เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:31:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12186 12187 12188 [12189] 12190 12191 12192 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25554028 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #182820 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 06:49:05 PM »

จะมาชวนเพื่อนๆไปนั่งเรือเล่นกัน  เดือน เม.ษ. 53  มีใครสนใจบ้างครับ
ปล.แต่ต้องใช้ pass sport น่ะครับ ( ไปขึ้นเรือที่ปีนัง )

งบเกิน สองพันบาทรึเ่ปล่าครับพี่เล็ก ... โชคดี Cool Cool Cool

คนล่ะ 2800 ครับ  อาหารบุฟเฟ่ต์กินบนเรือ 2 มื้อ (ค่ำ-เช้า)  นอนบนเรือ 1 คืน  ห้องละ 2 คน
เรือออกจากท่า 2 ทุ่ม  กลับเข้าฝั่ง 8 โมงเช้า  แวะเที่ยวอลอสตาร์  กลับหาดใหญ่
ปล.ขึ้นรถตู้ที่หาดใหญ่ครับ

จองด้วยความเกรงใจ 2 ที่นั่ง+นอนครับพี่ป๋าเล็ก Grin Grin

แล้วเด็กๆล่ะครับพี่ พาไปด้วยรึเปล่าครับ Cheesy

หั้นแน่ จะไปน้องเมียใช่ไหมหล่าว  ส่วนเมียให้เลี้ยงลิงสามตัวโย๋เริน Grin
พี่กับน้องคลานยิกกันมาเลย ความคิด

อย่าไปอิจฉาเด็กเลยลุงเข้ม .. ลุงคิดบ้างก็ได้นะ รับรองไม่บอกป้า ...  โชคดี Cool Cool Cool

คนแก่น่ะครับพี่ใหญ่ อะไรๆก็แก่ตาม เลยมีปมด้อย คิก คิก
คำก็แก่ สองคำก็แก่ ยกเลิกงาน เฟสติวัลโว้ย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #182821 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 06:56:55 PM »

จะมาชวนเพื่อนๆไปนั่งเรือเล่นกัน  เดือน เม.ษ. 53  มีใครสนใจบ้างครับ
ปล.แต่ต้องใช้ pass sport น่ะครับ ( ไปขึ้นเรือที่ปีนัง )

งบเกิน สองพันบาทรึเ่ปล่าครับพี่เล็ก ... โชคดี Cool Cool Cool

คนล่ะ 2800 ครับ  อาหารบุฟเฟ่ต์กินบนเรือ 2 มื้อ (ค่ำ-เช้า)  นอนบนเรือ 1 คืน  ห้องละ 2 คน
เรือออกจากท่า 2 ทุ่ม  กลับเข้าฝั่ง 8 โมงเช้า  แวะเที่ยวอลอสตาร์  กลับหาดใหญ่

จองด้วยความเกรงใจ 2 ที่นั่ง+นอนครับพี่ป๋าเล็ก Grin Grin

แล้วเด็กๆล่ะครับพี่ พาไปด้วยรึเปล่าครับ Cheesy

หั้นแน่ จะไปน้องเมียใช่ไหมหล่าว  ส่วนเมียให้เลี้ยงลิงสามตัวโย๋เริน Grin
พี่กับน้องคลานยิกกันมาเลย ความคิด

อย่าไปอิจฉาเด็กเลยลุงเข้ม .. ลุงคิดบ้างก็ได้นะ รับรองไม่บอกป้า ...  โชคดี Cool Cool Cool

คนแก่น่ะครับพี่ใหญ่ อะไรๆก็แก่ตาม เลยมีปมด้อย คิก คิก
คำก็แก่ สองคำก็แก่ ยกเลิกงาน เฟสติวัลโว้ย

คำก็แก่ = 1  สองคำก็แก่ = 2  ผลลัพธ์คือ

แก่    แก่    แก่   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182822 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 07:03:10 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #182823 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 07:12:36 PM »

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182824 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 07:12:51 PM »

ขี่พรื่อฟร๊ะ ให้เพื่อนชนท้าย..... บู่

ไซร๋ไอ้เตารีดเพื่อนไม่ขับมาชนท้ายมั้งฟระ  อุตส่าห์เบรคให้ชนช่วยค่าทำสีหลายหนแล้ว บู่
น่าว่า ใอ้คันที่มาชน ต้องรดน้ำมนต์ 14วัด

ป่ะเหนี่ยวก็ถอยหลังชนโฟกุบซะหรอก
น่าจะหนาวหนักขึ้นไปอีก น๊ะครับ เขาพิสูจน์ได้ น๊ะครับ ว่าถอยชน หรือเพื่อนไปชน ลองแลม่าย

เอาแค่ไฟหน้าสองดวง เอาใจดีแถม คอล์ยร้อนแอร์กับหม้อน้ำด้วย กันชนหน้าอีกละ พัดลมไฟฟ้าอีกสองตัว ดีไม่ดี สวิทช์เซนเซอร์ แรงดันน้ำมันเพาเวอร์อีกเส้น (เพิ่งเปลี่ยนมา 12000 รู้ราคาอยู่)ลองนับรวมแล สาว่าน่าจะ สปาเตารีดเอง คุ้มกว่ามั้ง?

