เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:30:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12172 12173 12174 [12175] 12176 12177 12178 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25553583 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #182610 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:24:22 AM »

มีแต่หนุมๆทั้งนั้น   Cheesy Cheesy Cheesy   ได้เวลาไปทำงานเเล้วหรือนี่  Tongue Tongue Tongue

คิดเถิงๆๆๆๆ พี่ๆนะค่ะ  ให้วันนี้เป็นวันดีๆอีกหนึ่งวันค่ะ   Grin Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #182611 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:25:38 AM »

เดี๋ยวถ้ายังเบี้ยแล้ว จะโทรชวนลุงปื๊ด ให้ไปช่วยขับมาให้ีิิ  ตอนนี้ฝันอย่างเดียวก่อนเรา Grin

อย่าลืมจัดการคำนวณเรื่องเชื้อเพลิงสำหรับใส่รถด้วย....(อัตราสิ้นเปลือง)   Grin

ยังไง ๆ ก็ยังอยากให้พาเจ้าเตารีดไปเข้าสปาทำสี...
โดยพื้นฐานของเจ้าตัวนี้ไม่มีปัญหาจุกจิกไร.. เบี้ยก็ยังเหลือไว้ทำเอินอีกคะลุย..
ใช้ไปอีกสามสี่ปี...เก็บเบี้ยไปพลาง....แล้วค่อยคิดเปลี่ยนคันใหม่.... Cheesy

หากว่าตอนนี้เบี้ยยังอยู่ลุยแล้ว...ไม่เดือดร้อน...
ลุยไปเลยครับ...ตามที่ใจปรารถนา..

หากอยากจะถอย.... อยากให้ถอยป้ายแดงมากกว่า...
มือสอง หากโชคไม่ดีจริง ๆ ... เวียนหัวตาย...(แต่ส่วนน้อย)
แต่ระดับลอกอลิดบิ๊กทีชเชอร์แล้ว ผ่านสบาย ๆ ....  Grin

ปล.เล่นรถประหลาด ๆ ดูเรื่องซ่อมบำรุงไว้ด้วย...      อะไหล่  ... บางทีมีตังค์แต่หาซื้อไม่ได้....

ว่าตูหรือเปล่าหวา?HuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuh??

หุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขณะนี้ ออนไลท์จากศูนย์ควอต

นั่งแลปลาป๋องอยู่นิ๊ ตราไก่เพ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ใช้ควอต บายใจ ไม่ต้องรอคิวนาน รอรับได้เลย คริๆๆๆ

รถเขาดี แต่ไม่มีคนใช้ คริๆๆๆ

ยังแต่คนโบ่และบ้า เช่นเจ้าของปั้มมันแถวๆพระแสง ไหร๋พรรนั้นแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แม่นแหล่ว... เยี่ยม

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #182612 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:25:54 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

น้าบิ๊กคร้าบเรื่องสาวๆว่าพรือคร้าบ น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin

ออนเอ็มคุยกันได้มั๊ยคับน้าวัฒน์....พอดีช่วงนี้ติดภารกิจหาดใหญ่อีกหลายราตรี

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #182613 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:26:44 AM »

สวัสดีค่ะพี่ตุ้ม Grin  สวัสดีค่ะพี่เอ๋ Grin  สวัสดีค่ะพี่ดุลย์ Grin

Cheesy  สวัสดีจ้าน้อง.....  จูบบบบ จูบบบบ

ทีกับสาวๆแหละก็ตอบใว

ทีกับเราโทรไป ก็ไม่รับ งอน

งั้นทีหลังไม่โทรกลับแระ... แลบลิ้น

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #182614 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:27:16 AM »

น้าบิ๊กคร้าบเรื่องสาวๆว่าพรือคร้าบ น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin

ออนเอ็มคุยกันได้มั๊ยคับน้าวัฒน์....พอดีช่วงนี้ติดภารกิจหาดใหญ่อีกหลายราตรี

บันย๊ะบันยั้งมั่ง น้องบิ๊กเหอ

ปล.หากสับรางไม่ทัน แบ่งพี่มามั่ง กะได้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #182615 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:27:41 AM »

สวัสดีค่ะพี่ตุ้ม Grin  สวัสดีค่ะพี่เอ๋ Grin  สวัสดีค่ะพี่ดุลย์ Grin

กับเราไม่ทัก    

ขอให้ไวท์เทนนิ่งขาดตลาดครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #182616 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:28:35 AM »

Cheesy  สวัสดีจ้าน้อง.....  จูบบบบ จูบบบบ

Cheesy Cheesy Cheesy  อย่าลืมเเวะเวียนไป ช๊อบ Nokia ที่ร้าน เรดาห์เทเลคอมบ้างนะค่ะ   คิก คิก คิก คิก

จ้า.....เรดาห์ฯ คาร์ฟูร์ ใช่ปล่าวครับ...

ค่อยย่องไปจ๊ะเอ๋นะ..... Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #182617 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:29:00 AM »

Grin

บันย๊ะบันยั้งมั่ง น้องบิ๊กเหอ

ปล.หากสับรางไม่ทัน แบ่งพี่มามั่ง กะได้

พี่ๆๆขอมา   น้องที่น่ารักอย่างผมก็ต้อง  จัดให้คับ ยิ้มีเลศนัย

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #182618 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:30:30 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   สัวดีค่ะพี่จงงงงงงงง   คิก คิก คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #182619 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:30:51 AM »

มาเช็ค 1000กิโลครับ รอรับอยู่ น้องเขาบอก รอครึ่งชั่วโมงครับพี่ ให้นั่งแลสาวๆไปพลาง อิๆ

มันช่างเลือกมาทั้งนั้น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #182620 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:31:52 AM »

ท่านหนอง หัวล้าน เมื่อไหร่แล้ว?

