เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:25:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10705 10706 10707 [10708] 10709 10710 10711 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25679341 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #160605 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:36:58 PM »

ฮายเย็นๆ ไปมึกเหล้าให้พุงร้อนสักเป็กหว๋านิ๊

วังห้าน.....กินคนเดียว  ความร้อนมันอีย้อนขึ้นไปบนสุดหั้น...

Huh Huh Huh มันเป็นพรันพรือหล่าว ฮงจัง  Huh Huh Huh

ผมรู้แต่  ไม่แหลงดีหวา  Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #160606 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:39:14 PM »

ฮายเย็นๆ ไปมึกเหล้าให้พุงร้อนสักเป็กหว๋านิ๊

วังห้าน.....กินคนเดียว  ความร้อนมันอีย้อนขึ้นไปบนสุดหั้น...

Huh Huh Huh มันเป็นพรันพรือหล่าว ฮงจัง  Huh Huh Huh

แย้มหีดได้ม้ายเอ๋ย...อยากรู้

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #160607 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:39:15 PM »

พี่ตุ้ม พอจะได้ข่าวบ้างไหม ว่ามี M85 หลงเหลือจากล็อตก่อน ๆ อยู่บ้างหรือเปล่าครับ   เผื่อสัปดาห์หน้าจะได้ลุยหาเบี้ยเต็มที่

วันนี้สายรายงานจากกทมฯว่าได้รับใบตอดรัดรูเกอร์2บอกมาแร้วว....อิอิ นึกว่าแห้วไปแล้ว  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #160608 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:39:24 PM »

วังแว่น.....ที่เดิม.......ต่อไดอิรู้ชัดฯสักทีหนอ เศร้า

ขำก๊าก ขำก๊าก    คิก คิก   มีคนท้องอืดซะแระ...

รวมพลก่อนเคลื่อนขบวนครับ..
ไปทางสามแยก ถนนลพบุรีฯเลี้ยวขวาออกถนนเอเชียมุ่งสู่รัตภูมิ
จะเจอปั๊มน้ำมันด้านซ้ายมืออยู่สองปั๊ม  รวมกันปั๊มที่สองครับ.. Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #160609 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:40:41 PM »

ฝากน้าหลวง

J

ack Daniel’s Tennessee Whiskey is made with cool, pure, iron-free cave spring water from right here in the Hollow.

Read More

This water flows year-round at 800 gallons per minute at a constant temperature of 56° and is virtually iron free. It’s the reason why the Distillery was located in this spot originally – and why it’s remained there ever since. Just outside the cave you’ll find a statue of Jack Daniel. The man himself, standing guard over this prized spring.

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #160610 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:41:38 PM »

พี่ตุ้ม พอจะได้ข่าวบ้างไหม ว่ามี M85 หลงเหลือจากล็อตก่อน ๆ อยู่บ้างหรือเปล่าครับ   เผื่อสัปดาห์หน้าจะได้ลุยหาเบี้ยเต็มที่

วันนี้สายรายงานจากกทมฯว่าได้รับใบตอดรัดรูเกอร์2บอกมาแร้วว....อิอิ นึกว่าแห้วไปแล้ว  หลงรัก

อย่าลืมติดต่อร้านด้วยนะครับ....ว่าจ่ายปืนได้ตอนไหน....
                       จะได้เตรียมไปขอ ปอสามให้ทัน...ไม่งั้นช้านัก ร้านพาไปออกตัดสดให้คนอื่นซะอีก..

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #160611 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:42:18 PM »

พี่ตุ้มครับ ป่านนี้ยังโอนมัดจำ10%ได้อีกเหรอครับ  Huh Huh Huh

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #160612 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:42:54 PM »

ระยะ50หลา ยิงปลอกลูกซอง กะ.45 บายๆ น๊ะครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #160613 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:43:43 PM »

อย่าลืมติดต่อร้านด้วยนะครับ....ว่าจ่ายปืนได้ตอนไหน....
                       จะได้เตรียมไปขอ ปอสามให้ทัน...ไม่งั้นช้านัก ร้านพาไปออกตัดสดให้คนอื่นซะอีก..
แล้วหากใบ "ตาย"ละ ทำปรือ?

