เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:37:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10389 10390 10391 [10392] 10393 10394 10395 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25806242 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #155865 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:50:40 PM »

หัวพ่นชอบตัวนี้ แต่น่าจะต้องจุดแบบเกียร์ธรรมดา ก็เลยตัดใจ Grin

ก็เหมือนจะดีน่ะครับตัวนี้....แรงงงงงงงงงงงงงสะใจ....

แต่ก็คงเหมาะไว้สำหรับก่อไฟมากกว่า...

ทำอย่างอื่น เช่นพาไปจุดบุหรี่แบบพี่เข้ม...คงลำบาก... Grin

หรือหากน้าหลวงไม่กลัวหน้าดำกว่าเดิม ก็น่าจะพาไปใช้จุดบุหรี่ได้... คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #155866 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:50:55 PM »

จะช้าอยู่ไซร๊ ลุงพี่ป๋าก็สั่งเลยซิครับ  บู่

เอามาลงที่บ้านคนที่หล่อๆใจดีๆ หลังโลตัสเลยครับ จะได้เร็วจี๊ดๆ เพราะให้ถึงศรีสาคร คงเดือนหน้า

หากมาไม่ทันเห็นควรว่าต้องมีคนผิดซักคน

วันเสาร์หัวเช้าๆผมค่อยแวะไปเอา หากมาไม่ถึง ก็ไม่อายแรงที่อียืมของเจ้าบ้านก่อน  คิก คิก

น่าเบื่อจัง.... คนที่คอยแต่สั่งเพื่อน...
ไม่เคยรู้อะไร...ว่ามันจะเป็นยังไง....
ความจริงมันเป็นไร....  บู่

ยินดีสั่งให้อยู่แล้ววววครับ... Grin

แต่.....
กลับไปอ่านความเห็นของผมที่ผ่านมาใหม่ดิ๊...
ว่าทำไมรีบสั่งเลยไม่ได้...  อ๋อย

เสาร์นี้ไม่ทันแน่นอน....
เพราะเท่าที่เคยซื้อขายกะพี่ตาเกิ้น...แกค่อนข้างศิลปินเหมือนกัน  Tongue

นี่แกก็บอกว่าจะโทรมาแจ้งว่าเช็คของให้เสร็จแล้วจะโทรมาแจ้ง...
แกก็โทรมาจริง ๆ แต่โทรมาหาผิดคน... Tongue
แล้วผมก็ถามว่าของผมเช็คให้แล้วยัง...แกบอกว่าเดี๋ยวจะโทรมาบอกอีกครั้ง....  บู่ บู่

กระติกเรา ว่าจะซื้อหรอก ยังไม่ได้ตกลงราคาขั้นสุดท้าย พี่แกส่งมาให้เลย คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155867 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:51:49 PM »

พวกเรา ลุงเข้ม มา  ลุงเข้ม มา  บู่
ทำไม ฉานเป็นที่รังเกียจมากนักหรือ ทีหลังจะได้ไม่ต้องไป

กลัวปืนนะลุง  แบบว่าลุงกำลังเข้าสู่วัยทอง  เตรียมอาวุธพร้อมรบเต็มที่ คิก คิก

หกใส่ลุงอีกแล้ว อย่างลุงน่ะ เข้าวัยทองมานานแล้ว

มิใช่เพิ่งเข้า แหลงไหรให้จริงมั่งถิ๊  คิก คิก คิก คิก

โดนชก โดนชก โดนชก

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อาโต๋ย  แหลงไหร๋ม้ายออกเลยดอกนี้  อ่านแล้วเฉียดพลัดเก้าอี้เลยเรา  ขำก๊าก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #155868 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:52:05 PM »

พวกเรา ลุงเข้ม มา  ลุงเข้ม มา  บู่
ทำไม ฉานเป็นที่รังเกียจมากนักหรือ ทีหลังจะได้ไม่ต้องไป

