เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:32:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11251 11252 11253 [11254] 11255 11256 11257 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25571415 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168795 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:54:10 AM »

กดตอบซะสองทีเลย คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168796 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:54:27 AM »

อิ อิ นี่คือบริษัทโหดโคตรเจ้าพ่อของโลกทีชี้ขาด ระบบเศรษฐกิจ การเมือง ของแดนเมืองเบียร์ และเบื้องหลังเทคโนโลยีขั้น
STATE OF THE ART ของโลกนี้ อเมริกาอย่าแหยม ทันสมัยจริงรึ  อิ อิ  ซีเมนส์  เยอรมัน อยู่เบื้องหลังครับท่าน
เก่งจริง สร้างให้น้าสิงห์ สักเครื่องซิ๊............

เครื่องผลิต................

เครื่องผลิตน้าสิงห์มีแล้ว เพียงแต่ไม่แข็ง บู่ คิก คิก คิก คิก

ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ Grin

ยังมิได้เข้าร่วมลงชื่อโครงการเลยครับน้าสิงห์ เด้งเข้ามาครับพี่น้อง หลงรัก หลงรัก คิก คิก

ช่วงไหนหรือครับพี่หลวง Grin

ช่วงที่น้าสิงห์นัดลูกความไว้แล้วไง เจ้าที่เลื่อนมาจนเลื่อนไม่ได้แล้วน่ะ   ยิ้มีเลศนัย

Huh Huh
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #168797 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:55:09 AM »

เดี๋ยว...... กลับไปกดแต้มให้พี่หรอยก่อน ....

.......

เรียบร้อย 3 แต้ม  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 09:57:39 AM โดย Pandanus » บันทึกการเข้า
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168798 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:58:46 AM »

อิ อิ นี่คือบริษัทโหดโคตรเจ้าพ่อของโลกทีชี้ขาด ระบบเศรษฐกิจ การเมือง ของแดนเมืองเบียร์ และเบื้องหลังเทคโนโลยีขั้น
STATE OF THE ART ของโลกนี้ อเมริกาอย่าแหยม ทันสมัยจริงรึ  อิ อิ  ซีเมนส์  เยอรมัน อยู่เบื้องหลังครับท่าน
เก่งจริง สร้างให้น้าสิงห์ สักเครื่องซิ๊............

เครื่องผลิตน้าสิงห์มีแล้ว เพียงแต่ไม่แข็ง บู่ คิก คิก คิก คิก

ยังมิได้เข้าร่วมลงชื่อโครงการเลยครับน้าสิงห์ เด้งเข้ามาครับพี่น้อง หลงรัก หลงรัก คิก คิก

ช่วงที่น้าสิงห์นัดลูกความไว้แล้วไง เจ้าที่เลื่อนมาจนเลื่อนไม่ได้แล้วน่ะ   ยิ้มีเลศนัย

Huh Huh

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ช่วงเวลางานไม่มีตายตัวครับ

เอากันเมื่อพร้อมกันทุกคน เท่านั้นครับ แต่ก็มีเวลาพอให้หา นักดนตรีกับของจำเป็นอื่นๆได้

สมัครแล้ว จ่ายแล้ว ทุกคนได้มางาน และเป็นคนสำคัญแน่ๆครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 10:00:53 AM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #168799 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:59:45 AM »

Huh Huh

ไม่มีอะไร น้าสิงห์   

วันนี้ ผม เพี้ยนนิดหน่อย.......

ขออำไพ....
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #168800 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:03:07 AM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 10:05:35 AM โดย Pandanus » บันทึกการเข้า
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #168801 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:04:26 AM »

ผมว่า เอาในเมืองครับลุง มันยืดหยุ่น อะไรๆ ได้เยอะมาก

งานนี้ไม่พาเมีย เผื่อว่าใครจะ อะไร...... ป๋าฮิมจะได้บริการได้สะดวก

หรือว่า หากไม่ไปในเมือง วังแว่น ไม่น่าจะใช่สถานที่ ที่เหมาะสมครับ อิๆๆ มันต้องแคบกว่านั้น

อ้าว งั้นงานนี้ผมคงหมดสิทธิ์แน่ๆครับพี่ๆ  เมียไม่ให้ไปครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #168802 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:04:51 AM »

ไม่ค่อยดีเลย วันนี้

ถ้าลางาน เขาก็รู้ ว่าเรามีอาการ.....

