เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:19:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12217 12218 12219 [12220] 12221 12222 12223 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25549383 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183285 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:40:54 PM »

มะวานไปเดินคลองถม ได้ลูก 9 หัวรูบุลเล็ตมากล่องนึง ราคาตั้ง 2200 ครับพี่น้อง วิน 2500 ตาเหลือกครับ หลวงปืดลองยืมหัวรูไปใช้กะครูดูมะ ว่าบานดีป่าว อิอิ

มาหล่าว โหม๋ซ้ำ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183286 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:41:51 PM »

มะวานไปเดินคลองถม ได้ลูก 9 หัวรูบุลเล็ตมากล่องนึง ราคาตั้ง 2200 ครับพี่น้อง วิน 2500 ตาเหลือกครับ หลวงปืดลองยืมหัวรูไปใช้กะครูดูมะ ว่าบานดีป่าว อิอิ

อะจ๊ากกกกกกก ..... บูลเล็ตหัวรูเพื่อนเพิ่งมายัดเยียดให้ ๓๐ เม็ด คิดเราตั้ง ๖๐๐ ยังโกรธไม่หายเลยนิ

เจอราคาน้าดาเข้า เดี๋ยวบอกมันเอาสัก ๒ กุบ

ส่งมาปร้านี้สักครึ่งกุบครับลุง..... อ้อ แล้วเรื่องที่ออกปากไปนั้น ปีนี้จะได้เรื่องไหมครับ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183287 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:45:25 PM »

จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไป.... หลังจากการจัดทำแก้ว เห็นไหมพี่เข้มแกถอยฟอร์ดโฟกุบ และพี่ปื๊ดแกทำสีแง๊สงัวชนใหม่  Lips Sealed

หาเรื่องอีกแล้ว ...... ถึงจะรู้ ถึงจะจริง ก็ไม่ควรเปิดเผย .... ของแบบนี้มันอยู่ที่เทคนิคและเทคติก .... ทีใครก็ทีใครซี

สมัยเราทำ ก็ได้ค่าชิม ค่ากับแกล้ม สารพัดค่า ....... คราวนี้ทีเขาก็ต้องปล่อยไป   ยี๊

รู้และเข้าใจว่าพูดเล่นแต่เกรงคนอื่นๆจะไม่เข้าใจ เช่นบุคคลทั่วไป

งานนี้มีรายละเอียดครบถ้วนทุกบาทนะครับ ที่มาที่ไปพร้อมแบออกมาให้แลและตรวจสอบ

อย่าว่าจะได้จะซักบาทเลยครับ คนจัดขณะนี้ สรุปกันยังไม่ลงว่า จะต้องหารชดกันคนละกี่บาทครับ บู่

ชัดเจนครับ ว่าแม้เงินเหลือ ก็จะไม่มีใครได้ผลประโยชน์ แม้แต่น้อยครับ  Grin Grin Grin

v
 บู่
v
 บู่
v
 บู่
v
 บู่
v
 บู่
v

หลวงกาหลง และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ดูอย่างเดียว ไม่คิด+ให้เพื่อนมั้งเรอะ โปเตโต้แหลงกินใจขนาด Grin

ใช้ไม่ได้ เท่ากับใช้น้าฉ็องเลย บู่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183288 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:45:37 PM »

จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไป.... หลังจากการจัดทำแก้ว เห็นไหมพี่เข้มแกถอยฟอร์ดโฟกุบ และพี่ปื๊ดแกทำสีแง๊สงัวชนใหม่  Lips Sealed

หาเรื่องอีกแล้ว ...... ถึงจะรู้ ถึงจะจริง ก็ไม่ควรเปิดเผย .... ของแบบนี้มันอยู่ที่เทคนิคและเทคติก .... ทีใครก็ทีใครซี

สมัยเราทำ ก็ได้ค่าชิม ค่ากับแกล้ม สารพัดค่า ....... คราวนี้ทีเขาก็ต้องปล่อยไป   ยี๊

รู้และเข้าใจว่าพูดเล่นแต่เกรงคนอื่นๆจะไม่เข้าใจ เช่นบุคคลทั่วไป

งานนี้มีรายละเอียดครบถ้วนทุกบาทนะครับ ที่มาที่ไปพร้อมแบออกมาให้แลและตรวจสอบ

อย่าว่าจะได้จะซักบาทเลยครับ คนจัดขณะนี้ สรุปกันยังไม่ลงว่า จะต้องหารชดกันคนละกี่บาทครับ บู่

ชัดเจนครับ ว่าแม้เงินเหลือ ก็จะไม่มีใครได้ผลประโยชน์ แม้แต่น้อยครับ  Grin Grin Grin

ฮายแล้วไปสนใจอะไรกับบุคคลทั่วไป   เห็นวันก่อนยักว่าเขาอยู่เลยไม่ใช่เหรอ  ว่าไม่คิดจะกด + ให้บ้างเหรอ บู่

ยังไม่โร้ตัว.............

