เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:20:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11232 11233 11234 [11235] 11236 11237 11238 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25542256 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168510 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:11:19 PM »

รับสมัครด่วน จำนวนจำกัด

มีตติ้งเทศกาลเบียร์ หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาว

เบียร์สดๆ รสดีที่คัดเลือก

วัวหัน

ใส้กรอกเยอรมัน

สาวเสริฟในชุดพื้นเมือง บาวาเรีย

ดนตรีโพล์คซอง เสียงหวานๆ

และกิจกรรม เนื้อห่มเนื้อรอบกองไฟ

มาพี่น้องมา เด้งเข้ามา

ลุงอุดมเครดิดดี

ลุงตุ้ม

พี่ใหญ่แพะ

ท่านชายพี่รอง

ท่านพี่แพะป่า

พี่นายช่างหัว หน้าไปรษณี

ลุงเล็ก รักพวกเราเท่าฟ้า 

พี่โจ้ เทพประสิทธ์

น้าแคว๊สสส

น้าจู๋เติบ          

น้าฉ็อง              

ปื๊ดดๆ

รวม 12 ท่านแล้ว Grin Grin

งานนี้ ไม่มีขายบัตรหน้างานเด็ดขาดแน่นอนครับ

ผู้มีชื่อในรายการจองเท่านั้น ถึงจะทราบ สถานที่การจัดงาน และผ่านประตูเข้ามาได้ ส่วนบุคคลทั่วไป ก็ทราบได้เพียงเรื่องราว ที่เราพูดกัน เท่านั้นเอง คริๆๆ

ปล.ใครหมั่นใส้ เชิญไปเตะครูไข่เบี้ยว น๊ะครับพี่น้อง

ป๋ากับพี่ชัช พร้อมจะเอากันมั๊ยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #168511 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:15:21 PM »

โชคดี ... Cool Cool Cool http://www.globalsources.com/manufacturers/Glass-Beer-Mug.html

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #168512 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:15:43 PM »

สวัสดีครับ อ่านไปหัวเราะไป หนุกมากครับ เหมือน พล นิกร กิมหงวน

งานนี้ถึงหมอห้ามผมคงต้องเมาครับ........อิ อิ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #168513 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:16:22 PM »

สวัสดีครับ

เพิ่งกลับมาจากงานศพปู่ ครับเตรียมตัวไปงานต่อครับ.... เศร้า

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ไหว้

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168514 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:16:43 PM »

เหยือก ก็น่าจะเข้าเค้าลงตัวแล้ว..

งัวหันพี่เข้มก็รับปากแล้ว..

ส่วนผม ขาหมูทอด ชัวร์สุด ซื้อเขาอร่อยแน่นอนกว่า.... Grin
(เหลือแต่หาไส้กรอกเยอรมัน และอื่น ๆ )

ที่ยังไม่เป็นรูปเป็นร่างคือ.... สถานที่ และวันเวลา...

และชุดสำหรับสาวรินเบียร์....
อย่างง่ายสุด...อย่างที่น้าดุลย์ว่า ยกมาทั้งถัง ทั้งคนริน...พร้อมกันเลย..
                   ชุดที่ใส่ก็ตามแต่เลือกเท่าที่มี...แต่คงดูได้ทุกชุดแหละ... น้ำลายหก

หากใส่ชุดบาวาเรี่ยน...สั่งตัดก็ไ่ม่คุ้ม..
                                                สั่งซื้อมา แน่ใจหรือว่าจะมีคนใส่ได้...
                                                แล้วใช้เพียงงานเดียว...เสร็จงานก็ไม่รู้จะพาไปทำไร...
                   ทางออก...หาเช่า...คนใส่เขาจะยอมหรือเปล่า...หรือให้ทางผู้จำหน่ายเบียร์
                                             จัดการให้....เพียงแต่เราแจ้งความประสงค์ไป... Grin
คนอยู่มานานนี่ คิดได้กว้างไกล มิใช่น้าหลวง เด็กแลกวา คิดจะเอาให้ได้อย่างเดียว คริๆๆๆ

โดนชก โดนชก เยาะเย้ย เยาะเย้ย คิก คิก

เรื่อง เบียร์ ถัง สาว ที่จะยกมา บ้านเรามันไม่มี อันนี้เป็นข้อด้อย คาดว่า หากจะจัดหา ก็น่าจะจัดหาได้ ส่วนคุณภาพ ก็แล้วแต่ว่า จะจัดหาอย่างไร

