เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:10:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10962 10963 10964 [10965] 10966 10967 10968 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25637328 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #164460 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:58:25 AM »

วางแผนได้แล้ว  ใกล้แล้วๆปีใหม่..ปีใหม่..ปีใหม่.. Grin Grin Grin
ลาพักร้อนได้หลายวันมั๊ยพี่ แล้วมีโปรแกรมเที่ยวไหนหรือเปล่า  Grin

พี่วาิริน แกทำงานด้วยเหรอครับพี่ชัช

วันที่ 31-1 หยุดพอดีครับครู  2-3 ทำงานต่อ  อ้ายเรามันคนมี..เวร  เพื่อนๆหยุดแต่เราทำ อ๋อย อ๋อย อ๋อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2009, 11:02:49 AM โดย lex » บันทึกการเข้า

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164461 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 10:58:59 AM »

ผลตรวจเป็นยังไงมั่งครับพี่หรอย ...ด้วยความห่วงใยครับพี่ ไหว้

อรุณสวัสดิ์....สวัสดีครับ หลังจากไปเจาะเลือดผล

ไม่พบสิ่งผิดปรกติครับ ไทลอยด์ เบาหวาน เอดส์

ความดัน แต่หมอข้องใจเรื่อง นน.หายไปอย่างไร้ร่องถึง 5 โล

จึงให้ยามาทานอีก 2อาทิตย์ ถ้านน.ไม่เพิ่ม ต้องจับขึ้น

เก้าอี้นายพราน....เอ๊ยเครื่องสแกนครับ ขอบคุณมากครับน้าหลวง
ยินดีด้วยกับพี่หรอยที่ไม่มีโรคร้าย ขอให้แสกนแล้วปรกติทุกอย่างครับ

ขอบคุณมากครับ ลุงชัช
ผอมๆน่ะดีแล้วครับพี่หรอย อ้วนๆแบบผมยังอยากหุ่นดีแบบพี่หรอยเลย แต่ลดยากมากๆ

ผอมแบบเป็นโรคนะซิ ลุงชัช ไม่ดีหรอกครับ

สงสัยต้องหาของโป๊ๆๆ เอ๊ย ยาโป๊วซะแล้ว......อิ อิ

พี่หรอยครับ แล้วบาซูก้าของพี่หรอยยังขึ้นอยู่เหมืิอนเดิมไหม  ถ้าเหมืิอนเดิมอาจเป็นนิมิตหมายที่ดีครับ อิ อิ

งงตั้งนาน บาซูก้า เรียกซะเติบเลย คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #164462 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:00:12 AM »

แค่เห็นก็สนุกแล้ว 

ยิ่งได้อยู่บ้านหลังเดียวกะลุงตุ้ม  ยิ่งลุ้นใหญ่......    เสาก็ขนาด เอียดไปสักหน่อย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164463 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:00:26 AM »

+ให้พี่น้องครับ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #164464 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:01:44 AM »

ไหว้ครับพี่น้อง

ขอให้พี่หรอยอ้วนๆครับ แข็งๆแรงๆครับพี่  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #164465 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:03:02 AM »

พี่เล็ก......

ตกลง ยังอยากอยู่เหลยใช่หม้าย.....

ได้   ๆ     อยู่ในออเดอร์ละกัน...... 

ผมไม่รับปากสั่ว ๆ แล้ว เดี๋ยวได้เป็นหมาทั้งตัว......   
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #164466 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:04:22 AM »

สวัสดีครับ น้าแพนฯ ช่วงนี้ก็เฝ้าดูอาการครับ หมอบอกสงสัย

มะเร็งในโพรงจมูก
อะไรทำนองนี้ครับ แล้วถามผมว่าสูบยาใหม

ผมไม่ได้สูบครับ แต่อาจได้กลิ่นจากคนอื่นก็เป็นได้ครับ ช่วงนี้

ต้องแด๊กส์ลูกเดียว ยัดทุกอย่างที่ขวางหน้าแล้ว อยากให้ นน.เพิ่มครับ.......อิ อิ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด พี่หรอยครับ........Follow หมอ อย่าให้ขาดเด็ดขาดนะครับ....

ถ้าให้ดี ลองหาหมอท่านอื่นฟังความเห็นดูอีกสัก ๒-๓ ท่าน......... อย่านอนใจจนเกือบสายอย่างผม ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลุงแพะป่าไม่สบายด้วยเหรอครับ ขอให้หายไวๆสุขภาพดีเหมือนเดิมนะครับ

ขอบคุณมากครับพี่ชัช............ของผมทั้งร่างกายและจิตใจข้ามผ่านมา ๙ ปีแล้วครับ.........

