เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:18:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11033 11034 11035 [11036] 11037 11038 11039 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25610262 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165525 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:07:34 PM »

ว้า ว่าจะดูคนแ่ก่เขาต่อยกันสักหน่อย ดันไม่เถียงกันซะแระ

เราเจริญแล้ว     ไม่ได้อยู่หลังเขาทีนิเก่งแต่ใช้กำลัง

เอาเวลาตีต่อยไปหาช่องทางทำมาหากินดีกว่า ... เงิน เงิน เงิน ..... บันดาลสุข

นี่นะฤา ที่ไม่ใช้กำลัง

ใครนะครับ ใช่พี่ปูที่ผมรู้จักไหมครับ

ดูจากโครงสร้างแล้วน่าจะใช่  แต่คงต้องหาเป็นคลิปมาดู ว่าหลังจากภาพนี้แล้วเกิดเหตุการณ์อะไรบ้าง คิก คิก
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #165526 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:08:37 PM »

วันเสาร์นี้ผมเข้าภูเก็ต ...... เลี้ยงเหล้าสิแล้วจะสอนให้   คิก คิก   กิ๊วก๊าว

ซึ้งในน้ำใจจริงๆนะเนี๊ย บู่
                  วันเสาร์นี้ผมเข้าภูเก็ต ...... เลี้ยงเหล้าสิแล้วจะสอนให้   คิก คิก   กิ๊วก๊าว
ซึ้งในน้ำใจจริงๆนะเนี๊ย บู่

ขอบคุณครับน้า ...... ปกติผมเป็นคนมีน้ำใจล้นหลามอยู่แล้ว   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

นี่ก็ไปร่อนอยู่บนเกาะสวรรค์ตั้งแต่ตีเก้าถึงตีสอง  เพิ่งหลบมาครับ  เวียนหัวกะรถและถนนมากๆ  เศร้า

ต่อเช้าก็ไปอยู่แต่เช้า ยาวถึงดึกเลย  .....  น้าว่างมะล่ะ ไปจอยกัน  เยี่ยม

จะชวนไปดู อโกโก้รัสเซียหรือครับ น้ำลายหก

คนธัมมะธัมโมเขาแหลงกัน เฮ้อ

ไปกัน ถ้าว่าง พาผมไปกันนะ  อยากไปครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #165527 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:10:11 PM »

ใครนะครับ ใช่พี่ปูที่ผมรู้จักไหมครับ

แลดีๆต๊ะ ...... ทำเบลอตัดต่อแล้วเนียน เหมือนคลิปหยบถ่าย ..... เด็ก สตรีมีครรภ์ และคนชรา โปรดพิจารณา

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #165528 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:11:52 PM »

ว้า ว่าจะดูคนแ่ก่เขาต่อยกันสักหน่อย ดันไม่เถียงกันซะแระ

เราเจริญแล้ว     ไม่ได้อยู่หลังเขาทีนิเก่งแต่ใช้กำลัง

เอาเวลาตีต่อยไปหาช่องทางทำมาหากินดีกว่า ... เงิน เงิน เงิน ..... บันดาลสุข

ดูจากโครงสร้างแล้วน่าจะใช่  แต่คงต้องหาเป็นคลิปมาดู ว่าหลังจากภาพนี้แล้วเกิดเหตุการณ์อะไรบ้าง คิก คิก

ไม่ทราบว่าคลิ๊บนี้อัพโหลดไว้ที่ไหนครับ ขอทราบลิงค์ทางหลังบ้านด้วยครับ

จะนำไปปั๊มแผ่นขายครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #165529 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:12:46 PM »

ไปกัน ถ้าว่าง พาผมไปกันนะ  อยากไปครับ

เขาเรียกว่า การสนทนาธรรม เพื่อฝึกพลังจิตให้เข้มแข็งครับ .... คนทำได้ต้องบารมีถึงจริงๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165530 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:13:10 PM »

แลดีๆต๊ะ ...... ทำเบลอตัดต่อแล้วเนียน เหมือนคลิปหยบถ่าย ..... เด็ก สตรีมีครรภ์ และคนชรา โปรดพิจารณา

^
^
^

วิชามารฟ้าเหลี่ยมลอกอลิดขั้นที่ ๑
temram
เพื่อนแท้ มีแค่หนึ่ง ก็เกินพอ
Jr. Member
**

คะแนน 4

รักปืน รักเพื่อน แต่ไม่ให้เพื่อนยืมปืน

« ตอบ #165531 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:13:42 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 2097206 ครั้ง) 
Pandanus, Padang, samrit..., temram, manithatyai และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

หวัดดีพี่ไพรัช    ไหว้

หายไปนานเชียว   ได้ปืนยังครับ....

