เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:22:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11406 11407 11408 [11409] 11410 11411 11412 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25587462 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171120 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:10:30 PM »

ไหว้สวัสดีปีใหม่ทุกท่านค่ะ อย่าได้เจ็บ อย่าได้จนขอให้รวยๆทุท่านค่ะ ไหว้

ปล.ถ้าลงชื่อว่าจะไปงานด้วยจะทันไหมคะ
สอบถามเจ้าหน้าที่ปฏิคมครับ ป้าโม

ยังไม่คิดเผื่อ ว่าหากมีผู้หญิงด้วย จะลำบากเรื่องที่นอน กับ ห้องน้ำรึเปล่าครับ เพราะตั้งใจจะนอนกันที่สนามเลยครับป้าโม

ลุงว่าอย่างไรครับ

หากตั้งใจมา จะหญิงรึชาย ผมเปิดใจรับด้วยความยินดีอย่างที่สุดอยู่แล้วครับ

จะได้มีลูกมือช่วยงานลุงตุ้มด้วย Grin

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #171121 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:12:12 PM »

โชคดี
 Cool Cool Cool

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 18 กระทู้ ขณะที่คุณกำลังอ่านหัวข้อนี้ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #171122 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:12:41 PM »

บัดสีจัง Embarrassed....เรียบเรียงไม่ค่อยถูกแต่หวังดีจริงๆจ้า Grin

เรื่องเสียวสันหลังนี้ไม่ยากครับ....

นั่งรอสักเดี๋ยว....แลพอรถพี่ต๊ะหารมาก็ให้โบกอย่างสุภาพ และถามพี่เขาว่าผมขอไปด้วยได้ไหมครับ

ถ้าพี่เขาโอเค เราก็ออกรถนำหน้าไปก่อนเลย....แค่เนี้ยะ

โอ๊ะโอ๋ โอ๊ะ โอ๋....ล้อเล่นนะครับพี่หลวงบัง Grin

ขอ'พระคุ้มครองแล้วคลาดปลอดภัยครับ ไหว้ ไหว้

อันนี้เอาจริงๆ....ความคิดส่วนบุคคลนะครับ โปรดใช้วิจารณญาณด้วยนะจ๊ะ

ซื้อมาแล้วเหมือนได้เปล่า(เสียเบี้ยแล้ว) คิก คิก....ความคุ้มค่า อย่าไม่คิดถึงมันครับ

เราเอามาปั่นพุ่ง ปั่นบุก ต้องทุกวัน ต้องเท่านั้น ต้องเท่านี้....ทำได้มันก็ดี(อยากทำได้เหมือนกัน) บู่

ไปตั้งเงื่อนไขกับมันมาก เท่ากับกดดันตัว(ผม)เองเปล่าๆ....พาลอิพาเครียดซะก่อนนิ Grin

สำคัญ....ทำให้(ผม) หมดแรง, เข็ด, บาดเจ็บ, หมดสนุก, หมดฟิวล์, สุดท้าย หมดอารมณ์....เลิกหล่าวววววววววววว

สำหรับคนอาดง่ายหายเร็วและวัย25แบบผม ไม่เลือกวิธีนี้ครับ

ปั่นไปเรื่อยๆ(เหนื่อยก็หยุด)....วันแรกๆ ก็ปั่นหนอยๆก่อน

กรุงโรมไม่ได้สร้างในวันเดียว....กี่โลอย่าไปคิด อย่าหักโหม(บ้าพลัง) เท่าไหร่ก็ได้ เอาพอ'บายใจ

เพื่อที่ต่อเช้า หรือต่อรือ หรือต่อเรื่อง ๆๆๆๆๆ....ผมอยากที่จะปั่นมันอีก

โม้มากแระ เอาแค่นี้ก่อนนะ.....อย่าไปแหม็งกับมันมาก

ปั่นไปมั่ง เหิดไปมั่ง หยุดโม้มั่ง แต่งตัวมั่ง แต่งรถมั่ง กินเหล้ามั่ง

ใครถามมาก บอกเขาไปเลยว่าผมปั่นสร้างภาพ ไม่มีชมรม มีแต่ชมวิว....ไปได้เรื่อยๆ เหนื่อยเราหยุด Grin

ขอให้มีความสุขกับการปั่นจักรยานนะครับ หลงรัก หลงรัก

ข้อมูลดีๆจาก Thaimtb.com......

อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=59

เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=64

ป.ล.ทั้งหมดนี้พิมพ์ด้วยนิ้วชี้ข้างซ้ายข้างเดียวมาเกือบฮายนึงแระ....แฮ่ก ๆ Embarrassed Tongue

ยอดเยี่ยม.... เยี่ยม

วันนี้ของผม สูบลมล้อได้หนอยนึงแล้ว...
                เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยสูบเพิ่มอีกให้เต็ม...

ส่วนเสาร์หน้าก็สูบเติมอีกล้อนึง... คิก คิก คิก คิก

พอเต็มก็กลับมาสูบล้อเดิมหล่าว ขำก๊าก.....ไม่ปรื้ออออออ เพื่อสุขภาพที่ดีของเพื่อน เรารอด้ายยยยยยยย บู่ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #171123 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:17:49 PM »

ถีบแบบนี้อยู่ กลางค่ำกลางคืนดึกๆดื่นๆ ก็ถีบได้ ไม่กล้วเปียก
ใส่กางเกงลิงต้วเดียวก็ถีบได้ ไม่เสียวสันหลังอีกต่างหาก
โชคดี

Cool Cool Cool

เยี่ยม เยี่ยม 2 8.....ถึงไม่ใช่ก็ใกล้เคียง บู่ ยาวๆไปเลยลูกพี่ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171124 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:18:33 PM »

ไหว้สวัสดีปีใหม่ทุกท่านค่ะ อย่าได้เจ็บ อย่าได้จนขอให้รวยๆทุท่านค่ะ ไหว้

ปล.ถ้าลงชื่อว่าจะไปงานด้วยจะทันไหมคะ
สอบถามเจ้าหน้าที่ปฏิคมครับ ป้าโม

ไม่ทันก็ไม่เป็นไรค่ะถือว่าไปเที่ยว  Grin::014::

ยังทันครับ แต่รอการยืนยันจากลุงเข้มกับลุงตุ้มก่อนครับ

ให้ลุงๆแก คอร์นเฟิร์ม เรื่องสถานที่นิดนึง ว่าสะดวกแค่ใหน อย่างไร ครับ Cheesy Cheesy

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #171125 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:22:53 PM »

ยังไม่คิดเผื่อ ว่าหากมีผู้หญิงด้วย จะลำบากเรื่องที่นอน กับ ห้องน้ำรึเปล่าครับ เพราะตั้งใจจะนอนกันที่สนามเลยครับป้าโม

หากตั้งใจมา จะหญิงรึชาย ผมเปิดใจรับด้วยความยินดีอย่างที่สุดอยู่แล้วครับ

จะได้มีลูกมือช่วยงานลุงตุ้มด้วย Grin

คาดว่า แขกที่มางานแบบนี้ ต้องลุยๆอยู่แล้ว เรื่องที่พัก ลำบากแน่ ห้องน้ำไม่เป็นปัญหา หากมาจริง คงต้องจัดหากางเต้นส์ แหละครับ

แขกมางาน ไม่สมควรมาเป็นแม่ครัวอยู่ครับ เราคงจะต้องจ้างผู้ช่วยให้ลุงตุ้ม เป็นเรื่องเป็นราวครับ ว่าจะคุยกับน้องสาว ที่สนามไม่รู้แกจะยินดี ตอบรับหรือเปล่า และยังมีพี่ผู้หญิง คนงานในสนามหรือเปล่าไม่แน่ใจ น่าจะไม่มีปัญา ที่จะขอช่วย มาช่วยงานโดยยเราจะจ่ายค่าตอบแทนค่าแรงให้เป็นเงินครับ เพราะเขาจะได้มีรายได้ด้วย

