เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:24:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11235 11236 11237 [11238] 11239 11240 11241 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25545802 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #168555 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:45:06 PM »

แลโด้มมมม
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168556 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:46:56 PM »

ขออนุญาติเสนอนิสนึงนะคับ  ผมว่าเรื่องชุดนี้จะเป็นการสิ้นเปลืองไปรึป่าวคับ  
เพราะคิดว่าคงได้ใช้งานเดียว  ถ้าเปลี่ยนเป็นใส่ยีนส์สั้น  หรือกระโปรงสั้นคิดว่าหาง่ายกว่า และสาวๆก็น่าจะมีกันทุกคน
ใส่เสื้อยืด  สกีนชื่อแกงค์ จบงานก็แจกน้องๆๆไปเลย   พี่ๆๆว่าไงกันบ้างคับ  หรือว่าจะเอาตามเดิมก็ไม่มีปัญหาแต่ประการใด Wink

ใช่ครับน้องบิ๊ก...

แฮ่...มีคนเห็นด้วยแระ.... Grin

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168557 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:47:59 PM »

วันเวลา สักประมาณ หน้าร้อนเป็นไง เพื่อนเขากินเบียร์หน้าหนาว เราจะกินกันหน้าร้อน

พอใหวหรือเปล่าครับ มีนา หรือเมษาที่จะถึงนี้เเหละ
นึกว่าแถวๆ 14 ก.พ.  คิก คิก  คิก คิก

โห...ใกลจัง...
นึกว่าเดือนหน้า.... บู่

กลัวว่าไฟอีมอดซะก่อนดิ....
เตรียมได้แค่ความคิด นี่ครับลุง แต่ของสำคัญ ยังหาไม่ได้สักอย่างเลยครับ ใจเย็นๆครับ จะพยามให้เร็วที่สุด ก็อยู่ที่พวกเรา แหละครับ

เอาละ จะเริ่มสรุป เป็นเรื่องๆไป น้าหลวง จำนวนสมาชิก และจำนวนแก้ว เท่ากัน น๊ะครับ ไม่มีรายการเพิ่ม คาดว่า จะดำเนินการได้เสร็จเมื่อไหร่ครับ ? ปรึกษาพี่หรอยได้เลยครับ พี่หรอย โดนมนต์มายาหน้ามืดแล้ว

สมาชิกลงตัวเมื่อไหร่ แก้วก็พร้อมสั่งตามจำนวนครับ

แล้วส่งต่อให้ถึงมือพี่หรอยในทันพลัน Grin Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168558 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:48:07 PM »

ใคร อยากเตะคน เชิญไปเตะน้าหลวง น๊ะครับ งานนี้ ผมไม่เกี่ยว อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168559 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:48:52 PM »

วันเวลา สักประมาณ หน้าร้อนเป็นไง เพื่อนเขากินเบียร์หน้าหนาว เราจะกินกันหน้าร้อน

พอใหวหรือเปล่าครับ มีนา หรือเมษาที่จะถึงนี้เเหละ
นึกว่าแถวๆ 14 ก.พ.  คิก คิก  คิก คิก

เตรียมได้แค่ความคิด นี่ครับลุง แต่ของสำคัญ ยังหาไม่ได้สักอย่างเลยครับ ใจเย็นๆครับ จะพยามให้เร็วที่สุด ก็อยู่ที่พวกเรา แหละครับ

เอาละ จะเริ่มสรุป เป็นเรื่องๆไป น้าหลวง จำนวนสมาชิก และจำนวนแก้ว เท่ากัน น๊ะครับ ไม่มีรายการเพิ่ม คาดว่า จะดำเนินการได้เสร็จเมื่อไหร่ครับ ? ปรึกษาพี่หรอยได้เลยครับ พี่หรอย โดนมนต์มายาหน้ามืดแล้ว

สมาชิกลงตัวเมื่อไหร่ แก้วก็พร้อมสั่งตามจำนวนครับ

แล้วส่งต่อให้ถึงมือพี่หรอยในทันพลัน Grin Grin
ต้องใช้เวลาครับ มันกำหนดให้รวดเร็วปุ๊ปปับ ไม่ได้

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168560 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:51:04 PM »

เรื่องเบียร์ ตกลงว่า จะกินแบบใหนครับ ความสามารถผม หาได้เฉพาะ ตราทั่วไป ที่มีในท้องตลาด(บ้านเรา)ครับ จะให้พิเศษ แบบออริจินอล คงจะไม่สามารถครับ

แต่หากเราอยู่กรุงเทพ ฯ โอกาศมันมีมาก หรือว่าใครสามารถรู้จัก เพื่อนฝูง ก็ลองใช้เพื่อนดูครับ มีใว้ทำไมเพื่อน ใช้ซ๊ะ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168561 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:56:08 PM »

