เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:20:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10504 10505 10506 [10507] 10508 10509 10510 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25763443 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #157590 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:37:42 PM »

น่าอิษฉาจริงคนมีความรักนิ ......
.... ไป เจ้าออยยาว เราควงคู่ สองสาวไปเที่ยวงานโคมไฟสองคนหลาวหว่า ....

ไม่ต้องอิจฉาน้อง ปวดขา ล้าแขน นั่งรออีกเป็นชั่วโมง พาไปส่งถึงสถานีรถไฟ แล้วพี่ก็ต้องย้อนกลับมาขึ้นรถตู้กลับบ้านอีก บู่

เจอกันครั้งแรกประทับใจจริงๆ มีอีกเรื่องจะบอกดีไหมนิ คิก คิกขำกันทั้งคืน

โว้ววว   เย้วววว

ท่าเรือเป็นสีชมภูทั้งอำเภอแร้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #157591 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:38:02 PM »

ออยพี่ตาเปลี่ยนใจแล้ว....

หนหลังเราไป เราชวนคนนี้ไปกันหว่า ... .... พี่จะเอาสายไฟเสียบแล ... ว่าไฟ ยังแรงสูงอีกมั้ย ...  ขำก๊าก

ก๊าก ๆๆ

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #157592 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:41:05 PM »

น่าอิษฉาจริงคนมีความรักนิ ......

.... ไป เจ้าออยยาว เราควงคู่ สองสาวไปเที่ยวงานโคมไฟสองคนหลาวหว่า ....

ไม่ต้องไปอิจฉาเค้าหรอกครับน้องตา กะแค่ไปดรีมเวิล เอาไว้มีโอกาสเดี๋ยวพี่จะพาไปเที่ยวเขาดิน หรูกว่าตั้งเยอะ  คิก คิก Grin Grin Grin

พาสาวไปแลฮิปโปเนี้ยนะโลกเพ่...   ตกใจ

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157593 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:41:29 PM »

น้าสิงห์  เห็นเที่ยวหาประกับด้ามอยู่  เอาอันนี้ไหม  ผมได้มาจากลุงแพะนะ  ใส่มาระยะหลัง ๆ ด้ามมันลุกลิกไม่แน่นเหมือนกับด้ามติดปืน  ถ้ามีน็อตประกับด้ามตัวเมียเหลือสักอันสองอันก็ส่งมาแลกเลย  หากไม่มีน็อตก็ส่งรอยยิ้มมาแลกก็พอ

แบบนี้มีแล้วครับ อิอิ จริงๆอยากได้แบบเกลึ้ยงๆสีดำ ของพี่โจ้ หัวไทรที่อยู่อยู่ในลิ้นชักนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ส่วนน๊อตกระเทย มีอยู่สำรอง ๒ ตัวครับ หากประสงค์ แจ้งที่อยู่จัดส่งเลยครับ  Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #157594 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:42:57 PM »

หนหลังเราไป เราชวนคนนี้ไปกันหว่า ... .... พี่จะเอาสายไฟเสียบแล ... ว่าไฟ ยังแรงสูงอีกมั้ย ...  ขำก๊าก

ก๊าก ๆๆ

Grin ใช้คำถูกต้องแล้วครับ เราไปแต่เราพอน่ะ แล้วตาจะรู้ว่าไฟ ของพี่ยังแรงสูงขนาดใหน  คิก คิก บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157595 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:47:32 PM »

ดูไปดูมาเหมือนอย่างที่ลุงพัดลมพูดจริงๆ คิก คิก

น้องออย -- ออย ดูสะ  Grin

ดูไปก็สมกันดี เยี่ยม เยี่ยม  ป้าโม ปล้ำเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #157596 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:47:54 PM »

Shocked Shocked Shocked รูปนี้น่าว่าเพิ่งจะนั่งคู่ถ่ายรูปกันครั้งแรกชัว ดูมือสาวเจ้าสิ ยังกะผ้าพับไว้เลย  คิก คิก Grin Grin Grin

ไม่ต้องไปอิจฉาเค้าหรอกครับน้องตา กะแค่ไปดรีมเวิล เอาไว้มีโอกาสเดี๋ยวพี่จะพาไปเที่ยวเขาดิน หรูกว่าตั้งเยอะ  คิก คิก Grin Grin Grin

