เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:24:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10505 10506 10507 [10508] 10509 10510 10511 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25764110 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157605 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:53:53 PM »

น้าสิงห์  เห็นเที่ยวหาประกับด้ามอยู่  เอาอันนี้ไหม  ผมได้มาจากลุงแพะนะ  ใส่มาระยะหลัง ๆ ด้ามมันลุกลิกไม่แน่นเหมือนกับด้ามติดปืน  ถ้ามีน็อตประกับด้ามตัวเมียเหลือสักอันสองอันก็ส่งมาแลกเลย  หากไม่มีน็อตก็ส่งรอยยิ้มมาแลกก็พอ

แบบนี้มีแล้วครับ อิอิ จริงๆอยากได้แบบเกลึ้ยงๆสีดำ ของพี่โจ้ หัวไทรที่อยู่อยู่ในลิ้นชักนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ส่วนน๊อตกระเทย มีอยู่สำรอง ๒ ตัวครับ หากประสงค์ แจ้งที่อยู่จัดส่งเลยครับ  Grin

น็อตกระเทยไม่เอา

ไม่กระเทยพรือ  น๊อตตาไก่ใช่ไหมครับ  ก็ด้านหนึ่งเสียบกับตัวปืน อีกด้านรอให้เพื่อนเสียบ ขันกับประกับ ขำก๊าก

อิ อิ  แหลงผิดนะ  น็อตตัวผู้  เฟ้ย    เท่ต้องการ   ไปแลในหน้าเซ้อขายตัวละร้อย  ขี้คร้านเซ้อ  ใช้หัวน็อตบิ่น ๆ นิดหน่อยไปนี่แหละ  ไม่เปลืองเบี้ย   เอาเบี้ยไว้เซ้อรีหว๋า
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #157606 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:58:21 PM »

สวัสดีหัวค่ำครับ Grin

สวัสดีครับเสี่ย บายดีมั๊ย

สวัสดีครับ....แหะๆ ก็เรื่อยๆตามประสานั่นแหละครับ พี่ชัชสบายดีนะครับ Grin Grin

สวัสดีครับพี่โจ้ ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยน่ะ..... 28 นี้ไปงานชุมนุมไหมพี่. Grin

ไปครับ....หวางนี้ปร้านู่พันปรือมั่ง Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157607 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 09:59:02 PM »

น้าสิงห์ เขาขายอันแปดร้อยเก้าสิบ  ถ้าสักเส่ร้อยเซ้อเลยนิเรา  เพราะด้ามยางเราเริ่มสึกแล้ว คิก คิก

น้าสิงห์ พาปืนไปรมดำกันหว๋า  เอาให้ดำเมี่ยมเลย   ผิวปืนดูแล้วไม่เนีียน Grin

ผมว่าจะทำฮาร์ดโครมครับ แล้วเก็บไม่ออกประจำการแล้วครับ
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #157608 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:00:44 PM »

ดูไปดูมาเหมือนอย่างที่ลุงพัดลมพูดจริงๆ คิก คิก

น้องออย -- ออย ดูสะ  Grin

ดูไปดูมาเหมือนอย่างที่ลุงพัดลมพูดจริงๆ คิก คิก

กรี๊สสสสสสสสสสสส.....  พี่ดาเห็นยังเนี้ย หลงรัก

...--*
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157609 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:01:31 PM »

อิ อิ  แหลงผิดนะ  น็อตตัวผู้  เฟ้ย    เท่ต้องการ   ไปแลในหน้าเซ้อขายตัวละร้อย  ขี้คร้านเซ้อ  ใช้หัวน็อตบิ่น ๆ นิดหน่อยไปนี่แหละ  ไม่เปลืองเบี้ย   เอาเบี้ยไว้เซ้อรีหว๋า

ถ้าเป็นแบบปากแบน มี ๓ ตัวครับ แต่ก็เป็นน๊อตเก่าติดปืนเดิมครับ อีกตัว ติดอยู่กับประกับเหรยย เพราะผมเปลี่ยนป็นเลสหกเหลี่ยมครับ  Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157610 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:02:49 PM »

น้าสิงห์  เห็นเที่ยวหาประกับด้ามอยู่  เอาอันนี้ไหม  ผมได้มาจากลุงแพะนะ  ใส่มาระยะหลัง ๆ ด้ามมันลุกลิกไม่แน่นเหมือนกับด้ามติดปืน  ถ้ามีน็อตประกับด้ามตัวเมียเหลือสักอันสองอันก็ส่งมาแลกเลย  หากไม่มีน็อตก็ส่งรอยยิ้มมาแลกก็พอ

