เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:25:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11820 11821 11822 [11823] 11824 11825 11826 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25612088 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177330 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:45:07 PM »

พี่เข้ม..ตกลงเงินผมโอนเข้ารึป่าว  ถ้าไม่เข้าจะได้ติดต่อ bank  แต่เห็นมันหักค่าธรรมเนียมผมไปแล้ว  อ๋อย อ๋อย อ๋อย
พี่เอาเข้าเมื่อไหร่ครับ หากหลังวันที่22 ระบบยังไม่รับเข้าครับ
 อัพเดตล่าสุด มันแจ้งให้แค่นี้ครับ สงสัย ธนาคาร เอาเบี้ยพี่เล็กไปหมุนก่อน

ปล. ดูเบอร์บัญชี ไม่ผิด น๊ะครับพี่ กดผิดตัวเดียว ไปอื่นเลยน๊ะ หรือว่า เบอร์นี้ใกล้เคียงกับเบอร์ของเด็กๆ หรือเปล่า อาจเคยชิน กดปลายทางผลาด ลองตรวจสอบดู น๊ะครับ

ด้วยความเป็นห่วง

โห  นึกออกแล้ว  วันศุกร์ สงสัยเจ้าของบัญชี อีมาทวงเบี้ยค่าแก้วตรูแน่ ๆ  ตกใจหน้าซีด
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #177331 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:46:54 PM »

โหล ๆ....ไม่ทราบใครมีประสบกาม เอ๊ย!ประสบการณ์ เรื่องการเขม้า(เลี้ยงม้า)บ้างครับ Grin

ลองถามคนขับสิบล้อดู น่าจะได้ข้อมูล

หาดใหญ่ก็มีนะครับ หน้าโรงพยาบาลกรุงเทพ แต่ม้าที่นี่ทำไมมันเตี้ยๆหว่า น่าจะมีแต่ลูกม้ามั้ง ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177332 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:47:36 PM »

เสี่ยวิลสัน  ผ่านมาปร้านี้ต่อใดหล่าว  ไหนว่าอีพาแม็กกับประกับมายิกแจก  Grin
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #177333 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:50:52 PM »

ป๋าฮิมก๊าบ เช็ค pm ด้วยก๊าบ  Grin

ยังอยู่นอกบ้าน ไม่มีกระกาษที่จะเช็ดครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2010, 08:03:11 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177334 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:51:33 PM »

ป๋าฮิมก๊าบ เช็ค pm ด้วยก๊าบ  Grin

ยังอยู่นอกบ้าง ไม่มีกระกาษที่จะเช็ดครับ ไหว้

บู่ บู่ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177335 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:57:38 PM »

ถามป๋าฮิมว่ายังกระสุนแบ่งใช้บ้างไหม  แกบอกมาเป็นชุดเลย  แล้วตรูจะหาปืนที่ไหนยิงล่ะเนี่ย  ลืมไปว่าถามกับคลังแสง หัวเราะร่าน้ำตาริน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #177336 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:57:46 PM »

ยาดองลุงเข้ม เติมหนสอง   ยังไม่ศอกลงไปที

นัยว่า เครื่องยายังไม่ออก อะไรเทือกนั้นแหละ

เพราะฉะนั้น  ลุงเข้มเห้อ โหลยาดอง ยังไม่ได้คืนก่อนเด้อ   คิก คิก
รายงานผลด้วย ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #177337 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:58:11 PM »

เสี่ยวิลสัน  ผ่านมาปร้านี้ต่อใดหล่าว  ไหนว่าอีพาแม็กกับประกับมายิกแจก  Grin

บู่ บู่......ขับรถมาเอาเองมั่งต่ะ ขำก๊าก

โหล ๆ....ไม่ทราบใครมีประสบกาม เอ๊ย!ประสบการณ์ เรื่องการเขม้า(เลี้ยงม้า)บ้างครับ Grin

ลองถามคนขับสิบล้อดู น่าจะได้ข้อมูล

หาดใหญ่ก็มีนะครับ หน้าโรงพยาบาลกรุงเทพ แต่ม้าที่นี่ทำไมมันเตี้ยๆหว่า น่าจะมีแต่ลูกม้ามั้ง ไหว้

ขอบคุณครับป๋า.....ผ่านไปทางนั้นเดี๋ยวค่อยแวะดูครับ Grin

ใกล้แล้ว

สภาพก่อน

หน้าร้านครับ

บรรยากาศภายในร้านครับ

มีเก้าอี้สำหรับลูกค้า ๒ ตัวครับ

โต๊ะเก็บเงินครับ

อีกมุม

เจ้าของร้านครับ

ราบรื่น ก้าวหน้า เฮงๆ รวยๆ ครับน้าสิงห์ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2010, 08:00:24 PM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177338 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:59:30 PM »

เสี่ยวิลสัน  ผ่านมาปร้านี้ต่อใดหล่าว  ไหนว่าอีพาแม็กกับประกับมายิกแจก  Grin

บู่ บู่......ขับรถมาเอาเองมั่งต่ะ ขำก๊าก

วันก่อนไซร๋ไม่พาติดมากัน  เห็นบอกให้เราพาสิบเบ็ดออกไปด้วย  บู่   เวลาเมา ๆ หักคอหรอยนักแรง คิก คิก

ช่วงนี้งดไปไหนมาไหน รอให้เสร็จสิ้นภารกิจบางอย่างก่อน Smiley
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #177339 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 08:05:21 PM »

ยาดองลุงเข้ม เติมหนสอง   ยังไม่ศอกลงไปที

นัยว่า เครื่องยายังไม่ออก อะไรเทือกนั้นแหละ

เพราะฉะนั้น  ลุงเข้มเห้อ โหลยาดอง ยังไม่ได้คืนก่อนเด้อ   คิก คิก

แหลงเรื่องยาดองหล่าว......เพิ่งได้ซดมากะเดี๋ยวนิ เม่าเหล็ก เสียงเจ้ามันว่า ลองชิมแลแล้วแค่นได้เหมือนกันนิ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #177340 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 08:07:01 PM »

