เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:29:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12011 12012 12013 [12014] 12015 12016 12017 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25589229 ครั้ง)
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #180195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 08:59:51 PM »

เอาเปรียบผู้บริโภค แจ้งที่ไหนครับ ธี โอ ธี แล้วน้องไม่บอกว่าเบี้ยม่ายพอ  หรือขอค่าบริการเพิ่มได้ดั่งใจ จัดให้ ไม่ใช่ทำพันนี้ บู่ บู่

สงสัยน้าเชาว์หวิปได้ที่แล้วจริงเหวอ
ขอโทษครับพี่ดุลย์ วันนี้ผมนั่งเฝ้าอยู่ทั้งวันแล้ว เข้าเน็ตไม่ได้เลย พอแรกเดี่ยวแกล้งโทรแล คนรับสายบอกให้ผมปรับโน่นเข้าไปตรงนี้ ผมยกเบียร์ ซดไม่ทันซักอึกเน็ตเข้าได้เฉยเลย บู่ บู่

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #180196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:01:44 PM »

NItar, tum610, Sig228-kolok, Southlander และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดีค่ะ ...

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #180197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:04:25 PM »

NItar, tum610, Sig228-kolok, Southlander และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

นอกสายตา หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #180198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:06:22 PM »

มีภาพสวย มาฝาก จากงานโคมไฟน้ำแข็งหาดใหญ่ค่ะ .. ไปร่วมพิธีเปิดเมื่อ วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ...  น้ำลายหก

---
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #180199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:07:11 PM »

ไหว้ ไหว้

สวัสดีจ้า....  จูบบบบ

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #180200 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:07:57 PM »

วันนี้ไปที่ tot บอกมันว่า NET HI SPEED เรา bit หนังมันวิ่งแค่ 10 k กว่าๆ  บอกกะเจ้าหน้าที่ว่า  ได้ข่าว block เวป bit  เอาไว้เหรอ
มันบอกว่า..เปล่า  ถ้าอย่างนั้นเราบอกว่าอียกเลิก  มันก็ขอเบอร์โทรแล้วมันจะดูให้  พอกลับมาบ้าน NET วิ่ง 2 max กว่า Huh Huh Huh
TT&T พอเปลี่ยนเป็น 3BB ก็ห่วยมากครับพี่  เพิ่งเทคโอเวอร์ไปแค่สองสามเดือน เน็ทเสียแบบยาวๆไป 3-4 รอบแล้วครับ

ตอนเป็นTT&T ใช้มาสามปี เน็ทล่มนับครั้งได้ เฉลี่ยปีละครั้ง  นี้สามเดือนล่อเข้าไป 4 รอบ ครั้งละหลายชั่วโมง

ผมเลยโทรไปด่าซะเสียหายไปเลย สงสารคนรับโทรศัพท์แต่ต้องด่าเพื่อให้ปรับปรุงกันบ้าง ไม่ใช่ผลักภาระให้ผู้บริโภคต้องทนบริการแย่ๆครับ

แถวบ้านผมการไฟฟ้า พอฝนเริ่มตั้งเค้าดับและ ลมพัดก้าดับ แดดร้อนๆก้ายังดับ....

พอโทรไปแจ้ง....กว่าจะมาเป็นวันๆ...พอโทรไปอีกมรันยกหูโทรฯออกเลย..

ผมก้าโทรไปบอกว่าถ้าขี้เกียจก้าลาออกไปต่ะ มีคนตกงานเยอะแยะที่เขาอยากทำตรงนี้... บู่
พวกนี้ เปลี่ยนเจ้าไม่ได้ ซ๊ะด้วย หุๆ

