เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:24:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11264 11265 11266 [11267] 11268 11269 11270 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25579727 ครั้ง)
glock_19tc
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 140

« ตอบ #168990 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:06:43 PM »

ไหว้สวัสดีครับน้าเข้ม น้าตุ้ม และชาวคอปืน...ด้ามขวานทุกท่านครับ...น้าทั้ง 2 ท่านสบายดีน่ะครับ...หนาวนี้จะได้ขึ้นมาทางเหนือหรือเปล่าครับ... Smiley Smiley Smiley
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168991 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:07:35 PM »

udomkd, tum610, salinee19, glock_19tc, suthanee (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีน้าทศ หนาวบ่ คิดถึงพี้น้องทางนั้นเน้อ............ฮ่วย เหนือมั่งอีสานมั่ง ปนกันมั่วหมด คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #168992 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:07:39 PM »

ลุงตู้ม..................เลิกโกรธ สามนาที 22ออนส์นี่ขนาดเบียร์ขวดใหญ่หรือเปล่า ผมหาไม่เจอการเปรียบเทียบที

ใส่หน่วยที่มี(Oz.)...แล้วกด convert ครับ..
http://www.convertunits.com/from/oz/to/litre

ดีจริงๆ ถามไรตอบได้ เอามาโกรธกันต่อ

ได้แก้วมาขนาด 22 oz "คนละทาง"เป็นลิตร 650 ซีซี น่าว่า ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป น๊ะครับ อิๆ แต่มันมีแบบให้เลือกน้อย น๊ะซิครับ บ่้านเรา ดูบ้านเพื่อนแล้ว อิสั่งเข้ามา ก็หนักแรง

ปล.ใครพอจะแบ่งปันความรู้เรื่องสั่งสินค้านำเข้าบ้างครับ หรือไม่ก็แนะนำเพื่อนของท่านที่ทำงานทางด้านนี้ ก็ได้ผมพร้อมจะคุยด้วย(หุๆ เขาจะมีเวลาคุยไร้สาระ กับเราหรือเปล่าเนี่ย)

ไม่ลองปรึกษาน้องอ๊อฟดูเหรอ... Grin

พรุ่งนี้หลานสาวคลอดละครับ ตื่นเต้ลลล..ต้องแหกขี้ตาไปถ่ายรูปแต่เช้า   น้ำลายหก

เดี๋ยวดูฤกษ์ยาม ถ้าสะดวก ค่อยไปหาตั๋วผีหน้างานเทศกาลเบียร์ครับ โก่งราคาหน่อยก็พอทนครับ  Cheesy
หุๆ มันจะมีขายหรือ ตั๋วผีงานนี้น๊ะ คริๆๆๆ

ให้หลานแข็งแรง เลี้ยงง่าย โตไว ๆ ฉลาด เก่ง ๆ นะครับ... Cheesy

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168993 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:08:29 PM »

ไหว้สวัสดีครับน้าเข้ม น้าตุ้ม และชาวคอปืน...ด้ามขวานทุกท่านครับ...น้าทั้ง 2 ท่านสบายดีน่ะครับ...หนาวนี้จะได้ขึ้นมาทางเหนือหรือเปล่าครับ... Smiley Smiley Smiley
น้าทศ ลงมาเที่ยวบ้านผมมั่งดิ๊ ผมขาดทุนแย่ ไปทางบ้านน้าอย่างเดียว คริๆๆ เสียดุลย์

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #168994 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:10:28 PM »

โย๊วววว์ว์.... Cheesy
สวัสดีครับน้าทศ...เห็นเข้ามาเมียงมองอยู่บ่อย ๆ แต่ไม่เข้ามาทักทาย... Grin

ผมกะพี่เข้มสบายดีครับ...ยังมีแรงกัดกันได้อยู่.... คิก คิก
นี่ก็กะว่าหนาวหน้าจะจีบพี่เข้มขึ้นไปรับลมหนาวทางเหนืออีก...ไม่รู้พี่เข้มจะสมยอมหรือปล่าว...
หากไปเองไม่มีเพื่อนร่วมทาง ไม่ค่อยหนุก...

คุณเมีย กะลูกสาวสบายดีนะครับ...

คิดถึงเพื่อน ๆ ทุกคนครับ... Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #168995 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:11:42 PM »

พรุ่งนี้หลานสาวคลอดละครับ ตื่นเต้ลลล..ต้องแหกขี้ตาไปถ่ายรูปแต่เช้า   น้ำลายหก

เดี๋ยวดูฤกษ์ยาม ถ้าสะดวก ค่อยไปหาตั๋วผีหน้างานเทศกาลเบียร์ครับ โก่งราคาหน่อยก็พอทนครับ  Cheesy
หุๆ มันจะมีขายหรือ ตั๋วผีงานนี้น๊ะ คริๆๆๆ

มายืนยันครับ.....ไม่มีตั๋วหน้างานเด็ดขาดครับงานนี้...
                      จองเท่าไหร่  มีเท่านั้น.... Grin

ยกเว้นพาสาวรินเบียร์มาด้วย... น้ำลายหก
โจรเขียนจดหมาย มันเปิดช่องใว้ให้ตัวเองเสมอแหละ

อ่ะ อ่ะ...  ขำก๊าก

เกลียดคนรู้ทันวุ๊ย....  แบร่

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #168996 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:14:40 PM »

