เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:17:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10999 11000 11001 [11002] 11003 11004 11005 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25627283 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165015 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:08:25 PM »

เฮ้ย ๆ ๆ  ใครแก้ไขข้อความ ไม่ต้องแก  ไอ้ไหร๋ ขบเพื่อนขบได้ พอเพื่อนขบมากคิดมาก Grin   

สงสัยต่อไปต้องใส่ไอคอนหลังขบเพื่อนแล้ว  ไม่งั้นเพื่อนไม่รู้ว่าแหลงจริง แหลงหก  คิก คิก  น้าจงไม่ต้องคิดมาก ตามที่แหลงโทรศัพท์นั้นแหละ  ไม่มีอะไรครับ  Wink  สงสัยต้องพาน้าจงมาเข้าสังเวียนขบบ่อย ๆ แล้ว บู่ Grin

ไอ้เราก็โรงเรียนเลิกพอดี โพสเสร็จ ล็อคออฟปั๊บ ไม่ได้คิดไหร๋ที น้าจงโทร เลยฮาก๊ากกันทั้งสองคน ขำก๊าก

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #165016 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:10:13 PM »

เฮ้ย ๆ ๆ  ใครแก้ไขข้อความ ไม่ต้องแก  ไอ้ไหร๋ ขบเพื่อนขบได้ พอเพื่อนขบมากคิดมาก Grin   

สงสัยต่อไปต้องใส่ไอคอนหลังขบเพื่อนแล้ว  ไม่งั้นเพื่อนไม่รู้ว่าแหลงจริง แหลงหก  คิก คิก  น้าจงไม่ต้องคิดมาก ตามที่แหลงโทรศัพท์นั้นแหละ  ไม่มีอะไรครับ  Wink  สงสัยต้องพาน้าจงมาเข้าสังเวียนขบบ่อย ๆ แล้ว บู่ Grin

ไอ้เราก็โรงเรียนเลิกพอดี โพสเสร็จ ล็อคออฟปั๊บ ไม่ได้คิดไหร๋ที น้าจงโทร เลยฮาก๊ากกันทั้งสองคน ขำก๊าก

บะห์.................ลอกอลิดตัวพ่อเลยนะนั้น.................... ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่ บู่

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165017 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:11:04 PM »

ตกค่ำ ของเล่นเริ่มออกมา

โหม๋ลักเด็กเล่นก็มี

เห็นแต่ท้ายทอย น่าว่า เคน ธีระเดด

อย่าเที่ยวหันหน้ามาละ.... คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165018 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:11:53 PM »

บอกตรง ๆ ผมลำบากมาเยอะ ผบ. ก็ลำบากมาเยอะ  เมื่อเธอตัดสินใจมาเป็นคู่ชีวิตด้วยกันกับผม  ผมอยากให้เธอได้อยู่สบาย ๆ ครับ เพราะพวกเราลำบากมาเยอะเหลือเกินกว่าจะมีวันนี้ ไหว้

หากที่พักมีห้องน้ำในตัวนั้นไปได้ครับ ไม่มีปัญหา  Cheesy

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่ บู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

เอ๋า ไม่เชื่อหล่าว บู่

เมื่อก่อนผมนอกลู่นอกทางเยอะเมื่อครั้งวัยรุ่น  เมื่อครั้งปอตรีจึงคิดได้หลังจากที่ไปเรียนรามแล้วไม่จบเพราะไม่เคยเข้าห้องเรียน เลยโดนป๊ะป๋าให้บทเรียนพร้อมทั้งโอกาสในการกลับตัว   ก็เลยมาสมัครเรียนที่วอคอนาคอน ช่วงเรียนผมต้องไปทำงานหาเงินเพื่อส่งเสียตัวเองเรียน  เนื่องจากพระบิดาท่านไม่ให้เงินทุนในการเล่าเรียน 

ตอนนั้นผมไปทำงานอยู่ที่สุราษฯ ด้วยวุฒิปอวอสอ ไปทำงานเดือนละสี่พันกว่า กินอยู่กับนายจ้างที่มีศักดิ์เป็นน้าชายซึ่งเป็นน้องของพระมารดา  สำนักงานอยู่ที่บอขอสอใหม่ (ตอนนี้เจ๊งแล้ว) ผมทำงานทั้งสองตำแหน่งด้วยการเป็นเสมียนและพนักงานยึดรถเพื่อต้องการเงินมาไว้ใช้เดินทางไปเรียน ตอนไปเรียนไปกับรถโดยสาร ซึ่งระหว่างนั้นอาจจะไม่ได้เรียนจบหากตัดสินใจไปทำงานที่โรงเหล้าที่กระบี่ ฯลฯ

