เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:59:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10556 10557 10558 [10559] 10560 10561 10562 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25747339 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158370 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:17:34 PM »

ปอ ๓   ปอ ๓   ปอ ๓   Grin

เอ๊าะ  อย่าเที่ยวแหลงต่ะเรื่องปอสาม  นายอำเภอไปประชุมหลบมาต่อเช้านุเห็นหน้าห้องว่า   เดี๋ยววันจันทร์หน้าครบสิบห้าวันถ้ายังไม่ได้เรื่องหล่าว  ค่อยไปอำเภออีกหนแต่ไม่ไปพบนายอำเภอ  จะพบปลัดเอาคำร้องไปถ่ายเอกสารแล้วแหลงกับหนังสือหล่าวเหมือนแต่ก่อน  เอาให้อำเภอเทืือนไปสักหนหล่าว คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158371 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:18:02 PM »

ปลัดเบิ้ลพรุ่งนี้ขออนุญาติเข้าพื้นที่นะค่ะ .... (ขอก่อนจะได้ไม่ให้นายมาหลัก)    ไหว้

มาทำไหร๋เห้อ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #158372 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:18:23 PM »

หม้อมรดก เจ้าคุณย่า อีกแระ  ... โชคดี Cool Cool Cool

ของยังใช้ได้ก็ใช้ต๊ะ....
ที่เหลืออยู่ที่ฝีมือ  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #158373 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:20:44 PM »

ปลัดเบิ้ลพรุ่งนี้ขออนุญาติเข้าพื้นที่นะค่ะ .... (ขอก่อนจะได้ไม่ให้นายมาหลัก)    ไหว้

ญาติพี่น้อง คนที่เลี้ยงออยล์ตอนเล็กๆ. ...  ( ไม่หายใจค่ะ ) พรุ่งนี้สุดท้ายแล้ว ไหว้

...--*
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #158374 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:22:03 PM »

จะให้ไปชงชาไข่มุกรึ   จูบบบบ

บ๊ะ น่ากินเหวยร้านนี้ ชาไม่ถึงรสก็เอาลูกปืนลงไปคนในแก้วสักหนวย  เดี๋ยวหรอยเอง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #158375 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:22:48 PM »

พี่ปื๊ด หว๋างนี้โครงการปืนบอกเหมินห้าเหมินแปดยังเหล๋ยม้ายปร้าหั้น

โครงการใหม่ ปืนสั้นกำลังมาในเร็ววันนี้ครับ บอกเสเหมินให้กู้ได้เต็มราคา Grin

กระซิบเบาๆ ด้วยนะหลวงฯ  ...  โชคดี  Cool Cool Cool

นึกว่าพี่มีรายละเอียดโครงการแล้วซะอีกครับ

คาดว่าน่าจะเกิดโครงการนี้ในเร็ววันครับ เพราะว่าโครงการเดินหน้าจะคลอดเต็มทีแล้ว

หวังว่าคงไม่แท้งซะก่อน Grin

ไม่ได้รู้่เรื่องและตามข่าวเลยครับหลวงฯ แจ้งข่าวด้วยนะ จะหา กล็อก 19 ไว้ใช้้บ้างครับ เสียดายตอน สน.อส.ไม่ได้เอาไว้ครับ ... โชคดี Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158376 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:24:08 PM »

ญาติพี่น้อง คนที่เลี้ยงออยล์ตอนเล็กๆ. ...  ( ไม่หายใจค่ะ ) พรุ่งนี้สุดท้ายแล้ว ไหว้

เสียใจด้วยนะออยล์  ว่าแต่วัดไหนเหรอ  เผื่อไม่ติดภารกิจอะไรจะได้ไปร่วมด้วย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158377 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:24:47 PM »

