เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:31:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10428 10429 10430 [10431] 10432 10433 10434 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25787142 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #156450 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:14:41 AM »

ปรือแลกวาโยนกันได้กี่หนวย

มีสไตรบ้างเปล่า อิๆ

ถามพี่เล็กแลต่ะ....
แรกคืนป๋าพาไปต่อที่เดอะวัน...

สั่งเกียงมาให้พี่เล็กมานั่งจับเล่นหนวยนึง... น้ำลายหก

แต่ผมใช้วิชาโกลกญาติผม...เป็นนินจา หนีหลบบ้านก่อน...
เนื่องจากวันนี้ทำงานเช้าเลยต้องจำใจ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

แอบเอาวิชาลูกเพ่ใหญ่ ณ โก-ลก มาใช้ได้ครับ ไม่ว่ากัน แต่ลุงตุ้มใช้ผิดวัตถุประสงค์ไปหน่อยครับ วิชานินจาลักหยบพี่ใหญ่ไม่ได้ใช้เพื่อกลับบ้านครับ นี่หากพี่ใหญ่รู้เข้า ผมกลัวมีเคืองแน่ๆเลย  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #156451 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:17:50 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีหวันเช้าครับพี่น้อง

Grin Grin Grin Grin Grin

ปล. วันนี้ลุงเล็กงานเข้าแต่เช้าครับ ของส่งไปแล้วนะครับ ทางคิวแจ้งว่าน่าจะไปถึงหนามบินประมาณบ่าย 2 รบกวนพี่เล็กด้วยนะครับ  คิก คิก

ฮายยยยยยยยยย...สัจธรรมลุงเข้มใช้ได้เสมอ มีเพื่อนไว้ใช้นิ

ปล. งานนี้ ผบ. เริ่มรู้จักชื่อลุงเล็กแล้วเพราะการส่งของครั้งนี้แหละ สาว่าพี่เล็กคงได้มาเที่ยวโก-ลก บ่อยๆหล่าวงานนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้ ไหว้  แค่เที่ยงแล้วครับพี่น้อง    ขำก๊าก ขำก๊าก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #156452 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:19:50 AM »

นี่กะปล้ำแต่เรื่องกินอย่างเดียวนิ     ไหว้ ไหว้ ไหว้   Grin Grin

กองทัพเดินด้วยท้องครับ ท่านมานิตย์ลองไม่กินไหรสักสองวันแลต๊ะ เดี๋ยวก็โร้เองแหละ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #156453 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:20:51 AM »

ร้านนี้เขาขายถูกกว่าเพื่อนครับ ที่อื่นเกือบสองร้อย ถามมาทุกร้านแล้วครับ   แล้วต้องรอครับไม่รอไม่ได้ เดี๋ยวรมณ์เสียเพราะผิดที่ครั้งหนึ่งแล้ว อิ ๆ ๆ ๆ
มะเป็นไรครับยินดีรับใช้ครับ ถ้าไม่ติดคณะไปยิงเองแล้วคร๊า.........บบบบ     อาดอยู่นิ  5555    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ได้เสมอครับ...  Grin

แรกวาก็เตรียมลูกติดไปกุบนึง...นึกว่าครูมานิตย์จะได้เข้ามา... Cheesy

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แอบเอาวิชาลูกเพ่ใหญ่ ณ โก-ลก มาใช้ได้ครับ ไม่ว่ากัน แต่ลุงตุ้มใช้ผิดวัตถุประสงค์ไปหน่อยครับ วิชานินจาลักหยบพี่ใหญ่ไม่ได้ใช้เพื่อกลับบ้านครับ นี่หากพี่ใหญ่รู้เข้า ผมกลัวมีเคืองแน่ๆเลย  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

อ้าว  หยบเข้าหาหรอกเหรอ..... ตกใจ

นึกว่าหยบหนี... Tongue

ปล.ชายเจษฏ์ วันนั้นซื้อเหล้าไรมากินอ่ะ ผมไม่ทันได้ดู...
     แฮ๊งก์ชิบ....  อ๋อย                            คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #156454 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:22:58 AM »

นี่กะปล้ำแต่เรื่องกินอย่างเดียวนิ     ไหว้ ไหว้ ไหว้   Grin Grin

พี่ซับที่บอกว่าน่ากิน....ไม่ใช่หอย...
                                แกอยากกินพริกน่ะครับ..   ยี๊

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #156455 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:32:41 AM »