เพราะงานนี้ เป็นงานธุรกิจครับ  

โดยผมหวังว่า งานนี้กำไร น่าจะพอดาวรถป้ายแดงสักคันครับ โย้ว,,,,,,,,,,

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #171126 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:26:21 PM »

ยังงัยก็ได้ค่ะจะให้ทำอะไรทำได้ค่ะแต่ไม่รู้ว่าจะถูกใจหรือเปล่านะคะอยากไปเที่ยวทางใต้ค่ะ Grin

ปล.ไม่ใช่ผู้หญิงที่บอบบางค่ะ สู้ตายค่ะ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #171127 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:27:44 PM »

วันนี้ ยังคุยกับน้ารัตน์ แกยืนยันว่าจะมาด้วยครับ รัตตรา ผู้เฒ่าหนังกะติ๊ก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171128 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:30:51 PM »

คาดว่า แขกที่มางานแบบนี้ ต้องลุยๆอยู่แล้ว เรื่องที่พัก ลำบากแน่ ห้องน้ำไม่เป็นปัญหา หากมาจริง คงต้องจัดหากางเต้นส์ แหละครับ

แขกมางาน ไม่สมควรมาเป็นแม่ครัวอยู่ครับ เราคงจะต้องจ้างผู้ช่วยให้ลุงตุ้ม เป็นเรื่องเป็นราวครับ ว่าจะคุยกับน้องสาว ที่สนามไม่รู้แกจะยินดี ตอบรับหรือเปล่า และยังมีพี่ผู้หญิง คนงานในสนามหรือเปล่าไม่แน่ใจ น่าจะไม่มีปัญา ที่จะขอช่วย มาช่วยงานโดยยเราจะจ่ายค่าตอบแทนค่าแรงให้เป็นเงินครับ เพราะเขาจะได้มีรายได้ด้วย

เพราะงานนี้ เป็นงานธุรกิจครับ  

โดยผมหวังว่า งานนี้กำไร น่าจะพอดาวรถป้ายแดงสักคันครับ โย้ว,,,,,,,,,,

หากห้องน้ำผ่าน ก็ไม่น่ามีปัญหาครับ

ที่นอนเดี๋ยวผมจัดเต็นท์ให้เป็นพิเศษ ผมมี 2 หลัง ส่วนผมกะว่าจะผูกเปลอยู่แล้วครับ

ส่วนเรื่องอื่นๆ ผมเห็นดีกับลุงทุกประการครับ ไหว้
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #171129 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:32:18 PM »

ยังงัยก็ได้ค่ะจะให้ทำอะไรทำได้ค่ะแต่ไม่รู้ว่าจะถูกใจหรือเปล่านะคะอยากไปเที่ยวทางใต้ค่ะ Grin

ปล.ไม่ใช่ผู้หญิงที่บอบบางค่ะ สู้ตายค่ะ

เจอคนจริงเข้าแล้วน้าหลวง อิๆ  

ด้วยความยินดี เป็นอย่างยิ่งครับ

สถานที่เรา ตรงนั้นมันลำบากเรื่องที่พักอย่างเดียว แต่จริงแล้วมันก็ไม่ได้ลำบากครับ งง............งงอิๆ

หากนอนเต้นส์ได้

ไม่ก็ค่อยติดรถสมาชิกมานอนในเมือง

วางแผนการเดินทางได้เลยครับ สะดวกทุกทาง ทั้งทางบก ทางเรือ ทางอากาศ ทั้งรถยนต์รถไฟ

หรือว่าเขามีคนที่จะร่วมเดินทางมาด้วยกันแล้วว อิๆ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171130 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:36:56 PM »

วันนี้ ยังคุยกับน้ารัตน์ แกยืนยันว่าจะมาด้วยครับ รัตตรา ผู้เฒ่าหนังกะติ๊ก

ยืนยันแล้ว จะได้ลงชื่อเลยครับ คิดถึงท่าน ผู้เฒ่าหนังกะติ๊กอย่างแรง Grin Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171131 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:39:54 PM »