เล่าเท่านี้พอ ก่อนหน้านั้น กับ หลังจากนั้นไ่ม่เล่า..... ด้วยเหตุแห่งวีรเวรในอดีตจึงส่งผลให้ผมต้องมาชดใช้กรรมด้วยการเป็นครู

ครูเบิ้ลครับ

งานอดิเรกของครูเล่นหนังลุงด้วยหรือครับ แหลงได้เหมือนเผียบเลย

ขอบคุณครับ

คนมีตังค์ไม่เข้าใจหรอกครับ

ผิดแล้วครับครูเบิ้ลเหอ  ผมก็ลำบากมาพอได้เหมือนกันครับ ตั้งแต่เด็กๆ

ผมไม่มีแม้กระทั่งโอกาสที่จะได้เรียนต่อให้จบนะครับ เพราะว่าท่านส่งไม่ไหวครับ เลยหยุดไว้แค่นั้น ผมโชคดีตรงที่พอจบ ปวส.แล้วได้ทำงานเลยครับ

ขออภัยครูด้วยครับ หากว่าสื่อความหมายผิดไปบ้างนะครับ

ตามแหลงโทรศัพท์ครับลุง   คิก คิก

แต่ผมเชื่อแล้ว ว่าลุงนั้นนอกจากกลัวเมียแล้วยังคิดมาก Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165019 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:13:04 PM »

บะห์.................ลอกอลิดตัวพ่อเลยนะนั้น.................... ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่ บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แต่เมื่อก่อนผมลำบากจริง ๆ ครับลุง  ตอนที่ผมถูกพระบิดามารดาดันสันดาน อ๋อย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165020 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:14:29 PM »

ลุงปูม่ายอ่านย้อนหลังหีตหรอครับเห็นใครเอารูปลุงปูถ่ายกะสาวๆกันโด้ คิก คิก

เชื่อว่าไม่มีอยู่แล้วครับน้าวัฒน์ .... ผมจะระวังเรื่องพวกนี้มากที่สุด 

ผมเชื่อครับว่าลุงปูไม่มีภาพถ่ายหลุด..... แต่คลิปในโทรศัพท์ผมยังโย่เหล๋ยครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165021 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:15:50 PM »

บอกตรง ๆ ผมลำบากมาเยอะ ผบ. ก็ลำบากมาเยอะ  เมื่อเธอตัดสินใจมาเป็นคู่ชีวิตด้วยกันกับผม  ผมอยากให้เธอได้อยู่สบาย ๆ ครับ เพราะพวกเราลำบากมาเยอะเหลือเกินกว่าจะมีวันนี้ ไหว้

หากที่พักมีห้องน้ำในตัวนั้นไปได้ครับ ไม่มีปัญหา  Cheesy

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่ บู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

เมื่อก่อนผมนอกลู่นอกทางเยอะเมื่อครั้งวัยรุ่น  เมื่อครั้งปอตรีจึงคิดได้หลังจากที่ไปเรียนรามแล้วไม่จบเพราะไม่เคยเข้าห้องเรียน เลยโดนป๊ะป๋าให้บทเรียนพร้อมทั้งโอกาสในการกลับตัว   ก็เลยมาสมัครเรียนที่วอคอนาคอน ช่วงเรียนผมต้องไปทำงานหาเงินเพื่อส่งเสียตัวเองเรียน  เนื่องจากพระบิดาท่านไม่ให้เงินทุนในการเล่าเรียน 

ตอนนั้นผมไปทำงานอยู่ที่สุราษฯ ด้วยวุฒิปอวอสอ ไปทำงานเดือนละสี่พันกว่า กินอยู่กับนายจ้างที่มีศักดิ์เป็นน้าชายซึ่งเป็นน้องของพระมารดา  สำนักงานอยู่ที่บอขอสอใหม่ (ตอนนี้เจ๊งแล้ว) ผมทำงานทั้งสองตำแหน่งด้วยการเป็นเสมียนและพนักงานยึดรถเพื่อต้องการเงินมาไว้ใช้เดินทางไปเรียน ตอนไปเรียนไปกับรถโดยสาร ซึ่งระหว่างนั้นอาจจะไม่ได้เรียนจบหากตัดสินใจไปทำงานที่โรงเหล้าที่กระบี่ ฯลฯ

เล่าเท่านี้พอ ก่อนหน้านั้น กับ หลังจากนั้นไ่ม่เล่า..... ด้วยเหตุแห่งวีรเวรในอดีตจึงส่งผลให้ผมต้องมาชดใช้กรรมด้วยการเป็นครู

ขออำไพก๊าบบบบบบบ............เพราะเท่ห์ผ่านมาหนะ ลอกอลิดแล้วลิดอีก นะขอรับท่านปลัดบิ๊กทิชเชอร์ โหยมาเป็นชุด............ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

พอตรูแหลงจริง หาว่าแหลงหก บู่  พอตรูแหลงหก หาว่าแหลงจริง บู่ บู่

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #165022 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:16:34 PM »

แต่เมื่อก่อนผมลำบากจริง ๆ ครับลุง  ตอนที่ผมถูกพระบิดามารดาดันสันดาน อ๋อย Grin

เออ......................รู้แล้ว...........

