เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:15:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10997 10998 10999 [11000] 11001 11002 11003 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25626844 ครั้ง)
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #164985 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:40:24 PM »

วันนี้ไป ยื่น ป.1 ลูกซองไบคาน เจอ แบแมดดีซีน
พอเห็นหน้าเรา ก็ถามแค่ว่า "เอาด้วยเหรอ"
เราก็แค่ยิ้ม แล้วยื่นเอกสาร จบข่าว
โชคดี

Cool Cool Cool

ทีมพายุรวดเร็วจริงๆครับ เยี่ยม

ทางนี้ นายอำเภอ ยังหาม่ายตำแหน่งทีเหลย ยี๊

นายอำเภอที่นั่นก็แปลก  เซ็นได้ทุกอย่างยกเว้นปอสาม บู่
เหมือนนายที่นี้เหมือนกันเซ็นต์ได้เพ่พอติให้เซ็นต์ป.3ม่ายรู้หายไปไหน บู่

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #164986 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:40:34 PM »

เรื่องแก๊สๆยังไม่หมดครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164987 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:40:42 PM »

บอกตรง ๆ ผมลำบากมาเยอะ ผบ. ก็ลำบากมาเยอะ  เมื่อเธอตัดสินใจมาเป็นคู่ชีวิตด้วยกันกับผม  ผมอยากให้เธอได้อยู่สบาย ๆ ครับ เพราะพวกเราลำบากมาเยอะเหลือเกินกว่าจะมีวันนี้ ไหว้

หากที่พักมีห้องน้ำในตัวนั้นไปได้ครับ ไม่มีปัญหา  Cheesy

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่ บู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

เอ๋า ไม่เชื่อหล่าว บู่

เมื่อก่อนผมนอกลู่นอกทางเยอะเมื่อครั้งวัยรุ่น  เมื่อครั้งปอตรีจึงคิดได้หลังจากที่ไปเรียนรามแล้วไม่จบเพราะไม่เคยเข้าห้องเรียน เลยโดนป๊ะป๋าให้บทเรียนพร้อมทั้งโอกาสในการกลับตัว   ก็เลยมาสมัครเรียนที่วอคอนาคอน ช่วงเรียนผมต้องไปทำงานหาเงินเพื่อส่งเสียตัวเองเรียน  เนื่องจากพระบิดาท่านไม่ให้เงินทุนในการเล่าเรียน  

ตอนนั้นผมไปทำงานอยู่ที่สุราษฯ ด้วยวุฒิปอวอสอ ไปทำงานเดือนละสี่พันกว่า กินอยู่กับนายจ้างที่มีศักดิ์เป็นน้าชายซึ่งเป็นน้องของพระมารดา  สำนักงานอยู่ที่บอขอสอใหม่ (ตอนนี้เจ๊งแล้ว) ผมทำงานทั้งสองตำแหน่งด้วยการเป็นเสมียนและพนักงานยึดรถเพื่อต้องการเงินมาไว้ใช้เดินทางไปเรียน ตอนไปเรียนไปกับรถโดยสาร ซึ่งระหว่างนั้นอาจจะไม่ได้เรียนจบหากตัดสินใจไปทำงานที่โรงเหล้าที่กระบี่ ฯลฯ

เล่าเท่านี้พอ ก่อนหน้านั้น กับ หลังจากนั้นไ่ม่เล่า..... ด้วยเหตุแห่งวีรเวรในอดีตจึงส่งผลให้ผมต้องมาชดใช้กรรมด้วยการเป็นครู

ทุกวันนี้ "ลำ" ยัง "บาก" อยู่เหลยหม้าย

ไม่แน่ใจ พอดีเวลาจะใช้ มีเรดาร์นำวิถีนะ เลยไม่ค่อยได้แล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #164988 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:41:25 PM »

สารพัดประโยชน์ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #164989 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:42:00 PM »

วันนี้ไป ยื่น ป.1 ลูกซองไบคาน เจอ แบแมดดีซีน
พอเห็นหน้าเรา ก็ถามแค่ว่า "เอาด้วยเหรอ"
เราก็แค่ยิ้ม แล้วยื่นเอกสาร จบข่าว
โชคดี

Cool Cool Cool

ทีมพายุรวดเร็วจริงๆครับ เยี่ยม

ทางนี้ นายอำเภอ ยังหาม่ายตำแหน่งทีเหลย ยี๊

นายอำเภอที่นั่นก็แปลก  เซ็นได้ทุกอย่างยกเว้นปอสาม บู่
เหมือนนายที่นี้เหมือนกันเซ็นต์ได้เพ่พอติให้เซ็นต์ป.3ม่ายรู้หายไปไหน บู่

มันคนละกรณี บู่

ปร้าโน้น เพิ่งรับตำแหน่งใหม่  ไม่ใช่อยู่นานแล้วไม่เซ็น  Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #164990 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:43:47 PM »

นี่ก็แก๊ส....

