เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:19:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11261 11262 11263 [11264] 11265 11266 11267 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25576070 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #168945 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:36:15 PM »

เครียดขนาดดดดด
เมียโทร.มา ร้องแล้วร้องอีก........  ยิ่งเครียดเข้าไปใหญ่.... 

...
ตอนแรกกะนึกว่าแหลงเล่น ไม่รู้เรื่องไหร๋กัน แต่ถ้ามีไรพอให้ช่วยได้กะบอกแล้วกัน แต่ถ้าคิดว่าบอกแล้วช่วยไม่ได้แน่ กะบอกกะได้ ไม่บอกกะได้ ได้เพ  Grin

แหลงจริง....!!  ส่วนเรื่องจริงหรือเปล่า ไม่รู้หรอก   ยิ้มีเลศนัย

ตอนนี้ ผมไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่ร้อน ไม่หนาว ไม่โกรธ ไม่ดีใจ ไม่อะไรสักอย่างแล้ว

เย็น....เย็น ก่อนครับ ค่อยๆนึกค่อยๆคิด นะครับ......................... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ พี่

พี่รู้มั๊ย เมียผมทำใจลำบากกว่าผมอีก......

ยังเหลือแม่ผมอีก  วู้....   Tongue
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #168946 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:38:14 PM »

ผมเห็นเขาแกะลายกระจก ส้วย สวย ที่บานประตูสนามบินสุวรรณภูมิ น่าจะลองหาช่างแบบนั้นทำดู

น่าว่าแก้วอีออกมางาม บ่อล้อย บ่อล่อย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #168947 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:40:25 PM »

ผมเห็นเขาแกะลายกระจก ส้วย สวย ที่บานประตูสนามบินสุวรรณภูมิ น่าจะลองหาช่างแบบนั้นทำดู

น่าว่าแก้วอีออกมางาม บ่อล้อย บ่อล่อย

งามยังไงหนอ.... คิก คิก
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #168948 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:42:44 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีค่ะทุกท่านวันนี้อากาศร้อนนะคะพอตกเย็นอากาศเริ่มดีแล้วค่ะ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #168949 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:45:14 PM »

What's ever will be..............will be  Grin

คนเราทุกคนย่อมมีปัญหาเป็นของตัวเอง จะหนักจะเบาก็ค่อยๆคิด ค่อยๆแก้กันไป สำคัญทีสติมา ปัญญาเกิดครับน้าฉ็อง เยี่ยม เอาใจช่วยครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168950 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:46:15 PM »

แบบแรกน่าจะสวย แต่หาไม่ได้

สองก็เช่นกัน

ได้มาเกือบใกล้เคียงที่สุดก็แบบสาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 05:15:23 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #168951 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:47:48 PM »

ผู้ร่วมงานให้ติดของขวัญมาด้วย...
ตั๋วหนึ่งใบต่อหนึ่งชิ้น....

เพื่อเป็นของรางวัลสำหรับการแข่งยิงปืน...ภาคบ่าย...หรือค่ำ....
(อันนี้ใ้ห้ครูมานิตย์เป็นผู้คิดเกมส์)...

ของขวัญได้มาถึง  มาวางกองรวมกัน ไม่ต้องติดชื่อของผู้ที่นำมา...
แต่สุ่มติดป้ายแต่ละชิ้นไปเลย..ว่าชิ้นไหนเป็นรางวัลอะไร...
ใครยิงเสร็จได้อันดับเท่าไหร่ ก็ได้ของชิ้นที่ติดป้ายรางวัลนั้น ๆ ไป...

เหมือนกันการจับของขวัญนั่นแหละครับ.... Grin

น่าจะประมาณชิ้นละห้าร้อยก็พอ...  Cheesy

ลุงตุ้ม ขอเป็นตุ๊กตายางสักตัวได้ไหม ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168952 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:50:03 PM »

เดือนมกรา น้าวัฒน์ ไม่ว่าง

ใครมีธุระจำเป็น ช่วงใหนอีกครับ

มกราคม

กพ.

มี ค.

เมษย.นี่ครับ

แจ้งเข้ามาครับ จะพยามให้ ได้สะดวกกันทุกท่าน ทีเดียว
ม.ค. กะดี
ก.พ. กะได้
มี.ค. กะไม่พรื่อ
เม.ย. กะไม่แน่ใจว่าติดลูกค้าโรงงานหม้าย ถ้าไม่ก่อนสงกรานต์น่าว่าไม่พรื่อ

เมษายน อย่า ได้โปรด Please อย่าตรงกับเช็งเม้ง น้องขอร้อง สงกรานต์ไม่เป็นไร เพราะไม่มีสาวๆให้สาดน้ำ ไหว้ ไหว้ ไหว้
แจ้งช่วงป๋าไม่ว่างมาด้วยครับ

ปล.หากให้ดี พี่น้องช่วยแจ้ง วันว่างไม่ว่าง คร่าวใว้ที่หลังบ้านผมด้วยครับ เพราะหากในกระทู้ ตามหากันไม่เจอ เครื่องคอมพิ้วผม จะได้คำนวนววันที่ดีที่สุดครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #168953 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:51:54 PM »

ผู้ร่วมงานให้ติดของขวัญมาด้วย...
ตั๋วหนึ่งใบต่อหนึ่งชิ้น....

เพื่อเป็นของรางวัลสำหรับการแข่งยิงปืน...ภาคบ่าย...หรือค่ำ....
(อันนี้ใ้ห้ครูมานิตย์เป็นผู้คิดเกมส์)...

