เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:20:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10606 10607 10608 [10609] 10610 10611 10612 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25708280 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #159120 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:46:39 PM »

น้ำลายหก    พี่ตุ้ม .... แล ๆๆ ปืนทีมชาติ    น้ำลายหก

ปืนแบบนี้   เราก้ามีตอนเด็ก ๆ  คิก คิก คิก คิก   ใช้แก๊ปตราเสือด้วย...

ปล.แล้วเอาอะไรไปอุดตรงหน้าลูกเลื่อนฮั้น... Grin

ปล.  อีกที...แจ้งน้องตา....พี่ตุ้มงานเข้าอีกแล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
       มีน้องตาคนเดียวที่ช่วยได้... บู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159121 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:49:03 PM »

ต้องเปลี่ยนทั้งชุดชาร์จด้วยครับ เบ็ดเสร็จราวๆ 2.5 แสนเอง นิ๊โหน่ย  คิ คิ คิ

แพงแรงก็ยกออกมาทุ่มเสียนิ๊ ใส่เอาใว้ก็หนักรถ Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #159122 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:49:32 PM »

โหล  โหล  น้าหลวง คืนพรุ้งนี้ว่าปรือ อีมาม่าย จะได้วางแผนถูก  คิก คิก

ปล. ฝนกะตกหนักจังเสีย ไปนอนเอาแรงก่อนหวา อากาศแบบนี้น่านอนมากกว่ามานั่งฟังคนแก่แหลงแต่เรื่องไฟ พวกไฟหมดกะแบบนี้แหละ  บู่

ไปครับ หรือว่าอีพ้นหาดใหญ่ ไปแลหนังกันซักเรื่อง

ค่ำๆค่อยไปนั่งคุ้มกันภัยให้พี่ใหญ่

ผมไปถึงยะลาน่าว่าประมาณเย็นพอดี ออกไปกินข้าวกับครอบครัวก่อน น่าจะเสร็จประมาณ 2 ทุ่มถึงได้เจอกันครับ แต่ถ้าน้าหลวงอีพ้นไปหาดใหญ่น่าว่าคงไม่ได้เจอกันแน่ครับ แต่กะไม่ปรือ เรากะค่อยออกไปอ้อร้อประสาเราหล่าว  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #159123 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:51:14 PM »

โหล  โหล  น้าหลวง คืนพรุ้งนี้ว่าปรือ อีมาม่าย จะได้วางแผนถูก  คิก คิก

ปล. ฝนกะตกหนักจังเสีย ไปนอนเอาแรงก่อนหวา อากาศแบบนี้น่านอนมากกว่ามานั่งฟังคนแก่แหลงแต่เรื่องไฟ พวกไฟหมดกะแบบนี้แหละ  บู่

เออ ..... เอาไว้ไฟ hybrid หมด พวกเราค่อยมาฟังคนแหลงทั้งน้ำตากันอีกที .... แขบๆขายทุ่มเสียต๊ะ

ดอกนี้เจ็บเหวอ ได้ข่าวว่าแบตลูกหนึ่งแสนหวา Grin

เท่ากับได้เครื่องอีโวเครื่องหนึ่ง

ม่ายได้อยู่เหนือความคาดหมายใดๆครับลุงดุน รู้อยู่แล้วตอนก่อนซื้อครับ แต่อีซื้อนิ ไซร๋ใครเล่า  บู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ดีมากอุดมการณ์แน่วแน่ เหนือคำบรรยาย เอางี้คุณชายพอแบตหมดไม่ต้องเปลี่ยนหาเครื่อง V6 3000 cc ตรงๆรุ่นมาลง ได้แรงอก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159124 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:55:07 PM »

ไปครับ หรือว่าอีพ้นหาดใหญ่ ไปแลหนังกันซักเรื่อง

ค่ำๆค่อยไปนั่งคุ้มกันภัยให้พี่ใหญ่

ผมไปถึงยะลาน่าว่าประมาณเย็นพอดี ออกไปกินข้าวกับครอบครัวก่อน น่าจะเสร็จประมาณ 2 ทุ่มถึงได้เจอกันครับ แต่ถ้าน้าหลวงอีพ้นไปหาดใหญ่น่าว่าคงไม่ได้เจอกันแน่ครับ แต่กะไม่ปรือ เรากะค่อยออกไปอ้อร้อประสาเราหล่าว  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

ผมว่าจะออกไปสายๆ เยี่ยมญาติ กับเพื่อนที่ถูกยิงที่โรงบาลก่อน

แล้วสัญญากับลูกว่าจะพาไปดู 2012 ใว้ด้วยครับ

ยังไงพรุ่งนี้ประสานรายละเอียดทาง ว.13 อีกทีครับ Cheesy
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #159125 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:56:36 PM »