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #164991 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:45:01 PM »

ข้าวเกรียบ

ฮาย...ทอดไหร ร้อนๆให้หลานกิน
ผรือไม่ทอดเย็นๆก็ไม่โร้

รู้นิ  หลานยังเล็ก....  ยี๊

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #164992 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:46:16 PM »

บริการทั้งผู้ใหญ่ทั้งเด็กครับ

มีดพับของผมเทียบกับมีดของพี่เข้ม ที่แกให้ผมเอาไปทำไก่ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #164993 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:48:33 PM »

ไก่ต้มขี้หมิ้นครับ

ใส่เครื่อง

ใส่ไก่ครับ รูปนี้แฟลชสะท้อนน่าดู.....

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #164994 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:50:09 PM »

ตกค่ำ ของเล่นเริ่มออกมา

โหม๋ลักเด็กเล่นก็มี

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #164995 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:51:02 PM »

แว๊ปไปเกาะสวรรค์มาแค่ ๔ ชั่วโมง ..... อะโตย กระทู้วิ่งฉิวสิบกว่าหน้า ขี้คร้านย้อนอ่านแระ .... ขอบคุณภาพงามๆจากน้าซับครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #164996 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:51:31 PM »

เทพีสันติภาพเพียบเลย คืนนั้น

ของขายดีครับ  Grin

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #164997 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:51:41 PM »

ตกค่ำ ของเล่นเริ่มออกมา

โหม๋ลักเด็กเล่นก็มี

เห็นแต่ท้ายทอย น่าว่า เคน ธีระเดด
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #164998 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:52:18 PM »

บอกตรง ๆ ผมลำบากมาเยอะ ผบ. ก็ลำบากมาเยอะ  เมื่อเธอตัดสินใจมาเป็นคู่ชีวิตด้วยกันกับผม  ผมอยากให้เธอได้อยู่สบาย ๆ ครับ เพราะพวกเราลำบากมาเยอะเหลือเกินกว่าจะมีวันนี้ ไหว้

หากที่พักมีห้องน้ำในตัวนั้นไปได้ครับ ไม่มีปัญหา  Cheesy

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่ บู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

เอ๋า ไม่เชื่อหล่าว บู่

เมื่อก่อนผมนอกลู่นอกทางเยอะเมื่อครั้งวัยรุ่น  เมื่อครั้งปอตรีจึงคิดได้หลังจากที่ไปเรียนรามแล้วไม่จบเพราะไม่เคยเข้าห้องเรียน เลยโดนป๊ะป๋าให้บทเรียนพร้อมทั้งโอกาสในการกลับตัว   ก็เลยมาสมัครเรียนที่วอคอนาคอน ช่วงเรียนผมต้องไปทำงานหาเงินเพื่อส่งเสียตัวเองเรียน  เนื่องจากพระบิดาท่านไม่ให้เงินทุนในการเล่าเรียน  

ตอนนั้นผมไปทำงานอยู่ที่สุราษฯ ด้วยวุฒิปอวอสอ ไปทำงานเดือนละสี่พันกว่า กินอยู่กับนายจ้างที่มีศักดิ์เป็นน้าชายซึ่งเป็นน้องของพระมารดา  สำนักงานอยู่ที่บอขอสอใหม่ (ตอนนี้เจ๊งแล้ว) ผมทำงานทั้งสองตำแหน่งด้วยการเป็นเสมียนและพนักงานยึดรถเพื่อต้องการเงินมาไว้ใช้เดินทางไปเรียน ตอนไปเรียนไปกับรถโดยสาร ซึ่งระหว่างนั้นอาจจะไม่ได้เรียนจบหากตัดสินใจไปทำงานที่โรงเหล้าที่กระบี่ ฯลฯ

เล่าเท่านี้พอ ก่อนหน้านั้น กับ หลังจากนั้นไ่ม่เล่า..... ด้วยเหตุแห่งวีรเวรในอดีตจึงส่งผลให้ผมต้องมาชดใช้กรรมด้วยการเป็นครู

ครูเบิ้ลครับ

งานอดิเรกของครูเล่นหนังลุงด้วยหรือครับ แหลงได้เหมือนเผียบเลย

ขอบคุณครับ

คนมีตังค์ไม่เข้าใจหรอกครับ

ผิดแล้วครับครูเบิ้ลเหอ  ผมก็ลำบากมาพอได้เหมือนกันครับ ตั้งแต่เด็กๆ

ผมไม่มีแม้กระทั่งโอกาสที่จะได้เรียนต่อให้จบนะครับ เพราะว่าท่านส่งไม่ไหวครับ เลยหยุดไว้แค่นั้น ผมโชคดีตรงที่พอจบ ปวส.แล้วได้ทำงานเลยครับ

ขออภัยครูด้วยครับ หากว่าสื่อความหมายผิดไปบ้างนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #164999 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 03:52:53 PM »

ลุงปูม่ายอ่านย้อนหลังหีตหรอครับเห็นใครเอารูปลุงปูถ่ายกะสาวๆกันโด้ คิก คิก

หน้า: 1 ... 10997 10998 10999 [11000] 11001 11002 11003 ... 35779
  พิมพ์