ของขวัญได้มาถึง  มาวางกองรวมกัน ไม่ต้องติดชื่อของผู้ที่นำมา...
แต่สุ่มติดป้ายแต่ละชิ้นไปเลย..ว่าชิ้นไหนเป็นรางวัลอะไร...
ใครยิงเสร็จได้อันดับเท่าไหร่ ก็ได้ของชิ้นที่ติดป้ายรางวัลนั้น ๆ ไป...

เหมือนกันการจับของขวัญนั่นแหละครับ.... Grin

น่าจะประมาณชิ้นละห้าร้อยก็พอ...  Cheesy

ลุงตุ้ม ขอเป็นตุ๊กตายางสักตัวได้ไหม ไหว้

ได้ครับ ป๋าแพคห่อใส่กล่องมาเลย...  น้ำลายหก  ใครจะเป็นผู้โชคดี....  Grin

55 +ของเราไม่ตกรุ่นว้อย สั่งโลก ลุงหดใหญ่ ลุงสั่งแล้วยัง

ยินดีด้วยครับพี่เข้มสำหรับรถเทพ...ที่ตลาดยังมองเห็น.... คิก คิก คิก คิก

ใครจะสั่งรุ่นไหนแจ้งมาเลยครับ...ผมจะได้สั่งทีเดียว...
ภายในวันศุกร์นี้นะครับ...
-Mitsu Grandis      1
-Ford Escape        1

อ้อ.....มีแต่เฉพาะบานคู่หน้านะครับ... Grin

ต้องรีบสั่งหน่อยเพราะโปรฯหมดสิ้นเดือนนี้...
350 บาทต่อคู่...จากราคาเต็ม  450 บาท  Grin

ลุงตุ๋ม สั่งให้นู๋ด้วยนะจ๊ะ ไหว้
6. MAZADA
     รถยนต์               - TRIBUTE

รับแซ่บ.... Grin
แต่ว่าไม่รู้จะมีหรือปล่าวนะครับ สำหรับรถที่ไม่มีซุ้มล้อ.... คิก คิก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #168954 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:53:27 PM »

เมียโทร.มา ร้องแล้วร้องอีก........  ยิ่งเครียดเข้าไปใหญ่.... 

...
ตอนแรกกะนึกว่าแหลงเล่น ไม่รู้เรื่องไหร๋กัน แต่ถ้ามีไรพอให้ช่วยได้กะบอกแล้วกัน แต่ถ้าคิดว่าบอกแล้วช่วยไม่ได้แน่ กะบอกกะได้ ไม่บอกกะได้ ได้เพ  Grin

แหลงจริง....!!  ส่วนเรื่องจริงหรือเปล่า ไม่รู้หรอก   ยิ้มีเลศนัย

ตอนนี้ ผมไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่ร้อน ไม่หนาว ไม่โกรธ ไม่ดีใจ ไม่อะไรสักอย่างแล้ว

เย็น....เย็น ก่อนครับ ค่อยๆนึกค่อยๆคิด นะครับ......................... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พี่รู้มั๊ย เมียผมทำใจลำบากกว่าผมอีก......

ยังเหลือแม่ผมอีก  วู้....   Tongue

ไม่รู้เรื่องไร....น่าจะเป็นเรื่องที่ไม่น่าบายใจนัก...

เป็นกำลังใจให้ครับ...  Grin

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #168955 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:56:53 PM »

...

นั้นแหละครับ.....ลำพังตัวเราเองยังพอไหว แต่เราจะหวั่นไหวกับความรู้สึกของคนรอบข้างที่เรารัก...........

ยังงัยก็ต้อง ....เย็น แหละ นิ่ง ก่อนนะครับ.......

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #168956 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:58:55 PM »

...

ไม่รู้เรื่องไร....น่าจะเป็นเรื่องที่ไม่น่าบายใจนัก...

เป็นกำลังใจให้ครับ...  Grin

อ้อ

เนื้อหลุดจากปากตกน้ำครับ.......

แต่ไม่ใช่เพราะผมอ้าเอง  เป็นเพราะเนื้อนั้น ได้มาไม่ตามธรรมชาติเท่าไหร่....

ตอนนี้ทำใจได้แล้วครับ

ของแบบนี้ มาเร็วไปเร็วครับ 

ไปตอนนี้ดีแล้ว ดีกว่าคำสั่งบรรจุแต่งตั้งออกแล้วมายกเลิกตอนนั้น น่าว่า ได้โดดบ่อรั้ง....
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168957 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 05:00:20 PM »

แบบแรกน่าจะสวย แต่หาไม่ได้

สองก็เช่นกัน

ได้มาเกือยใกล้เคียงที่สุดก็แบบสาม

แบบที่สามนี่ มันมีขายที่ใหนอย่างไรครับลุง รายละเอียดว่ากี่ oz ครับ

พลิกแผ่นดินหาหมดแล้วไม่น้อยกว่า 5 ชม.เมืองไทยหาแบบเมืองนอกไม่ได้เลย อ๋อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 05:02:46 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168958 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 05:03:20 PM »

ป๋าครับ พอจะหาสาวๆ มาใส่ชุดแบบนี้ ไปเสริฟเบียร์ ได้หรือเปล่าครับ

ยังไง มีรายละเอียด อย่างไร ช่วยส่งข่าวหลังบ้านก่อนก็ได้ครับ จะได้เป็นข้อมูล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 05:06:17 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #168959 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 05:07:18 PM »

งามยังไงหนอ.... คิก คิก

งามเหมือนลูกสาวเขาแหละ สวย ใส ไร้มลทิน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 11261 11262 11263 [11264] 11265 11266 11267 ... 35779
  พิมพ์