เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 10:18:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10154 10155 10156 [10157] 10158 10159 10160 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25800815 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #152340 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:43:57 PM »

สวัสดีครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่ค่อยได้คุยกันเนอะ...  บายดีหรือเปล่า 

สวัสดีครับ...รุ่นพี่... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยครับ...หลังจากสอบ สย. เสร็จ (ผ่านหมดแล้วครับ...เดือนหน้ารับใบอนุญาตครับ...ยินดีให้บริการครับ Grin Grin Grin)

ตอนนี้ก็ทำ THESIS อยู่ครับ...

บทที่ 1-3 ยังไม่เสร็จดีเท่าไหร่...

บทที่่ 4   ตอนนี้ก็เริ่มรันโปรแกรม FEM....ต้องเขียนกราฟประมาณ 500 กว่าเส้น...

1 ชั่วโมงทำได้แค่ไม่เกิน 3 เส้นครับ...

และเวลารันโปรแกรมก็จะเปิดโปรแกรมอื่นไม่ได้เลย...เพราะจะเด้งออกมาจากโปรแกรมทันที...แล้วต้องรันใหม่...

เลยทำให้ไม่ค่อยได้เปิดเวปปืน ฯลฯ...หรือทำอย่างอื่นไปด้วยครับ...

พอมึนก็ต้องนอน....

มีปัญหาหนักๆก็ต้องเข้า กทม. ไปถาม อ.ที่ปรึกษาครับ..

เลยทำให้ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวปมาคุยเท่าไหร่...พอจะได้เข้ามาทักสวัสดีพี่ๆด้ามขวานบ้าง....ถ้ามีโอกาสครับ...

ส่วนสุรา...แทบไม่ได้แตะเลยครับ...ถ้าไม่จำเป็น... เศร้า เศร้า เศร้า

สู้ๆๆๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อดเปี้ยว ไว้เมาครับ น้ายอด ... สู้ๆ ครับ ... โชคดี  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #152341 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:46:52 PM »

ไม่ค่อยได้คุยกันเนอะ...  บายดีหรือเปล่า 

สวัสดีครับ...รุ่นพี่... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยครับ...หลังจากสอบ สย. เสร็จ (ผ่านหมดแล้วครับ...เดือนหน้ารับใบอนุญาตครับ...ยินดีให้บริการครับ Grin Grin Grin)

บทที่ 1-3 ยังไม่เสร็จดีเท่าไหร่...

บทที่่ 4   ตอนนี้ก็เริ่มรันโปรแกรม FEM....ต้องเขียนกราฟประมาณ 500 กว่าเส้น...

1 ชั่วโมงทำได้แค่ไม่เกิน 3 เส้นครับ...

และเวลารันโปรแกรมก็จะเปิดโปรแกรมอื่นไม่ได้เลย...เพราะจะเด้งออกมาจากโปรแกรมทันที...แล้วต้องรันใหม่...

เลยทำให้ไม่ค่อยได้เปิดเวปปืน ฯลฯ...หรือทำอย่างอื่นไปด้วยครับ...

มีปัญหาหนักๆก็ต้องเข้า กทม. ไปถาม อ.ที่ปรึกษาครับ..

เลยทำให้ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวปมาคุยเท่าไหร่...พอจะได้เข้ามาทักสวัสดีพี่ๆด้ามขวานบ้าง....ถ้ามีโอกาสครับ...

ส่วนสุรา...แทบไม่ได้แตะเลยครับ...ถ้าไม่จำเป็น... เศร้า เศร้า เศร้า

สู้ๆๆๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สู้ๆครับน้ายอด ลูกผู้ชายเรื่องงานเรื่องใหญ่ ต้องมาก่อน  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #152342 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:47:04 PM »

อดเปี้ยว ไว้เมาครับ น้ายอด ... สู้ๆ ครับ ... โชคดี  Cool Cool Cool

สวัสดีครับ...และขอบคุณครับ...พี่แพะ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #152343 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:49:07 PM »

สู้ๆครับน้ายอด ลูกผู้ชายเรื่องงานเรื่องใหญ่ ต้องมาก่อน  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ...พี่เบิ้ม... ไหว้ ไหว้ ไหว้

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #152344 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:54:06 PM »