ทำได้ คือกระหน่ำเข้าไป

ถามก่อน ว่ากำลังคุยกับใคร จดจำใว้ มีอะไร ก็รายงานส๔ูงๆขึ้นไป หากมีโอกาศ

ยังมีพวกไดโนฯอีกเยอะ ที่เข้าใจตัวเองว่า ตะรู ยิ่งใหญ่
ผมเพิ่งแทรกเข้ามาได้ครับ นั่งเฝ้าอยู่ครึ่งวันแล้ว ธี โอ ธี มันทำแสบ แรกเดี่ยวโมโหสุดฯแล้วพอโทรไปแจ้งว่าเน็ตเน่าร่าวนิ ว่าให้เราเข้าไปแก้ไขตรงนู่ตรงนี้เราไม่ทันทำไหร เน็ตเข้าได้เฉย ระบบการเอาเปรียบเป็นแบบนี้นี่เอง ถ้าไม่โทร ก็เฉย เอาเปรียบกันชัดฯ บ้านกะอยู่แค่ศูนย์เขต 8 โมโห..ิบหายเลย บู่ บู่ บู่
ของผม สมัยติดใหม่ๆ เป็นบ่อยครับ ดูไปมา สายเข้าบ้าน มันเก่า เอาเปลี่ยนสายใหม่ มาหลังๆนี้ ไม่ค่อยเจอปัญหา นอกจากว่า บางเวลา มันก็อืดๆบ้าง ใช้ ที สองที

ใหม่ รบกันมาแล้วเหมือนกัน เพราะดับๆติดๆ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #180201 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:08:49 PM »

NItar, tum610,ช.ลิ้วเฮียง, Sig228-kolok, Southlander และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

นอกสายตา หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้

ข้าน้อยสมควร ตาลายยยย .....

---
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #180202 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:09:33 PM »

วันนี้ไปที่ tot บอกมันว่า NET HI SPEED เรา bit หนังมันวิ่งแค่ 10 k กว่าๆ  บอกกะเจ้าหน้าที่ว่า  ได้ข่าว block เวป bit  เอาไว้เหรอ
มันบอกว่า..เปล่า  ถ้าอย่างนั้นเราบอกว่าอียกเลิก  มันก็ขอเบอร์โทรแล้วมันจะดูให้  พอกลับมาบ้าน NET วิ่ง 2 max กว่า Huh Huh Huh
TT&T พอเปลี่ยนเป็น 3BB ก็ห่วยมากครับพี่  เพิ่งเทคโอเวอร์ไปแค่สองสามเดือน เน็ทเสียแบบยาวๆไป 3-4 รอบแล้วครับ

ตอนเป็นTT&T ใช้มาสามปี เน็ทล่มนับครั้งได้ เฉลี่ยปีละครั้ง  นี้สามเดือนล่อเข้าไป 4 รอบ ครั้งละหลายชั่วโมง

ผมเลยโทรไปด่าซะเสียหายไปเลย สงสารคนรับโทรศัพท์แต่ต้องด่าเพื่อให้ปรับปรุงกันบ้าง ไม่ใช่ผลักภาระให้ผู้บริโภคต้องทนบริการแย่ๆครับ
วันหน้าขอสายหัวหน้ามันสิ  แล้วก็ด่าไปเลย  แล้วอย่าลืมบอกเขาด้วยหละว่าผมหนะ  เพื่อน..คุณตุ้ม  ที่อยู่การสื่อสาร   คิก คิก คิก คิก
น่าจะบอกว่า รู้จัก "บังเล็ก" หรือเปล่า?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #180203 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:10:33 PM »

ไหว้ ไหว้

มีคนอยากไปงานเบียร์ด้วย แต่หาสปอร์นเซอร์ไม่ได้ที

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #180204 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:16:57 PM »

แถวบ้านผมการไฟฟ้า พอฝนเริ่มตั้งเค้าดับและ ลมพัดก้าดับ แดดร้อนๆก้ายังดับ....

พอโทรไปแจ้ง....กว่าจะมาเป็นวันๆ...พอโทรไปอีกมรันยกหูโทรฯออกเลย..