กลัวปืนนะลุง  แบบว่าลุงกำลังเข้าสู่วัยทอง  เตรียมอาวุธพร้อมรบเต็มที่ คิก คิก

หกใส่ลุงอีกแล้ว อย่างลุงน่ะ เข้าวัยทองมานานแล้ว

มิใช่เพิ่งเข้า แหลงไหรให้จริงมั่งถิ๊  คิก คิก คิก คิก

เอาอีกแระ พอเริ่มเข้ามาได้เอาอีกแระ เดี๋ยวค่าปรับเพิ่มอีกบานตะเกียงแน่ๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155869 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:52:38 PM »

พวกเรา ลุงเข้ม มา  ลุงเข้ม มา  บู่

คราย คราย ใครทำให้พี่เข้มน้อยใจหลาว...บอกผมมาเลยพี่เข้ม.... Angry

ชื่อ ตุ้ม ครับ..... (บอกชื่อไปแล้ว อย่าลืมจัดการด้วย)

เมียชายเจษฏ์เหรอ....ไปบอกสามีเค้าเองดิ... แลบลิ้น

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #155870 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:53:07 PM »

น้าเชาว์ไปใหน วันนี้ กินไก่ทอดแล้วยัง ไม่รู้

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155871 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:54:54 PM »

กระติกเรา ว่าจะซื้อหรอก ยังไม่ได้ตกลงราคาขั้นสุดท้าย พี่แกส่งมาให้เลย คริๆๆ

นี่วันนี้ผมคงต้องคอยโทรตามจิกเองอีกแล้ว...

แล้วสั่งซื้อโอนเบี้ยแล้ว...ก็คงต้องคอยตามถามอีกว่าส่งมายัง... Cheesy

แต่พี่เค้าคุยดีนะ... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155872 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:55:17 PM »

http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=76981.0

น้าเอ๋  น้าเอ๋ Grin

ขอบคุณลุงเบิ้ล ที่แนะนำเรื่องปืนสวัสดินาน และวิธีตัดสด..เมื่อวานลองคุยกะน้าสาวแล้ว(คนที่จะใช้สิทธิจองปืน)..อธิบายต่างๆ นาๆ

แกยิ้มแล้วก็บอกว่า แบบที่ใช้ชื่อจองครั้งแรกดีแล้ว ขี้คร้านรำคาญ ...............................จบข่าว.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

ป.ล.ตรูไม่มีสิทธิเองมังก้าแล้วไป... งอน

จริง ๆ มันก็เหมือนกันทุกขั้นตอนนิ  แต่ไม่ต้องรอคอยเท่านั้นเอง  สงสัยน้าเอ๋เมาหรือเปล่าตอนไปแหลงกับน้าสาวนะ Grin

เอาสำเนาบัตรกับใบจองให้น้าสาวเซ็นอีกครั้งนิ ไม่ต้องอธิบายอะไรให้มากมาย เดี๋ยวเหมือนน้าสาวผมหล่าว  แกถามผมว่าปืนเท่าไร ผมบอกเจ็ดเหมิน แกบอกว่าสองเหมินแกก่าม้ายเซ้อ.... บู่
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155873 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:55:47 PM »

น้าเชาว์ไปใหน วันนี้ กินไก่ทอดแล้วยัง ไม่รู้

คงไปหยบกินไก่อยู่ใต้ไดบ้านใครแล้วก็ไม่รู้....

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #155874 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:58:04 PM »

เอชเคพีสองพัน ไกล้จบแล้วครับพี่น้อง หากไม่มีไรผิดพลาดคาดว่าคงจบได้ในสัปดานี้ แต่กะกังวลอยู่นิดนึงเหมือนกันตรงที่เจ้าของใหม่(เป็นเจ้าของ บ. รับเหมาก่อสร้าง) บอกว่าอยากได้มาก หามานานแล้วตัวนี้ อธิบายไปเหม็ดแล้วว่าตัวนี้เวอร์ชั่นเยอรมันนะครับ ดูพี่แกไม่ค่อยสนใจรายละเอียดเท่าไหร่เลย จะเอาอย่างเดียว แถมบอกว่าพี่ขึ้นมา กทม. สิ เอาปืนมา เด๋วผมจ่ายค่าเดินทางให้ด้วย ค่าปืนก็ไม่ต่อซักคำ บอกว่าราคานี้รับได้ อยากได้อย่างเดียว คุยแล้วดูท่าทางว้อนอย่างแรง เลยระแวงอยู่หน่อยๆกัน แต่ก็บายใจอยู่อย่างนึงที่ว่ามี ป.3 ขนาดเก้าเหลืออยู่ใบนึง(ใช้คำว่าเหลืออยู่) ตกใจ ผมเลยขอเวลาเช็คเรื่องตัดโอนที่ยะลาก่อนครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #155875 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 01:59:26 PM »

