เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:29:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10990 10991 10992 [10993] 10994 10995 10996 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25632742 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #164880 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:15:51 PM »

เนี่ย ประมาณเนี่ย

น่ารักซะไม่มีอ่ะ แต่ละคน

ดู ๆ ไป งง ว่ามันจะมาร้องเพลงหรือมาหาผัว

= หน้าไม่หล่อ หัวหมอ ปากหมา.....

บู่ บู่ บู่

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #164881 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:16:20 PM »

กำลัีงให้ช่างไทย ทำมีดตามแบบนี้อยู่ครับ ใช้เหล็กตลับลูกปืน ฝักก็ทำตามแบบเช่นกัน
โชคดี

Cool Cool Cool

เล่มใหญ่ ท่าทางจะหนัก....

แล้วจะสะดวกยกดมได้บ่อย ๆ เหรอ...

ลูกเพ่เราโดนไป 1 ดอก   คิก คิก คิก คิก

ไม่ต้องห่วงครับบิ๊ก  พี่มีประสบการณ์ ยกซด  ...  โชคดี  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164882 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:17:17 PM »

เห็นด้วยกับท่านสิงห์กลิ้งอีกเสียงครับ..........หาที่ที่มี โฉนด นส.๓ ภบท.๕.......

แล้วเช็คกับที่ดินและป่าไม้(ป้องกันการปลอมเอกสาร)ในพื้นที่ให้ชัวร์ก่อนครับ............

........แพงหน่อย ถ้ารับได้ก็ถือเสียว่าเป็นการซื้อประกันความเสี่่ยง......ที่อิสูญ นะขอรับ  Grin Grin Grin Grin

พี่ปื้ดว่า จะเป็นป้อเลี้ยงซะหน่อย หลายเรื่องจัง  คิก คิก คิก คิก

ยังน้าแคว๊ตอีกคน ไม่รู้ติเป็นเจ้าเกาะได้ม้าย เงียบไปเลย ยิ้มีเลศนัย

ที่พังงา ยังยื้อ ยุด ฉุดกระชากเช็คเรื่อง ภ ทบ. 5 อยู่ก๊าบ..... Grin

ตอนนี้ไปบุกที่ ทับเที่ยง อ.ไชยาอยู่ครับ... Grin

สวนปาล์มที่เค้าประท้วงกันวันก่อน เป็นยังไงมั่ง ผมไปแอบๆแลกับเค้ากัน

ตอนตำรวจบุก เสียของไปหลายชิ้น พวกยืมไป มันทิ้งของหนีกันหมด  Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164883 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:17:52 PM »

ดู ๆ ไป งง ว่ามันจะมาร้องเพลงหรือมาหาผัว

= หน้าไม่หล่อ หัวหมอ ปากหมา.....

บู่ บู่ บู่

บู่ บู่ บู่
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #164884 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:18:24 PM »

เห็นด้วยกับท่านสิงห์กลิ้งอีกเสียงครับ..........หาที่ที่มี โฉนด นส.๓ ภบท.๕.......

แล้วเช็คกับที่ดินและป่าไม้(ป้องกันการปลอมเอกสาร)ในพื้นที่ให้ชัวร์ก่อนครับ............

........แพงหน่อย ถ้ารับได้ก็ถือเสียว่าเป็นการซื้อประกันความเสี่่ยง......ที่อิสูญ นะขอรับ  Grin Grin Grin Grin

พี่ปื้ดว่า จะเป็นป้อเลี้ยงซะหน่อย หลายเรื่องจัง  คิก คิก คิก คิก

ยังน้าแคว๊ตอีกคน ไม่รู้ติเป็นเจ้าเกาะได้ม้าย เงียบไปเลย ยิ้มีเลศนัย

ที่พังงา ยังยื้อ ยุด ฉุดกระชากเช็คเรื่อง ภ ทบ. 5 อยู่ก๊าบ..... Grin

ตอนนี้ไปบุกที่ ทับเที่ยง อ.ไชยาอยู่ครับ... Grin

สู้ สู้ สู้........รอบคอบนะครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับพี่แพะ ป่า..... หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #164885 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:19:01 PM »

คิก คิกอ้าใส่ได้แล้วต้องทำผีหลอกซักที่หายแล้ว ขำก๊าก

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #164886 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:20:31 PM »

สวนปาล์มที่เค้าประท้วงกันวันก่อน เป็นยังไงมั่ง ผมไปแอบๆแลกับเค้ากัน

ตอนตำรวจบุก เสียของไปหลายชิ้น พวกยืมไป มันทิ้งของหนีกันหมด  Grin

แถว ท่าชนะ หม้ายน้าหลวง.... หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #164887 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:21:05 PM »

บู่ บู่ บู่

บู่ บู่ บู่

บู่ บู่ บู่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #164888 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:21:22 PM »

คิก คิกอ้าใส่ได้แล้วต้องทำผีหลอกซักที่หายแล้ว ขำก๊าก

อาห๊ะ

โกสต์เสร็จแล้ว..... 

