เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:31:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10201 10202 10203 [10204] 10205 10206 10207 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25823777 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #153045 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:09:01 PM »

Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #153046 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:10:21 PM »

เสร็จสิ้นการส่งมอบลูกค้ารายใหญ่ชุดสุดท้าย (ครั้งที่ ๔) แล้วบายใจ .... รอผลลัพธ์เป็นตัวเงินเท่าไหร่ดีนะ ..... x ๒๔  =   ?     น้ำลายหก น้ำลายหก

แผล่บ แผล่บ แผล่บ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #153047 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:12:27 PM »

น้าตาอยู่เปล่าจ๊า
สาวน้อยบอกว่า ของทั้งหมดจะจัดส่งได้วันจันทร์ หรือ อังคารหน้า   ตอนนี้ต้องไปภาระกิจนอกพื้นที่ ๒-๓ วันจ้ะ
           E & O E

ลุงปูอยู่หรือเปล่าจ๊ะ
ตารับทราบค่ะ .. ตอนนี้ที่อำเภอยุ่งมากมาย เวลางานยุ่งเรื่องงาน นอกเวลางาน(ยุ่งงานวัดคอหงส์)  
ตอนนี้ ต้องรอบรวมสติหน่อย ยุ่งมากมาย แต่ของลุงปูจะจัดการให้ค่ะ

ด้วยความเคารพ

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #153048 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:12:57 PM »

ดูหน่อยครับ....ว่าสาวคนนี้ เอ่ยคำบอกรักว่าไร   Grin

ดูจากริมฝีปากแล้ว ผมว่ากะลังเรียกชื่อผมแน่ๆเลย  Grin แน่ะ มีสาวหยบไว้กะไม่บอกนะครับลุงตุ้ม ถึงว่า มีคนเคยเตือนผมไว้ว่าระวังโหม๋หาดใหญ่ไว้กันนะ พวกเสือซุ่มทั้งนั้นแหละ ดูขนาดลุงเล็กดิ ตัวอย่างอย่างดีเลย  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตกใจ ตกใจ ตกใจ วกเข้ามาเรื่องตะเกียงแล้วหล่าว  ไม่น่าชอบตะเกียงเลยเรา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เนาะ... ใคร ๆ เค้าก็รู้ว่าพี่เล็ก ชอบ หลงไหลตะเกียง...
          ค่ำ ๆ ดึกดื่นก็ไม่ยอมนอน...นั่งมอง นั่งเฝ้าแต่ตะเกียง..

....พามาพูดกันอยู่ได้.....เนาะพี่เล็กเนาะ... คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #153049 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:14:18 PM »

เสร็จสิ้นการส่งมอบลูกค้ารายใหญ่ชุดสุดท้าย (ครั้งที่ ๔) แล้วบายใจ .... รอผลลัพธ์เป็นตัวเงินเท่าไหร่ดีนะ ..... x ๒๔  =   ?     น้ำลายหก น้ำลายหก

ดีใจด้วยครับ เสี่ยปู  หวังว่าคงไม่ลืมผมนะครับ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #153050 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:15:33 PM »

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #153051 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:15:59 PM »

คิดถึงเธอแทบใจจะขาดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยากให้เธอกลับมาซะที....................

คิดถึงเธอทุกวินาที...........................

Grin Grin Grin

คิดถึงคนนี้หรือเปล่าค่ะ ...  ไหว้

---
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #153052 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:18:24 PM »

น้องตาครับ....

วันนี้ีมีคนตัวเตี้ย ๆ หัวหยิก ๆ หน้าดำ ๆ ... ไปวีนน้องตามั่งหรือปล่าวครับ... Tongue

พี่ตุ้ม ใครอ่ะ ถึงขั้นวีนเลยหรือ

.....อย่าเข้ามานะ ตามีพระ ...

แต่วันนี้มีอยู่คนนึง เค้าไม่ได้วีนตานะ เค้าชื่ออุทัย ป.3 =พี่เยาว์จะเป็นคนจัดการในส่วนนี้

พี่เค้ามานั่งบ่นให้ฟังอีกที ว่าเค้าไม่ไหวแล้ว แหลงกะไม่เพราะ เป็นราชการได้พรือ  ตกใจ

ตาก็เลยต้องออกโรงเอง ชงเองให้หมดหว่า .... เดี่ยวน้องตาจัดการเอง ....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2009, 01:25:34 PM โดย NItar » บันทึกการเข้า

---
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #153053 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:21:44 PM »

คิดถึงเธอแทบใจจะขาดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยากให้เธอกลับมาซะที....................