แต่อัยเท่ห์ทำให้คนอื่นหลงเข้าใจผิดคิดมากกับอัยท่านปาหลาดขิ๊กนี่หนะ..........มันน่านัก ฮืยยยยยยยย  ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165023 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:17:25 PM »

คู่นี้ เขามี ซัมซิ่งลอง กันอยู่ครับ น้าซับระวังตัวให้ดี รูปที่อาบน้ำกับน้องสามนะ น้องรองไม่พอใจอย่างแรง  โดนชก ... โชคดี  Cool Cool Cool

อ๋อ เคลียร์กันไม่ได้ ว่าบาซูก้าใครใหญ่กว่ากัน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165024 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 05:21:10 PM »

เออ......................รู้แล้ว...........

แต่อัยเท่ห์ทำให้คนอื่นหลงเข้าใจผิดคิดมากกับอัยท่านปาหลาดขิ๊กนี่หนะ..........มันน่านัก ฮืยยยยยยยย  ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

เอ๋า เราม้ายด้ายทำไหร๋ที ก่าเบอคิดไปเอง ทีหลังถามแหละลุง จะได้ไม่ต้องคิดเอง บู่

วันนี้วันพุธแห่งชาติ   เนื่องจากวันก่อนถูกน็อคที่ป่าพะยอมกับรีสองกลม  วันนี้เลยมีนัดล้างตาเกิดขึ้น น้ำลายหก  โหม๋ไม่ได้ออกไปเที่ยวไหน ก่าเฝ้าเริน เฝ้ากระทู้ด้วยละเด้อ คิก คิก
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #165025 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 06:03:35 PM »

ไหว้  สวัสดีค่ะ...พี่น้องด้ามขวาน   ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2009, 06:28:32 PM โดย salinee19 » บันทึกการเข้า

...--*
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #165026 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 06:06:40 PM »

เมื่อก่อนผมนอกลู่นอกทางเยอะเมื่อครั้งวัยรุ่น  เมื่อครั้งปอตรีจึงคิดได้หลังจากที่ไปเรียนรามแล้วไม่จบเพราะไม่เคยเข้าห้องเรียน เลยโดนป๊ะป๋าให้บทเรียนพร้อมทั้งโอกาสในการกลับตัว   ก็เลยมาสมัครเรียนที่วอคอนาคอน ช่วงเรียนผมต้องไปทำงานหาเงินเพื่อส่งเสียตัวเองเรียน  เนื่องจากพระบิดาท่านไม่ให้เงินทุนในการเล่าเรียน 

ขออำไพก๊าบบบบบบบ............เพราะเท่ห์ผ่านมาหนะ ลอกอลิดแล้วลิดอีก นะขอรับท่านปลัดบิ๊กทิชเชอร์ โหยมาเป็นชุด............ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

พอตรูแหลงจริง หาว่าแหลงหก บู่  พอตรูแหลงหก หาว่าแหลงจริง บู่ บู่

นี่แหละ "พ่อเล็กเลี้ยงแกะ" สงสารลูกที่จะเกิดมาจัง คงถ่าย DNA ไปเยอะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #165027 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 06:21:33 PM »

ล่อกัยสิบๆหน้าเรย  บู่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #165028 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 06:27:07 PM »

ไหว้  สวัสดีค่ะ...พี่น้องด้าม ขวาม   ไหว้

ล่อ กัย สิบๆหน้าเรย  บู่

สวัสดีหัวค่ำครับ...  บู่

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #165029 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 06:28:06 PM »

ไหว้  สวัสดีค่ะ...พี่น้องด้าม ขวาม   ไหว้

ล่อ กัย สิบๆหน้าเรย  บู่

สวัสดีหัวค่ำครับ...  บู่
ผิดอีกกับไปแก้ก่อนค่ะ...ขอภัย ไหว้

...--*
หน้า: 1 ... 10999 11000 11001 [11002] 11003 11004 11005 ... 35779
  พิมพ์