เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:28:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10038 10039 10040 [10041] 10042 10043 10044 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25699920 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #150600 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:01:55 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม ฝนตกอากาศเย็นชุ่มฉ่ำ แต่ขาดสาวกอด เซร็งๆ

บ๊ะ  .......   ปักษ์ใต้บ้านเราร้อนตับแล่บ

เมื่อคืนยิ่งหนัก  สะดุ้งตื่นกลางดึก ทั้งฝนทั้งฟ้า เหลียวหาคนปลอบก็ไม่มี มีแต่ผ้าห่มกะหมอนข้าง สงสารตัวเอง อิอิ

จริงอะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #150601 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:02:13 PM »

ขัยนุ้ยครับ   อย่าล้อเล่นกับเรื่องแบบนี้นะ ขอบอก  ของมองไม่เห็นเวลาแย่แล้วจะแก้ไม่ทัน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150602 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:02:54 PM »

ลุงเข้ม ชี้แจงหน่อย  ว่าไฉนข้าพเจ้าจึงอยู่พรรคสมทบ  ทั้งที่ข้าพเจ้าก็มีชื่อพรรคจดทะเบียนถูกต้องเป็นที่เรียบร้อย
ประท้วง

ไม่สำเร็จหรอก เพราะไม่มีใครโฟนอินมาช่วย  Grin Grin

+1 ไป ขำก๊าก
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิ อิ คืน ก็เอ๋แลตะ ตอนนี้ครูเบิ้ลออกหมัดลุยเดี่ยวแล้ว เพื่อนก็หาว่าเลี้ยงแกะหมด น่าฉงฉานจังเยยนิ

ผิดแล้ว

ตระกูลนี้ลุยกันเป็นคู่ครับพี่ดุลย์  

ปกติก็หงายหลบมาเป็นคู่เหมือนกัน คิก คิก คิก คิก

เจ็บคู่ เป็นความรู้สึกที่ดีกว่า สุขเดี่ยว   Cool

วันนี้ลุงคนหนึ่งแถวโลตัสชวนกินเหล้า เราบอกเรากินไม่ได้ก่าร้อยท่อมันคันวาร แกบอกว่า ฮาย ยังรีโย๋กลมหนึ่งนิมาต้า พาน้าหลวงมากัน คดีทั้งหลายที่เคยเกิดไปถอนฟ้องแหม็ดแล้ว เฮ้อ เอาพรือดีพี่สาม

อย่าไปคิดมาก ของฟรี เมาไว้ก่อน  เรื่องอื่นค่อยว่ากัน ... โชคดีึ  Cool Cool Cool

ชัดเจนเลยลูกพี่ตู เยี่ยม Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150603 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:03:52 PM »

ขัยนุ้ยครับ   อย่าล้อเล่นกับเรื่องแบบนี้นะ ขอบอก  ของมองไม่เห็นเวลาแย่แล้วจะแก้ไม่ทัน

โห ตกใจหน้าซีด
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150604 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:04:22 PM »

Cool Cool
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150605 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:04:35 PM »

วันนี้ลุงคนหนึ่งแถวโลตัสชวนกินเหล้า เราบอกเรากินไม่ได้ก่าร้อยท่อมันคันวาร แกบอกว่า ฮาย ยังรีโย๋กลมหนึ่งนิมาต้า พาน้าหลวงมากัน คดีทั้งหลายที่เคยเกิดไปถอนฟ้องแหม็ดแล้ว เฮ้อ เอาพรือดีพี่สาม

ว่าจะเข้าพื้นที่โลตัสพรุ่งนี้ พาครอบครัวไปนอนดูสัตว์ที่สวนสัตว์สงขลา

และเข้าลายเคงพื้นที่เป้าหมายหลังโลตัส

แต่ซักครู่ น้าชาย ผบ. โดนถล่ม เรียบร้อย และบาดเจ็บอีกหลายคน

แผนเลยอาจจะเปลี่ยน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150606 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:05:42 PM »

ชายเจษฎ์ ผ่านมานั่งคุย  เห็นข้าวสารในรถโชเล่ เลยถาม  คุยตั้งนานลูกค้าไม่รอข้าวเหรอ
พอได้รับคำตอบ น้ำตาแทบร่วง น่าเห็นดูชายเจษฎ์ ลูกค้าสั่งข้าวสอบเดียวแตแบกไปสอง
เพราะว่า ตั้งแต่กลับจากหาดใหญ่ และ ได้ไปพบกันน้องตา ทำให็จิดใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว
โชคดี