ขออนุญาติเสนอนิสนึงนะคับ  ผมว่าเรื่องชุดนี้จะเป็นการสิ้นเปลืองไปรึป่าวคับ  
เพราะคิดว่าคงได้ใช้งานเดียว  ถ้าเปลี่ยนเป็นใส่ยีนส์สั้น  หรือกระโปรงสั้นคิดว่าหาง่ายกว่า และสาวๆก็น่าจะมีกันทุกคน
ใส่เสื้อยืด  สกีนชื่อแกงค์ จบงานก็แจกน้องๆๆไปเลย   พี่ๆๆว่าไงกันบ้างคับ  หรือว่าจะเอาตามเดิมก็ไม่มีปัญหาแต่ประการใด Wink
ขอบคุณครับบิ๊ก นี่แหละคนหนุ่ม ไฟแรง อนาคตของชาติ

แต่ลืมไปนิดหนึ่ง น๊ะครับ ว่าเรื่องของเรื่องนี้ มันมาจากใหน

ฉะนั้น เวลาทำข้อสอบ ดูให้รอบคอบว่า ที่มาที่ไป เป็นอย่างไรครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ พูดได้อีก ครับ ทุกเรื่องราว ไม่มีผิด มีแต่ว่า ใช่หรือไม่ใช่ เข้าใจน๊ะครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หากจัดขึ้นมาแล้ว...และผ่านพ้นไปด้วยความสุขของทุกคน

เทศกาลนี้ก็คงหวนมาอีกในปีต่อๆไป

ชุดก็เป็น มาสคอต ที่รอสาวงามคนต่อไป มาสวมเพื่อชาวเรา Grin

แต่อย่างไร เสียงของสมาชิก ก็เป็นความสำคัญที่สุดอยู่แล้วครับ Grin Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #168562 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:57:15 PM »

เรื่องเบียร์ ตกลงว่า จะกินแบบใหนครับ ความสามารถผม หาได้เฉพาะ ตราทั่วไป ที่มีในท้องตลาด(บ้านเรา)ครับ จะให้พิเศษ แบบออริจินอล คงจะไม่สามารถครับ

แต่หากเราอยู่กรุงเทพ ฯ โอกาศมันมีมาก หรือว่าใครสามารถรู้จัก เพื่อนฝูง ก็ลองใช้เพื่อนดูครับ มีใว้ทำไมเพื่อน ใช้ซ๊ะ

เบียร์ปกติไม่ค่อยกิน....กินแล้วเมา.... Tongue

ถนัดแต่พวกเบา ๆ แบบดร๊าฟ หรือไลท์ อะไรเทือกนี้น่ะครับ... Grin  ตื่นเช้าไม่หนักหัวแรง...

แต่ถ้าเป็นสิงห์ธรรมดา ขอบายครับ... อ๋อย

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #168563 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:57:23 PM »

สวัสดีครับ เรื่องโลโก้ต้องดูก่อนว่าแก้วจะรองรับ

ได้ใหมนะครับ เพราะโลโก้เล็กตัดยากครับ และอาจจะ

ใช้ยิงทรายครับ แถมจะลงสีสรรได้......อิ อิ
ว่าแล้วไง ........ยังไงๆ มันต้องพิเศษ อยู่แล้ว พี่หรอยครับ งานนี้ มีรายการครับ ผมทำแบบธุรกิจครับ ไม่จัดงานแบบมูลนิธิแล้วครับ เพื่อนมันแอบด่าหลังบ้าน 55+

สวัสดีครับ งานด้านแบบสติกเกอร์ผมคงไม่ได้คิดไหรครับ

แต่ตอนที่พ่นทราย และลงสีต้องดูจำนวนแก้ว แล้วผมจะต่อ

ลองราคากะทางร้านครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168564 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:59:01 PM »

22 1/2 oz. (640 ml.) เป็นทรงนี้ แบบนี้ มีความเห็นอย่างไรครับพี่น้อง Cheesy Cheesy

ปล. พี่หรอยครับ ทรงนี้แบบนี้ ทำได้มั๊ยครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2009, 03:00:42 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #168565 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:59:37 PM »

ตกลง สาวรินเบียร์ จำนวนกี่คนครับ...  น้ำลายหก น้ำลายหก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #168566 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 03:01:17 PM »

คิดว่าตรุษจีน พี่บุญมาเดือนไหนหว่า ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #168567 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 03:01:57 PM »

22 1/2 oz. (640 ml.) เป็นทรงนี้ แบบนี้ มีความเห็นอย่างไรครับพี่น้อง Cheesy Cheesy

ปล. พี่หรอยครับ ทรงนี้แบบนี้ ทำได้มั๊ยครับ Cheesy

หูทรงนี้ น่าจะจับถนัด... มีที่วางนิ้วหัวแม่โป้งด้วย... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #168568 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 03:02:39 PM »

คิดว่าตรุษจีน พี่บุญมาเดือนไหนหว่า ไหว้

แว่ว ๆ เมษามั๊งครับ... Cheesy

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #168569 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 03:03:47 PM »

สวัสดีครับ เห็นสาวๆใส่ถุงเท้าขาวยาวๆ แถมรองเท้าคัทชูแล้ว

แค่คิดก็แจ๋วแหว้ววววววว.......อิ อิ
หน้า: 1 ... 11235 11236 11237 [11238] 11239 11240 11241 ... 35779
  พิมพ์