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #182621 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:33:58 AM »

พี่ยัง

ไม่ออกเดินทางทีหรือครับ ไปขี่ม้าที่ลำปาง

ขอบคุณครับ

เดียวก่อนตะ คร่าวเดียวเก็บของไม่เสร็จที

แขบเข้าต๊ะครับ

ไปช้าเดี๋ยวเพือนฉุบแหม็ดครับ ลำปาง บางทีบางคนพาหล๊บบ้านกันหล๊าว

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #182622 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:35:13 AM »

Grin

น้าบิ๊กคร้าบวินโดว์ของผมไว้ทำงานอย่างเดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ออนเอ็มไม่ได้ก่าว่ามันไม่มีคร้าบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้าบิ๊กคร้าบถ้าให้เอาสาวๆมาฝากไว้ที่หาดใหญ่แล้วจะมีคนมารับต่อแต่ว่าช่วง วันที่ 20 มีนา น้าบิ๊กว่าพันพรือบ้างคร้าบ ไหว้

Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #182623 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:35:58 AM »

เดี๋ยวถ้ายังเบี้ยแล้ว จะโทรชวนลุงปื๊ด ให้ไปช่วยขับมาให้ีิิ  ตอนนี้ฝันอย่างเดียวก่อนเรา Grin

อย่าลืมจัดการคำนวณเรื่องเชื้อเพลิงสำหรับใส่รถด้วย....(อัตราสิ้นเปลือง)   Grin

ยังไง ๆ ก็ยังอยากให้พาเจ้าเตารีดไปเข้าสปาทำสี...
โดยพื้นฐานของเจ้าตัวนี้ไม่มีปัญหาจุกจิกไร.. เบี้ยก็ยังเหลือไว้ทำเอินอีกคะลุย..
ใช้ไปอีกสามสี่ปี...เก็บเบี้ยไปพลาง....แล้วค่อยคิดเปลี่ยนคันใหม่.... Cheesy

หากว่าตอนนี้เบี้ยยังอยู่ลุยแล้ว...ไม่เดือดร้อน...
ลุยไปเลยครับ...ตามที่ใจปรารถนา..

หากอยากจะถอย.... อยากให้ถอยป้ายแดงมากกว่า...
มือสอง หากโชคไม่ดีจริง ๆ ... เวียนหัวตาย...(แต่ส่วนน้อย)
แต่ระดับลอกอลิดบิ๊กทีชเชอร์แล้ว ผ่านสบาย ๆ ....  Grin

ปล.เล่นรถประหลาด ๆ ดูเรื่องซ่อมบำรุงไว้ด้วย...      อะไหล่  ... บางทีมีตังค์แต่หาซื้อไม่ได้....

ว่าตูหรือเปล่าหวา?HuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuh??

หุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขณะนี้ ออนไลท์จากศูนย์ควอต

นั่งแลปลาป๋องอยู่นิ๊ ตราไก่เพ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ใช้ควอต บายใจ ไม่ต้องรอคิวนาน รอรับได้เลย คริๆๆๆ

รถเขาดี แต่ไม่มีคนใช้ คริๆๆๆ

ยังแต่คนโบ่และบ้า เช่นเจ้าของปั้มมันแถวๆพระแสง ไหร๋พรรนั้นแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แม่นแหล่ว... เยี่ยม

เซลล์ที่ขายได้...
วันนั้น คงปิดโชว์รูม แก้บน...จัดเลี้ยงกันใหญ่โต....

เพื่อนผมคนนึงกัน....ขายฟอร์ดไป....เพราะเปลืองน้ำมัน...
                             และรออะไหล่ไม่ไหว(หกเดือน/ซ่อมศูนย์)...ขายทิ้ง....

แล้วมันก็กลับมาถอยฟอร์ดป้ายแดงอีก... บู่
                             โฟกัสรุ่นแรกน่ะครับ...ไปแลรถกะมันที่โชว์รูม....
                             มีอยู่คันเดียวจอดอยู่ในโกดัง....ฝุ่นจับเขลอะ.
                                                                         ไม่เว้นแม้แต่ภายในโคมไฟหน้า..  ขำก๊าก
                             แถมที่รอยประตูหรือรอบ ๆ ตัวรถ(สีดำ) ไม่มีรอยมือผู้ใดมาสัมผัสเลย(ดูจากรอยฝุ่น)  ขำก๊าก ขำก๊าก

ที่ว่ารถไม่ใช่รถไม่ดีนะครับ.....รถดี....ราคาไม่แพงเมื่อเทียบสมรรถภาพและคุณภาพกะรถญี่ปุ่นที่ราคาเดียวกัน Grin

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #182624 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 10:37:18 AM »

ท่านหนอง หัวล้าน เมื่อไหร่แล้ว?

ยังไม่ล้านทีครับพี่เข้ม  แต่ หงอกครับ ไม่รู้ซัยครับ สงสัยโปรตีนในร่างกายมากเกินครับ

หน้า: 1 ... 12172 12173 12174 [12175] 12176 12177 12178 ... 35779
  พิมพ์