เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:25:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11898 11899 11900 [11901] 11902 11903 11904 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25588056 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #178500 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 12:40:32 PM »

เอารถดีแม็กไปเช็คห้าเหมินโล 0 โทรมาบอกว่าเสร็จแล้วออกตอเดียวไปเอารถหวา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #178501 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 12:49:42 PM »

อ้อออออออออออ.....ลืม.....แล้วถ้าไปละแวกนั้น มีที่อื่นที่น่าเที่ยวกว่านี้อีกเหลยม้ายครับ หรือพี่น้องพอมีที่จะแนะนำนอกจากสองช้อยนี้อีกหรือป่าว เน้นพักผ่อนครับ เอาแบบไปนั่งกินบรรยากาศ สบายๆ มีกิจกรรมให้ผ่อนคลายนิดหน่อย พร้อมที่กิน ที่นอน รวมถึงที่ปี้..เอ้ยที่ขี้ ที่เยี่ยวแบบไม่ต้องดิ้นรนด้วยนะครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
  ต้องบอกว่าบรรยากาศดีทั้ง 2 ที่ ไปนอนที่ละ คืน 2 คืน เขาสกก็มีอุทยานให้เที่ยวที่เขื่อนก่าล่องเรือเล่นน้ำ

ที่พักเขาสกเป็นธรรมชาติมีเพื่อนที่ทำรีสอร์ทที่เขาสก มีบ้านที่อยู่บนต้นไม้กัน Grin
 Grin Grin

ลองหารูปกับกูเกิ้ลแลได้เลยสวยๆทั้งเพ่คร้าบน้าชายเจษฎ์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2010, 12:51:39 PM โดย คุณพ่อตัวดี » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #178502 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 12:52:49 PM »

ชายเจษฎ์ คืนละที่เลยครับ
ส่วนคื่นละ...เท่าไหร่ ก็ตามสมควรและพละกำลังครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #178503 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 12:55:42 PM »

ชายเจษฎ์ คืนละที่เลยครับ
ส่วนคื่นละ...เท่าไหร่ ก็ตามสมควรและพละกำลังครับ
ตกใจ ตกใจ

คิก คิก คิก คิก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #178504 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:02:27 PM »

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 58 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้ ...โชคดี  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178505 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:12:50 PM »

Grin ขอบคุณครับพี่น้อง ใหนๆก็ใหนๆแล้วพี่น้อง ช่วยเปรียบมวยให้หน่อยต่ะ ถ้าว่าอีไปอยู่ติดที่เลยซัก 2 คืน อันใหนน่าบายกว่าทั้งที่กิน ที่นอน หรือว่าอีนอนที่ละคืนดี เห็นกันพรือมั่งครับ ทริปนี้วางโปรแกรมไว้ช่วงหลังสงกรานต์ซักอาทิตย์ครับ ช่วยๆกันออกความเห็นหน่อย เพราะผมมั่นใจว่า ใช่ผมคนเดียวนิที่รอคำตอบ  คิก คิก

ปล. ของผมเริ่มต้นจากหนามบินสุราษฯ ครับ แต่ถ้าเริ่มจากหนามบินหาดใหญ่ ไปแวะมื้อเที่ยงที่เรินน้องสี่ก็ไม่เลวนิ แต่ใช้เวลาเดินทางจากพัดลุงกี่ ชม. อ่ะ  Huh ยิ้มีเลศนัย
อ้อออออออออออ.....ลืม.....แล้วถ้าไปละแวกนั้น มีที่อื่นที่น่าเที่ยวกว่านี้อีกเหลยม้ายครับ หรือพี่น้องพอมีที่จะแนะนำนอกจากสองช้อยนี้อีกหรือป่าว เน้นพักผ่อนครับ เอาแบบไปนั่งกินบรรยากาศ สบายๆ มีกิจกรรมให้ผ่อนคลายนิดหน่อย พร้อมที่กิน ที่นอน รวมถึงที่ปี้..เอ้ยที่ขี้ ที่เยี่ยวแบบไม่ต้องดิ้นรนด้วยนะครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

ทำไรทำเถิดอย่าเปิดผ้า ทำไรไม่ว่าผ้าอย่าเปิด....

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #178506 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:19:36 PM »

Grin ขอบคุณครับพี่น้อง ใหนๆก็ใหนๆแล้วพี่น้อง ช่วยเปรียบมวยให้หน่อยต่ะ ถ้าว่าอีไปอยู่ติดที่เลยซัก 2 คืน อันใหนน่าบายกว่าทั้งที่กิน ที่นอน หรือว่าอีนอนที่ละคืนดี เห็นกันพรือมั่งครับ ทริปนี้วางโปรแกรมไว้ช่วงหลังสงกรานต์ซักอาทิตย์ครับ ช่วยๆกันออกความเห็นหน่อย เพราะผมมั่นใจว่า ใช่ผมคนเดียวนิที่รอคำตอบ  คิก คิก

ปล. ของผมเริ่มต้นจากหนามบินสุราษฯ ครับ แต่ถ้าเริ่มจากหนามบินหาดใหญ่ ไปแวะมื้อเที่ยงที่เรินน้องสี่ก็ไม่เลวนิ แต่ใช้เวลาเดินทางจากพัดลุงกี่ ชม. อ่ะ  Huh ยิ้มีเลศนัย

ทำไรทำเถิดอย่าเปิดผ้า ทำไรไม่ว่าผ้าอย่าเปิด....

