เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:28:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10391 10392 10393 [10394] 10395 10396 10397 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25805386 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155895 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:27:32 PM »

เอชเคพีสองพัน ไกล้จบแล้วครับพี่น้อง หากไม่มีไรผิดพลาดคาดว่าคงจบได้ในสัปดานี้ แต่กะกังวลอยู่นิดนึงเหมือนกันตรงที่เจ้าของใหม่(เป็นเจ้าของ บ. รับเหมาก่อสร้าง) บอกว่าอยากได้มาก หามานานแล้วตัวนี้ อธิบายไปเหม็ดแล้วว่าตัวนี้เวอร์ชั่นเยอรมันนะครับ ดูพี่แกไม่ค่อยสนใจรายละเอียดเท่าไหร่เลย จะเอาอย่างเดียว แถมบอกว่าพี่ขึ้นมา กทม. สิ เอาปืนมา เด๋วผมจ่ายค่าเดินทางให้ด้วย ค่าปืนก็ไม่ต่อซักคำ บอกว่าราคานี้รับได้ อยากได้อย่างเดียว คุยแล้วดูท่าทางว้อนอย่างแรง เลยระแวงอยู่หน่อยๆกัน แต่ก็บายใจอยู่อย่างนึงที่ว่ามี ป.3 ขนาดเก้าเหลืออยู่ใบนึง(ใช้คำว่าเหลืออยู่) ตกใจ ผมเลยขอเวลาเช็คเรื่องตัดโอนที่ยะลาก่อนครับ  Grin

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ต่อไปถึงคิว Hk เราบ้าง  มีราคามาตรฐานกลางไว้แล้ว  Cool

แต่คิดไปคิดมา พี่ก๊องเอาเบี้ยที่ขายได้มารับจำนำปืนผมหว๋า ผมไม่ต้องขายปืนหล่าว Grin

ของผมก็มีโทรมาเหมือนกันครับ แต่ส่วนใหญ่นายหน้าไม่แจ้งข้อความให้ทราบเลยมันจะปาดหัวคิวอย่างเดียว  ส่งมาแต่ละคนปล้ำอีโอนลอยเพ  แถมผมไม่รู้จักเสียอีก  แล้วจะให้ตรูโอนลอยไปพรือฟะ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155896 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:28:39 PM »

พี่ก๊อง ว่าแต่ถ้าขึ้นไปบางกอก  แล้วเขาเกิดเปลี่ยนใจไม่เอาละ Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #155897 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:29:45 PM »

หลบเรินแระ... Wink

กะว่าจะนัดครูมานิตย์เข้าสนามฯซะหน่อย..

ไม่ไหว ฮ่วง....ขอผลัดไปพรุ่งนี้หวา... Grin

อย่าลืมเข้าไปช่วยล้างสนาม IPSC ด้วยและช่วยงมป๊อปเปอร์และแผ่นแพลทที่จมน้ำมาหลายวัน ทำความสะอาดและทาสีกันสนิมให้ด้วยนะครับ ไหว้

ค่าแรงเป็น Ultra Raptor ผมยอมครับ... Grin

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #155898 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:33:59 PM »

สวัสดีครับพี่น้องครับ    ไหว้

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเน็ต  เลยหายหน้าไปนานเลย   ไม่ได้ดังแล้วแยกวงนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   ยังหาเวลาว่างเป็นของตัวเองไม่ได้

งานชุมนุมเขือโลกปีนี้ผมอดไปแล้วหล่าวครับ    เศร้า เศร้า เศร้าอุตส่าห์เตรียมตัวตั้งนาน

ติดปัญหาเรื่องลูกครับ   พอดีน้องโมโนต้องโชว์เดี่ยวเปียโนแสดงงานประจำปีของโรงเรียนดนตรี ที่โรงแรมเจบีวันที่ 29 นี้ครับ  เสร็จแล้ว วันที่ 13 เดือนธันวาไปแข่งเปียโนคลาสสิค ที่ภูเก็ตต่อ  สงสัยจะยาว อ๋อย บู่

เมื่อก่อนผมเคยคิดว่า พอลูกโต ผมจะมีเวลาว่างมากขึ้น   ที่ไหนได้   สงสัยผมคงคิดผิดครับ บู่ บู่

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #155899 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:34:38 PM »

หัวพ่นชอบตัวนี้ แต่น่าจะต้องจุดแบบเกียร์ธรรมดา ก็เลยตัดใจ Grin

ก็เหมือนจะดีน่ะครับตัวนี้....แรงงงงงงงงงงงงงสะใจ....

แต่ก็คงเหมาะไว้สำหรับก่อไฟมากกว่า...

ทำอย่างอื่น เช่นพาไปจุดบุหรี่แบบพี่เข้ม...คงลำบาก... Grin

อ้อ....โร้แล้ว พี่เข้มเอาตัวนี้จุดหยานี่เอง...เลยไม่เหลือเล้ย.....