Cool Cool Cool

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 26 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้
 ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ไซร๋พี่ใหญ่ ไม่สคายคิกแทนพี่พจน์ให้สักทีอ่ะ

เห็นความเศร้าซึมของน้องรองแล้ว ทำอะไรไม่ลงนะไข่ มีแต่ความสงสารจับใจ ... โชคดี   Cool Cool Cool

สงสารเจ้าโชกุนกับเจ้าสายน้ำผึ้งนะเหรอครับ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #150607 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:05:57 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม ฝนตกอากาศเย็นชุ่มฉ่ำ แต่ขาดสาวกอด เซร็งๆ

บ๊ะ  .......   ปักษ์ใต้บ้านเราร้อนตับแล่บ

เมื่อคืนยิ่งหนัก  สะดุ้งตื่นกลางดึก ทั้งฝนทั้งฟ้า เหลียวหาคนปลอบก็ไม่มี มีแต่ผ้าห่มกะหมอนข้าง สงสารตัวเอง อิอิ

ขวัญเอ๊ย ขวัญมา

นิ่งต๊ะ   นิ่งต๊ะ

ขอสาวๆ มาปลอบไม่ได้เหรอ พี่ดุลย์ ดีที่ ไม่นิ่งเตะๆ อิอิ

เหมือนน้ำอ่ะ(น้ำขึ้นให้รีบตัก) ตอนแรกตักเยอะไปหน่อย ขำก๊าก

ไร อุนจิ ป่านนี้แล้วยังไม่ได้แกะขามกินที ได้แต่น้ำลายสออยู่นิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150608 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:07:08 PM »

เฮ้อออออออออออออออ.....วันนั้น ไม่น่าไปหาดใหญ่เลยเรา ดันลืมเอาหัวใจกลับมา ซ้ำร้ายไม่รู้จะมีใครคอยดูแลหัวใจเราด้วยหรือป่าว  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

เห็นตั้งอยู่ก้อนหนึ่ง ข้างประตูหน้าบ้าน มดคันขึ้นเต็มเลย เพิ่งให้เด็ก กวาดไปทิ้ง เมื่อเช้า สงสัยน่าว่าใช่หรือเปล่า ไม่รู้ใครเอามาทิ้งใว้.........

กร๊ากกกกกกก   หายหว๋างไป  หนอย ชิชะคิดก่อการกบฎพี่ใหญ่  โหม๋หลังโลตัสไม่ร่วมแผนด้วยแระทีนี้  กร๊ากกกกก 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150609 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:08:36 PM »

เฮ้อออออออออออออออ.....วันนั้น ไม่น่าไปหาดใหญ่เลยเรา ดันลืมเอาหัวใจกลับมา ซ้ำร้ายไม่รู้จะมีใครคอยดูแลหัวใจเราด้วยหรือป่าว  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

เห็นตั้งอยู่ก้อนหนึ่ง ข้างประตูหน้าบ้าน มดคันขึ้นเต็มเลย เพิ่งให้เด็ก กวาดไปทิ้ง เมื่อเช้า สงสัยน่าว่าใช่หรือเปล่า ไม่รู้ใครเอามาทิ้งใว้.........

คงไม่ใช่หรอกครับลุงเข้ม ของผมทำหล่นไว้แถวๆที่ว่าการอำเภอครับ  เศร้า เศร้า เศร้า

รถขนขี้หยะของอำเภอ แล่นทับดังแป้ด...

ถ้ามันจะเป็นพรันนั้นจริงกะไม่พรือครับน้าซับ ถึงใจผมจะต้องแยกแตกสลาย แต่ความรักความรู้สึกของผมยังคงเดิมครับ หนักแน่นดั่งภูภา ตั้งตะหง่านดังภูเขา  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไหนมาแหลงแค่ๆถี  ยิ้มีเลศนัย

เอ๋า โลกเอา  ม้ายใครเห็นดูพี่รองผมเลยเห้อ  กร๊ากกกกกกก
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #150610 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:10:30 PM »

ว่าจะเข้าพื้นที่โลตัสพรุ่งนี้ พาครอบครัวไปนอนดูสัตว์ที่สวนสัตว์สงขลา

และเข้าลายเคงพื้นที่เป้าหมายหลังโลตัส

แต่ซักครู่ น้าชาย ผบ. โดนถล่ม เรียบร้อย และบาดเจ็บอีกหลายคน

แผนเลยอาจจะเปลี่ยน

ว.35 ว.36 ขอให้ ว.4 โดยสวัสดิภาพครับ ... โชคดี  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #150611 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:10:46 PM »