เอ้า เชียร์น้ายอดกันหน่อยให้จบไวๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #152345 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:01:39 PM »

samrit..., Padang, Sig228-kolok, K - PTL (+ 1 ซ่อนตัว) และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับน้า K - PTL (ณรงค์)    เจอกันที่ร้าน ศิรดา  เลี้ยงรับครูโด่ง และลุงปู ยังจำกันได้มั๊ยเอ๋ย

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #152346 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:03:29 PM »

โอ้ว.... พระเจ้า โนมมมมม ชัดๆ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #152347 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:05:36 PM »

ปิดสถานี  ราตรีสวัสดิ์ทุกๆ ท่านครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #152348 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:12:26 PM »

ฝนตกแล้ว  ขึ้นนอนดีกว่า ไหว้

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #152349 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:13:38 PM »

นอนมั่งครับ พรุ่งนี้ก็มีงานให้สะสางอีกมาก.....  อ๋อย อ๋อย

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #152350 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:14:09 PM »

น้ายอดมา..... หิวเหล้า..... น้ำลายหก

สวัสดีครับ...พี่ตุ้ม.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

3 เดือนที่ผ่านมาแทบไม่ได้ดื่มเหล้าเลยครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดื่มแต่ละครั้งก็ไม่กี่แก้ว... เศร้า เศร้า เศร้า

เพราะถ้าเมาก็ทำอะไรไม่ได้ไปอีก 1 วัน...

แต่วันที่ 28 พ.ย. ถ้าไม่คอขาดบาดตาย...ไปแน่นอนครับ....

ทนหน่อยก็แล้วกันครับ...
ไม่นาน...ทำลืม ๆ ไป เดี๋ยวก็สำเร็จ  เยี่ยม

แล้วก็จะสบาย....ยอมเหนื่อยก่อนแล้วค่อยสบาย...
                      ดีกว่าสบาย...แล้วค่อยมาเหนื่อย... Grin

เป็นกำลังใจให้สู้ครับ...โย่ว โย่ว....

มอบเพลงโปรดของผมให้นะครับ....
MV-ศรัทธา - หิน เหล็ก ไฟ

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #152351 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:32:04 PM »

อรุณสวัสดิ์ครับ เช้านี้ห้วยขวางอากาศแจ่มใสครับ ไหว้

ป๋าขึ้นกรุงเทพตั้งกะเมื่อไหร่เนี่ยครับ คิก คิก

กลางดึก เมื่อคืนครับ มาชำระค่าตัวน้อง S-410 ครับ ทั้งหมด 45 นาง ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #152352 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:37:02 PM »

oooOilooo, หลวงกาหลง, tum610, นายสิงห์กลิ้ง, Southlander, ช.ลิ้วเฮียง, samrit... (+ 1 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้  หวัดดีครับ  อยู่ด่านตรวจหน้ากรุงไทยหาดใหญ่ใน ร่วมทหาร อส. ครับ  ป๋าส่งข้าวเที่ยงด้วย

มาเลยครับ ออกเจ แล้วลุยเต็มที่ แถวเยาวราช กินมันทุกร้าน เจอร้านหนึงคิดถึงหัวหมู แพะเท็กซัส แพะคงมาจากเท็กซัส แต่มีสาวๆแถวนั้นมาจากกองพล 93 มีแต่หนีเห่า หนีเห่า Grin Grin Grin 300 เองครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #152353 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:40:56 PM »

สวัสดีตอนเช้า ค่ะ

หลงรัก     Grin

เด็กอ่อนเดี่ยวนี้ มีปัญหาเรื่องลำไส้เยอะจัง
แค่เมื่อวาน ผ่าตัดกับ ๑๕ ราย อัพ
หลานระบบลำไส้ใหญ่ไม่ทำงานบางส่วนและบวมบางส่วน
ทำให้ไม่ถ่าย เอกซเรย์แล้วหมอต้องตัดลำไส้ที่ไม่ทำงานออกและต่อใหม่

ไปดูหลานที่โรงพยาบาลก่อนครับ  ไหว้
ให้หลานหายเป็นปกติไว ๆ ครับ....

ให้หายไวๆเช่นกันครับ..

ขออนุญาตลอกครับ ไหว้
ให้หายไวๆเช่นกันครับ.. ไหว้

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #152354 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:41:17 PM »

ง่วง....

ไปนอนแระ....ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านครับ... Grin

ตะกายดาว-คน ค้น คน-สักวันต้องได้ดี-รักเธอมากกว่า

หน้า: 1 ... 10154 10155 10156 [10157] 10158 10159 10160 ... 35779
  พิมพ์