พี่ปื๊ด หว๋างนี้โครงการปืนบอกเหมินห้าเหมินแปดยังเหล๋ยม้ายปร้าหั้น

โครงการใหม่ ปืนสั้นกำลังมาในเร็ววันนี้ครับ บอกเสเหมินให้กู้ได้เต็มราคา Grin

กระซิบเบาๆ ด้วยนะหลวงฯ  ...  โชคดี  Cool Cool Cool

นึกว่าพี่มีรายละเอียดโครงการแล้วซะอีกครับ

คาดว่าน่าจะเกิดโครงการนี้ในเร็ววันครับ เพราะว่าโครงการเดินหน้าจะคลอดเต็มทีแล้ว

หวังว่าคงไม่แท้งซะก่อน Grin

ไม่ได้รู้่เรื่องและตามข่าวเลยครับหลวงฯ แจ้งข่าวด้วยนะ จะหา กล็อก 19 ไว้ใช้้บ้างครับ เสียดายตอน สน.อส.ไม่ได้เอาไว้ครับ ... โชคดี Cool Cool Cool

เสียดายที่ สน.สก. เขาไม่ให้เหมือน สน.อส. ไม่งั้นป่านนี้พี่ใหญ่ได้ไปถืออยู่เป็นโหล
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158378 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:26:54 PM »

พี่ปื๊ด  หากมีโอกาส คว้าเทารัสไว้ใช้ก็ดีนาราคาไม่แรง  ต่อไปอีกห้าปีปืนออกมาเพ่นพ่านแน่ ๆ  เราค่อยขายแล้วซื้อรุ่นอื่นอีก Grin

ว่าแต่ นายอำเภอยังเซ็นปอสามไม่ได้ทีเหรอที่นั่น  มันติดอะไรกันนักหนา  เห็นเสรีย์ก่าปล้ำอีมาหักคอ ๑๙๙๑ ผมโย๋นิ  บู่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158379 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:27:38 PM »

ของ สถ. นะเหรอ.... หรอยจริง นายก อบต.  แล้วอีเอาปืนไอ้ไหร๋  เทารัสด้วยกันไหม  ปืนร้าย ๆ แต่โถกเหมือนโลกเคย  อิ อิ  

อยากให้มีเทารัสขนาด 11 ด้วยใจจะขาด

ไม่รู้จะมีแต่ 9 รึเปล่า ควังๆมาน่าจะมีกล็อคเท่านั้นครับน้องเล็ก

ก็ส่งใบจองก่อน แล้วรอเสียบซิ  เดี๋ยวค่อยไปรับพร้อมกัน  ส่งใบจองตอนนี้ยังทัน  ราคา 44000 เท่านั้น  ปืนราคานี้คิดว่าคงหลุดจองไม่มากนักหรอก  จองใช้สิทธิ์ไว้ก่อน  เอาไม่เอาค่อยว่ากัน  Grin

แล้วเราค่อยมากู้สหกรณ์ซื้อปืนอีกโครงการ  แต่เราเอาเบี้ยไปเซ้อเทารัส ยิ้มีเลศนัย

ปัญหาอยู่ที่นายอำเภอ ไม่ได้เป็นนายอำเภอที อยู่มาครบปีแล้ว ตำแหน่งยังไม่มาที ยังรักษาการอยู่เหลย

ไม่โร้ปีใหนจะออก ป.3 ได้ Grin

จึงต้องเอาปืนโครงการของประชาชนธรรมดาที่ไม่ธรรมดาใส่ไข่ด้วย ป 3. ก็ไม่ต้องง้อ ยังถูกกฎหมายอีกด้วย Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158380 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:29:34 PM »

ของ สถ. นะเหรอ.... หรอยจริง นายก อบต.  แล้วอีเอาปืนไอ้ไหร๋  เทารัสด้วยกันไหม  ปืนร้าย ๆ แต่โถกเหมือนโลกเคย  อิ อิ 

อยากให้มีเทารัสขนาด 11 ด้วยใจจะขาด

ไม่รู้จะมีแต่ 9 รึเปล่า ควังๆมาน่าจะมีกล็อคเท่านั้นครับน้องเล็ก

ก็ส่งใบจองก่อน แล้วรอเสียบซิ  เดี๋ยวค่อยไปรับพร้อมกัน  ส่งใบจองตอนนี้ยังทัน  ราคา 44000 เท่านั้น  ปืนราคานี้คิดว่าคงหลุดจองไม่มากนักหรอก  จองใช้สิทธิ์ไว้ก่อน  เอาไม่เอาค่อยว่ากัน  Grin