พรึ่บเดียว นึกเห็นภาพ  รอดแต่คิ้ว...  Grin
ผุดกลางวังหล๋าว เดียวก้าแหครอบแหละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155900 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:39:31 PM »

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเน็ต  เลยหายหน้าไปนานเลย   ไม่ได้ดังแล้วแยกวงนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   ยังหาเวลาว่างเป็นของตัวเองไม่ได้

งานชุมนุมเขือโลกปีนี้ผมอดไปแล้วหล่าวครับ    เศร้า เศร้า เศร้าอุตส่าห์เตรียมตัวตั้งนาน

ติดปัญหาเรื่องลูกครับ   พอดีน้องโมโนต้องโชว์เดี่ยวเปียโนแสดงงานประจำปีของโรงเรียนดนตรี ที่โรงแรมเจบีวันที่ 29 นี้ครับ  เสร็จแล้ว วันที่ 13 เดือนธันวาไปแข่งเปียโนคลาสสิค ที่ภูเก็ตต่อ  สงสัยจะยาว อ๋อย บู่

เมื่อก่อนผมเคยคิดว่า พอลูกโต ผมจะมีเวลาว่างมากขึ้น   ที่ไหนได้   สงสัยผมคงคิดผิดครับ บู่ บู่

ไม่เป็นไรครับ...ครอบครัวต้องมาก่อนครับ...

ว่าง ๆ เดี๋ยวค่อยรวมพลไปนั่งที่ร้านแถวเกาะยอกันซักที... Grin

น้องโมโน สู้ ๆ 
                   สู้เค้าลูก....  Cheesy

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #155901 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:39:40 PM »

กะว่าจะนัดครูมานิตย์เข้าสนามฯซะหน่อย..

ไม่ไหว ฮ่วง....ขอผลัดไปพรุ่งนี้หวา... Grin

อย่าลืมเข้าไปช่วยล้างสนาม IPSC ด้วยและช่วยงมป๊อปเปอร์และแผ่นแพลทที่จมน้ำมาหลายวัน ทำความสะอาดและทาสีกันสนิมให้ด้วยนะครับ ไหว้

ค่าแรงเป็น Ultra Raptor ผมยอมครับ... Grin

มีแกรนด์อยู่แล้วยังอยากได้อัลตร้าอีก โลภมากไปหรือเปล่า Huh

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155902 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:41:18 PM »

มีแกรนด์อยู่แล้วยังอยากได้อัลตร้าอีก โลภมากไปหรือเปล่า Huh

โดนตัวพ่อ....ด่าซะแระ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #155903 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:41:53 PM »

ไม่เป็นไรครับ...ครอบครัวต้องมาก่อนครับ...

ว่าง ๆ เดี๋ยวค่อยรวมพลไปนั่งที่ร้านแถวเกาะยอกันซักที... Grin

ผมก็คงไม่ได้ไปนะครับ เพราะงานนี้เค้าห้ามพากิ๊กไป กราบขออภัยด้วยครับ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #155904 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:43:05 PM »

Grin Grin Grin

ไปแล้วครับ  ได้เวลานักเรียนจะกลับบ้านอีกแล้ว   ไหว้

อย่าลืมเก็บภาพมาฝากเยอะๆนะครับ   Smiley

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155905 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:43:53 PM »

ผมก็คงไม่ได้ไปนะครับ เพราะงานนี้เค้าห้ามพากิ๊กไป กราบขออภัยด้วยครับ ไหว้

บู่  น้องเบิ้มอุตส่าห์กะพาเตรียมไปเผื่อ...

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155906 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:44:05 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155907 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:48:17 PM »

สรุป เอา 2 อย่างครับพี่ป๋าลุงตุ้มมม ว่าแต่จะทันเสาร์นี้มั๊ยครับ Grin

หากต้องการด่วน....
ให้สั่งเองเลย อีเอ็มเอส ส่งถึงหัวกะไดบ้าน...ไม่ต้องรอผ่านผมอยู่....
น่าจะทันหรือเกือบทันสำหรับเสาร์นี้...
แต่หากสั่งตั้งแต่แรกวา...ทันแน่นอน... บู่

แต่ว่าดูตามเหตุการณ์...น่าจะทันเสาร์หน้าแน่นอน.... Grin

จะช้าอยู่ไซร๊ ลุงพี่ป๋าก็สั่งเลยซิครับ  บู่

เอามาลงที่บ้านคนที่หล่อๆใจดีๆ หลังโลตัสเลยครับ จะได้เร็วจี๊ดๆ เพราะให้ถึงศรีสาคร คงเดือนหน้า

หากมาไม่ทันเห็นควรว่าต้องมีคนผิดซักคน

วันเสาร์หัวเช้าๆผมค่อยแวะไปเอา หากมาไม่ถึง ก็ไม่อายแรงที่อียืมของเจ้าบ้านก่อน  คิก คิก
มาทำไหร๋หล๋าว วันเสาร์ มาพาใด กี่โมงยาม ไม่ถามละน๊ะ เขาชอบ สไปรส์ หุๆ หากอิมาเรินเรา มาก็มา อยู่ก็เจอ ไม่อยู่ ก็ไม่เจอ

คร้านคร่าว

ใจร้าย

รังแกเด็ก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #155908 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:48:54 PM »

ไม่ผิดหรอก  แต่ต้องให้ลูกโตจนเรียนจบอย่างน้อย ป.ตรี และมีงานทำแล้วนั่นแหละ จึงจะมีเวลามากขึ้น

แต่ถึงตอนนั้นคนเป็นพ่อแม่ก็หง่อมแล้ว ...... เห้อ เหมือนใครหว่า ....... เก็บกดยี่สิบกว่าปีนุ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #155909 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:50:53 PM »

เตรียมเหมือนกันครับ....
เมื่อคืนไม่รู้จักนอน...ไปสะดุดเจ้านี่...  Tongue  ไว้ใส่หัวเกียง Primus...  Grin

มิติ กว้าง5นิ้วทั้ง4ด้าน ลึก8นิ้ว

ผมใช้อยู่ครับพี่ตุ้ม ซื้อมา 80 บาท  ... โชคดี  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 10391 10392 10393 [10394] 10395 10396 10397 ... 35779
  พิมพ์