อยู่ต่อ ....  พลาดท่าขึ้นมา ทำอะไรหลุด ๆ รั่ว ๆ ไป หนักกว่าเดิมอีก

เอาเป็นว่า ผมนั่งอ่านอย่างเดียวนะ  ไม่โพสต์ไหรแล้ววันนี้.....   ไหว้

น้าสิงห์ โทษทีนะ ผมถ้าจะเพี้ยนจริง ๆ แล้ว ....  ไหว้
ตกใจหน้าซีดพันพรือแล้วหล่าว Huh

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168803 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:05:44 AM »

ถ้าลางาน เขาก็รู้ ว่าเรามีอาการ.....

อยู่ต่อ ....  พลาดท่าขึ้นมา ทำอะไรหลุด ๆ รั่ว ๆ ไป หนักกว่าเดิมอีก

เอาเป็นว่า ผมนั่งอ่านอย่างเดียวนะ  ไม่โพสต์ไหรแล้ววันนี้.....   ไหว้

น้าสิงห์ โทษทีนะ ผมถ้าจะเพี้ยนจริง ๆ แล้ว ....  ไหว้

เออ....มาช่วยยืนยันว่า เพี้ยนจริงๆๆ คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168804 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:07:37 AM »

รับสมัครด่วน จำนวนจำกัด

มีตติ้งเทศกาลเบียร์ หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาว

เบียร์สดๆ รสดีที่คัดเลือก

วัวหัน

ขาหมูเยอรมัน

ใส้กรอกเยอรมัน

สาวเสริฟในชุดพื้นเมือง บาวาเรียน

ดนตรีโพล์คซอง เสียงหวานๆ

และกิจกรรม เนื้อห่มเนื้อรอบกองไฟ

มาพี่น้องมา เด้งเข้ามา

ป๋าฮิม

ลุงอุดมเครดิดดี

ลุงตุ้ม

พี่ใหญ่แพะ

ท่านชายพี่รอง

ท่านพี่แพะป่า

พี่นายช่างหัว หน้าไปรษณี

ลุงเล็ก รักพวกเราเท่าฟ้า 

พี่หรอย มากๆ

พี่ชัช

พี่โจ้ เทพประสิทธ์

น้าแคว๊สสส

น้าจู๋เติบ           

น้าฉ็อง             

ปื๊ดดๆ

รวม 15 ท่านแล้ว Grin Grin

งานนี้ ไม่มีขายบัตรหน้างานเด็ดขาดแน่นอนครับ

ผู้มีชื่อในรายการจองเท่านั้น ถึงจะทราบ สถานที่การจัดงาน และผ่านประตูเข้ามาได้ ส่วนบุคคลทั่วไป ก็ทราบได้เพียงเรื่องราว ที่เราพูดกัน เท่านั้นเอง คริๆๆ

ปล. ผู้ร่วมงาน จะได้รับแก้วเบียร์ พร้อมโลโก้ทีม และชื่อล็อกอินของตัวเองจารึกบนแก้ว

ชิ้นเดียวในโลก ย้ำว่า แก้วเดียวครั้งเดียวในโลก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 10:14:29 AM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168805 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:11:19 AM »

เอาเป็นว่า ผมนั่งอ่านอย่างเดียวนะ  ไม่โพสต์ไหรแล้ววันนี้.....   ไหว้

เออ....มาช่วยยืนยันว่า เพี้ยนจริงๆๆ คิก คิก

เหอๆ ยาผมกับน้าแคว๊ตยังเหลือนะครับ  คิก คิก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #168806 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:16:30 AM »

พาไปส่งหลังคาแดงตะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168807 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:17:37 AM »

ผมว่า เอาในเมืองครับลุง มันยืดหยุ่น อะไรๆ ได้เยอะมาก

งานนี้ไม่พาเมีย เผื่อว่าใครจะ อะไร...... ป๋าฮิมจะได้บริการได้สะดวก

หรือว่า หากไม่ไปในเมือง วังแว่น ไม่น่าจะใช่สถานที่ ที่เหมาะสมครับ อิๆๆ มันต้องแคบกว่านั้น

อ้าว งั้นงานนี้ผมคงหมดสิทธิ์แน่ๆครับพี่ๆ  เมียไม่ให้ไปครับ
จงเหอ ถ้าอิมา หกเสียมั้งเมียงั้น หาม้ายธุระส่วนตัวมั้งเหอ ถามแล หึงไอ้ไหร๋หนักหนา โลกก้าสามแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168808 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:19:02 AM »

Huh Huh

ไม่มีอะไร น้าสิงห์  

วันนี้ ผม เพี้ยนนิดหน่อย.......

ขออำไพ....
พันปรือล่าว น้าฉ็อง หึ๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #168809 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:20:08 AM »

ผมหนับหนุนให้จัดช่วงสงกรานต์ที่ เขาปู่ เขาย่า พัทลุง ผมได้ไปแม่นๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 11251 11252 11253 [11254] 11255 11256 11257 ... 35779
  พิมพ์