ว่าเติ้นนั่นแหละ บ่นจริงๆ 2 คนออก 500 แหลงซะ 3800  บู่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183289 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:46:58 PM »

น้าดานี่เข้าใจง่ายดี ชัดเจน ข้อเสนอน่าใช้ยิงวานครูมากๆครับ บู่ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183290 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:48:10 PM »

ฮายแล้วไปสนใจอะไรกับบุคคลทั่วไป   เห็นวันก่อนยักว่าเขาอยู่เลยไม่ใช่เหรอ  ว่าไม่คิดจะกด + ให้บ้างเหรอ บู่

ว่าเติ้นนั่นแหละ บ่นจริงๆ 2 คนออก 500 แหลงซะ 3800  บู่

ไซร๋อ่ะ  ก่าเบอเราแหลงเรื่องจริง บู่

เอ้า ไปดูซิ ว่าลุงเข้มแกออฟอร์ดโฟกุบ หลังมีโครงการแก้วไหม คิก คิก

เอ้า ไปดูซิ ว่าลุงปื๊ดแกทำสีแง๊สงัวชน หลังมีโครงการแก้วไหม คิก คิก คิก คิก

แล้วมาว่าลุงปูกับเราหล่าว เนาะลุงปูเนาะ ขำก๊าก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #183291 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:49:39 PM »

น้าดานี่เข้าใจง่ายดี ชัดเจน ข้อเสนอน่าใช้ยิงวานครูมากๆครับ บู่ บู่

ผมนักเลงใหญ่ชอบซ้ำคนล้ม อยู่ฝั่งพวกเยอะครับ  อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183292 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:51:08 PM »

โหม่โลตุสกับหดใหญ่สูน หาม้ายเท่ลายเคงใคร ลายเคงกันเองพลาง ๆ หว๋า บู่

พี่ใหญ่ก็ไม่อยู่ ดันไปแร่ด  บู่

พี่รองก็หยัดไม่หอนได้ ปล้ำแต่บ้าเหมียวัน ๆ บู่ บู่

พี่สามก็หาเรื่องรบน้อง เศร้า บู่

น้อยใจแระ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ปู๊นนนนนนดีกว่า น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183293 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:51:51 PM »

ผมนักเลงใหญ่ชอบซ้ำคนล้ม อยู่ฝั่งพวกเยอะครับ  อิอิ

แสดงว่า เราจบโรงเรียนวันควนขี้แร่ดลิงขบเหมือนกัน เพราะครูสอนว่า จงอยู่ฝ่ายชนะแล้วจะดีเอง  Grin
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #183294 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:53:14 PM »

ผมนักเลงใหญ่ชอบซ้ำคนล้ม อยู่ฝั่งพวกเยอะครับ  อิอิ

แสดงว่า เราจบโรงเรียนวันควนขี้แร่ดลิงขบเหมือนกัน เพราะครูสอนว่า จงอยู่ฝ่ายชนะแล้วจะดีเอง  Grin

หมั๋นแหละครับ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183295 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:55:37 PM »

สมัยเราทำ ก็ได้ค่าชิม ค่ากับแกล้ม สารพัดค่า ....... คราวนี้ทีเขาก็ต้องปล่อยไป   ยี๊

ฮายแล้วไปสนใจอะไรกับบุคคลทั่วไป   เห็นวันก่อนยักว่าเขาอยู่เลยไม่ใช่เหรอ  ว่าไม่คิดจะกด + ให้บ้างเหรอ บู่

ว่าเติ้นนั่นแหละ บ่นจริงๆ 2 คนออก 500 แหลงซะ 3800  บู่

หือ โถกลบไป 250 บาท หล่าวตรู  หาม้ายเช่อลุงปู  ตรูได้แก้วครึ่งหนวยน่าว่า  บู่

01  ป๋าฮิม .......................................HIM (1ใบ)  NILE (1ใบ) รวม 2 ใบ

02  พี่โพธ.......................................  หัวหมู่

03  ลุงอุดมเครดิดดี

04  ลุงตุ้ม...........................................ตุ้ม หดใหญ่

05  พี่ใหญ่แพะ ...............................  Sig228-kolok 

06  ท่านชายพี่รอง.................................ชายเจษฎ์ ( Y2K )

07  ลุงพี่พจน์........................................พจน์

08  ท่านพี่แพะป่า................................... Wrangler 1

09  ลุงรัตรา...............................................RATTRA

10  ลุงฮา โตริ .........................................suthanee แก้ว 2 ใบ

11  พี่นายช่างหัว หน้าไปรษณี .................พี่นายช่าง

12  ลุงเล็ก ............................................. LEX   

13  พี่หรอย มากๆ

14  พี่ชัช.................................................IRON (ชัช จารบี)

15  พี่มานิต.............................................มานิตย์ 

16  พี่โจ้ .................................................อาร์ พี จี.