น้าแคว๊ดดดดดดด

ที่นี่     Grin Grin
http://www.fieldandcamping.com/pdetails.php?pdcode=00334

http://www.fieldandcamping.com/contact.php

ขอบคุณครับ พี่ตุ่ม ตุ๊ม  โย่วววววว...... จูบบบบ หลงรัก

อย่าเหมาหมดล่ะ  แต่ไม่ต้องเผื่อพี่  พี่มีเยอะแล้ว  พอแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #150612 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:11:14 PM »

ขวัญเอ๊ย ขวัญมา
  นิ่งต๊ะ   นิ่งต๊ะ
ขอสาวๆ มาปลอบไม่ได้เหรอ พี่ดุลย์ ดีที่ ไม่นิ่งเตะๆ อิอิ
เหมือนน้ำอ่ะ(น้ำขึ้นให้รีบตัก) ตอนแรกตักเยอะไปหน่อย ขำก๊าก
ไร อุนจิ ป่านนี้แล้วยังไม่ได้แกะขามกินที ได้แต่น้ำลายสออยู่นิ

ฉันไม่มูมมามเหมือนเธอนิ แล้วเป็นงัยตอนนี้มานอนเศร้าสม งอน

ปล.เห็นเป็นของเล่นไปได้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150613 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:14:05 PM »

วันนี้ได้ยินได้ฟังอะไรมา

เกิดคำถามที่ติดอยู่ในหัวใจ

วันนี้ฉันทำเพื่อใคร ทำเพื่ออะไร ทำแทบตาย ทำด้วยใจศรัทธา

แต่การกระทำนั้น มันกับเป็นเพียงเกมของคนกลุ่มหนึ่ง

ที่เอาชีวิตของผู้เสียสละ ผู้ศรัทธา มาหาประโยชณ์

ขอให้เวรกรรมตกสู่พวกมันและครอบครัว

.........

ขอที่ระบายหน่อยนะครับ เก็บไว้มันอัดอั้น

เอิ้กๆๆๆๆ อะไรที่มันลึกๆ ก็ควรให้มันลึกๆไป

รู้ละทำใหมนายผม ถึงจะลาออกหลายหนแล้ว

เพราะยิ่งเรารู้ ยิ่งพบเห็นอะไรมากขึ้น ยิ่งรู้สึกรังเกียจ ยิ่งขยะแขยง

ถ้าไม่มีบุคคลดีๆในสังคมเล็กๆนี้ ที่คอยช่วยเหนี่ยวรั้งเอาไว้

ถ้าเราหนีไป เราไม่สู้ ไม่อดทน สังคมนี้ ก็จะเหลือแต่คนเลวๆ เท่านั้น

แล้วคนที่คอยให้เราช่วยเหลือ จะพึ่งพาใคร

เคว เซรา เซรา...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150614 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:16:20 PM »

ประกาศ

ขายครับ หลังจากลังเลอยู่นาน จนเพื่อนตีจากไปหมดแล้ว ที่ขายเพราะไปรับตัวใหม่มาครับ เลยเข้าสัจธรรมว่าเก่าไป ใหม่มาครับ

สำหรับสมาชิกด้ามขวาน ขอขายที่ราคา 08-1898-8810(ถ้าสนใจโทรฯมาคุยครับ) บาทครับ แต่คงต้องมาโอนที่ยะลาครับ เพราะปืนเป็นชื่อพ่ออยู่ครับ

ปล. รูปนี้เป็นรูปเก่าครับ แต่สภาพปัจจุบันก็แบบนี้ละครับ ไม่แตกต่าง อุปกรณ์จากโรงงานยังอยู่ครบทุกชิ้นครับ กล่อง คู่มือ ด้ามอุ้งมือ 3 ขนาด กะว่าบอกกับสมาชิกเราก่อนครับ ถ้าไม่มีใครสนใจกะคงต้องลงบอร์ดขายครับ

ขายเสร็จ อย่าลืมหนึ่งโต๊ะ สำหรับมิตรภาพของตระกูลเบี้ยวที่มีให้มาเสมอนะจ๊ะ แผล็บ แผล็บ
หน้า: 1 ... 10038 10039 10040 [10041] 10042 10043 10044 ... 35779
  พิมพ์