ส่วนชุด หากอยากให้มี (คงจะต้องมี) ก็คงน่าจะต้องสั่งซื้อ โดยการประมาณการณ์หากว่าเรา ได้ไซร์นางแบบก่อน ก็น่าจะดี ใช้เสร็จแล้ว ก็ ใครจะเก็บใว้ ก็ว่ากันไป หรือไม่ก็ จำหน่ายให้ร้านเช่าเสื้อผ้า ประกาศขาย ฯลฯ อิๆๆๆ(อยากบ้า ต้องลงทุน ใครถอนตัวทัน รีบถอน น๊ะครับ อิๆ)

หาเช่า เป็นทางดีที่สุด แล้วมันมีเช่าที่ใหนละ สำหรับคนใส่ หากเราหาคนได้ หาชุดได้ มันก็ต้องคุยกันก่อน อยู่แล้ว เขาก็ใส่ชุดนั้น แหละครับ

มิใช่ปัญหา เสี่ยกาหลง ขายขี้ยาง เช้าเดียว พอ คริๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #168515 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:17:05 PM »

เอาน้าหลวง เพื่อนทำท่าอิไม่คบเราสองคนแล้ว มาแหลงกันเองสองคนหว๋า นิ๊เรา งอน

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก..............บะห์ แลแลแล้ว ชาดเหมือนม้าเทศ เจรงเจรง.......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยิ่งท่ากวางเหลียวหลัง เอ้ยยย......ท่าที่หันหลังมามอง  ฮายยยยยยยย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168516 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:18:18 PM »

สวัสดีครับ อ่านไปหัวเราะไป หนุกมากครับ เหมือน พล นิกร กิมหงวน

งานนี้ถึงหมอห้ามผมคงต้องเมาครับ........อิ อิ

ไชโย ได้อีก 1
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168517 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:18:30 PM »

วี้ดวิ้ว

คิดถึงพี่หรอย พี่หรอยก็มา

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168518 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:19:12 PM »

พี่เข้มมีมีตติ้งกินเบียร์กันที่ไหนครับ  Grin
น้าหลวง จัดการ มาตอดตุบๆ อีกแล้ว

ขำก๊าก ขำก๊าก   ไซร  ไม่หาญวัดเร่อะ..
ไหรหล่าวพี่ตุ้มไม่ทันมุขเลยอ่ะ  Grin

เอ้า  ใครช่วยวัดเบ็ด พาตัวมาเก็บที... คิก คิก คิก คิก

มาแล้วววววว  ขายดีตอบกันไม่ทันเลย บู่ คิก คิก คิก คิก

เนื่องจากความอยาก บวกกับ ความต้องการ ให้หลุดจากความอยาก บวกกับ ความต้องการ ที่ไม่ธรรมดา

เรื่องราว ก็เป็นแบบที่โพสต์ๆมาแหละครับพี่

ที่มีก็อย่างที่บอกครับ

เบียร์ดี

ขาหมูเยอรมัน

เนื้อวัวย่าง

สาวในชุด บาวาเรีย

ดนตรีกล่อม เบาๆคู่ควรกับดีกรีบางๆ

ลงชื่อลุยกันเลยมั๊ยครับพี่ชัช [/b] Grin Grin Grin
บอกลุงชัชเบาๆด้วย งานนี้ห้ามพาเมียมา คริๆๆๆ

ซ้อครับ ผมไม่ได้พูด น๊ะครับ คริๆๆ
จัดที่ไหนเมื่อไร่ครับ อิได้ไปกัน  Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168519 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:19:46 PM »

เอาน้าหลวง เพื่อนทำท่าอิไม่คบเราสองคนแล้ว มาแหลงกันเองสองคนหว๋า นิ๊เรา งอน

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก..............บะห์ แลแลแล้ว ชาดเหมือนม้าเทศ เจรงเจรง.......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยิ่งท่ากวางเหลียวหลัง เอ้ยยย......ท่าที่หันหลังมามอง  ฮายยยยยยยย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ช่วยแสดงความเห็นมั่ง ซิครับ อยู่มาก็หลายวันแล้ว ใช่จะไม่มี "ภูมิ" 55+

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168520 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:20:21 PM »

พี่เข้มมีมีตติ้งกินเบียร์กันที่ไหนครับ  Grin
น้าหลวง จัดการ มาตอดตุบๆ อีกแล้ว

ขำก๊าก ขำก๊าก   ไซร  ไม่หาญวัดเร่อะ..
ไหรหล่าวพี่ตุ้มไม่ทันมุขเลยอ่ะ  Grin

เอ้า  ใครช่วยวัดเบ็ด พาตัวมาเก็บที... คิก คิก คิก คิก

มาแล้วววววว  ขายดีตอบกันไม่ทันเลย บู่ คิก คิก คิก คิก

เนื่องจากความอยาก บวกกับ ความต้องการ ให้หลุดจากความอยาก บวกกับ ความต้องการ ที่ไม่ธรรมดา