แล้วเราค่อยมากู้สหกรณ์ซื้อปืนอีกโครงการ  แต่เราเอาเบี้ยไปเซ้อเทารัส ยิ้มีเลศนัย

ปัญหาอยู่ที่นายอำเภอ ไม่ได้เป็นนายอำเภอที อยู่มาครบปีแล้ว ตำแหน่งยังไม่มาที ยังรักษาการอยู่เหลย

จึงต้องเอาปืนโครงการของประชาชนธรรมดาที่ไม่ธรรมดาใส่ไข่ด้วย ป 3. ก็ไม่ต้องง้อ ยังถูกกฎหมายอีกด้วย Grin

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อ้าว เห็นเสรีย์ว่าเห็นว่าตำแหน่งมาแล้ว  แต่ยังไม่ครบหกเดือนไอ้ไหร๋โฉ๋นะ  เลยเซ็นปอสามไม่ได้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158381 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:30:27 PM »

พี่ปื๊ด  หากมีโอกาส คว้าเทารัสไว้ใช้ก็ดีนาราคาไม่แรง  ต่อไปอีกห้าปีปืนออกมาเพ่นพ่านแน่ ๆ  เราค่อยขายแล้วซื้อรุ่นอื่นอีก Grin

ว่าแต่ นายอำเภอยังเซ็นปอสามไม่ได้ทีเหรอที่นั่น  มันติดอะไรกันนักหนา  เห็นเสรีย์ก่าปล้ำอีมาหักคอ ๑๙๙๑ ผมโย๋นิ  บู่

เทารัสมีแล้ว ยิงนัดสุดท้ายไม่ค้าง แต่อันนั้นพอทนได้ ไอ้ที่ยิงนัดแรกแม็กหลุดร่วงลงพื้นนี่ซิ Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158382 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:30:38 PM »

ของ สถ. นะเหรอ.... หรอยจริง นายก อบต.  แล้วอีเอาปืนไอ้ไหร๋  เทารัสด้วยกันไหม  ปืนร้าย ๆ แต่โถกเหมือนโลกเคย  อิ อิ  

ก็ส่งใบจองก่อน แล้วรอเสียบซิ  เดี๋ยวค่อยไปรับพร้อมกัน  ส่งใบจองตอนนี้ยังทัน  ราคา 44000 เท่านั้น  ปืนราคานี้คิดว่าคงหลุดจองไม่มากนักหรอก  จองใช้สิทธิ์ไว้ก่อน  เอาไม่เอาค่อยว่ากัน  Grin

แล้วเราค่อยมากู้สหกรณ์ซื้อปืนอีกโครงการ  แต่เราเอาเบี้ยไปเซ้อเทารัส ยิ้มีเลศนัย

ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมย้ายไปดำรงตำแหน่งเอง

รอผมสอบก่อนนะ คงไม่นาน  ขำก๊าก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158383 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:35:01 PM »

ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมย้ายไปดำรงตำแหน่งเอง

รอผมสอบก่อนนะ คงไม่นาน  ขำก๊าก

ทำไมคนดีๆเค้าไม่คิดจะมาอยู่กันบ้าง Huh

วันนี้มีบอกจะเข้ามาตั้ง 2 คน........... บ้าๆเพ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158384 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:36:17 PM »

เทารัสมีแล้ว ยิงนัดสุดท้ายไม่ค้าง แต่อันนั้นพอทนได้ ไอ้ที่ยิงนัดแรกแม็กหลุดร่วงลงพื้นนี่ซิ Grin

อ้าว PT บอกนั้นยังไม่ขายทีเหรอ  แล้วไซร๋ไม่ส่งซ่อมละ  พามาให้ลุงมานิตแล  เผื่อแกอีช่วยด้าย
หน้า: 1 ... 10556 10557 10558 [10559] 10560 10561 10562 ... 35779
  พิมพ์