เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:21:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11360 11361 11362 [11363] 11364 11365 11366 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25602380 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #170430 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:35:57 AM »

ตด................

มันก็เอามานินทา...................

นี่หากมันรู้ว่า ไขตาย แล้วมันไม่นินทาหนักกว่านี้อีกนิ๊ บู่

คนในภาพ ไข่ตาย ด้วย บู่

อย่าไปตอกย้ำลุงแกครับพี่สาม  นั่นคือแผนกุศโลบายของลุงแก  เผื่อเก็บกระสุนไว้ซ้อมยิงข้างนอก คิก คิก

จริงๆ

ป้าแกคงหวิ๊ป เพราะรู้แน่แล้ว ถึงว่าตื่นมาตอนเช้า ป้าไล่ออกจากบ้านทุกวัน คิก คิก คิก คิก บู่

เหลี่ยมลอกอลิดขั้นเทพเลยเหมือนกันครับพี่สาม  ไม่รู้แกจะเคืองพวกเราไหมที่รู้ความลับของลุงแกจนได้  Grin

น่าสงสารลุงนะพวกเรานะ เศร้า

คนอื่นเค้ามีกันครบ 32

แต่ลุงเหลือ 30.5 ขาดผมไป หนึ่ง

ไข่ที่มีก็ดันตาย แต่ยังเก็บใว้เยี่ยวได้ นับให้ครึ่งหนึ่ง คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #170431 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:39:52 AM »

ตด................

มันก็เอามานินทา...................

นี่หากมันรู้ว่า ไขตาย แล้วมันไม่นินทาหนักกว่านี้อีกนิ๊ บู่

คนในภาพ ไข่ตาย ด้วย บู่

อย่าไปตอกย้ำลุงแกครับพี่สาม  นั่นคือแผนกุศโลบายของลุงแก  เผื่อเก็บกระสุนไว้ซ้อมยิงข้างนอก คิก คิก

จริงๆ

ป้าแกคงหวิ๊ป เพราะรู้แน่แล้ว ถึงว่าตื่นมาตอนเช้า ป้าไล่ออกจากบ้านทุกวัน คิก คิก คิก คิก บู่

เหลี่ยมลอกอลิดขั้นเทพเลยเหมือนกันครับพี่สาม  ไม่รู้แกจะเคืองพวกเราไหมที่รู้ความลับของลุงแกจนได้  Grin

ลุงแกเป็นคนดี ชัดเจน ไข่ตายก็ประกาศบอกว่าตาย เยี่ยม

โอ๊...ลืมๆๆๆๆนึก ลุงต้องมี 31.5 เพราะลุงแกมีที่เราๆๆไม่มีอีกหนึ่งอย่าง

สิ่งนั้นก็คือๆๆๆๆๆ........รัดดวงโมง คิก คิก คิก คิก บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #170432 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:47:43 AM »

Southlander, Padang และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับป๋าฮิม ผมได้ตะเกียงแล้วครับวันนั้นพี่ๆได้สอนวิธีจุดกันแล้ว

+ ขอบคุณครับพี่ดีใจมากครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #170433 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:56:00 AM »

สวัสดีครับทุกท่าน

กลับมาถึงบ้านแล้วครับ พอถึงรั้วบ้านพี่เข้มก็โทรมาพอดี ผมจอดรถไว้ที่ออฟฟิสกรุงเทพฯ มาถึงสตาร์ทไม่ติดเพราะแบตหมดมันทำท่าไม่ค่อยดีมาหลายวันแล้ว
แต่ยังไม่ได้เปลี่ยน ต้องให้ยามมาช่วยรุนท๊ก เครื่องติดดีที่รถผมเปลี่ยนมาเป็นเกียร์ธรรมดาแล้วรุนท๊กสบาย
  ขอขอบพระคุณสมาชิกด้ามขวานทุกท่านทั้งที่ปรากฏตัวและไม่ปรากฏตัว(ปลากดแกงส้มที่ป่ายางหรอยดีนะ)ที่ให้การต้อนรับที่อบอุ่นและสนุกสนาน โม้ เมา อิ่ม
และได้ตะเกียงใบแรกในชีวิตด้วยความอุปการะคุณจากป๋าฮิม ดีใจมากจุดติดจริงด้วยเป็นการเริ่มต้นเรียนรู้เพื่อจะได้บานตะเกียงกับเขามั่งและพี่ตุ้มที่ยอมให้ได้ฝากตะเกียงถึงพร้อมนำส่งอย่างดีและพี่เข้มที่ดูแลและอาศัยเป็นหน่วยยานพาหนะรับส่งสงสัยมาเที่ยวหน้าจะได้นั่ง Ford Focus TDCI เกียร์ Twin clutch เป็นบุญตูดเวลาแกดริฟท์ด้วยแถมพาไปยิงปืนพร้อมพี่สัมฤทธิ์สำหรับข้าวมันไก่หรอยๆที่ทุ่งลุงและคำแนะนำดีๆเรื่องตะเกียงจากพี่เล็กและพี่เข้ม และพี่หรอยพี่มานิตย์ที่มาให้การต้อนรับและ เมา โม้กัน สงสัยไปได้ไม่ได้ก็ต้องจองแก้วพี่หรอยไว้ซด ไวส์เซ่น เบียร์สักหนวย
  ได้เจอน้าชัดพร้อมครอบครัวด้วย