เรื่องราว ก็เป็นแบบที่โพสต์ๆมาแหละครับพี่

ที่มีก็อย่างที่บอกครับ

เบียร์ดี

ขาหมูเยอรมัน

เนื้อวัวย่าง

สาวในชุด บาวาเรีย

ดนตรีกล่อม เบาๆคู่ควรกับดีกรีบางๆ

ลงชื่อลุยกันเลยมั๊ยครับพี่ชัช [/b] Grin Grin Grin
บอกลุงชัชเบาๆด้วย งานนี้ห้ามพาเมียมา คริๆๆๆ

ซ้อครับ ผมไม่ได้พูด น๊ะครับ คริๆๆ
จัดที่ไหนเมื่อไร่ครับ อิได้ไปกัน  Grin
กินเหยื่อแล้ว น้าหลวงเหอ ยักๆๆ เร็วๆ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168521 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:20:22 PM »

รับสมัครด่วน จำนวนจำกัด

มีตติ้งเทศกาลเบียร์ หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาว

เบียร์สดๆ รสดีที่คัดเลือก

วัวหัน

ใส้กรอกเยอรมัน

สาวเสริฟในชุดพื้นเมือง บาวาเรีย

ดนตรีโพล์คซอง เสียงหวานๆ

และกิจกรรม เนื้อห่มเนื้อรอบกองไฟ

มาพี่น้องมา เด้งเข้ามา

ลุงอุดมเครดิดดี

ลุงตุ้ม

พี่ใหญ่แพะ

ท่านชายพี่รอง

ท่านพี่แพะป่า

พี่นายช่างหัว หน้าไปรษณี

ลุงเล็ก รักพวกเราเท่าฟ้า 

พี่โจ้ เทพประสิทธ์

น้าแคว๊สสส

น้าจู๋เติบ          

น้าฉ็อง              

ปื๊ดดๆ

รวม 12 ท่านแล้ว Grin Grin

งานนี้ ไม่มีขายบัตรหน้างานเด็ดขาดแน่นอนครับ

ผู้มีชื่อในรายการจองเท่านั้น ถึงจะทราบ สถานที่การจัดงาน และผ่านประตูเข้ามาได้ ส่วนบุคคลทั่วไป ก็ทราบได้เพียงเรื่องราว ที่เราพูดกัน เท่านั้นเอง คริๆๆ

ปล.ใครหมั่นใส้ เชิญไปเตะครูไข่เบี้ยว น๊ะครับพี่น้อง

ป๋ากับพี่ชัช พร้อมจะเอากันมั๊ยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขอวันเวลาสถานที่กันครับ น่าว่าอิได้ปล่อยแก่มั่ง  ขำก๊าก
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #168522 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:20:58 PM »

สวัสดีครับ เรื่องโลโก้ต้องดูก่อนว่าแก้วจะรองรับ

ได้ใหมนะครับ เพราะโลโก้เล็กตัดยากครับ และอาจจะ

ใช้ยิงทรายครับ แถมจะลงสีสรรได้......อิ อิ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168523 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:22:47 PM »

มิได้คิดแบบนั้นครับ คิดแต่เพียงว่า พี่หรอยทำงานแกใส่"ใจ"ลงไปด้วยครับ ค่ามันอยู่ตรงนั้นครับ สมมุติว่า เสร็จสิ้นแล้ว ราคามันสัก กี่บาท ก็แล้วแต่ ถูกแพง มิใช่สาระ แต่เรามีตรงนั้น ที่ใครก็ไม่สามารถมีได้
เพราะคนอื่น เขาไม่เห็นค่ามัน คริๆๆๆ

Grin Grin Grin      เยี่ยม

ลืม...ดนตรีด้วย....มีม๊าย.... Grin
นักร้องลุยเสียเหม็ด ต้องชิงไมค์กัน  ขำก๊าก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #168524 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:23:03 PM »

หยับอานหมาน ไม่รู้ตอใด ถ้าไม่เข้าล็อคหยับอีไปยาก  

แต่ไปงานนี้ให้หรอย ไปถึงนอนหงายต่อยสายยางจากถังเบียร์ตรงเข้าปากแล้วเปิดก๊อก มึก ยาว ไม่ต้องยกขึ้น

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 11232 11233 11234 [11235] 11236 11237 11238 ... 35779
  พิมพ์