เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:22:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11519 11520 11521 [11522] 11523 11524 11525 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25584661 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172815 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:19:21 AM »

สวัสดีตอนหัวเช้าครับพี่น้องครับ ช่วงนี้เอกสารอิท่วมตัวแล้วคร๊าบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172816 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:21:34 AM »

ลุงตุ้ม

ก่อนออกเวร ไม่แหลงไหรมั่งเร้อ

หวิบใครมั่งหม้าย

บอกผมต่ะ   ถ้าผมรู้เมื่อไหร่ล่ะก็.......  Angry

ทุกคนจะรู้กันทั่วทันที    ขำก๊าก

ยี๊

แรกกี้พึ่งพารถไปเข้าศูนย์บริการฮอนด้า....  Grin
ไม่มีอะไรเสีย...แต่บังคับให้ หน.ฝ่ายช่าง ช่วยเช็คให้หน่อย...
และต้องเช็คให้เจอว่าอะไรมันเสียมั่ง...
จะได้เคลมซะก่อน รถหมดประกัน...  คิก คิก คิก คิก

....และได้รับบริการเป็นอย่างดีซะด้วย....
แต่โดนบังคับนิโหน่ย....

ให้กินกาแฟ....ไม่งั้นมีโดนยิง...   ตกใจ   อ๋อย

ปล.เรียน หน.ฝ่ายช่าง  มีอะไรไปโทษพี่เข้มนะครับ...
     แกสั่งไว้...มีเพื่อนไว้ใช้.... Grin
พี่พีระหรือเปล่าพี่ตุ้ม วันก่อนผมแซวแกเล่นๆเรื่องน้องๆที่ทำงาน

ไปครั้งหลังสุดโดนเอาคืน พี่พีระเล่นให้น้องพริตตี้ประจำศูนย์เอาของมาให้ ผมเงยหน้าขึ้น ผางเข้าแล้ว โดนนะจังงังแหลงไม่ออกเลยครับ

ตอนนี้เลยไม่หาญไปเยี่ยมพี่พีระเลย  ขำก๊าก  ขำก๊าก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172817 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:35:56 AM »

เช้านี้สวัสดีพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #172818 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:36:02 AM »

พี่พีระหรือเปล่าพี่ตุ้ม วันก่อนผมแซวแกเล่นๆเรื่องน้องๆที่ทำงาน

ไปครั้งหลังสุดโดนเอาคืน พี่พีระเล่นให้น้องพริตตี้ประจำศูนย์เอาของมาให้ ผมเงยหน้าขึ้น ผางเข้าแล้ว โดนนะจังงังแหลงไม่ออกเลยครับ

ตอนนี้ผบ.ไปด้วย เลยไม่หาญไปเยี่ยมพี่พีระเลย  ขำก๊าก  ขำก๊าก

Grin      คิก คิก

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #172819 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:37:12 AM »

ตอนนี้เลยไม่หาญไปเยี่ยมพี่พีระเลย  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ศูนย์ใหนครับลุงชัช พอดีรถแฟนเริ่มมีปัญหาล่ะ รวนหลายอย่าง เด๋วเอาไปซ่อมให้ดีกว่า ถือโอกาสไปเจอพี่พีระด้วยเลย ไม่ได้เจอกันนานแล้ว  ยิ้มีเลศนัย

ปล. ตอนแรกตั้งใจจะปล่อยไว้แบบนั้นแหละ ไม่ต้องซ่อมหลอก เอาเงินค่าซ่อมรถมาเพิ่มวงเงินประกันดีกว่านิ ลุงชัชว่ามั้ย  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #172820 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:43:13 AM »

Grin Grin คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172821 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:43:47 AM »

ศูนย์ใหนครับลุงชัช พอดีรถแฟนเริ่มมีปัญหาล่ะ รวนหลายอย่าง เด๋วเอาไปซ่อมให้ดีกว่า ถือโอกาสไปเจอพี่พีระด้วยเลย ไม่ได้เจอกันนานแล้ว  ยิ้มีเลศนัย

ปล. ตอนแรกตั้งใจจะปล่อยไว้แบบนั้นแหละ ไม่ต้องซ่อมหลอก เอาเงินค่าซ่อมรถมาเพิ่มวงเงินประกันดีกว่านิ ลุงชัชว่ามั้ย  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก บู่

แหลงถึงศูนย์ ฮ้อนด้า เจ้านี้แล้วเยี่ยมครับ บริการประทับใจ กาแควก็หรอย

สั่งเด็กล้างรถให้พิเศษ มีรถให้แลกใช้ ส่งรถให้ถึงโรงแรม ลืมปืนใว้ในรถของศูนย์ ก็ยังเอามาส่งให้ถึงที่