ตอนนี้ก็ยังต้องระวังเรื่องการกินการอยู่การใช้ชีวิตอยู่พอควรครับ ......... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อ้าวลุงแพะป่าเป็นด้วยเหรอ

ขอโทษนะครับ ตรงลำตัวของพี่หรือเปล่า  เห็นมีรอยผ่าตัด  ไหว้

เยสสสสสสเซอร์..........ขอรับท่านปลัดบิ๊กทิชเชอร์........ Grin Grin Grin Grin

ขอให้แข็งแรง แข็งแรง... เป็นกำลังใจให้ครับ... Grin

ขอบคุณมากครับพี่ตุ้ม.............สำหรับผมตอนนี้ปกติทุกประการแล้วครับ ......ยังแข็ง แรง ดีกว่าเดิม ก๊าบบบบบบบบ........... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เตะโอ่งมังกรได้สบาย ๆ เลยใช่ไหมครับ...  Grin     ปี๊บน่ะเด็ก ๆ...  คิก คิก คิก คิก

เหอ เหอ เหอออออ..........แค่ที่พีตุ้มเห็นเริ่มหยับอิแจ๊บแบ๊ตหัวขึ้นมา ซะแหล่วววว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หึ หึ หึ

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2009, 11:05:55 AM โดย Wrangler 1 » บันทึกการเข้า

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164467 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:04:49 AM »

วางแผนได้แล้ว  ใกล้แล้วๆปีใหม่..ปีใหม่..ปีใหม่.. Grin Grin Grin
ลาพักร้อนได้หลายวันมั๊ยพี่ แล้วมีโปรแกรมเที่ยวไหนหรือเปล่า  Grin

ยังไม่มีโปรแกรมครับ..คุณชัช  รอพี่เข้มกะคุณตุ้มอยู่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โฮมสเตย์เกาะยอ... Grin

ผมมีที่อยู่ที่นึง  แถวๆสระบัว  ตรงที่เขาแข็งชักว่าวนั้น  ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้าง  มันเป็นลานพื้นปูน  
กว้างด้วยพร้อมเก้าอี้นั่ง  กางเต้นท์กันเลย  ที่จอดรถก็สะดวก  เด็กๆมีของเล่นด้วย  Grin Grin Grin

กำลังหาที่ลงด้วยคน คนใจฮ่ายอะไรก็ได้ ขอให้มีปี้น้องด้วย Grin

พี่ปื๊ดลงแข่งด้วยเหรอ ชักว่าวนะ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164468 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:05:11 AM »

พี่น้องที่เจ็บที่ป่วย ขออาราธนาให้หายวันหายคืนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

แล้วคนที่เพื่อนปลิ้นเบี้ยละ ไม่อวยพรบ้างเหรอ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164469 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:07:28 AM »

ผลตรวจเป็นยังไงมั่งครับพี่หรอย ...ด้วยความห่วงใยครับพี่ ไหว้

อรุณสวัสดิ์....สวัสดีครับ หลังจากไปเจาะเลือดผล

ไม่พบสิ่งผิดปรกติครับ ไทลอยด์ เบาหวาน เอดส์

ความดัน แต่หมอข้องใจเรื่อง นน.หายไปอย่างไร้ร่องถึง 5 โล

จึงให้ยามาทานอีก 2อาทิตย์ ถ้านน.ไม่เพิ่ม ต้องจับขึ้น

เก้าอี้นายพราน....เอ๊ยเครื่องสแกนครับ ขอบคุณมากครับน้าหลวง
ยินดีด้วยกับพี่หรอยที่ไม่มีโรคร้าย ขอให้แสกนแล้วปรกติทุกอย่างครับ

ขอบคุณมากครับ ลุงชัช
ผอมๆน่ะดีแล้วครับพี่หรอย อ้วนๆแบบผมยังอยากหุ่นดีแบบพี่หรอยเลย แต่ลดยากมากๆ

ผอมแบบเป็นโรคนะซิ ลุงชัช ไม่ดีหรอกครับ

สงสัยต้องหาของโป๊ๆๆ เอ๊ย ยาโป๊วซะแล้ว......อิ อิ

พี่หรอยครับ แล้วบาซูก้าของพี่หรอยยังขึ้นอยู่เหมืิอนเดิมไหม  ถ้าเหมืิอนเดิมอาจเป็นนิมิตหมายที่ดีครับ อิ อิ

