เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:10:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11728 11729 11730 [11731] 11732 11733 11734 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25637283 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #175950 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:32:26 PM »

นายแบบครับน้องตา เผื่อเอาไปใช้ กวาดขยะได้

ไอ๋หย๋า.....หน้าคล้ายลูกม่วงเบาเข้าพรก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175951 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:32:44 PM »

babor, udomkd, Iron, old-M10, Biggaju, NItar, tum610, TD และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เอ๋า ยังโยเหล๋ยเห้อ คิก คิก
คิดถึงอยู่เหมือนกัน จำ M10 รุ่นคลาสสิค ที่พัทลุงได้  Grin

ลุงเคยเจอแล้วเหรอ  ตั้งแต่ผมเล่นเน็ตมา  ผมยังไม่เคยเจอเขาที   บู่
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175952 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:32:56 PM »

babor, Biggaju, udomkd, NItar, Southlander, Sig228-kolok และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนนี้น่าเข้าล็อค....  น้าไข่เติบ ช่วยจันทร์หน่อยต่ะ  Grin

ช่วยเท่าที่ได้นะคับ   ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยคับ  ส่วนฟร็อทผมมีแต่ฟร็อทธรรมดานะคับ
แต่ไงจะทำให้สุดหัวใจ ไส้ติ่ง Grin
ไข่นุ้ยหลบไป ไข่เติบมาแล้ว  คิก คิก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175953 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:33:48 PM »

babor, udomkd, Iron, old-M10, Biggaju, NItar, tum610, TD และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คิดถึงอยู่เหมือนกัน จำ M10 รุ่นคลาสสิค ที่พัทลุงได้  Grin

ลุงเคยเจอแล้วเหรอ  ตั้งแต่ผมเล่นเน็ตมา  ผมยังไม่เคยเจอเขาที   บู่
อ้าวไม่ใช่พรรคพวกกันที่ไปยิงปืนที่พัทลุงด้วยกันเหรอ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175954 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:34:12 PM »

babor, Biggaju, udomkd, NItar, Southlander, Sig228-kolok และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนนี้น่าเข้าล็อค....  น้าไข่เติบ ช่วยจันทร์หน่อยต่ะ  Grin

ช่วยเท่าที่ได้นะคับ   ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยคับ  ส่วนฟร็อทผมมีแต่ฟร็อทธรรมดานะคับ
แต่ไงจะทำให้สุดหัวใจ ไส้ติ่ง Grin

รายละเอียดไม่มีอะไรมากครับน้าไข่เติบ  แค่หาภาพสวย ๆ แล้วใส่ข้อความข้างล่างลงไปในภาพ  หนึ่งภาพ/หนึ่งข้อความ  ออกแบบรูปแบบเองได้เลยครับ และถ้าหากนำสองข้อความมาลงในภาพเดียวจะดียิ่งขึ้นเลยครับ Cheesy

ชุดข้อความที่ 1   งานของครูเป็นงานพิเศษ ผิดแปลกกว่างานอื่นๆ กล่าว  ในแง่หนึ่งที่สำคัญ ก็คือว่า ครูจะหวังผลตอบแทนเป็นยศศักดิ์ ความร่ำรวยหรือประโยชน์ทางวัตถุเป็นที่ตั้งไม่ได้ ผลได้ส่วนสำคัญจะเป็นผลทางใจ... พระบรมราโชวาทของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

ชุดข้อความที่ 2   จงทำงานท่ามกลางความขาดแคลนให้ได้

ใครก็ได้ มีฟอร์นสวย ๆ ช่วยทำข้อความในโฟโต้ช็อปให้หน่อย จะเอาไปเป็นแบ็คกราวน์หน้าเดสทอปที่เครื่องโรงเรียน ทั้งเตือนใจและเป็นกำลังใจทั้งครูและนักเรียน  ข้อความชุดละภาพ  ใส่ภาพแบ็คกราวน์ให้ด้วยก็ดีครับ ไหว้

งานของครูเป็นงานพิเศษ ผิดแปลกกว่างานอื่นๆ กล่าว  ในแง่หนึ่งที่สำคัญ ก็คือว่า ครูจะหวังผลตอบแทนเป็นยศศักดิ์ ความร่ำรวยหรือประโยชน์ทางวัตถุเป็นที่ตั้งไม่ได้ ผลได้ส่วนสำคัญจะเป็นผลทางใจ... พระบรมราโชวาทของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

กับ

จงทำงานท่ามกลางความขาดแคลนให้ได้ 

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175955 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:34:47 PM »

นายแบบครับน้องตา เผื่อเอาไปใช้ กวาดขยะได้

ไอ๋หย๋า.....หน้าคล้ายลูกม่วงเบาเข้าพรก
ขำเกือบพลัดก้าวเอ้  ขำก๊าก  ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175956 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:35:13 PM »

Southlander, Sig228-kolok, Iron และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดี ๆๆ ค่ะ .. ลุง ป้า น้า อา ทุกท่านค่ะ ..  ไหว้ ไหว้
สวัสดีครับผมชัชอยู่หาดใหญ่แถวใกล้สนามบินครับ  Grin

สวัสดีค่ะ .. หนุ้ยชื่อตาอยู่หาดใหญ่แถวบ้านพี่เข้มค่ะ   เยี่ยม
บอกอยู่บ้านพี่เข้ม นิ๊น้อง  Cool
ซ้อเหยียบพี่เข้ม ผมไม่หาญช่วยฮั่น  คิก คิก