ไอ้เรื่องรถลูกไควนั้น แหลงแบบจริงจังกะต้องแหลงว่าผมไม่มีสิทธฺิ์ใดๆในตัวรถครับ แค่เอามาใช้เป็นครั้งคราวกะพอได้ ไม่มีปัญหา เรื่องลูกไควนั้นก็มีข้อมูลก่อนออกรถแล้ว แต่ด้วยว่าท่านมารดาของเจ้ารถนั้น ปีหนึ่งๆหาเบี้ยเข้าบ้านได้เป็นตัวเลข 7 หลักครับ เลยกล้าซื้อ ผมเคยคุยเรื่องนี้เหมือนกันตอนก่อนซื้อ แต่น้องบอกว่าประกันตั้ง 5 ปี ถ้าหลัง 5 ปีมันจะเสียก็ช่างมัน ตอนนั้นหาได้มากกว่าที่จะเสียไปเยอะแล้ว ผมเลยจบข่าวและเห็นด้วยกับมันว่าถ้าหาเงินมาได้แล้วไม่รู้จักใช้ แล้วจะหามาไมอ่ะ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159126 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:57:32 PM »

วันนี้ไปไดอาน่า รถจอดเต็มทุกชั้น ตอนลงมาเลยถามยามเห็นบอกว่าคนมาดูหนังกัน  Shocked
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #159127 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:58:22 PM »

หลวงปื๊ด อีกตัีวที่แนะนำ จองไปแล้วรอของเข้าอยู่ครับ
โชคดี
 Cool Cool Cool

Solarforce L2M Cree R2 3-Mode LED Flashlight CR123A

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=183705&topic_id=186039

เอาๆๆๆๆ

พี่จองแล้ว 2 ตัว แบ่งคนละตัวนะ หรือไม่พี่เข้าไปจองเป็น 3 ตัวนะครับ หลงรัก หลงรัก

อีกอัีนของเฮียหยันนะหลวงปื๊ด ...  โชคดี Cool Cool Cool

ปล. - เรื่องนี้ถ้าจะขอแบ่งของพี่ก่อน ต้องมานั่งโต๊ะเจรจากันที่โก-ลก  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ครับพี่ หลงรัก หลงรัก

ทำท่าอีได้ฟรีแล้วหล่าว.....เราต้องจ่ายตอนพี่ใหญ่เมาแล้ว ท่องใว้ๆ บู่

ขอให้มาเถอะน้อง ... โชคดี  Cool Cool Cool

เยสสสสส์......... บู่

เพื่อเป็นการลงทุนที่สมเนื้อสมน้ำ พรุ่งนี้ตามไปแลหนัง+นั่งเมาเป็นเพื่อนด้วยดีมั๊ย หลงรัก

ปล.ชวนท่านชายพี่รองกับครอบครัวไปด้วย เราพี่น้องอีไปบุกหาดใหญ่ คริๆ คิก คิก

เป็นความคิดที่ดีมากหลวงปื๊ด ... โชคดี Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159128 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:58:45 PM »

เราหาหม้ายไฟฉายเทพๆ ยังแต่ไฟสำรองตอนไฟดับ ไม่โรอิเอาไปโชว์เขาพันพรื่อ  คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #159129 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:00:10 PM »

ไอ้เรื่องรถลูกไควนั้น แหลงแบบจริงจังกะต้องแหลงว่าผมไม่มีสิทธฺิ์ใดๆในตัวรถครับ แค่เอามาใช้เป็นครั้งคราวกะพอได้ ไม่มีปัญหา เรื่องลูกไควนั้นก็มีข้อมูลก่อนออกรถแล้ว แต่ด้วยว่าท่านมารดาของเจ้ารถนั้น ปีหนึ่งๆหาเบี้ยเข้าบ้านได้เป็นตัวเลข 7 หลักครับ เลยกล้าซื้อ ผมเคยคุยเรื่องนี้เหมือนกันตอนก่อนซื้อ แต่น้องบอกว่าประกันตั้ง 5 ปี ถ้าหลัง 5 ปีมันจะเสียก็ช่างมัน ตอนนั้นหาได้มากกว่าที่จะเสียไปเยอะแล้ว ผมเลยจบข่าวและเห็นด้วยกับมันว่าถ้าหาเงินมาได้แล้วไม่รู้จักใช้ แล้วจะหามาไมอ่ะ  Grin

ผ่าน ถือว่าคุณชายได้ช่วยลดโลกร้อนได้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #159130 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:02:09 PM »

เรียน  .... พี่ตุ้ม

-  ผู้ขออนุญาต เอาทิชชูไปอุดไว้ ตาก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน ว่าเค้าอุดไว้ทำไม

เห็นตอนแรก โห้ยยยย .... ดีใจ สูดดดดด ไม่เคยพบเคยเจอ .... ขำก๊าก รุ่นไหนเนี้ย .... กรี้ดดดด ........ (ออโต .22)

-  แต่พี่ตุ้มงานเข้า ไม่ได้หมายความว่า ตางานเข้าซะหน่อย  แบร่  ...