แบบนี้มีแล้วครับ อิอิ จริงๆอยากได้แบบเกลึ้ยงๆสีดำ ของพี่โจ้ หัวไทรที่อยู่อยู่ในลิ้นชักนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ส่วนน๊อตกระเทย มีอยู่สำรอง ๒ ตัวครับ หากประสงค์ แจ้งที่อยู่จัดส่งเลยครับ  Grin

ไม่กระเทยพรือ  น๊อตตาไก่ใช่ไหมครับ  ก็ด้านหนึ่งเสียบกับตัวปืน อีกด้านรอให้เพื่อนเสียบ ขันกับประกับ ขำก๊าก

เผิ่อไม่เห็น  ยิ้มีเลศนัย
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #157611 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:03:52 PM »

มาตามกลิ่นเลยนะครับ..
เดี๋ยวนี้หลงกลิ่นแก๊สหัวปักหัวปำ....

ของพี่หรอยสองรายการ...
โป๊ะ หนึ่งหนวย
Adapter 1 อัน..

สวัสดีครับ ต่อเช้าลุงตุ้มเข้าเวรป่าไดครับ

ลุงเล็กแจ้งว่าขอช่วยเอาโป๊ะ 3 หนวยของลุงเล็กมากันต๊ะ

แล้วแหลงว่าให้ผมไปช่วยเอากัน.........อิ อิ

พรุ่งนี้หากฝนไม่ตก จะพาไปให้ตอนเกือบ ๆ เที่ยงนะครับ..

ถ้าหากฝนตก...ก็จะพาไปให้ตอนเย็น... Grin

พี่หรอยพารถถีบไปกันนะ....ไม่ต้องแล ของเติ้นกัน ลุงหดใหญ่ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #157612 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:04:34 PM »

น้องออย--ออย น้องตา--ตา Grinอันนี้พี่ชอบ

บ๊ะ โดนชก โดนชก โดนชก

...--*
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #157613 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:05:55 PM »

กรี๊สสสสสสสสสสสส.....  พี่ดาเห็นยังเนี้ย หลงรัก

ตกใจไรยะ ดามันไม่เห็นรูปแต่มันรู้ เพราะว่ามันเป็นคนจัดการเรื่องที่พักให้ อิอิ

ต้องยกความดีให้กะเพื่อนคนนี้(เพิ่งเห็นว่ามันดีก็วันนนั้น) Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157614 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:07:15 PM »

ถ้าเป็นแบบปากแบน มี ๓ ตัวครับ แต่ก็เป็นน๊อตเก่าติดปืนเดิมครับ อีกตัว ติดอยู่กับประกับเหรยย เพราะผมเปลี่ยนป็นเลสหกเหลี่ยมครับ  Grin

ถ้าน็อตติดปืน  เอาไว้เถอะ   ทางนี้ไม่เดือดร้อนต้องใช้เร่งด่วน  แค่เห็นหัวน็อตมันบิ่นหิด ๆ แล้วรำคาญนะ   Grin

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #157615 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:07:46 PM »

แบบนี้มีแล้วครับ อิอิ จริงๆอยากได้แบบเกลึ้ยงๆสีดำ ของพี่โจ้ หัวไทรที่อยู่อยู่ในลิ้นชักนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

บู่กระเทย...ผิดตรงไหน....****  ทนายเค้าให้เอาต๊ะดีกว่าที่ปล้ำเอาของออยล์อยู่**** กิ๊วก๊าว

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #157616 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:08:56 PM »

ตกใจไรยะ ดามันไม่เห็นรูปแต่มันรู้ เพราะว่ามันเป็นคนจัดการเรื่องที่พักให้ อิอิ

ต้องยกความดีให้กะเพื่อนคนนี้(เพิ่งเห็นว่ามันดีก็วันนนั้น) Grin
  รึ....ไม่รู้เลยยยยยย....นิ.....555555 ยิ้มีเลศนัย

...--*
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #157617 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:10:57 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก อิจฉา..........ว้อยยยยยยย ตามะขาม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:14:32 PM โดย Wrangler 1 » บันทึกการเข้า

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #157618 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:17:13 PM »

น้าสิงห์ เขาขายอันแปดร้อยเก้าสิบ  ถ้าสักเส่ร้อยเซ้อเลยนิเรา  เพราะด้ามยางเราเริ่มสึกแล้ว คิก คิก

น้าสิงห์ พาปืนไปรมดำกันหว๋า  เอาให้ดำเมี่ยมเลย   ผิวปืนดูแล้วไม่เนีียน Grin

แปดร้อยทำบ่น....แต่ซื้อปืนใหม่พุ่ง บู่

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #157619 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:18:14 PM »

ตาร้อนนนนนนนนนนนนนนนน

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
หน้า: 1 ... 10505 10506 10507 [10508] 10509 10510 10511 ... 35779
  พิมพ์