เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:28:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11793 11794 11795 [11796] 11797 11798 11799 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25617477 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176925 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:04:33 PM »

พี่สาม พาลิงสามตัว ไปดูหนังเรื่อง ครูบ้านนอก หรือยังครับ  ทั้งฮาและมีสาระ  เยี่ยม
ไปแลมาแล้วกันแหละ  Grin

ปลัดไข่บิ๊กทิชเชอร์ หมายถึงของทำใหม่นะครับลุงชัช ไม่ใช่ ที่ ปิยะ ตระกูลราษฎ์  เล่นนะครับ ...  โชคดี  Cool Cool Cool

oh... god  โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176926 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:05:35 PM »

babor, manithatyai, คาชึง, Iron, Sig228-kolok, Southlander และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ  ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176927 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:07:33 PM »

เฮ้อ คนเรา  โดนเอ็ดจากที่บ้าน  แล้วไม่รู้จะระบายที่ไหน  เลยจะกรีดมือกรีดเท้า  Undecided

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=81430.0
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176928 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:09:01 PM »

พี่ชัช เข้าสนามยิงปืนอีกต่อใดครับ
คุยกับป๋าว่าอิเข้าตอโพรกแต่พอดีวันจันทร์นี้เป็นวันเกิดเจ้าเปา แรกวาพาไปซื้อเสื้อที่เซ็นทรัลกับกินซิสเลอร์แล้ว

ตอโพรกต้องพาไปแลหนัง กลับจากแลหนังน่าว่าอิตีเสตีห้าแล้ว ถ้าไปทันก็อิเข้าสนามเพราะป๋าอยู่จนถึงค่ำ

แต่ถ้าไม่ทันก็อาจจะไม่ได้ไป ไขโลกสูน 11 เหม็ดยัง ผมสาว่ายังพอมีซักสิบหวาโลก ถ้าเข้ามาเท่บ้านประมาณตีสิบหวาๆ

อิได้แบ่งให้ไปใช้มั่งหิดหุ้ยกะยังดี แต่ถ้าหลังจากนั้นกะต้องไปส่งลูกเรียนพิเศษแล้วแหละไข่  Grin
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #176929 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:10:13 PM »

พี่สาม พาลิงสามตัว ไปดูหนังเรื่อง ครูบ้านนอก หรือยังครับ  ทั้งฮาและมีสาระ  เยี่ยม

ปลัดไข่บิ๊กทิชเชอร์ หมายถึงของทำใหม่นะครับลุงชัช ไม่ใช่ ที่ ปิยะ ตระกูลราษฎ์  เล่นนะครับ ...  โชคดี  Cool Cool Cool

เอ่อออออ พี่ชัชครับ....ผมว่าข้อความนี้ฟังดูแปลกๆนะครับ บู่......... คิก คิก คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176930 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:10:47 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=81401.0

อันนี้ถ้าลดได้สักหกพัน ก่าม้ายแพง  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #176931 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:11:04 PM »

ไม่ต้องเลยนังขัยนุ้ย ..... ลูกสาวผมเดินไปทำการเคยถูกมอไซค์ขี่แซงแล้วตะปบก้น

แถมยังมายักคิ้วเยาะเย้ยอีก ..... ถามลูกว่าจำทะเบียนมันได้เปล่า ลูกบอกตกใจเลยทำไรไม่ถูก

ผ่านไป 2 ปี ตรูละแค้นมาถึงวันนี้ ถ้าเบาะแสซะหน่อย ....... ตรูไม่ปล่อยไว้หรอก  แค้นฝังใจ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176932 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:13:09 PM »

ปลัดไข่บิ๊กทิชเชอร์ หมายถึงของทำใหม่นะครับลุงชัช ไม่ใช่ ที่ ปิยะ ตระกูลราษฎ์  เล่นนะครับ ...  โชคดี  Cool Cool Cool

เอ่อออออ พี่ชัชครับ....ผมว่าข้อความนี้ฟังดูแปลกๆนะครับ บู่......... คิก คิก คิก คิก
อ้าวนึกว่าไข่เบิ้ลทักคนอื่น ตกลงทักตูเหรอเนี่ย  คิก คิก

ลิงสามตัว ลูกลิงสองตัว ไม่พ่อกะแม่ กะต้องเป็นลิงอีกตัวแหละ  ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176933 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:14:07 PM »

พี่ชัช เข้าสนามยิงปืนอีกต่อใดครับ
คุยกับป๋าว่าอิเข้าตอโพรกแต่พอดีวันจันทร์นี้เป็นวันเกิดเจ้าเปา แรกวาพาไปซื้อเสื้อที่เซ็นทรัลกับกินซิสเลอร์แล้ว

ตอโพรกต้องพาไปแลหนัง กลับจากแลหนังน่าว่าอิตีเสตีห้าแล้ว ถ้าไปทันก็อิเข้าสนามเพราะป๋าอยู่จนถึงค่ำ

แต่ถ้าไม่ทันก็อาจจะไม่ได้ไป ไขโลกสูน 11 เหม็ดยัง ผมสาว่ายังพอมีซักสิบหวาโลก ถ้าเข้ามาเท่บ้านประมาณตีสิบหวาๆ

อิได้แบ่งให้ไปใช้มั่งหิดหุ้ยกะยังดี แต่ถ้าหลังจากนั้นกะต้องไปส่งลูกเรียนพิเศษแล้วแหละไข่  Grin

