เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:06:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10961 10962 10963 [10964] 10965 10966 10967 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25636315 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164445 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:42:05 AM »

สวัสดีครับ น้าแพนฯ ช่วงนี้ก็เฝ้าดูอาการครับ หมอบอกสงสัย

มะเร็งในโพรงจมูก
อะไรทำนองนี้ครับ แล้วถามผมว่าสูบยาใหม

ผมไม่ได้สูบครับ แต่อาจได้กลิ่นจากคนอื่นก็เป็นได้ครับ ช่วงนี้

ต้องแด๊กส์ลูกเดียว ยัดทุกอย่างที่ขวางหน้าแล้ว อยากให้ นน.เพิ่มครับ.......อิ อิ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด พี่หรอยครับ........Follow หมอ อย่าให้ขาดเด็ดขาดนะครับ....

ถ้าให้ดี ลองหาหมอท่านอื่นฟังความเห็นดูอีกสัก ๒-๓ ท่าน......... อย่านอนใจจนเกือบสายอย่างผม ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลอกตามลุงแพะป่าว่าครับพี่หรอย  อย่าเพิ่งนอนใจครับ ไหว้

ภาวนาให้หมอวินิจฉัยผิดครับ ไหว้
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164446 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:42:46 AM »

ไปไหนกันเหรอ

ผบ.ไม่ให้ไปไหนไม่ใช่เหรอ  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164447 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:45:42 AM »

ผลตรวจเป็นยังไงมั่งครับพี่หรอย ...ด้วยความห่วงใยครับพี่ ไหว้

อรุณสวัสดิ์....สวัสดีครับ หลังจากไปเจาะเลือดผล

ไม่พบสิ่งผิดปรกติครับ ไทลอยด์ เบาหวาน เอดส์

ความดัน แต่หมอข้องใจเรื่อง นน.หายไปอย่างไร้ร่องถึง 5 โล

จึงให้ยามาทานอีก 2อาทิตย์ ถ้านน.ไม่เพิ่ม ต้องจับขึ้น

เก้าอี้นายพราน....เอ๊ยเครื่องสแกนครับ ขอบคุณมากครับน้าหลวง

นั่นพี่หรอย ยังผอมได้อีกเหรอนั่น  ผมนึกว่าสุดเบอร์แล้ว   ตกใจ

สวัสดีครับ น้าแพนฯ ช่วงนี้ก็เฝ้าดูอาการครับ หมอบอกสงสัย

มะเร็งในโพรงจมูกอะไรทำนองนี้ครับ แล้วถามผมว่าสูบยาใหม

ผมไม่ได้สูบครับ แต่อาจได้กลิ่นจากคนอื่นก็เป็นได้ครับ ช่วงนี้

ต้องแด๊กส์ลูกเดียว ยัดทุกอย่างที่ขวางหน้าแล้ว อยากให้ นน.เพิ่มครับ.......อิ อิ

แนะนำคอหมย่าง  เสือร้องไห้  หมูกรอบ  เป็ดย่าง  ไก่ทอด ครับ  หรือหากจะเพิ่มอยากเร็วต้องขาหมูทอดที่หลานตาชูครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164448 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:46:52 AM »

วางแผนได้แล้ว  ใกล้แล้วๆปีใหม่..ปีใหม่..ปีใหม่.. Grin Grin Grin
ลาพักร้อนได้หลายวันมั๊ยพี่ แล้วมีโปรแกรมเที่ยวไหนหรือเปล่า  Grin

พี่วาิริน แกทำงานด้วยเหรอครับพี่ชัช
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164449 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:49:25 AM »

ผลตรวจเป็นยังไงมั่งครับพี่หรอย ...ด้วยความห่วงใยครับพี่ ไหว้

อรุณสวัสดิ์....สวัสดีครับ หลังจากไปเจาะเลือดผล

ไม่พบสิ่งผิดปรกติครับ ไทลอยด์ เบาหวาน เอดส์

ความดัน แต่หมอข้องใจเรื่อง นน.หายไปอย่างไร้ร่องถึง 5 โล

จึงให้ยามาทานอีก 2อาทิตย์ ถ้านน.ไม่เพิ่ม ต้องจับขึ้น

เก้าอี้นายพราน....เอ๊ยเครื่องสแกนครับ ขอบคุณมากครับน้าหลวง
ยินดีด้วยกับพี่หรอยที่ไม่มีโรคร้าย ขอให้แสกนแล้วปรกติทุกอย่างครับ

ขอบคุณมากครับ ลุงชัช
ผอมๆน่ะดีแล้วครับพี่หรอย อ้วนๆแบบผมยังอยากหุ่นดีแบบพี่หรอยเลย แต่ลดยากมากๆ