คิดถึงเธอทุกวินาที...........................

คิดถึงคนนี้หรือเปล่าค่ะ ...  ไหว้

อยาก+สัก10  แต่ตอนนี้ เอาไป1ครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #153054 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:23:42 PM »

วันนี้ีมีคนตัวเตี้ย ๆ หัวหยิก ๆ หน้าดำ ๆ ... ไปวีนน้องตามั่งหรือปล่าวครับ... Tongue

พี่ตุ้ม ใครอ่ะ ถึงขั้นวีนเลยหรือ

ไม่ถึงกะวีนแตกครับ....

แสดงว่าไม่ได้เจอกะน้องตา...

เป็นเพื่อนที่ไปรษณีย์นะครับ...
ไปยื่นปอสามไว้ตั้งแต่กรกฏา...

เค้าโทรมาบ่นกะผม....เราก็ได้แต่อือ ออ ไปตามเรื่อง.... Grin

ปล.คนนี้ไม่กลัวพระครับ....กลัวแต่เมีย.... Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #153055 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:24:59 PM »

ดูหน่อยครับ....ว่าสาวคนนี้ เอ่ยคำบอกรักว่าไร   Grin

ดูจากริมฝีปากแล้ว ผมว่ากะลังเรียกชื่อผมแน่ๆเลย  Grin แน่ะ มีสาวหยบไว้กะไม่บอกนะครับลุงตุ้ม ถึงว่า มีคนเคยเตือนผมไว้ว่าระวังโหม๋หาดใหญ่ไว้กันนะ พวกเสือซุ่มทั้งนั้นแหละ ดูขนาดลุงเล็กดิ ตัวอย่างอย่างดีเลย  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตกใจ ตกใจ ตกใจ วกเข้ามาเรื่องตะเกียงแล้วหล่าว  ไม่น่าชอบตะเกียงเลยเรา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เนาะ... ใคร ๆ เค้าก็รู้ว่าพี่เล็ก ชอบ หลงไหลตะเกียง...
          ค่ำ ๆ ดึกดื่นก็ไม่ยอมนอน...นั่งมอง นั่งเฝ้าแต่ตะเกียง..

....พามาพูดกันอยู่ได้.....เนาะพี่เล็กเนาะ... คิก คิก

ของแบบนี้  มันต้องใส่..อารมณ์และจิตวิณญาณ..เข้าไป  ใช่ไหมครับ..คุณตุ้ม  Grin Grin Grin    

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #153056 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:25:54 PM »

ก็ต้องคิดถึงด้วยเหมือนกันครับ ก็น้องสาวทั้งคน แถมมีหลานพ่วงมาอีก กำลังน่ารักเชียว  Grin Grin Grin

ปล. เนาะ ลุงตุ้มเนาะ ยี๊ ยี๊ ยี๊

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #153057 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:26:01 PM »

แต่วันนี้มีอยู่คนนึง เค้าไม่ได้วีนตานะ เค้าชื่ออุทัย ป.3 =พี่เยาว์จะเป็นคนจัดการในส่วนนี้

พี่เค้ามานั่งว่าให้ฟังอีกที ว่าเค้าไม่ไหวแล้ว แหลงกะไม่เพราะ เป็นราชการได้พรือ  ตกใจ

ตาก็เลยต้องออกโรงเอง ชงเองให้หมดหว่า .... เดี่ยวน้องตาจัดการเอง ....

หมันล่ะก้า.... Cheesy

ขอบคุณน้องตาแทนเพื่อนผมด้วยครับ.... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #153058 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:28:15 PM »

ก็ต้องคิดถึงด้วยเหมือนกันครับ ก็น้องสาวทั้งคน แถมมีหลานพ่วงมาอีก กำลังน่ารักเชียว  Grin Grin Grinปล. เนาะ ลุงตุ้มเนาะ ยี๊ ยี๊ ยี๊

ฮาย...เตรียมตั้งไว้แล้วนิ....

ฉวยมาไม่ทัน... ยี๊

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #153059 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 01:31:23 PM »

ก็ต้องคิดถึงด้วยเหมือนกันครับ ก็น้องสาวทั้งคน แถมมีหลานพ่วงมาอีก กำลังน่ารักเชียว  Grin Grin Grin

ปล. เนาะ ลุงตุ้มเนาะ ยี๊ ยี๊ ยี๊

พี่น้องคู่นี้เค้าน่ารักมากเลยครับ  วันก่อนเห็นมีรูป  พี่ชายป้อนข้าวให้น้องสาวด้วย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 10201 10202 10203 [10204] 10205 10206 10207 ... 35779
  พิมพ์