ได้โลโก้ยี่ห้อด้ามขวานติดมีโอไปแล้ว....หายเงียบเลย บู่

ยังขาดแต่เสื้อทีม ใว้สวมเวลาขับรถ เท่ห์เป็นแน่แท้ครับ Grin Grin Grin

ฟีโน่......   Grin

แก้เป็น ฟีโน่ครับ

หรือไม่แน่ พี่ท่านซื้อมีโอ มาแล้วอีกคันก็ได้ Grin Grin
ได้โลโก้ยี่ห้อด้ามขวานติด  ดีแมก ครับผม  ตอนนี้อยากได้เสื้อทีมเอาไว้ใส่ปีใหม่ครับ  ถ้าได้สติกเกอร์ ซักหนึ่งอันก็ดีครับ

คงต้องปรากฎกายพบเจอกันก่อนครับ เพราะไม่นั้นได้สติ๊กเกอร์ ได้เสื้อไป ก็ไม่ได้รู้จักใคร ไม่มันส์เป็นแน่แท้  Grin
แล้วจะให้กระผมไปป๊ะหน้ากันที่ไหนล่ะครับ  เต็มใจและยินดี
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #165532 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:15:23 PM »

พี่เข้ม พี่เข้ม

ลุงปูว่าเติ้นครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165533 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:15:44 PM »

ท่านเต็มราม ไม่ทราบเป็นธุรการของ อบต. ไหนครับ  เผื่อผ่านไปแถวนั้น Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165534 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:17:37 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 2097206 ครั้ง) 
Pandanus, Padang, samrit..., temram, manithatyai และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

หวัดดีพี่ไพรัช    ไหว้

หายไปนานเชียว   ได้ปืนยังครับ....

ได้โลโก้ยี่ห้อด้ามขวานติดมีโอไปแล้ว....หายเงียบเลย บู่

ยังขาดแต่เสื้อทีม ใว้สวมเวลาขับรถ เท่ห์เป็นแน่แท้ครับ Grin Grin Grin

ฟีโน่......   Grin

แก้เป็น ฟีโน่ครับ

หรือไม่แน่ พี่ท่านซื้อมีโอ มาแล้วอีกคันก็ได้ Grin Grin
ได้โลโก้ยี่ห้อด้ามขวานติด  ดีแมก ครับผม  ตอนนี้อยากได้เสื้อทีมเอาไว้ใส่ปีใหม่ครับ  ถ้าได้สติกเกอร์ ซักหนึ่งอันก็ดีครับ

คงต้องปรากฎกายพบเจอกันก่อนครับ เพราะไม่นั้นได้สติ๊กเกอร์ ได้เสื้อไป ก็ไม่ได้รู้จักใคร ไม่มันส์เป็นแน่แท้  Grin
แล้วจะให้กระผมไปป๊ะหน้ากันที่ไหนล่ะครับ  เต็มใจและยินดี

วันเวลาบอกไม่ถูกครับ  แล้วแต่จะมีการนัดมิตติ้งกัน  คงต้องแวะเวียนมาในกระทู้เป็นระยะ  อาจจะมีการนัดกันเกิดขึ้น  เพราะมีทั้งมิตติ้งย่อย  หรือมิตติ้งย่อยย่อย  หรือมิตติ้งย่อยย่อยย่อ  หรือมิตติ้งใหญ่ครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165535 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:18:42 PM »

ไม่ทราบว่าคลิ๊บนี้อัพโหลดไว้ที่ไหนครับ ขอทราบลิงค์ทางหลังบ้านด้วยครับ

จะนำไปปั๊มแผ่นขายครับ

คงต้องดูค่่าแรงก่อน ว่าใครจ่ายได้คุ้มค่ากว่ากัน  ทั้งผู้อยากเห็น และผู้ที่ไม่ต้องการให้ใครเห็น คริ คริ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #165536 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:19:31 PM »

ว๊า งั้นผมไปไม่ได้แน่ๆเลย พับตั้งแต่แก้วแรกแล้วครับ
                      เขาเรียกว่า การสนทนาธรรม เพื่อฝึกพลังจิตให้เข้มแข็งครับ .... คนทำได้ต้องบารมีถึงจริงๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165537 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:19:51 PM »

อีก ๒๕ นาที ได้เวลาวันศุกร์แห่งชาติแล้วเรา  สมาชิกพรึ่บพรั่บผ่านเสียงตามสายกันจ้าละหวั่นแระ กิ๊วก๊าว
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #165538 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:20:53 PM »

หลังจากแลคลิ๊ปตัดต่อนี้แล้ว ....... เพิ่งรู้ตัวว่ากลายเป็นหมูพะโล้ Huh ........ ช่วงนี้เลยทำลีบ ทำลีบ หน่อย บวมแฉ่งมากไปแล้ว

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165539 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 03:22:15 PM »

หลังจากแลคลิ๊ปตัดต่อนี้แล้ว ....... เพิ่งรู้ตัวว่ากลายเป็นหมูพะโล้ Huh ........ ช่วงนี้เลยทำลีบ ทำลีบ หน่อย บวมแฉ่งมากไปแล้ว

ผอมไป เดี๋ยวเด็กเห็นไม่เป็นเสี่ยนะครับลุง..... ไม่ต้องลดแล้วหรอกน้ำหนักนะ  แก่เกินวัยจะลดแล้ว  โดนชก
หน้า: 1 ... 11033 11034 11035 [11036] 11037 11038 11039 ... 35779
  พิมพ์