ผอมแบบเป็นโรคนะซิ ลุงชัช ไม่ดีหรอกครับ

สงสัยต้องหาของโป๊ๆๆ เอ๊ย ยาโป๊วซะแล้ว......อิ อิ

พี่หรอยครับ แล้วบาซูก้าของพี่หรอยยังขึ้นอยู่เหมืิอนเดิมไหม  ถ้าเหมืิอนเดิมอาจเป็นนิมิตหมายที่ดีครับ อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164450 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:50:24 AM »

ช่วย ๆ กัน ลงขันเพื่อลุงหรอยของเรา

ลุงตุ้ม สัก 5 โล ลุงชัชสัก 4 โล

ลุงโพช 2 โลพอ พี่ออฟ สัก 7 โล

ลุงเล็ก ครึ่งโล   ไข่เบิ้ล (ถ้าลุงหรอยยอมรับ)2 โล

ขาดเหลือยังไง เดี๋ยวผมออกให้

ให้ไปแปดโลเลยเอ้า..... Cheesy
ถ้าแบ่งได้จริงผมให้ไป 30โลเลยครับ คราวนี้หล่อสาวกรี๊ดแน่  โดนชก  โดนชก

อืมมมมม
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #164451 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:50:39 AM »

วางแผนได้แล้ว  ใกล้แล้วๆปีใหม่..ปีใหม่..ปีใหม่.. Grin Grin Grin
ลาพักร้อนได้หลายวันมั๊ยพี่ แล้วมีโปรแกรมเที่ยวไหนหรือเปล่า  Grin

ยังไม่มีโปรแกรมครับ..คุณชัช  รอพี่เข้มกะคุณตุ้มอยู่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โฮมสเตย์เกาะยอ... Grin

ผมมีที่อยู่ที่นึง  แถวๆสระบัว  ตรงที่เขาแข็งชักว่าวนั้น  ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้าง  มันเป็นลานพื้นปูน  
กว้างด้วยพร้อมเก้าอี้นั่ง  กางเต้นท์กันเลย  ที่จอดรถก็สะดวก  เด็กๆมีของเล่นด้วย  Grin Grin Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #164452 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:52:13 AM »

สวัสดีครับพี่ๆด้ามขวานทุกท่าน ไหว้ขอบคุณพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับที่อาลัยต่อการจากไปของนางสาวของท่าน ผบ. ด้วยวัย 23 ปีกว่าๆ ไหว้
เหตุการครั้งนี้อาจจะเป็นตัวอย่างให้สังคมได้อีกครั้งหนึ่งเกี่ยวกับการใช้ยาลดความอ้วนประกอบกับว่ากำลังมีความเคลียดอยู่ด้วย
แต่การตายจะคล้ายๆเหมือนการกินยาฆ่าตัวตายแพทย์และทางญาติจึงขอทำการผ่าพิสูจน์ศพผลการสรุปโดยสังเขปตรวจกระแสเลือดปรกติ ตรวจเนื้อเยื่อปรกติและตรวจในกระเพราะอาหารก็ไม่มีสิ่งผิดปรกติกว่าจะออกจาก รพ.ได้ก็ช่วงบ่ายของวันแล้วครับ สาเหตุจึงน่าจะมาจากที่กล่าวไว้แล้วครับ

ต้องขอไว้อาลัยกับครอบครัวผู้ที่เสียชีวิตคุณพ่อคุณแม่ของเค้าด้วยครับ ไหว้

ด้วยข้าพเจ้าขอกล่าวในตัวแทนครอบครัวผู้เสียชีวิตขอขอบพระคุณพี่ๆด้ามขวานทุกท่านที่ได้ร่วมไว้อาลัยในครั้งนี้ขอให้ท่านและครอบครัวมีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไป ไหว้

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164453 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:52:39 AM »

สวัสดีครับพี่ๆด้ามขวานทุกท่าน ไหว้ขอบคุณพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับที่อาลัยต่อการจากไปของนางสาวของท่าน ผบ. ด้วยวัย 23 ปีกว่าๆ ไหว้
เหตุการครั้งนี้อาจจะเป็นตัวอย่างให้สังคมได้อีกครั้งหนึ่งเกี่ยวกับการใช้ยาลดความอ้วนประกอบกับว่ากำลังมีความเคลียดอยู่ด้วย
แต่การตายจะคล้ายๆเหมือนการกินยาฆ่าตัวตายแพทย์และทางญาติจึงขอทำการผ่าพิสูจน์ศพผลการสรุปโดยสังเขปตรวจกระแสเลือดปรกติ ตรวจเนื้อเยื่อปรกติและตรวจในกระเพราะอาหารก็ไม่มีสิ่งผิดปรกติกว่าจะออกจาก รพ.ได้ก็ช่วงบ่ายของวันแล้วครับ สาเหตุจึงน่าจะมาจากที่กล่าวไว้แล้วครับ