หึ หึ  แค่ชำเลืองด้วยหางตา  ลุงเข้มก็ตาลีตาเหลือกแล้วครับพี่  คิก คิก
มาตรฐานน้องไข่ เอามาวัดของพี่ไม่ได้ หรอกครับ ขอบอก

เพราะของพี่หนักกว่านั้นเหล๋ย  คิก คิก
old-M10-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #175957 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:36:05 PM »

Grin ยังอยู่แหละ  เยาะเย้ย
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175958 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:36:59 PM »

เดี๋ยวผมจะนัด ไปเมาที่หัวพานท่าแค สักทีหว๋า เอาหนังไปฉายกัน หนุกนิ๊

ค่าเหล้า ค่าที่นอนพี่น้องไม่ต้องเสีย รับรองมีคนจ่ายแทน อยู่แล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175959 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:38:31 PM »

อ้าวไม่ใช่พรรคพวกกันที่ไปยิงปืนที่พัทลุงด้วยกันเหรอ  Grin

ม้ายช่าย บู่

แต่เท่าที่คุย เสียงว่าเราเคยเจอกันแล้วนะครับ  เลยไล่เรียงกันดู  ก็ได้ความว่าตอนอยู่ ปวช. นั้น อยู่กันคนละโรงเรียน  แต่ทีมงานอยู่ในสายเดียวกัน  ก็เลยได้รู้จักกัน  แต่หลังจากนั้นก็ไม่เคยเจอกันอีกเลย Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175960 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:38:49 PM »

ใครไปมั่งครับ ยกมือ ควีๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #175961 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:39:11 PM »

รายละเอียดไม่มีอะไรมากครับน้าไข่เติบ  แค่หาภาพสวย ๆ แล้วใส่ข้อความข้างล่างลงไปในภาพ  หนึ่งภาพ/หนึ่งข้อความ  ออกแบบรูปแบบเองได้เลยครับ และถ้าหากนำสองข้อความมาลงในภาพเดียวจะดียิ่งขึ้นเลยครับ Cheesy

ชุดข้อความที่ 1   งานของครูเป็นงานพิเศษ ผิดแปลกกว่างานอื่นๆ กล่าว  ในแง่หนึ่งที่สำคัญ ก็คือว่า ครูจะหวังผลตอบแทนเป็นยศศักดิ์ ความร่ำรวยหรือประโยชน์ทางวัตถุเป็นที่ตั้งไม่ได้ ผลได้ส่วนสำคัญจะเป็นผลทางใจ... พระบรมราโชวาทของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

ชุดข้อความที่ 2   จงทำงานท่ามกลางความขาดแคลนให้ได้

ใครก็ได้ มีฟอร์นสวย ๆ ช่วยทำข้อความในโฟโต้ช็อปให้หน่อย จะเอาไปเป็นแบ็คกราวน์หน้าเดสทอปที่เครื่องโรงเรียน ทั้งเตือนใจและเป็นกำลังใจทั้งครูและนักเรียน  ข้อความชุดละภาพ  ใส่ภาพแบ็คกราวน์ให้ด้วยก็ดีครับ ไหว้

งานของครูเป็นงานพิเศษ ผิดแปลกกว่างานอื่นๆ กล่าว  ในแง่หนึ่งที่สำคัญ ก็คือว่า ครูจะหวังผลตอบแทนเป็นยศศักดิ์ ความร่ำรวยหรือประโยชน์ทางวัตถุเป็นที่ตั้งไม่ได้ ผลได้ส่วนสำคัญจะเป็นผลทางใจ... พระบรมราโชวาทของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

กับ

จงทำงานท่ามกลางความขาดแคลนให้ได้ 

รับทราบครับ ไงขอ อีแมวแอดเดรส  หลังบ้านด้วยคับ
เส็จแว้วจะส่งเข้าให้พิจรณาก่อน Wink

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175962 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:39:33 PM »

เดี๋ยวผมจะนัด ไปเมาที่หัวพานท่าแค สักทีหว๋า เอาหนังไปฉายกัน หนุกนิ๊

ค่าเหล้า ค่าที่นอนพี่น้องไม่ต้องเสีย รับรองมีคนจ่ายแทน อยู่แล้ว

บู่ บู่ บู่

ใครรบลุง ลุงบอกผมต่ะ  เดี๋ยวผมต่อยให้เอง แผล็บ แผล็บ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175963 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:39:58 PM »

อ้าวไม่ใช่พรรคพวกกันที่ไปยิงปืนที่พัทลุงด้วยกันเหรอ  Grin

ม้ายช่าย บู่

แต่เท่าที่คุย เสียงว่าเราเคยเจอกันแล้วนะครับ  เลยไล่เรียงกันดู  ก็ได้ความว่าตอนอยู่ ปวช. นั้น อยู่กันคนละโรงเรียน  แต่ทีมงานอยู่ในสายเดียวกัน  ก็เลยได้รู้จักกัน  แต่หลังจากนั้นก็ไม่เคยเจอกันอีกเลย Grin
เอ๋า ขออภัยเท่ทักคนผิด แต่ยินดีต้อนรับครับ  Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175964 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:41:28 PM »

น้องไข่เบี้ยว ไปใหนแล้ว? ว่าธะรุสักหีด

หน้า: 1 ... 11728 11729 11730 [11731] 11732 11733 11734 ... 35779
  พิมพ์