อ้าว  หยบเข้าหาหรอกเหรอ..... ตกใจ

นึกว่าหยบหนี... Tongue

ปล.ชายเจษฏ์ วันนั้นซื้อเหล้าไรมากินอ่ะ ผมไม่ทันได้ดู...
     แฮ๊งก์ชิบ....  อ๋อย                            คิก คิก

ผมกะไม่รู้ครับลุงตุ้ม มันเป็นของโหม๋ตัดยางทำขี้เอามาตั้งไว้นะครับ พอดีผมรีบไปหาลุงตุ้มไงครับ กลัวจะรอนาน เลยรีบคว้าๆดันติดเอาขวดนั้นไป ได้แรงอกเลย รสชาด กลิ่น สี เหมือนจ้าวมันแหละครับ  คิก คิก Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #156456 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:34:45 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีหวันเช้าครับพี่น้อง

ปล. วันนี้ลุงเล็กงานเข้าแต่เช้าครับ ของส่งไปแล้วนะครับ ทางคิวแจ้งว่าน่าจะไปถึงหนามบินประมาณบ่าย 2 รบกวนพี่เล็กด้วยนะครับ  คิก คิก

ฮายยยยยยยยยย...สัจธรรมลุงเข้มใช้ได้เสมอ มีเพื่อนไว้ใช้นิ

ปล. งานนี้ ผบ. เริ่มรู้จักชื่อลุงเล็กแล้วเพราะการส่งของครั้งนี้แหละ สาว่าพี่เล็กคงได้มาเที่ยวโก-ลก บ่อยๆหล่าวงานนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้ ไหว้  แค่เที่ยงแล้วครับพี่น้อง    ขำก๊าก ขำก๊าก

ฮายยยยยยยยยยยยยยย.....บ้านผมเพิ่งอีตื่นกันนะครับ  Grin ว่าแต่วันนี้ฮอบินจัง ไม่รู้ใครมาหล่าว ที่หาดใหญ่กลับกันไปหมดยังครับลุงมานิตย์  Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #156457 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:35:45 AM »

สั่งเกียงมาให้พี่เล็กมานั่งจับเล่นหนวยนึง... น้ำลายหก

แต่ผมใช้วิชาโกลกญาติผม...เป็นนินจา หนีหลบบ้านก่อน...
เนื่องจากวันนี้ทำงานเช้าเลยต้องจำใจ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน
อืม..........คนอื่นไม่ดีไหนนิ๊ ตัวเองนั้นดีหมด(แล้ว) คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #156458 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:48:26 AM »

นี่กะปล้ำแต่เรื่องกินอย่างเดียวนิ     ไหว้ ไหว้ ไหว้   Grin Grin

พี่ซับที่บอกว่าน่ากิน....ไม่ใช่หอย...
                                แกอยากกินพริกน่ะครับ..   ยี๊

ผม คนไม่ใช่นกหางไกร.....  ยี๊

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #156459 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:48:59 AM »

อืม..........คนอื่นไม่ดีไหนนิ๊ ตัวเองนั้นดีหมด(แล้ว) คริๆ
บ่นไรหลาว... บู่

แรกวาผมไม่ได้กินเหล้าที....
กินแต่ Gin + Tonic หอม ๆ หวาน ๆ เปรี้ยว ๆ ซ่า ๆ...  น้ำลายหก
ผู้กอง EOD แนะนำให้ลอง..

ไม่รู้หมดขวดม๊าย....ตอนผมหยบกลับ เห็นเหลืออยู่ก้นขวดแล้ว(ลิตร)

อีกอย่างที่รีบหนีกลับ...ป๋าไปหิ้วชีวาสมาอีกขวดนึง...
กลัวหลายขนานแรง ไปไม่รอดแน่ตอนเช้า...
(หวันเย็นอุ่นเครื่องด้วย Heineken ไปก่อนแล้ว)

Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156460 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:50:59 AM »

งอน งอน งอน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156461 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:03:19 AM »

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #156462 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:03:54 AM »

งอน งอน งอน
น้าแคว๊ต.................ช่วยพาไปเอายาที

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #156463 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:04:52 AM »

นี่ก็ลงแต่โรป    ของจริงหามามั่งต๊ะ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #156464 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:05:05 AM »

tum610, udomkd, อาร์ พี จี., lugkrod และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ยู้ฮู....

หน้า: 1 ... 10428 10429 10430 [10431] 10432 10433 10434 ... 35779
  พิมพ์