เพื่อนไม่ใช่ปลากัดทีเร๊าะ  เอาแต่นั่งมองตากันอย่างเดียว  บู่ บู่ บู่

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #178507 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:24:28 PM »

บุญคำ มากันท่าซะและ.. คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178508 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:31:07 PM »

ไหว้      Grin Grin Grin

อ๋อย อ๋อย
ไหรหล่าวลุงตุ้น  Grin

พี่ชัชครับ  เรียนปรึกษานิดหนึ่ง  คือว่า 452 ของผมจะติดเรดด๊อดนะครับ   ปรากฎว่าติดไม่ได้ครับ 

น่าว่าพี่มานิตลืมหยอดกาวนะครับก็เลยติดไม่ได้ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178509 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:34:29 PM »

Grin ขอบคุณครับพี่น้อง ใหนๆก็ใหนๆแล้วพี่น้อง ช่วยเปรียบมวยให้หน่อยต่ะ ถ้าว่าอีไปอยู่ติดที่เลยซัก 2 คืน อันใหนน่าบายกว่าทั้งที่กิน ที่นอน หรือว่าอีนอนที่ละคืนดี เห็นกันพรือมั่งครับ ทริปนี้วางโปรแกรมไว้ช่วงหลังสงกรานต์ซักอาทิตย์ครับ ช่วยๆกันออกความเห็นหน่อย เพราะผมมั่นใจว่า ใช่ผมคนเดียวนิที่รอคำตอบ  คิก คิก

ปล. ของผมเริ่มต้นจากหนามบินสุราษฯ ครับ แต่ถ้าเริ่มจากหนามบินหาดใหญ่ ไปแวะมื้อเที่ยงที่เรินน้องสี่ก็ไม่เลวนิ แต่ใช้เวลาเดินทางจากพัดลุงกี่ ชม. อ่ะ  Huh ยิ้มีเลศนัย

กินอาหารไม่เป็นเวลาเดี๋ยวเป็นโรคกระเพาะ กินเที่ยงที่หาดใหญ่เสียเลยดีกว่าพี่รอง  บู่
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #178510 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:45:34 PM »

Grin ขอบคุณครับพี่น้อง ใหนๆก็ใหนๆแล้วพี่น้อง ช่วยเปรียบมวยให้หน่อยต่ะ ถ้าว่าอีไปอยู่ติดที่เลยซัก 2 คืน อันใหนน่าบายกว่าทั้งที่กิน ที่นอน หรือว่าอีนอนที่ละคืนดี เห็นกันพรือมั่งครับ ทริปนี้วางโปรแกรมไว้ช่วงหลังสงกรานต์ซักอาทิตย์ครับ ช่วยๆกันออกความเห็นหน่อย เพราะผมมั่นใจว่า ใช่ผมคนเดียวนิที่รอคำตอบ  คิก คิก

ปล. ของผมเริ่มต้นจากหนามบินสุราษฯ ครับ แต่ถ้าเริ่มจากหนามบินหาดใหญ่ ไปแวะมื้อเที่ยงที่เรินน้องสี่ก็ไม่เลวนิ แต่ใช้เวลาเดินทางจากพัดลุงกี่ ชม. อ่ะ  Huh ยิ้มีเลศนัย

กินอาหารไม่เป็นเวลาเดี๋ยวเป็นโรคกระเพาะ กินเที่ยงที่หาดใหญ่เสียเลยดีกว่าพี่รอง  บู่

แวะกินข้าวราดแกง อ.พระแสงหม้าย.... คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #178511 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 02:12:06 PM »

แน่นอนครับน้องสาม งานนี้ไปด้วยความบริสุทธิ์ใจครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178512 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 02:26:10 PM »

ไหว้      Grin Grin Grin

อ๋อย อ๋อย
ไหรหล่าวลุงตุ้น  Grin

พี่ชัชครับ  เรียนปรึกษานิดหนึ่ง  คือว่า 452 ของผมจะติดเรดด๊อดนะครับ   ปรากฎว่าติดไม่ได้ครับ 
อยู่สนามหรือเปล่าพี่ เผื่อเข้าไปแล้วขอคำแนะนำเรื่องยิงปืนสั้นมั่ง

ขากล้องตรงกันมั๊ยครับ ถ้าไม่ตรงกันสงสัยต้องโมเอา  Grin
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #178513 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 02:32:01 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง วันนี้ PATTANI BIG CLEANING DAY ..

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #178514 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 02:33:53 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง วันนี้ PATTANI BIG CLEANING DAY ..

สวัสดีครับพี่

เอาให้เกลี้ยงเกลาเลยนะครับ

หน้า: 1 ... 11898 11899 11900 [11901] 11902 11903 11904 ... 35779
  พิมพ์