รับสมัครด่วน จำนวนจำกัด

มีตติ้งเทศกาลเบียร์ หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาว

เบียร์สดๆ รสดีจากเยอรมัน

วัวหัน

ขาหมูเยอรมัน

ใส้กรอกเยอรมัน

สาวเสริฟในชุดพื้นเมือง บาวาเรียน

ดนตรีโพล์คซอง เสียงหวานๆ

และกิจกรรม เนื้อห่มเนื้อรอบกองไฟ

มาพี่น้องมา เด้งเข้ามา

ป๋าฮิม

พี่โพธ

ลุงอุดมเครดิดดี

ลุงตุ้ม

พี่ใหญ่แพะ

ท่านชายพี่รอง

ลุงพี่พจน์

ท่านพี่แพะป่า

ลุงรัตรา

ลุงฮา โตริ

พี่นายช่างหัว หน้าไปรษณี

ลุงเล็ก รักพวกเราเท่าฟ้า  

พี่หรอย มากๆ

พี่ชัช

พี่มานิต

พี่โจ้ เทพประสิทธ์

พี่ดุลย์ ซีเมนส์

น้าฉ็อง

น้าดา ต้นงิ้ว

น้าแคว๊สสส

น้ายอด ต้นหน๋าว

น้าจู๋เติบ          

น้าขาม

ป้าโม

น้าวัฒน์ พ่อสมุย

น้า ช. ลิ่วเฮี้ยน            

ปื๊ดดๆ

รวม 27 ท่านครับ Grin Grin

ปล. เฉพาะผู้ลงชื่อเข้าร่วมงาน (เท่านั้น) จะได้รับแก้วเบียร์ พร้อมโลโก้ทีม และชื่อล็อกอินของตัวเองจารึกบนแก้ว

ชิ้นเดียวในโลก ย้ำว่า แก้วเดียวครั้งเดียวในโลก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #171132 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:47:08 PM »

คร่าวๆน๊ะครับอย่าเพิ่งแตกตื่น

1.เครื่องเสียง         5000
2.นักร้อง                5000 (ไม่แน่ใจ ยังดิวไม่จบ)
3.ค่าจ้างผู้ช่วยลุงตุ้ม 500
4.ค่าจ้างคนเสิร์ฟ    4000
5.ค่าชุด                  10000

เป็นตัวเลขประมาณการณ์เท่านั้น โดยคาดว่า ความเป็นจริง สมควรจะต่ำกว่านี้

อันนี้มันป็นรายจ่าย ที่ตายตัว

ส่วนพวกที่มันแปรผันเช่น

ค่าอาหาร

ค่าแก้ว

ค่าเครื่องดื่ม

ค่าสถานที่ (คิดคนละ100)

ค่าพวกนี้มันจะแปรผันตามจำนวนคน เช่นที่บอก ฉะนั้นหากว่าเราพอจะประมาณการทั้งหมดได้โดยกำหนดค่าคงที่ใว้ที่ 30คน พวกเพิ่มเติมก็จะสามารถกำหนดค่าตัวได้เท่ากันทั้งหมดครับ

จะได้กำหนดงบประมาณที่ชัดเจน แล้วให้ค่าใช้จ่ายอยู่ในงบนั้น

ที่เหลือผมก็เอาไปดาวส์รถป้ายแดงได้ โย้ว...........................

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #171133 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:50:11 PM »

น้าหลวงสอบถามลุงสำริดแลกันว่า จะมีสหายเพิ่มเติมจากไปรษณีย์อีกด้วยหรือเปล่า?

จำชื่อแกไม่ได้สักที เมากันหลายหนแล้ว

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171134 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:54:01 PM »

น้าหลวงสอบถามลุงสำริดแลกันว่า จะมีสหายเพิ่มเติมจากไปรษณีย์อีกด้วยหรือเปล่า?

จำชื่อแกไม่ได้สักที เมากันหลายหนแล้ว

ผมก็ยังจำชื่อแกไม่ได้เหมือนกัน คิก คิก
หน้า: 1 ... 11406 11407 11408 [11409] 11410 11411 11412 ... 35779
  พิมพ์