หากดูแล้วไม่คุ้ม  เราถอยหลังชนแล้วหนีเลย คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182825 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 07:13:45 PM »

อย่าไปอิจฉาเด็กเลยลุงเข้ม .. ลุงคิดบ้างก็ได้นะ รับรองไม่บอกป้า ...  โชคดี Cool Cool Cool

คำก็แก่ = 1  สองคำก็แก่ = 2  ผลลัพธ์คือ

แก่    แก่    แก่   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #182826 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 07:49:57 PM »

ค่ำแล้ว ...... นอน

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #182827 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:00:06 PM »

ปิดฉากด้วยกลอนซึ้งๆ

มีเมีย เหมือนมือถือ                                  เป็นเหมือนสื่อคอย ติดตาม
มีเมีย เหมือนมียาม                   คอยสอบถามยุ่มย่ามใจ
มีเมีย เหมือนมีบ้าน                   อยู่นานนานย่อมเบื่อได้
มีเมีย เหมือนมอไซค์                  ซิ่งเร็วไปอาจเสี่ยงตาย
มีเมีย เหมือนมีรถ                    ราคาหดเวลาขาย
มีเมีย เหมือนผีพราย                  หากร่างกายไม่แต่งเติม
มีเมีย เหมือนม้าห้อ                   ควบไม่รอยามฮึก เหิม
มีเมีย เหมือนบัตรเสริม                ต้องคอยเติมเงินเรื่อยไป
มีเมีย เหมือนปีศาจ                   ยามอาละวาดน่าตกใจ
มีเมีย เหมือนมี ไห                   ปลาร้า....ใส่หลายร้อยปี
มีเมีย เหมือนมี คอมพ์                ต้องคอยซ่อมบ่อยเหลือที่
มีเมีย เหมือนปลา กระดี่               ได้น้ำดีก็จากไป
มีเมีย เหมือนดั่งเสือ                   ขย้ำเหยื่อจะเหลือไร
มีเมีย เหมือนกรรไกร                  ตัดทีไรขาดทุกที
มีเมีย ชอบจ่ายดะ                     ซื้อไม่ละ..นะคุณพี่
มีเมีย ชอบ เซ้าซี้                     บ่นทุกทีที่เจอกัน
มีเมีย ละเหี่ย ใจ                      แล้วทำไมชอบมีกัน

มีเมีย ไม่สร้างสรรค์                   จำให้มั่น อย่ามีเมีย

เอามาฝากก่อนกลับสำหรับคนโสดและคนอยกโสด อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #182828 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:12:24 PM »

มีเมีย เหมือนมือถือ                                  เป็นเหมือนสื่อคอย ติดตาม
มีเมีย เหมือนมียาม                   คอยสอบถามยุ่มย่ามใจ
มีเมีย เหมือนมีบ้าน                   อยู่นานนานย่อมเบื่อได้
มีเมีย เหมือนมอไซค์                  ซิ่งเร็วไปอาจเสี่ยงตาย
มีเมีย เหมือนมีรถ                    ราคาหดเวลาขาย
มีเมีย เหมือนผีพราย                  หากร่างกายไม่แต่งเติม
มีเมีย เหมือนม้าห้อ                   ควบไม่รอยามฮึก เหิม
มีเมีย เหมือนบัตรเสริม                ต้องคอยเติมเงินเรื่อยไป
มีเมีย เหมือนปีศาจ                   ยามอาละวาดน่าตกใจ
มีเมีย เหมือนมี ไห                   ปลาร้า....ใส่หลายร้อยปี
มีเมีย เหมือนมี คอมพ์                ต้องคอยซ่อมบ่อยเหลือที่
มีเมีย เหมือนปลา กระดี่               ได้น้ำดีก็จากไป
มีเมีย เหมือนดั่งเสือ                   ขย้ำเหยื่อจะเหลือไร
มีเมีย เหมือนกรรไกร                  ตัดทีไรขาดทุกที
มีเมีย ชอบจ่ายดะ                     ซื้อไม่ละ..นะคุณพี่
มีเมีย ชอบ เซ้าซี้                     บ่นทุกทีที่เจอกัน
มีเมีย ละเหี่ย ใจ                      แล้วทำไมชอบมีกัน

มีเมีย ไม่สร้างสรรค์                   จำให้มั่น อย่ามีเมีย

เอามาฝากก่อนกลับสำหรับคนโสดและคนอยกโสด อิอิ

โห..มันน่ากลัวจริงๆน่ะครับ..คุณดา  พี่เข้มเห็นด้วยเหมือนผมรึป่าวครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182829 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:13:34 PM »

น้าแคว๊วตละว่าไง Cool

น่าจะไปคนเดียวครับ หม้ายใครเฝ้าร้าน....