งงตั้งนาน บาซูก้า เรียกซะเติบเลย คิก คิก

Grin Grin Grin
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #164470 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:08:05 AM »

พี่น้องที่เจ็บที่ป่วย ขออาราธนาให้หายวันหายคืนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลอกตามท่านหลวงปื๊ดด้วยครับ......... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164471 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:09:03 AM »

สวัสดีครับ น้าแพนฯ ช่วงนี้ก็เฝ้าดูอาการครับ หมอบอกสงสัย

มะเร็งในโพรงจมูก
อะไรทำนองนี้ครับ แล้วถามผมว่าสูบยาใหม

ผมไม่ได้สูบครับ แต่อาจได้กลิ่นจากคนอื่นก็เป็นได้ครับ ช่วงนี้

ต้องแด๊กส์ลูกเดียว ยัดทุกอย่างที่ขวางหน้าแล้ว อยากให้ นน.เพิ่มครับ.......อิ อิ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด พี่หรอยครับ........Follow หมอ อย่าให้ขาดเด็ดขาดนะครับ....

ถ้าให้ดี ลองหาหมอท่านอื่นฟังความเห็นดูอีกสัก ๒-๓ ท่าน......... อย่านอนใจจนเกือบสายอย่างผม ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลุงแพะป่าไม่สบายด้วยเหรอครับ ขอให้หายไวๆสุขภาพดีเหมือนเดิมนะครับ

ขอบคุณมากครับพี่ชัช............ของผมทั้งร่างกายและจิตใจข้ามผ่านมา ๙ ปีแล้วครับ.........

ตอนนี้ก็ยังต้องระวังเรื่องการกินการอยู่การใช้ชีวิตอยู่พอควรครับ ......... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อ้าวลุงแพะป่าเป็นด้วยเหรอ

ขอโทษนะครับ ตรงลำตัวของพี่หรือเปล่า  เห็นมีรอยผ่าตัด  ไหว้

เยสสสสสสเซอร์..........ขอรับท่านปลัดบิ๊กทิชเชอร์........ Grin Grin Grin Grin

ว่าจะบอกให้ สู้ สู้  แต่คงไม่ต้องแล้ว  เพราะพี่แพะป่านั้นสู้อยู่แล้ว   งั้นขอเป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ ไหว้
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #164472 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:09:58 AM »

ต้มยำกบ   น้ำลายหก น้ำลายหก

แกงส้มกบใบชะมวง   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  (หรือใส่ยอดมะขามก็ได้)

พูดแล้วอยากกินกบ ไม่ได้กินนานแล้ว หลังๆเจอกบเลี้ยง เนื้อไม่อร่อยเลย ยังกะเนื้อไก่  Tongue

ผักแพวแม่ชอบเอามายำไก่บ้านครับ หอมดี  น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #164473 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:10:22 AM »

ยินดีด้วยครับพี่หรอย  อโรคยา ปรมาราพา ครับ จะทำน้ำหนักเพิ่มให้กินอาหารที่มีประโยชน์ครับ อย่ามุ่งแต่ทานของมัน เพราะคนผอมก็เป็นไขมันในเส้นเลือดได้ครับ พ่อผมสูง 170  น้ำหนักไม่ถึง 70 โล ยังโดนไขมันในเส้นเลือดเลยครับ ต้องทานยาเหมือนกัน ให้ดีที่สุด ผักผ่อนให้เพียงพอ นอนเช้า ตื่นเช้า และออกกำลังกายสม่ำเสมอครับ ช่วยได้เยอะ  เยี่ยม

สวัสดีครับ ท่านชาย ของมันๆนี่ผมแตะน้อยมากครับ แต่

ก่อนหน้านั้นผมโหมวิ่ง และปั่นเสือภูเขาพอ นน. ลดยังดีใจ

ว่าได้ผล แต่นน.มันดันลดลงเรื่อยๆ แถมช่วงนี้มีอาการเบลอๆ

หิวจัด ตั้งแต่ไปหาหมอนี่ดีขึ้นมาหน่อย ที่ไม่เบลอ ไม่หิวแล้ว

แต่รอทำนน. เพิ่มขึ้นอย่างเดียวครับ ......ขอบคุณมากครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164474 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 11:10:51 AM »

ลอกตามท่านหลวงปื๊ดด้วยครับ......... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลอกตามท่านหลวงปื๊ดและท่านแพะป่าด้วยครับ......... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 10962 10963 10964 [10965] 10966 10967 10968 ... 35779
  พิมพ์