เร็วขนาด......
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #164889 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:22:37 PM »

ขอบคุณครับน้องรัก หลงรัก หลงรัก

สรุปน้ายังถือครองที่ดิน ต่อไปเรื่อยๆ จนกว่าจะโดนขับออกจากที่ หรืออย่างไรครับ

รู้สึกตอนนี้ยังอยู่ครับ
แต่ผมแนะนำให้ไปตรวจดูพิกัดที่ดินให้แน่นอน ว่าอยู่ในเขตป่าสงวนหรือไม่
หากอยู่ คงแนะนำให้ขายครับ

เพราะเรื่องนี้ทำกันบ่อยครับ ทางการมักปล่อยให้ชาวบ้านแผ้วถางบุกรุกไปจนหมดสภาพป่า
เมื่อพวกปลวกกินบ้านเมืองเห็นว่า ป่ามีสภาพเสื่อม ไม่อยู่ในลักษณะป่าต่อไป ก็
จะประกาศให้พื่นที่นั้นยกเลิกจากการเป็นป่าสงวน ไปเป็นเขตปฎิรูปที่ดิน เพื่อออกเอกสาร สปก ต่อไป

โดยก่อนประกาศก็จะเริ่มจับกุม รายสองราย ให้พวกที่เหลือต้องทิ้งที่ดินไป
ที่นี้พวกชาวบ้านที่เข้าไปครอบครองใหม่ ซึ่งอาจมาจากนักการเมือง ข้าราชการ เข้าไปยึดถือภายหลัง
ได้ สปก กันเป็นแถว ส่วนพวกที่เข้าไปบุกเบิกกลายเป็นแพะไป

แต่ระหว่างที่ยังไม่มีประกาศ อย่างไรก็ยังเป็นป่าสงวน ใครเข้าไปยึดถือครอบครอง หากป่าไม้เอาจริง
 ย่อมมีความผิดฐานบุกรุกป่าสวงน ตาม พรบ ป่าไม้ จำคุกหนักแถมค่าปรับบาน

อืมมม์...พอเห็นภาพ ถึงว่ามีสวนส้มสวนผลไม้ให้หลายสิบไร่

ขอบคุณน้องรักอีกคราว มีเพื่อนให้ได้ใช้จริงๆ เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก

เหยื่อล่ออย่างดีเลยครับท่านหลวงปื๊ด..........ได้ผลมานักต่อนักแล้วครับ.......... อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

หากเป็นที่  สปก.  น่าลองเสี่ยงมั๊ยครับพี่ หรือมีปลอมแปลงอีกครับ ไหว้

พี่หลวงปื๊ดครับ

จำที่ดินที่พระพยอมซื้อได้ไหมครับ ไร่หรือสองไร่กว่าๆสิบล้าน  ขนาดมีโฉนดถูกต้องออกจากกรมที่ดิน สุดท้ายได้เอาโฉนดไปห่อกล้วยทอดครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #164890 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:23:41 PM »

ทีขบลุงตุ้ม ขบน้าหลวง  ไม่ใช่สวนนิ๊

พอไปขบพวกงาม ๆ ยังมดลูกเข้าหน่อย     แลทีต่ะโด้ะ.......

แลบลิ้น
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164891 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:24:35 PM »

บู่ บู่ บู่
                                   บู่ บู่ บู่

บู่ บู่ บู่

บู่ บู่ บู่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164892 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:27:09 PM »

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #164893 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:29:01 PM »

ทีขบลุงตุ้ม ขบน้าหลวง  ไม่ใช่สวนนิ๊

พอไปขบพวกงาม ๆ ยังมดลูกเข้าหน่อย     แลทีต่ะโด้ะ.......

แลบลิ้น

บู่ บู่ บู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164894 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 01:30:43 PM »

แลบลิ้น

บู่ บู่ บู่

บู่ บู่ บู่
หน้า: 1 ... 10990 10991 10992 [10993] 10994 10995 10996 ... 35779
  พิมพ์