บริการทั้งหมดนี้ แลกด้วยแจ็คฯ 1 ขวดเอง Grin Grin บู่

ปล. คิดถึงพี่พีระจริงๆ ค่อยเข้าไปเจออีกซักคราวหล่าว Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2010, 09:58:18 AM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #172822 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:52:10 AM »

แหลงถึงศูนย์ ฮ้อนด้า เจ้านี้แล้วเยี่ยมครับ บริการประทับใจ กาแควก็หรอย

สั่งเด็กล้างรถให้พิเศษ มีรถให้แลกใช้ ส่งรถให้ถึงโรงแรม ลืมปืนใว้ในรถของศูนย์ ก็ยังเอามาส่งให้ถึงที่

บริการทั้งหมดนี้ แลกด้วยแจ็คฯ 1 ขวดเอง Grin Grin บู่

ปล. คิดถึงพี่ระจริงๆ ค่อยเข้าไปเจออีกซักคราวหล่าว Grin Grin

หนักเล้วเหว้อ......

พี่ใครน้องใคร  ช่วยกันต่ะ ยิ้มีเลศนัย
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #172823 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:52:25 AM »

ปล. ขอเตือน... พารถมาเข้าศูนย์ฯนี้...ห้ามพา ผบ.มาด้วย...
                     ไม่งั้น กาแฟ รสกร่อยทันที... Grin

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #172824 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 09:55:35 AM »

หมื่นสอง......

จะบ้าตาย    หลวงจะรู้หรือเปล่าหนอ ว่าข้าหลวงเอาเงินมาใช้แบบนี้....  ยี๊

รออีก 2-3 เดือน มันก็เหลือ หกพันห้าแล้วนิ    20 ตัว ทุ่นเงินไปเท่าไหร่......

เราแหลง ก็หาว่าเราไม่รู้ระบบราชการ......  เออ ไม่รู้ก็ไม่รู้

แต่ระบบการตลาดของส่วนประกอบคอมพิวเตอร์ ผมว่า ผมพอรู้นา......  แลบลิ้น
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #172825 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 10:03:35 AM »

หมื่นสอง......

จะบ้าตาย    หลวงจะรู้หรือเปล่าหนอ ว่าข้าหลวงเอาเงินมาใช้แบบนี้....  ยี๊

รออีก 2-3 เดือน มันก็เหลือ หกพันห้าแล้วนิ    20 ตัว ทุ่นเงินไปเท่าไหร่......

เราแหลง ก็หาว่าเราไม่รู้ระบบราชการ......  เออ ไม่รู้ก็ไม่รู้

แต่ระบบการตลาดของส่วนประกอบคอมพิวเตอร์ ผมว่า ผมพอรู้นา......  แลบลิ้น

เออ....เห็นน้าฉ็องโพสกระทู้นี้...

เลยขอถามซะเลย... Cheesy

จะสร้าง PC ซักเครื่องน่ะครับ...
แบบ ลื่น ๆ เสถียรดี...ลง อุปกรณ์อื่น ง่าย
ลง Driver ง่าย...

ใช้งานทั่วไป...
เน้นดูหนัง ฟังเพลง..
เกมส์ นิหน่อย แบบเกมส์ตกปลา...Need For Speed ไม่ได้เล่นเกมส์แรง ๆ...
การ์ดจอนอก  ซาวด์การ์ดนอก....

งบไม่รวมจอ   ประมาณหมื่นห้า...ไม่รวมซาวด์การ์ด(จะตามหามือสองมาโมฯเล่น)

ช่วยจัดให้หน่อย...
ให้ MB  กะ CPU รุ่นไหนดีครับ... Grin

เข้าไปหาข้อมูลใน OCZ แล้ว ยังไม่ได้รู้เรื่องไรเลย...  บู่

วันนี้หาเรื่องแต่ใช้เพื่อนวุ๊ย... Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #172826 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 10:09:31 AM »

สวัสดีครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #172827 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 10:09:41 AM »

ปล. จัดมาแบบไม่ต้องเทพมากนะครับน้าฉ็อง...
      เทพมากเกิน เดี๋ยวหัวล้าน.... บู่    คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #172828 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 10:10:20 AM »

สวัสดีครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin    Cheesy

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #172829 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 10:16:24 AM »

มาให้กำลังใจน้าฉ็อง... Grin   

หน้า: 1 ... 11519 11520 11521 [11522] 11523 11524 11525 ... 35779
  พิมพ์