สวัสดีครับลุงเล็ก
  สวัสดีครับ โป๊ะของ camping gaz ครับ  7.5*8 ซม.

แต่เอาใส่ ไพมัส ไมเมอร์ไม่ได้ครับ มันแตกคาเกียงเลย

ปล. เอาโป๊ะธรรมดามายิงฟันอ่ะครับ.....อิ อิ( เกย์ลูกเดียว)

Shocked Shocked     เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขนาดมันไว้ใส่กะเกียงหนวยไหนครับ....  น้ำลายหก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #155876 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:01:48 PM »

คงไปหยบกินไก่อยู่ใต้ไดบ้านใครแล้วก็ไม่รู้....
เอาตกลง น้าเชาว์เป็น"มุดสัง" หรอกฤ?

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155877 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:02:31 PM »

เอชเคพีสองพัน ไกล้จบแล้วครับพี่น้อง หากไม่มีไรผิดพลาดคาดว่าคงจบได้ในสัปดานี้ แต่กะกังวลอยู่นิดนึงเหมือนกันตรงที่เจ้าของใหม่(เป็นเจ้าของ บ. รับเหมาก่อสร้าง) บอกว่าอยากได้มาก หามานานแล้วตัวนี้ อธิบายไปเหม็ดแล้วว่าตัวนี้เวอร์ชั่นเยอรมันนะครับ ดูพี่แกไม่ค่อยสนใจรายละเอียดเท่าไหร่เลย จะเอาอย่างเดียว แถมบอกว่าพี่ขึ้นมา กทม. สิ เอาปืนมา เด๋วผมจ่ายค่าเดินทางให้ด้วย ค่าปืนก็ไม่ต่อซักคำ บอกว่าราคานี้รับได้ อยากได้อย่างเดียว คุยแล้วดูท่าทางว้อนอย่างแรง เลยระแวงอยู่หน่อยๆกัน แต่ก็บายใจอยู่อย่างนึงที่ว่ามี ป.3 ขนาดเก้าเหลืออยู่ใบนึง(ใช้คำว่าเหลืออยู่) ตกใจ ผมเลยขอเวลาเช็คเรื่องตัดโอนที่ยะลาก่อนครับ  Grin

ยินดี ยินดี....ขอให้ราบรื่นนะครับ... Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155878 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:02:59 PM »

Grin Grin Grin Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #155879 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:04:00 PM »

สวัสดีครับลุงเล็ก
  สวัสดีครับ โป๊ะของ camping gaz ครับ  7.5*8 ซม.

แต่เอาใส่ ไพมัส ไมเมอร์ไม่ได้ครับ มันแตกคาเกียงเลย

ปล. เอาโป๊ะธรรมดามายิงฟันอ่ะครับ.....อิ อิ( เกย์ลูกเดียว)

Shocked Shocked     เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขนาดมันไว้ใส่กะเกียงหนวยไหนครับ....  น้ำลายหก

พี่หรอย ปูไต่ครับ โป๊ะ ที่บ้านผม มีเยอะ ไม่รู้ของใคร ต่อของใคร มาเอาไปยิ่งเล่นได้ น๊ะครับ ค่ายิงหลายเบี้ย หรือเปล่า?

หน้า: 1 ... 10389 10390 10391 [10392] 10393 10394 10395 ... 35779
  พิมพ์