ผมก้าโทรไปบอกว่าถ้าขี้เกียจก้าลาออกไปต่ะ มีคนตกงานเยอะแยะที่เขาอยากทำตรงนี้... บู่
พวกนี้ เปลี่ยนเจ้าไม่ได้ ซ๊ะด้วย หุๆ

ทำได้ คือกระหน่ำเข้าไป

ถามก่อน ว่ากำลังคุยกับใคร จดจำใว้ มีอะไร ก็รายงานส๔ูงๆขึ้นไป หากมีโอกาศ

ยังมีพวกไดโนฯอีกเยอะ ที่เข้าใจตัวเองว่า ตะรู ยิ่งใหญ่
ผมเพิ่งแทรกเข้ามาได้ครับ นั่งเฝ้าอยู่ครึ่งวันแล้ว ธี โอ ธี มันทำแสบ แรกเดี่ยวโมโหสุดฯแล้วพอโทรไปแจ้งว่าเน็ตเน่าร่าวนิ ว่าให้เราเข้าไปแก้ไขตรงนู่ตรงนี้เราไม่ทันทำไหร เน็ตเข้าได้เฉย ระบบการเอาเปรียบเป็นแบบนี้นี่เอง ถ้าไม่โทร ก็เฉย เอาเปรียบกันชัดฯ บ้านกะอยู่แค่ศูนย์เขต 8 โมโห..ิบหายเลย บู่ บู่ บู่
ของผม สมัยติดใหม่ๆ เป็นบ่อยครับ ดูไปมา สายเข้าบ้าน มันเก่า เอาเปลี่ยนสายใหม่ มาหลังๆนี้ ไม่ค่อยเจอปัญหา นอกจากว่า บางเวลา มันก็อืดๆบ้าง ใช้ ที สองที

ใหม่ รบกันมาแล้วเหมือนกัน เพราะดับๆติดๆ อิๆ
สายก็เปลี่ยนไปแล้วครับ แต่ก็เหมือนเดิม โทรด่าก็ติดไม่ด่าไม่ว่าก็เฉย  เศร้า เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:23:00 PM โดย ช.ลิ้วเฮียง » บันทึกการเข้า

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #180205 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:24:03 PM »

วันหน้าขอสายหัวหน้ามันสิ  แล้วก็ด่าไปเลย  แล้วอย่าลืมบอกเขาด้วยหละว่าผมหนะ  เพื่อน..คุณตุ้ม  ที่อยู่การสื่อสาร   คิก คิก คิก คิก
พี่ตุ้มงานเข้าซิพี่  คิก คิก

3BB ที่โดนด่า เป็นเจ้าหน้าที่ส่วนกลางครับพี่  ขำก๊าก

สิบกว่าปีก่อนผมเคยด่าเจ้าหน้าที่ของซิตี้แบงค์ จนลาออกไปคนนึงแล้วครับ ค่าที่ทวงหนี้ไม่ดูตาม้าตาเรื่อ  ยิ้มีเลศนัย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #180206 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:24:52 PM »

เผาเลยดีไหม๊
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #180207 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:27:37 PM »

ปัญหาเรื่องเน็ตที่ทุกท่านกล่าวมานั้น มีทางออกครับ เพียงแต่เขาจะให้ความร่วมมือหรือไม่เท่านั้นเอง ก็แค่ขอให้ลุงตุ้มหยุดโหลดหนังโป๊ แล้วความเร็วเน็ตของลูกค้าจะวิ่งปรู๊ดปร๊าดดั่งโฆษณาครับ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #180208 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:27:46 PM »

เผาเลยดีไหม๊
ทนายยอนให้ติดคุก พี่เล็กว่าไงดีพี่  คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #180209 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:28:45 PM »

ปัญหาเรื่องเน็ตที่ทุกท่านกล่าวมานั้น มีทางออกครับ เพียงแต่เขาจะให้ความร่วมมือหรือไม่เท่านั้นเอง ก็แค่ขอให้ลุงตุ้มหยุดโหลดหนังโป๊ แล้วความเร็วเน็ตของลูกค้าจะวิ่งปรู๊ดปร๊าดดั่งโฆษณาครับ
รู้จริง  เยี่ยมโดนชก โดนชก โดนชก

หน้า: 1 ... 12011 12012 12013 [12014] 12015 12016 12017 ... 35779
  พิมพ์