ต้องขอไว้อาลัยกับครอบครัวผู้ที่เสียชีวิตคุณพ่อคุณแม่ของเค้าด้วยครับ ไหว้

ด้วยข้าพเจ้าขอกล่าวในตัวแทนครอบครัวผู้เสียชีวิตขอขอบพระคุณพี่ๆด้ามขวานทุกท่านที่ได้ร่วมไว้อาลัยในครั้งนี้ขอให้ท่านและครอบครัวมีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไป ไหว้

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164454 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:54:02 AM »

ยังไม่มีโปรแกรมครับ..คุณชัช  รอพี่เข้มกะคุณตุ้มอยู่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โฮมสเตย์เกาะยอ... Grin

ผมมีที่อยู่ที่นึง  แถวๆสระบัว  ตรงที่เขาแข็งชักว่าวนั้น  ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้าง  มันเป็นลานพื้นปูน  
กว้างด้วยพร้อมเก้าอี้นั่ง  กางเต้นท์กันเลย  ที่จอดรถก็สะดวก  เด็กๆมีของเล่นด้วย  Grin Grin Grin

กำลังหาที่ลงด้วยคน คนใจฮ่ายอะไรก็ได้ ขอให้มีปี้น้องด้วย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164455 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:54:12 AM »

มะเร็งในโพรงจมูก
อะไรทำนองนี้ครับ แล้วถามผมว่าสูบยาใหม

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด พี่หรอยครับ........Follow หมอ อย่าให้ขาดเด็ดขาดนะครับ....

ถ้าให้ดี ลองหาหมอท่านอื่นฟังความเห็นดูอีกสัก ๒-๓ ท่าน......... อย่านอนใจจนเกือบสายอย่างผม ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลุงแพะป่าไม่สบายด้วยเหรอครับ ขอให้หายไวๆสุขภาพดีเหมือนเดิมนะครับ

ขอบคุณมากครับพี่ชัช............ของผมทั้งร่างกายและจิตใจข้ามผ่านมา ๙ ปีแล้วครับ.........

ตอนนี้ก็ยังต้องระวังเรื่องการกินการอยู่การใช้ชีวิตอยู่พอควรครับ ......... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อ้าวลุงแพะป่าเป็นด้วยเหรอ

ขอโทษนะครับ ตรงลำตัวของพี่หรือเปล่า  เห็นมีรอยผ่าตัด  ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164456 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:55:35 AM »

ขอให้แข็งแรง แข็งแรง... เป็นกำลังใจให้ครับ... Grin

ขอบคุณมากครับพี่ตุ้ม.............สำหรับผมตอนนี้ปกติทุกประการแล้วครับ ......ยังแข็ง แรง ดีกว่าเดิม ก๊าบบบบบบบบ........... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เตะโอ่งมังกรได้สบาย ๆ เลยใช่ไหมครับ...  Grin     ปี๊บน่ะเด็ก ๆ...  คิก คิก คิก คิก

เหอ เหอ เหอออออ..........แค่ที่พีตุ้มเห็นเริ่มหยับอิแจ๊บแบ๊ตหัวขึ้นมา ซะแหล่วววว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หึ หึ หึ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #164457 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:56:51 AM »

ลุงตุ้มค้าบ....

โฮมฉะเตย์รัดหน้าท้อง บรรยากาศประมาณนี้รึปล่าวค้าบ

เนี่ย ก๊อปมาจากสยามฟิชชิ่ง
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164458 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:57:03 AM »

พี่น้องที่เจ็บที่ป่วย ขออาราธนาให้หายวันหายคืนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164459 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:57:46 AM »

ไปไหนกันเหรอ

ผบ.ไม่ให้ไปไหนไม่ใช่เหรอ  คิก คิก

ช่วงปีใหม่โดยเฉพาะอย่างยิ่งคืนวันที่ 31 ธันวา  หลังตกหกโมงเย็น จะไม่ออกไปไหนเลยครับลุง  เพราะสมัยวัยเรียนเคยมีอุทธาหรณ์สอนใจมาจนถึงบัดนี้ก็เลยเลี่ยง ๆ ดีกว่า อ๋อย
หน้า: 1 ... 10961 10962 10963 [10964] 10965 10966 10967 ... 35779
  พิมพ์