น้องสาวทางโรงแรมเดิม เขาเปิดรีสอร์ทใหม่ เขาเรียกให้ไปเป็น ผจก.ใหม่

แถมโปรโมชั่นจนน้องสาวอดใจไม่ไหว...ทิ้งพี่มรันไปแย้ว คิก คิก

แสดงว่าชื่อข้าพเจ้าเครดิตดีจัง  Cool

งั้นเรามาวางแผนพลาง ๆ เถอะ ว่าคืนนั้นโหม๋เราคนโสดติทำไอ้ไหร๋หนุก ๆ กันมั้ง ยิ้มีเลศนัย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182830 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:15:10 PM »

มีเมีย เหมือนมียาม                   คอยสอบถามยุ่มย่ามใจ
มีเมีย เหมือนมีบ้าน                   อยู่นานนานย่อมเบื่อได้
มีเมีย เหมือนม้าห้อ                   ควบไม่รอยามฮึก เหิม
มีเมีย เหมือนปีศาจ                   ยามอาละวาดน่าตกใจ
มีเมีย เหมือนมี ไห                   ปลาร้า....ใส่หลายร้อยปี
มีเมีย เหมือนปลา กระดี่               ได้น้ำดีก็จากไป
มีเมีย เหมือนดั่งเสือ                   ขย้ำเหยื่อจะเหลือไร
มีเมีย ชอบจ่ายดะ                     ซื้อไม่ละ..นะคุณพี่
มีเมีย ชอบ เซ้าซี้                     บ่นทุกทีที่เจอกัน

มีเมีย ไม่สร้างสรรค์                   จำให้มั่น อย่ามีเมีย

โห..มันน่ากลัวจริงๆน่ะครับ..คุณดา  พี่เข้มเห็นด้วยเหมือนผมรึป่าวครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

+ สะใจจริงๆครับพี่ป๋าเล็ก เอาให้หนัดเลยครับพี่ป๋าลุงเล็ก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182831 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:16:26 PM »

อืมมมม สำเนาข้อมูลไว้ก่อน  เผื่อจะไถ่เหล้าสะสมจากพี่วารินได้สักขวด
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #182832 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:25:21 PM »

คนล่ะ 2800 ครับ  อาหารบุฟเฟ่ต์กินบนเรือ 2 มื้อ (ค่ำ-เช้า)  นอนบนเรือ 1 คืน  ห้องละ 2 คน
เรือออกจากท่า 2 ทุ่ม  กลับเข้าฝั่ง 8 โมงเช้า  แวะเที่ยวอลอสตาร์  กลับหาดใหญ่

ของพี่ไปหมดครับ  รวม 4 คน  มีโอกาสก็พาไปเถอะครับ  เพราะแต่ก่อนมันวิ่งที่  singapore แล้วเลิกวิ่ง
มาวิ่งที่ปีนังแทน ไม่แน่ต่อไปมันอาจจะยกเลิกอีก  ที่นี้แหละ  ไม่รู้ว่ามันอีไปวิ่งตรงไหน  นี่เห็นมีโอกาสและเดินทางไม่ไกลด้วย  2 ช.ม.ถึงท่าเรือปีนัง  (พี่อีขึ้นไปดูนิ  ที่เขาว่าเรือสำราญมันเป็นยังไง)  Grin Grin Grin

สงสัยคงต้องเอาไปด้วยแหละครับ พาพี่เลี้ยงด้วยซักคน นอน 2 ห้องคงพอ

แม่กับลูก 3 ตัว อีกห้อง ผมกับพี่เลี้ยง...........เป๊ะโช๊ะ น้ำลายหก

ตื่นๆ ... โชคดี

โปรแกรมนี้น่าสนใจมากครับพี่เล็ก เด๋วพรุ้งนี้จะโทรไปคุยรายละเอียดนะครับ  Grin

ส่วนของน้องสาม ถ้าพี่เลี้ยงยังเป็นน้องยาบานคนเดิมอยู่ พี่สองยินดีช่วยเหลืออย่างเต็มที่และเต็มใจครับ ไม่ต้องกลัวว่าพี่เลี้ยงจะต้องถูกให้นอนคนเดียวเปล่าเปลี่ยวอุรา  ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #182833 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:26:16 PM »

ทำไมมันรุมตูกันจังว๊ะ............

พวกนี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182834 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:34:49 PM »

ทำไมมันรุมตูกันจังว๊ะ............

พวกนี้

รุมตรงไหน   อย่ามาใส่ร้ายป้ายสีหมิ่นประมาทพี่น้องเราแบบนี้   ไหนลองชี้ชัดชัดมาซิ....  ไอ้ไหร๋ต่อยไม่ได้เท่าเพื่อนรายมายหล่าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:36:27 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 12186 12187 12188 [12189] 12190 12191 12192 ... 35779
  พิมพ์