ให้หลานแข็งแรง เลี้ยงง่าย โตไว ๆ ฉลาด เก่ง ๆ นะครับ... Cheesy
พรุ่งนี้หลานสาวคลอดละครับ ตื่นเต้ลลล..ต้องแหกขี้ตาไปถ่ายรูปแต่เช้า   น้ำลายหก

โชคดีครับ ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูก สุขภาพแข็งแรง

นี้ขนาดหลานเนอะ ถ้าลูกขนาดใหน? คริๆๆ

ลุงเบิ้มๆๆ ขี่หลัง ลุงเบิ้มกินหนม ลุงเบิ้ม ใอติมๆๆ ลุงเบิ้ม ขอตังค์500 (ทีห้าบาท มันไม่ขอแล้ว มันโตมาน่าว่า ข้าวแกงจานละร้อยแล้วมั้ง น้ำขวด50 พอดีว่าไข่ดาวด้วยให้ใบห้าร้อย ทอนสามร้อย

ลุงทั้งพาไปแต่ง เสียเบี้ยช่วย พอท้องลุงก็วิ่งซื้อนมหลายสิบลัง ซื้ออาหารดีๆให้กิน ขุนตลอดครับ หมดไปหลายเลยลุง  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #168997 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:17:54 PM »

ลุงทั้งพาไปแต่ง เสียเบี้ยช่วย พอท้องลุงก็วิ่งซื้อนมหลายสิบลัง ซื้ออาหารดีๆให้กิน ขุนตลอดครับ หมดไปหลายเลยลุง  คิก คิก

ไม่ต้องห่วงครับเบิ้ม.....สำหรับหลาน  ยังเสียเบี้ยได้อีกตลอดครับ..... Cheesy

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #168998 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:20:56 PM »

สายัณห์สวัสดิ์ครับ ...... วุ่นแต่เช้ายันค่ำ ขับรถวนไปวกมารวมแล้วเกือบห้าร้อยโล

ทำงานคุ้มค่าจ้างจริงเรา

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #168999 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:21:39 PM »

ไม่ต้องห่วงครับเบิ้ม.....สำหรับหลาน  ยังเสียเบี้ยได้อีกตลอดครับ..... Cheesy

ยังไม่เกิดลุงซื้อเบาะเด็กนั่งในรถยนต์ให้แล้ว 8พันเหลือ  Grin

น่าว่าจะหมดอีกเยอะครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #169000 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 07:36:20 PM »

ลุงตุ้มรู้ดี คริๆๆ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #169001 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 08:01:47 PM »

ตีแปดแล้ว ......... ฮ๊าววววววววววว

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #169002 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 08:15:04 PM »

รับสมัครด่วน จำนวนจำกัด

มีตติ้งเทศกาลเบียร์ หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาว

เบียร์สดๆ รสดีที่คัดเลือก

วัวหัน

ขาหมูเยอรมัน

ใส้กรอกเยอรมัน

สาวเสริฟในชุดพื้นเมือง บาวาเรียน

ดนตรีโพล์คซอง เสียงหวานๆ

และกิจกรรม เนื้อห่มเนื้อรอบกองไฟ

มาพี่น้องมา เด้งเข้ามา

ป๋าฮิม

พี่โพธ

ลุงอุดมเครดิดดี

ลุงตุ้ม

พี่ใหญ่แพะ

ท่านชายพี่รอง

ท่านพี่แพะป่า

พี่นายช่างหัว หน้าไปรษณี

ลุงเล็ก รักพวกเราเท่าฟ้า 

พี่หรอย มากๆ

พี่ชัช

พี่โจ้ เทพประสิทธ์

น้าแคว๊สสส

น้าจู๋เติบ           

น้าฉ็อง             

ปื๊ดดๆ

รวม 16 ท่านแล้ว Grin Grin

งานนี้ ไม่มีขายบัตรหน้างานเด็ดขาดแน่นอนครับ

ผู้มีชื่อในรายการจองเท่านั้น ถึงจะทราบ สถานที่การจัดงาน และผ่านประตูเข้ามาได้ ส่วนบุคคลทั่วไป ก็ทราบได้เพียงเรื่องราว ที่เราพูดกัน เท่านั้นเอง คริๆๆ

ปล. ผู้ร่วมงาน จะได้รับแก้วเบียร์ พร้อมโลโก้ทีม และชื่อล็อกอินของตัวเองจารึกบนแก้ว

ชิ้นเดียวในโลก ย้ำว่า แก้วเดียวครั้งเดียวในโลก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #169003 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 08:15:57 PM »

ทำฮานๆ คิก คิก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #169004 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 08:17:46 PM »

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4G63 T

อาวุธประจำตัว: BUL M5

ฮ่าๆ มันคือรหัสอันร้อนแรงแห่งเครื่องยนต์ในตำนานอันลือลั่นของ Mitsubishi Evolution I ----> IX

ที่ถูกปลดประจำการเมื่อถึงที่ generation ที่10 อันถูกทดแทนด้วยเครื่องยนต์รหัสแรง 4B11T ตัวใหม่อลูมีเนียมล้วนทั้งบล็อค

อยากได้ วู้วววววววววววววววววว

4G63 T เก่าไป

4B11T MIVEC ใหม่มา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 08:22:41 PM โดย Southlander » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 11264 11265 11266 [11267] 11268 11269 11270 ... 35779
  พิมพ์