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #160614 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:44:23 PM »

วังแว่น.....ที่เดิม.......ต่อไดอิรู้ชัดฯสักทีหนอ เศร้า

ขำก๊าก ขำก๊าก    คิก คิก   มีคนท้องอืดซะแระ...

รวมพลก่อนเคลื่อนขบวนครับ..
ไปทางสามแยก ถนนลพบุรีฯเลี้ยวขวาออกถนนเอเชียมุ่งสู่รัตภูมิ
จะเจอปั๊มน้ำมันด้านซ้ายมืออยู่สองปั๊ม  รวมกันปั๊มที่สองครับ.. Grin

ต้องพาอะไรไปมั่งนอกจากเบี้ย..ครับลูกพี่ ให้ตาแจ้งที ยิ้มีเลศนัย

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #160615 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:44:33 PM »

สามแปดกับสองสองเหรอเสี่ย   แสดงว่าได้ใบตอบรับไล่เลี่ยกัน  ผมได้รับใบตอบรับเมื่อ ๓ พ.ย.  เพราะส่งก่อนเสี่ยสัปดาห์กว่า ๆ

ว่าแต่ว่า เสี่ยจองไปกี่กระบอกแล้วนะ จำไม่ได้แล้ว และจะจองไอ้ไหร๋เพิ่มหล่าวบ้าง    ผมกะได้ สามแปด สิบเอ็ด ลูกซอง ปืนโครงการทั้งหมดครบสามกระบอกก็คิดว่าจะหยุดกิเลสเลย   นี่ถ้ามีสิบเบ็ดกระบอกเล็ก ๆ และไม่แพง จะเอาแทนตัวสปาต้าเลย  

ซื้อไว้ทำกำไรนิ  อีกห้าปี ถ้าไม่ม่องเท่งเสียก่อน  ค่อยเอาออกมาขายถูก ๆ กำไรบอกละหมื่นสองหมื่น แล้วค่อยซื้อโครงการใหม่อีก อิ อิ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #160616 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:45:21 PM »

แย้มหีดได้ม้ายเอ๋ย...อยากรู้

อิ อิ ถ้าถูกพี่เข้มถีบแบ่งกันคนละครึ่งซีกวานนะ

ปล. ขอพี่เข้มขออภัยนะผมกลัวอีมีคนนอนไม่หลับถ้าไม่บอก คิก คิก

ความร้อนมันอีย้อนขึ้นไปบนสุดหั้น.

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #160617 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:45:44 PM »

เรามีของที่ระทึกหนึ่งอย่างแล้ว ใว้ฝากสหายคู่แค้น หุๆ อุส่าห์ตั้งใจไปเจอเหล้ย ชาดคนก้ามันอิพบ

เอาโรปให้เติบกว่านี้อีกก็ได้..... เฮ้อ
ได้ครับ จัดให้ แสดงว่า จอเติบ

ลุงเข้ม ไม่ลองเอาไปดองยาแลมั้งเหอ  เผื่ออีได้สูตรใหม่  งานนี้แหละเปิดเพรนไชน์เลย
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #160618 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:47:55 PM »

มันจะแหม็ดหรือเปล่านิ๊

ตามหลังกันเหมือนเหมาเลย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #160619 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:49:34 PM »

ระยะ50หลา ยิงปลอกลูกซอง กะ.45 บายๆ น๊ะครับ

ฮือ ปล้ำจนหันปากบอกมาหาผมแล้วหา Grin
ผันไปปร้านู้ตะ ที่คนถามนุ ผมถึงผิด กะ ผิด หนอยยิงพอถากๆไถๆคันๆพอ คิก คิก

หน้า: 1 ... 10705 10706 10707 [10708] 10709 10710 10711 ... 35779
  พิมพ์