เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:22:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12216 12217 12218 [12219] 12220 12221 12222 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25545365 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183270 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:23:37 PM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกท่าน

พี่หลวงปื๊ดครับ  ของที่ระลึกอย่างอื่นในงานเบียร์มีไหมครับ เข้าใจว่าแก้วทำจำกัดครับ

ขอบคุณครับ

ใครว่า Grin

อ้าว นึกว่า ลิมิเต็ด  อีดิชั่น ครับ

ลิมิเต็ดสลิปแล้วครับคราวนี้ ไม่มีอีกแน่ เอาหัวประธานหาดใหญทั้ง 2 หัวเป็นประกันครับ บู่

น้าฉ็อง3     คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183271 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:24:54 PM »

จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไป.... หลังจากการจัดทำแก้ว เห็นไหมพี่เข้มแกถอยฟอร์ดโฟกุบ และพี่ปื๊ดแกทำสีแง๊สงัวชนใหม่  Lips Sealed

หาเรื่องอีกแล้ว ...... ถึงจะรู้ ถึงจะจริง ก็ไม่ควรเปิดเผย .... ของแบบนี้มันอยู่ที่เทคนิคและเทคติก .... ทีใครก็ทีใครซี

สมัยเราทำ ก็ได้ค่าชิม ค่ากับแกล้ม สารพัดค่า ....... คราวนี้ทีเขาก็ต้องปล่อยไป   ยี๊

ยิงทุ่มซะทั้งคู่ดีมั๊ย   บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183272 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:28:21 PM »

จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไป.... หลังจากการจัดทำแก้ว เห็นไหมพี่เข้มแกถอยฟอร์ดโฟกุบ และพี่ปื๊ดแกทำสีแง๊สงัวชนใหม่  Lips Sealed

หาเรื่องอีกแล้ว ...... ถึงจะรู้ ถึงจะจริง ก็ไม่ควรเปิดเผย .... ของแบบนี้มันอยู่ที่เทคนิคและเทคติก .... ทีใครก็ทีใครซี

สมัยเราทำ ก็ได้ค่าชิม ค่ากับแกล้ม สารพัดค่า ....... คราวนี้ทีเขาก็ต้องปล่อยไป   ยี๊

ชะอุ้ย   ตกใจ

ผมเผลอไปแล้วครับพี่ปู  ทำไงดีอ่ะ Cry
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #183273 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:28:22 PM »

เห็นมั้ยดีตาขัยนุ้ย ..... ปากไม่ดีไปจี้ใจดำเข้าพอดีเลย ....... ห้ามไม่ทันนิ หมอนี่มักปากไว พูดแล้วค่อยคิด ..... โสน้าน่า

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #183274 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:28:47 PM »

ยะโห้...

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183275 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:29:05 PM »

เห็นมั้ยดีตาขัยนุ้ย ..... ปากไม่ดีไปจี้ใจดำเข้าพอดีเลย ....... ห้ามไม่ทันนิ หมอนี่มักปากไว พูดแล้วค่อยคิด ..... โสน้าน่า

เศร้า เศร้า เศร้า
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183276 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:29:50 PM »

สมัยเราทำ ก็ได้ค่าชิม ค่ากับแกล้ม สารพัดค่า ....... คราวนี้ทีเขาก็ต้องปล่อยไป   ยี๊

รู้และเข้าใจว่าพูดเล่นแต่เกรงคนอื่นๆจะไม่เข้าใจ เช่นบุคคลทั่วไป

งานนี้มีรายละเอียดครบถ้วนทุกบาทนะครับ ที่มาที่ไปพร้อมแบออกมาให้แลและตรวจสอบ

อย่าว่าจะได้จะซักบาทเลยครับ คนจัดขณะนี้ สรุปกันยังไม่ลงว่า จะต้องหารชดกันคนละกี่บาทครับ บู่

ชัดเจนครับ ว่าแม้เงินเหลือ ก็จะไม่มีใครได้ผลประโยชน์ แม้แต่น้อยครับ  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:31:35 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183277 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:30:23 PM »

ยะโห้...

