอยู่ในบ้านหลังนี้อีกครับ

แต่ผมไม่สามารถเข้าไปดูข้างในได้ แต่ผมมั่นใจมากครับ วันก่อนตอนเช้าเดินหน้าแดงเหมือนลูกมุดเลย

บริเวณหลังวัดโคกครับพี่มานิตย์  ไหว้ไม่อยากโทรไปโรงพักหวางนายอิมาค่ำพอดี ไหว้

เอางี้ก็ได้ครับท่าน ท่านโทรไปที่ 074-244089 (โรงพักหาดใหญ่) 191 ตอนนี้ไปติดสงขลาแล้วค่อยแจ้งมาหาดใหญ่ บอกเค้าว่าตอนนี้มีพระเมาเหล้าแล้วเอ๊ะอะโวยวายเสียงดัง(แต่ต้องเมาจริงน่ะครับ)เดี๋ยวสายตรวจก็มาครับ แต่ผมอยากรู้จังว่าพระวัดไหนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ตอนนี้ไม่ได้เอ๊ะอะครับ ผมเลยไม่แน่ใจว่าเขาทำไอไหรกันในบ้าน แต่ที่แน่ฯเด็กหิ้วเหล้าเข้าไปแล้วครับ(ไม่ใช่พระวัดโคกครับไม่รู้มาจากไหน)มาร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2009, 12:45:30 PM โดย ช.ลิ้วเฮียง » บันทึกการเข้า

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148956 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:44:25 PM »

จดหมายถึงเจ้าไข่ วันจันทร์ที่จะถึงนี้มาโก-ลกได้ป่าว เสียงว่าอีมาเยี่ยมเยือนลูกพี่นายหัวใช่เหอ ถ้าได้เดวหาคนนั่งเป็นเพื่อนให้ คริ คริ

ปล. ช่วยดูตารางรถไควที่ว่ามีขบวนใหนบ้างที่มาถึงโก-ลกก่อนเที่ยง ทั้งด่วนและเร็ว

ปล2. แล้วมีรถทัวปลายทางโกลกวิ่งผ่านพัดลุงมั่งหม้าย และมาถึงกี่โมงมั่ง

1. ใครว่าหล่าว ยังไม่ได้นัดกับลูกพี่นายหัวเจ้านายที จึงไม่ยืนยัน

2. แล้วเกี่ยวไหร๋กับโหม๋ยังเดือยอย่างเรา

อืมมมมมมมมมมม....สาว่าถูบ้าน ล้างจานอยู่แน่ๆ โทรฯไปไม่รับสาย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โทรมาไซร๋พี่รอง ขี้คร้านรับโทรของโหม๋ยังเดือย บู่

เอ้า เดี๋ยวแหลงเป็นการเป็นงานหน่อย  แม้พี่รองจะมีเดือย แต่ผมก็ดูแลในฐานะที่เป็นพี่รอง คิก คิก

๑. ไม่ได้ลงไปเยี่ยมลูกพี่ใหญ่แล้วครับช่วงนี้ ค่อยไปวันอื่น เพราะอาจมีการนัดพบกับท่านหนองหัวพรานนะครับ

๒. ตอนเย็นจะไปดูตารางรถไฟให้ครับ

๓. รถทัวร์ที่ปลายทางโกลกซึ่งผ่านเมืองลุง มักจะมาจากบางกอกซึ่งจะผ่านเมืองลุงก็ประมาณ ๖ -๘ โมงเช้าครับ หรือไม่ก็จะผ่านอีกทีก็ ๕ - ๖ โมงเย็น  

๔. จากข้อ ๓ แนะนำให้ขึ้นรถตู้ที่หาดใหญ่ หรือ รถทัวร์ที่หาดใหญ่จะดีกว่า แต่ไม่แน่ใจว่ารถทัวร์หาดใหญ่-โกลกจะมีไหม

๕. จากข้อ ๔ รถทัวร์หัวไทร-โกลก มีครับ ผมสามารถไปส่งพี่รองที่นั่นได้ แม้ว่าพี่รองจะเป็นโหม๋ยังเดือยก็ตาม ขำก๊าก

แลๆจากเส้นทางการเดินทางและการเอื้อนเอ่ยวาจาจากเจ้าสำนักท่าแคแล้ว เราไปจอดแค่หาดใหญ่ง่ายหวาลุย แล้วค่อยขึ้นรถไควไปลงที่รือเสาะดีหวา  คิก คิก บู่ บู่ บู่ เพราะกลัวว่าถ้าไปถึงพัดลุงแล้ว ขี้คร้านอีไปเยี่ยวทับรอยเดิมของตะนายลูกตอ พาลจะรื้อทิ้งเสียเปล่าหล่าว  ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่

ตอบกระทู้เดียว ใช้ตัวแสดงอารมณ์ 10 ตัว

สมกับเป็นคน เซ็กส์จัด มีอารมณ์สมำเสมอจริงๆ บู่
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #148957 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:46:00 PM »

สงสัยเมื่อแรกคืนที่ผ่านมา  ป๋ากินรีฯเข้าไป....