17  พี่สัจจาพงศ์.......................... สัจจาพงศ์

18  น้าฉ็อง...................................ฉ็องจัง  (ร่วมงาน แก้วสองใบ)

19  น้าดา......................................Nai_Ton_Ngew

20  น้าแคว๊สสส.......................... เอ๋ พระแสง   

21  น้ายอด ต้นหน๋าว....................ต้นหนาว ยอด

22  น้าจู๋เติบ .......................... Biggaju         

23  น้าขาม..............................makarms

24  ป้าโม ...................................Love_Gun

25  น้าวัฒน์ พ่อสมุย....................."คุณพ่อตัวดี"(วัฒน์สมุย)  (ร่วมงาน+แก้วสองใบ)

26  น้า ช. ลิ่วเฮี้ยน..........................  เชาว์.ลิ้วเฮียง

27  พี่แป๋ว...................................   จ่าแม้ม ( แป้ว ) 

28  คุณเบญ................................     speed event

29  คุณนุช..................................Ms. Smith (นุช)

30  คุณหมอธนกฤต...................... ธนกฤต

31  พี่เอก A111..............................A111

32  พี่พีระ.......................................RAPEE

33  โกชัย........................................ โกชัย

34  น้องสวย......................................สวย

35  คุณพรเทพ..................................GUNGOD1

36  ปื๊ดดๆ....................................หลวงกาหลง (ร่วมงาน+แก้ว 2 ใบ)

37  น้าไผ่........................................." ไผ่เล่นลม"

38  "โอ ไปรษณีย์.............................................. "โอ ไปรษณีย์"

39  พี่ดุสิต

40  พี่อรุณ

41  น้องออยล์..........................salinee19

รับแก้วอย่างเดียวครับ

42  ครูเบิ้ล..............................บิ๊กทีชเช่อร์

43  น้าสิงห์.........................นายสิงห์กลิ้ง(1ใบ ) / ลูกเกตุ (1 ใบ)   รวม2ใบ

44 พี่โสภณ...........................SP-14 LTD

45  พี่ดุลย์ ซีเมนส์.....................Southlander

46   Nitar ................................ Nitar (เก็บเงินที่พี่ดุลย์)

47 พี่ TD................................TD (1ใบ) TOM (1ใบ) รวม 2 ใบ

48  น้าอ๊อบสเต๊ก.........................อ๊อบ

49 ลุงเบิ้ม..................................

50  น้าเค................................ Loma Blue   

51   น้าต้นน้ำ.......................... ฅนต้นน้ำ

52  พี่หนุ่ย...................................................NUI 311

จดจำหมายเลขของตนเองครับพี่น้อง  โอนเศษสตางค์ ให้ตรงกับหมายเลขนะครับ เพื่อความสะดวกในการจัดการบัญชีครับ

กำหนดการโอนเงิน เริ่มตั้งแต่วันนี้ - 31 มกราคม 53

ปล.รายละเอียดอื่นๆ หรือข้อสงสัย สอบถามได้ทั้งด้านหน้าและหลังบ้านครับ

แก้ใขครับ ลุงฮา ขอโควต้าแก้วเพิ่มจากผมอีก 1 ใบ ลงบันทึกให้เรียบร้อยแล้วครับ ไหว้

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #183296 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:58:18 PM »

พี่หลวงปื๊ดครับ

ชื่อที่สลักบนแก้ว

หนองหัวพราน

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183297 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 01:03:23 PM »

ยอดรวมๆคร่าวๆขณะนี้อยู่ที่ 5xxxx บาทแล้วครับ

คาดว่างานนี้ เงินจะสะพัด ราวๆ เฉียดๆ X00001 บาท GDP ของชาติคงดีขึ้น Grin Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183298 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 01:05:13 PM »

พี่หลวงปื๊ดครับ

ชื่อที่สลักบนแก้ว

หนองหัวพราน

ขอบคุณครับ

ครับผม เลขเดิมบัญชีเดิมครับ บู่
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #183299 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 01:06:27 PM »

เอาผมเข้าไปเกี่ยวข้องอีกแล้ว

อะไรๆ ก็จง  จงทำโน่น  จงทำนี่

น่าเห็นดูนิครับ  จง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 12217 12218 12219 [12220] 12221 12222 12223 ... 35779
  พิมพ์