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เฮ้อ เมียไม่หลบสัปดาห์นี้ น่าเห็นดู ไม่รู้จะเรียกร้องความสนใจจากใคร...... เข้าใจเขาหน่อยนะครับพี่น้อง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #183278 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:31:08 PM »

สอบเสร็จ ประชุมต่อ โถกด่าเพราะเพื่อน-พี่ เยี่ยวทิ้งไว้ ให้เราเช็ด

กลับมาหน้าเว็บ.......

เพื่อนผมเพ...... ล่อซะ....หลังเหวอะ....   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #183279 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:31:17 PM »

มะวานไปเดินคลองถม ได้ลูก 9 หัวรูบุลเล็ตมากล่องนึง ราคาตั้ง 2200 ครับพี่น้อง วิน 2500 ตาเหลือกครับ หลวงปืดลองยืมหัวรูไปใช้กะครูดูมะ ว่าบานดีป่าว อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #183280 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:32:50 PM »

เดี๋ยวย้อนหลังเช็คบิลทีละคนดีกว่า  เพิ่งไปได้เว็บไวรัสเว็บใหม่มา....   ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183281 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:34:28 PM »

สมัยเราทำ ก็ได้ค่าชิม ค่ากับแกล้ม สารพัดค่า ....... คราวนี้ทีเขาก็ต้องปล่อยไป   ยี๊

รู้และเข้าใจว่าพูดเล่นแต่เกรงคนอื่นๆจะไม่เข้าใจ เช่นบุคคลทั่วไป

งานนี้มีรายละเอียดครบถ้วนทุกบาทนะครับ ที่มาที่ไปพร้อมแบออกมาให้แลและตรวจสอบ

อย่าว่าจะได้จะซักบาทเลยครับ คนจัดขณะนี้ สรุปกันยังไม่ลงว่า จะต้องหารชดกันคนละกี่บาทครับ บู่

ชัดเจนครับ ว่าแม้เงินเหลือ ก็จะไม่มีใครได้ผลประโยชน์ แม้แต่น้อยครับ  Grin Grin Grin

ฮายแล้วไปสนใจอะไรกับบุคคลทั่วไป   เห็นวันก่อนยักว่าเขาอยู่เลยไม่ใช่เหรอ  ว่าไม่คิดจะกด + ให้บ้างเหรอ บู่
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #183282 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:34:45 PM »

มะวานไปเดินคลองถม ได้ลูก 9 หัวรูบุลเล็ตมากล่องนึง ราคาตั้ง 2200 ครับพี่น้อง วิน 2500 ตาเหลือกครับ หลวงปืดลองยืมหัวรูไปใช้กะครูดูมะ ว่าบานดีป่าว อิอิ

อะจ๊ากกกกกกก ..... บูลเล็ตหัวรูเพื่อนเพิ่งมายัดเยียดให้ ๓๐ เม็ด คิดเราตั้ง ๖๐๐ ยังโกรธไม่หายเลยนิ

เจอราคาน้าดาเข้า เดี๋ยวบอกมันเอาสัก ๒ กุบ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #183283 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:36:39 PM »

ฮายแล้วไปสนใจอะไรกับบุคคลทั่วไป   เห็นวันก่อนยักว่าเขาอยู่เลยไม่ใช่เหรอ  ว่าไม่คิดจะกด + ให้บ้างเหรอ บู่

คุยกะเราให้เน้นดูที่ลายเซ็นต์เป็นหลักแล้วจะเข้าใจ ..... แต่ว่าถึงไร้สาระก็ไม่เพ้อเจ้อนะเออตะเอง

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #183284 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:38:59 PM »

อะจ๊ากกกกกกก ..... บูลเล็ตหัวรูเพื่อนเพิ่งมายัดเยียดให้ ๓๐ เม็ด คิดเราตั้ง ๖๐๐ ยังโกรธไม่หายเลยนิ

เจอราคาน้าดาเข้า เดี๋ยวบอกมันเอาสัก ๒ กุบ

ราคาเกินรับได้ครับพี่ปู ถ้าเพื่อนที่บ้านไม่สั่งมา ผมไม่เอาครับ แต่มันบอกที่บ้านขาดตลาดต้องเอา

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
หน้า: 1 ... 12216 12217 12218 [12219] 12220 12221 12222 ... 35779
  พิมพ์