ปล.1 สงสัยชาวด้ามขวานจะได้สมาชิกเจ้าของร้านป่ายางมาร่วมวงตะเกียง ยิงปืน ค่อนข้างแน่นอน

ปล.2 วันนี้สงสัยต้องนอนเอาแรงจะพาเด็กๆออกไปเค้าท์ดาวน์ เมื่อคืนนอนบนรถทัวร์หลับดีมาก

ต้องกราบขออภัยน้าดุลย์ที่ไม่ได้ไปร่วมต้อนรับ ส่วนตะเกียงเวลาจุดต้องเปิดหมวกถึงแรงครับ หรือไม่ลองหาหมวกใบใหม่ใส่จะได้หล่อขึ้นกว่านี้ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170434 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:56:33 AM »

หายเหนื่อยเลยครับ  ( ได้มายังไง  งง อยู่นิ )

ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่ Grin

ไหว้  ขอบคุณครับ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170435 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:58:02 AM »

หายเหนื่อยเลยครับ  ( ได้มายังไง  งง อยู่นิ )

ขอสำแดงความยินดีด้วยครับพี่มานิตย์ คนดีของสังคมก็ต้องชื่นชมครับ ไหว้ ไหว้

ปล ยังเหลยม้ายให้ผมสักใบกัน เคี๊ยกๆๆๆๆๆ Grin

ไหว้ ขอบคุณครับ   บัดสีพี่เล็กอยู่นิ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170436 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:59:02 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ... ไหว้

ขอบคุณครับ  ไม่ค่อยเห็นเลยนะ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #170437 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:59:49 AM »

ยินดีกับพี่มานิตย์ด้วยครับ ของแบบนี้ไม่ใช่ได้มาเพราะโชคช่วย

บางโพ 5
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170438 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 12:01:42 PM »

Grin  ยินดีกับครูมานิตย์อย่างยิ่งครับ.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เยี่ยม    รางวัลเกียรติคุณอันน่าภูมิใจ  เยี่ยม

ยินดีด้วยครับพี่มานิตย์  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยินดีด้วยครับพี่มานิตย์ 

Grin  ยินดีกับครูมานิตย์อย่างยิ่งครับ.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เยี่ยม    รางวัลเกียรติคุณอันน่าภูมิใจ  เยี่ยม

ยินดีด้วยครับพี่มานิตย์  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอแสดงความยินดีกับพี่มานิตย์ด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีกับพี่มานิตย์ด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีกับพี่มานิตย์ด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้ ไหว้ขอบคุณครับ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170439 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 12:02:50 PM »

ยินดีกับพี่มานิตย์ด้วยครับ ของแบบนี้ไม่ใช่ได้มาเพราะโชคช่วย

ขอบคุณครับ  ปีใหม่เที่ยวไหนครับ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170440 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 12:04:07 PM »

ไหว้ขอบคุณครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #170441 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 12:04:22 PM »

ขอสำแดงความยินดีด้วยครับพี่มานิตย์ คนดีของสังคมก็ต้องชื่นชมครับ ไหว้ ไหว้

ปล ยังเหลยม้ายให้ผมสักใบกัน เคี๊ยกๆๆๆๆๆ Grin

ร่วมขอแสดงความยินดีกับพี่มานิตย์ด้วยครับ ที่ขวางรถจนได้ดี ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170442 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 12:06:44 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ด่าหัวหน้าแล้วได้แบบนี้  เดี๋ยวพรุ่งนี้เริ่มเลยดีกว่า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ยินดีด้วยครับพีี่มานิตย์  เยี่ยม

ขอบคุณครับ
คืนนี้ถ้าดื่มแล้วอย่าขับรถผ่าน ธ กรุงไทยหาดใหญ่ใน  นะครับ
ถ้าดื่มนมแล้วขับ จะจับมั๊ยพี่  ยิ้มีเลศนัย

จับครับ  แต่จับน........................ม มมมมมมมม     5555
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170443 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 12:08:23 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ด่าหัวหน้าแล้วได้แบบนี้  เดี๋ยวพรุ่งนี้เริ่มเลยดีกว่า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ยินดีด้วยครับพีี่มานิตย์  เยี่ยม

ยินดีด้วยคนครับพี่ ทำดีได้ดีครับผม.... เยี่ยม

ครับน้าเอ๋

ยินดีด้วยค่ะ ...... หมวดมะนิดของนู๋จอย (จี'ติง) ...... รักนะ ........ จู้บบบบบ จ๊วบ

ขอบคุณครับลุงปู ของยังหาไม่เจอครับอิ ๆ ๆ ๆ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #170444 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 12:09:28 PM »

ร่วมขอแสดงความยินดีกับพี่มานิตย์ด้วยครับ ที่ขวางรถจนได้ดี ไหว้

ป๋า  ผมอยู่สนามนิ มาต๊ะ แต่อย่าเกิม สามโมงนะ
หน้า: 1 ... 11360 11361 11362 [11363] 11364 11365 11366 ... 35779
  พิมพ์