พาสาวไปแลฮิปโปเนี้ยนะโลกเพ่...   ตกใจ

ช่างไม่รู้อะไรเสียจริง เวลาฮิปโปหาวน่ะ เป็นภาพที่หาดูได้ยากนะจะบอกให้ เรากะจะชวนสาวนั่งเฝ้าดูฮิปโปหาวไง แต่กว่าจะได้ดู เรากะหาเรื่องคุย ทำความเข้าใจคั่นเวลาไปก่อนไง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #157597 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:48:28 PM »

ดูไปดูมาเหมือนอย่างที่ลุงพัดลมพูดจริงๆ คิก คิก

พี่โมพี่มะขามค่ะ  สำหรับออยเเล้ว  ........................................................... ......

** ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆสักคำให้ลึกซึ้ง ไม่ต้องบรรยายอะไรให้สวยเลิศเลอ

ไม่ว่าอะไรมันคือเหตุผลที่ฉันนั้นรักเธอ ให้รู้ว่ารักเธอเท่านั้นพอ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #157598 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:48:51 PM »

ใช่ๆ น้องโมปล้ำเลย ๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157599 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:49:18 PM »

น้าสิงห์  เห็นเที่ยวหาประกับด้ามอยู่  เอาอันนี้ไหม  ผมได้มาจากลุงแพะนะ  ใส่มาระยะหลัง ๆ ด้ามมันลุกลิกไม่แน่นเหมือนกับด้ามติดปืน  ถ้ามีน็อตประกับด้ามตัวเมียเหลือสักอันสองอันก็ส่งมาแลกเลย  หากไม่มีน็อตก็ส่งรอยยิ้มมาแลกก็พอ

แบบนี้มีแล้วครับ อิอิ จริงๆอยากได้แบบเกลึ้ยงๆสีดำ ของพี่โจ้ หัวไทรที่อยู่อยู่ในลิ้นชักนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ส่วนน๊อตกระเทย มีอยู่สำรอง ๒ ตัวครับ หากประสงค์ แจ้งที่อยู่จัดส่งเลยครับ  Grin

น็อตกระเทยไม่เอา
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #157600 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:50:16 PM »

ก๊าก ๆๆ

หารู้ไม่พี่ตา   หม้อเเปลงอาจจะระเบิดเลยหละนั้น   คิก คิก คิก คิก 
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157601 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:51:28 PM »

น็อตกระเทยไม่เอา

ไม่กระเทยพรือ  น๊อตตาไก่ใช่ไหมครับ  ก็ด้านหนึ่งเสียบกับตัวปืน อีกด้านรอให้เพื่อนเสียบ ขันกับประกับ ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157602 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:51:54 PM »

น้าสิงห์ เขาขายอันแปดร้อยเก้าสิบ  ถ้าสักเส่ร้อยเซ้อเลยนิเรา  เพราะด้ามยางเราเริ่มสึกแล้ว คิก คิก

น้าสิงห์ พาปืนไปรมดำกันหว๋า  เอาให้ดำเมี่ยมเลย   ผิวปืนดูแล้วไม่เนีียน Grin
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #157603 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:52:50 PM »

น้องออย--ออย น้องตา--ตา Grinอันนี้พี่ชอบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:59:03 PM โดย Love_Gun » บันทึกการเข้า
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #157604 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:53:43 PM »

ช่างไม่รู้อะไรเสียจริง เวลาฮิปโปหาวน่ะ เป็นภาพที่หาดูได้ยากนะจะบอกให้ เรากะจะชวนสาวนั่งเฝ้าดูฮิปโปหาวไง แต่กว่าจะได้ดู เรากะหาเรื่องคุย ทำความเข้าใจคั่นเวลาไปก่อนไง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พาสาวไปแลฮิปโปหาวเนี้ยนะ อาการหนักแล้วโลกเพ่ตรู...      ฮ่วย   ยี๊ ยี๊ ยี๊

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 ... 10504 10505 10506 [10507] 10508 10509 10510 ... 35779
  พิมพ์