ขอบคุณในน้ำใจครับพี่ ไหว้

แต่ไม่ต้องครับพี่ สิบแปดหนวยยิงไม่ยิงเล่นไหร๋ที  ยังเพียงพอ เพราะไม่ได้อยู่ต่างประเทศ สิบแปดนัดสิบแปดชีวิต Shocked

พอดีผมอีฝากให้พี่ช่วยดูให้หน่อยว่า สิบเอ็ด กับ เก้า นั้น ลูกจริง และ ลูกซ้อม เข้ามาหรือยังนะครับ พอดีผมติดต่อไอ้เคไม่ได้ และหากกระสุนเข้ามาครบแล้วจะได้ไปซื้อนะครับ  Cheesy
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176934 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:14:41 PM »

ถ้าแพะได้แลปิยะเล่นเรื่องนี้ เรากะรุ่นไม่ห่างกันเท่าไหร่แหละ  ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176935 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:15:09 PM »

ไม่ต้องเลยนังขัยนุ้ย ..... ลูกสาวผมเดินไปทำการเคยถูกมอไซค์ขี่แซงแล้วตะปบก้น

แถมยังมายักคิ้วเยาะเย้ยอีก ..... ถามลูกว่าจำทะเบียนมันได้เปล่า ลูกบอกตกใจเลยทำไรไม่ถูก

ผ่านไป 2 ปี ตรูละแค้นมาถึงวันนี้ ถ้าเบาะแสซะหน่อย ....... ตรูไม่ปล่อยไว้หรอก  แค้นฝังใจ

โห  วันนี้แกด้นจริง ๆ  ตกใจหน้าซีด
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176936 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:16:33 PM »

อิได้แบ่งให้ไปใช้มั่งหิดหุ้ยกะยังดี แต่ถ้าหลังจากนั้นกะต้องไปส่งลูกเรียนพิเศษแล้วแหละไข่  Grin

แต่ไม่ต้องครับพี่ สิบแปดหนวยยิงไม่ยิงเล่นไหร๋ที  ยังเพียงพอ เพราะไม่ได้อยู่ต่างประเทศ สิบแปดนัดสิบแปดชีวิต Shocked

พอดีผมอีฝากให้พี่ช่วยดูให้หน่อยว่า สิบเอ็ด กับ เก้า นั้น ลูกจริง และ ลูกซ้อม เข้ามาหรือยังนะครับ พอดีผมติดต่อไอ้เคไม่ได้ และหากกระสุนเข้ามาครบแล้วจะได้ไปซื้อนะครับ  Cheesy
งั้นตอโพรกค่อยโทรถามป๋าฮิมให้นะไข่ ฝากเบอร์เด็กเชียร์เบียร์ เอ้ย เบอร์ไข่มาที่หลังไมค์ด้วยนะ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176937 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:16:48 PM »

พี่สาม พาลิงสามตัว ไปดูหนังเรื่อง ครูบ้านนอก หรือยังครับ  ทั้งฮาและมีสาระ  เยี่ยม
ไปแลมาแล้วกันแหละ  Grin

อ้าวนึกว่าไข่เบิ้ลทักคนอื่น ตกลงทักตูเหรอเนี่ย  คิก คิก

ลิงสามตัว ลูกลิงสองตัว ไม่พ่อกะแม่ กะต้องเป็นลิงอีกตัวแหละ  ขำก๊าก

ผมทักหลวงปื๊ดนะพี่ชัช บู่

แต่เห็นลุงเข้ามาตอบว่าแลแล้ว  ลุงแพะเลยถามต่อน่ะ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176938 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:17:22 PM »

อิได้แบ่งให้ไปใช้มั่งหิดหุ้ยกะยังดี แต่ถ้าหลังจากนั้นกะต้องไปส่งลูกเรียนพิเศษแล้วแหละไข่  Grin

แต่ไม่ต้องครับพี่ สิบแปดหนวยยิงไม่ยิงเล่นไหร๋ที  ยังเพียงพอ เพราะไม่ได้อยู่ต่างประเทศ สิบแปดนัดสิบแปดชีวิต Shocked

พอดีผมอีฝากให้พี่ช่วยดูให้หน่อยว่า สิบเอ็ด กับ เก้า นั้น ลูกจริง และ ลูกซ้อม เข้ามาหรือยังนะครับ พอดีผมติดต่อไอ้เคไม่ได้ และหากกระสุนเข้ามาครบแล้วจะได้ไปซื้อนะครับ  Cheesy
งั้นตอโพรกค่อยโทรถามป๋าฮิมให้นะไข่ ฝากเบอร์เด็กเชียร์เบียร์ เอ้ย เบอร์ไข่มาที่หลังไมค์ด้วยนะ  Grin

อย่าเที่ยวเมมไว้แหละ เบอร์โหม๋ยังเดือยหั้น  ยี๊
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #176939 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 09:17:29 PM »

โห  วันนี้แกด้นจริง ๆ  ตกใจหน้าซีด

ไม่ต้องทำหน้าซีดร๊อก ... ส่งเตินแหละไปกรีดเอ็นมือเอ็นตีนมัน

หน้า: 1 ... 11793 11794 11795 [11796] 11797 11798 11799 ... 35779
  พิมพ์