งานที่แล้ว ตาละลุ้นสุดฤทธิ์ กลัวนายไม่ผ่าน  ขำก๊าก ( "ตา ........ ..... ...... " ) ...>>>>>> ผ่าน  

สำหรับพี่ตุ้ม ยินดีรับใช้ค่ะ .... (กินไรอีกหน่อ นึกเมนูกะร้านไว้พราง ๆๆ ดีกว่า)

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ ...

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159131 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:03:29 PM »

หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 1970867 ครั้ง)

มีตติ้งปีนี้ได้ฉลอง 2000000 แล้ว

กระทู้ที่มีคนตอบและคนดูมากที่สุดในประเทศ

ปล.สาว่าเอา บู่
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #159132 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:04:22 PM »

หลวงปื๊ด อีกตัีวที่แนะนำ จองไปแล้วรอของเข้าอยู่ครับ
โชคดี
 Cool Cool Cool

Solarforce L2M Cree R2 3-Mode LED Flashlight CR123A

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=183705&topic_id=186039

เอาๆๆๆๆ

พี่จองแล้ว 2 ตัว แบ่งคนละตัวนะ หรือไม่พี่เข้าไปจองเป็น 3 ตัวนะครับ หลงรัก หลงรัก

อีกอัีนของเฮียหยันนะหลวงปื๊ด ...  โชคดี Cool Cool Cool

ปล. - เรื่องนี้ถ้าจะขอแบ่งของพี่ก่อน ต้องมานั่งโต๊ะเจรจากันที่โก-ลก  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ครับพี่ หลงรัก หลงรัก

ทำท่าอีได้ฟรีแล้วหล่าว.....เราต้องจ่ายตอนพี่ใหญ่เมาแล้ว ท่องใว้ๆ บู่

ขอให้มาเถอะน้อง ... โชคดี  Cool Cool Cool

เยสสสสส์......... บู่

เพื่อเป็นการลงทุนที่สมเนื้อสมน้ำ พรุ่งนี้ตามไปแลหนัง+นั่งเมาเป็นเพื่อนด้วยดีมั๊ย หลงรัก

ปล.ชวนท่านชายพี่รองกับครอบครัวไปด้วย เราพี่น้องอีไปบุกหาดใหญ่ คริๆ คิก คิก

เป็นความคิดที่ดีมากหลวงปื๊ด ... โชคดี Cool Cool Cool

ผมคงตามเข้าหาดใหญ่ไม่ได้ครับ เพราะเช้าวันทิตย์ ผบ. ต้องสอบเพื่อจบแล้ว ไฟร์นี้สำคัญมากด้วย นี่ก็กะว่าเดี๋ยวจะขึ้นไปช่วยติวให้แล้วครับ จะได้จบไวๆ  Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #159133 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:07:27 PM »

เรียน  .... พี่ตุ้ม

-  ผู้ขออนุญาต เอาทิชชูไปอุดไว้ ตาก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน ว่าเค้าอุดไว้ทำไม

เห็นตอนแรก โห้ยยยย .... ดีใจ สูดดดดด ไม่เคยพบเคยเจอ .... ขำก๊าก รุ่นไหนเนี้ย .... กรี้ดดดด ........ (ออโต .22)

-  แต่พี่ตุ้มงานเข้า ไม่ได้หมายความว่า ตางานเข้าซะหน่อย  แบร่  ...

งานที่แล้ว ตาละลุ้นสุดฤทธิ์ กลัวนายไม่ผ่าน  ขำก๊าก ( "ตา ........ ..... ...... " ) ...>>>>>> ผ่าน  

สำหรับพี่ตุ้ม ยินดีรับใช้ค่ะ .... (กินไรอีกหน่อ นึกเมนูกะร้านไว้พราง ๆๆ ดีกว่า)

น้องตาคิดไว้ได้เลยจ่ะว่าจะไปร้านใหน เอาที่โรแมนติกหน่อยนะ ถึงลุงตุ้มไม่พาไป แตพี่พร้อมจะพาไปทุกเมื่อเลยจ่ะ  Grin

ปล. น้องตาคนเดียว พี่เลี้ยงได้  หลงรัก

ปล2. ขอยืมคำพูดลุงเล็กมาใช้หน่อยนะครับ เคยได้ยินลุงเล็กพูดบ่อยๆว่า(น้องคนเดียว พี่เลี้ยงได้)  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #159134 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:07:36 PM »

อย่าช้านะครับ....ติดไว้นาน ๆ เดี๋ยวดอกบานทบต้นซะอีก..... บู่

หลับฝันดีนะครับ.... จูบบบบ

หน้า: 1 ... 10606 10607 10608 [10609] 10610 10611 10612 ... 35779
  พิมพ์