ขอบคุณครับป๋า.....ผ่านไปทางนั้นเดี๋ยวค่อยแวะดูครับ Grin

ใกล้แล้ว

สภาพก่อน

หน้าร้านครับ

บรรยากาศภายในร้านครับ

มีเก้าอี้สำหรับลูกค้า ๒ ตัวครับ

โต๊ะเก็บเงินครับ

อีกมุม

เจ้าของร้านครับ

ราบรื่น ก้าวหน้า เฮงๆ รวยๆ ครับน้าสิงห์ Grin Grin Grin

แต่บอกก่อนนะโจ้ ว่าต้องเอากล้องส่องเป้าระย 200 เมตร มาส่องดูเองนะครับ ที่นี่เจ้าของหวงมาก เพระส่วนมากเป็นตัวเมีย ผมเองต้องขึ้นไปโรงพยาบาลชั้น 6 แล้วใช้กล้องส่องดู  เอา ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177341 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 08:08:14 PM »

แหลงเรื่องยาดองหล่าว......เพิ่งได้ซดมากะเดี๋ยวนิ เม่าเหล็ก เสียงเจ้ามันว่า ลองชิมแลแล้วแค่นได้เหมือนกันนิ Grin

คันวาร.....
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #177342 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 08:12:14 PM »

ถามน้าๆหีตคร้าบ  จ่ายค่าป.4 มันมีบิลให้กันม่ายคร้าบ

ไปถามแต่เดียวให้จ่าย 500 ถามว่ามีบิลม่ายก่าว่าไม่มีแล้วบอกอาทิตย์หน้าโน้นมาเอาป.4ใหม่

ไม่มีบิลครับ

บิลก็ ใบ ป.4 นั้นแหละ  เบ่อต้นขั้วมันกะยังเบ่อะ

ปร้านั่นม้ายังมั่งม้าย บู่

เดียวกะได้ม้าที่ขายตามปั๊มแหละ อิ อิ อิ เอากี่ขาดี

ถ้าชอบม้าน่าลองติดต่อคอกม้าที่เลี้ยงเพื่อแข่งแถวๆภาคกลางแลตัวเติบดี
เอาตัวที่แพ้แล้วหรือที่เขาไม่เอาไปแข่งงั้นได้ไม่แพงแรง
 ถ้าม้าตัวเมียมัน เลี้ยงง่าย เชื่องเขไม่ยาก
ถ้าตัวผู้ แรงมาก ควบหรอย วิ่งทน แต่เวลามันบ้าเหมียเอาไม่อยู่มันแล่นข้ามทุ่งไปหาตัวเมียดึงกะไม่อยู่
เหนื่อยเวลาไปตามหลบ

อิอิ....จำไม่ได้แล้วไม่รู้ใครเคยเล่า เขๆ มันวิ่งเข้าใต้ถุนเริน เกือบตาย คิก คิก

เคี๊ยกๆ อันนี้เรื่องจริงมีวัยรุ่นแถวบ้านผมตอนที่พ่อยังเลี้ยงม้ามันอยากหัดขี่มากจนทนไม่ได้มาขอขี่ม้าพ่อผมพ่อก็ให้ขี่
แต่ว่าม้าตัวเมียเขาเอาไว้ขนข้าวในนาไม่ได้เอาไว้ขี่ ม้ามันวิ่งเข้าใต้ถุนเรินคนขี่ก็รูดซิครับรูดลงทางตูดม้านั่นแหละ
อิ อิ เพื่อนขบไม่เลิกเลยว่ามัน ปี้ม้า อยู่ดีไม่ว่าดี อิ อิ อิ

เหตุผลประกอบโครงการ

ข้อ.1 เสี่ยโจ้ยังไม่มีเมียเป็นตัวเป็นตน

ข้อ.2 บางครั้งต้องไปอยู่ในสวนซึ่งเป็นที่เปลี่ยว

ข้อ.3 พวกเราคิดว่าเสี่ยโจ้จะซื้อม้าตัวผู้หรือตัวเมีย Grin

โครงการนี้ว่าได้เลิก
เลิกกับโหม๋จ้องขบนี่แหละ

Grin Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #177343 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 08:14:45 PM »

ขาร็อคเอาซีแซดเจ็ดห้าคอมแพ็คมาวางไว้กับน้าบ่าว  ชาดใหม่ได้แรงอก เห็นว่ายิงไม่ถึงห้าสิบนัดที  ได้ของเล่นพลาง ๆ หล่าวตรู Grin

แล้วของน้าบ่าวนุ๊ แล้วเกี่ยวไหรกับเติ้นหล่าวอ่ะ......สักหิดสักหุ้ยกะให้ได้มอดนิ๊นะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #177344 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 08:15:45 PM »

แต่บอกก่อนนะโจ้ ว่าต้องเอากล้องส่องเป้าระย 200 เมตร มาส่องดูเองนะครับ ที่นี่เจ้าของหวงมาก เพระส่วนมากเป็นตัวเมีย ผมเองต้องขึ้นไปโรงพยาบาลชั้น 6 แล้วใช้กล้องส่องดู  เอา ไหว้

ตกใจ ตกใจ......งั้นผ่านก่อนก่ะได้ครับป๋า คิก คิก

คันวาร.....

บ๊ะ !.....เอาไหร๋เกาให้มานดีว้าาาา บู่ บู่

หน้า: 1 ... 11820 11821 11822 [11823] 11824 11825 11826 ... 35779
  พิมพ์