Grin Grin Grin

นี่มันอาการเบื้องต้นของร้อยท่อ กินแล้วคันวาน  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ใช่ดื่มครับ ใช้อาบครับ 5 ลัง กำลังพอดี ลงไปกับน้องเจี้ยว คืนนั้น ต้อม ว.13 มาตลอด ว่าจะพาน้องน้ำตาล มาอาบด้วยเลยเหลือให้ลังหนึง เพราะต้อมกับน้องน้ำตาลลงอ่างแล้วก็ไม่มีพื้นที่เหลือแล้วครับ ยิ้มีเลศนัย

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148958 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:46:19 PM »

12:34:57 PM โชคดี ... Cool Cool Cool

ปล. - เลยไปแต้มไม่งั้นเรียง

วันๆ............ บู่
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #148959 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:46:31 PM »

เย็นนี้ น่าว่า ได้หลบเรินเสียที

ไม่ได้ตัดยางทำคี่แล้วมัน ครั่นเนื้อครั่นตัว
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148960 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:48:29 PM »

เย็นนี้ น่าว่า ได้หลบเรินเสียที

ไม่ได้ตัดยางทำคี่แล้วมัน ครั่นเนื้อครั่นตัว

จะแขบไปใหน ตอโพรกค่อยเด้งมาอ้อร้อกัน แล้วค่อยกลับ ไม่ต้องรับ-ส่งกันโหย๋
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #148961 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:48:54 PM »

ตอบกระทู้เดียว ใช้ตัวแสดงอารมณ์ 10 ตัว

สมกับเป็นคน เซ็กส์จัด มีอารมณ์สมำเสมอจริงๆ บู่

ออ รู้แล้ว.......ไซร๋อีปล้ำให้เราลงรือเสาะ พรันนี้นี่เอง  ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #148962 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:49:52 PM »

จะแขบไปใหน ตอโพรกค่อยเด้งมาอ้อร้อกัน แล้วค่อยกลับ ไม่ต้องรับ-ส่งกันโหย๋

หลบไปตัดยางแหล่ะ น้าหลวง

ไม่ตัดไปต่ะ เดือนสิบสองได้กินดินกันมั่งแหละ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148963 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 12:50:11 PM »

เปิดกระทู้ด่าพระกันสักกระทู้ดีมั๊ย  ยิ้มีเลศนัย

หน้าไม่หล่อ หัวหมอ ปากหมา.....ชัดเจน คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #148964 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 01:00:40 PM »

ข้างบ้านผมตอนนี้มีพระ กับเด็กนักเรียนผู้ชาย ซื้อเหล้าแล้วเข้าหายไปในบ้าน

ตัวผมจับตามองพระรูปนี้อยู่นานแล้ว ทำลักษณะนี้หลายครั้งแล้ว

มีอยู่วันหนึ่ง ตอนเข้าพรรษา มาเมาในบ้านหลังนี้หลบเช้าเลย

ผมโทรไป 191 หวางอิมาพระรูปก็ไปเสียแล้ว เซ็งจริงฯทำพรือดี มารศาสนา งอน

เอาพรือดีแนะนำด้วยครับ เยี่ยมอย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล

อย่าเรียกพระครับ หากหลักฐานชัดเจน เรียก คนห่มเหลือง หรืออะไรก็ได้ คำว่าพระ ก็ใช้เรียก"พระ"เท่านั้น พระก็เป็นพระอยู่วันยังค่ำ อะไรๆ ก็มาทำลายพระไม่ได้ ส่วนพวกที่แอบอ้าง ก็ว่ากันไป

สาธุ ช่วยๆกันครับ สังคมจะได้มีดีเหลืออยู่บ้าง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 9928 9929 9930 [9931] 9932 9933 9934 ... 35779
  พิมพ์