เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 04:16:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12233 12234 12235 [12236] 12237 12238 12239 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25536457 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #183525 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 10:47:46 AM »

ต้นหนาว, tum610, lugkrod และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้าเอ๋....วันนี้ไปใช้ชีวิตในป่ากันไหม....

แก่งกรุงครับ....

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #183526 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 10:53:19 AM »

พี่แพะกำลังเดินไปที่พักแล้วครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เอ๋า พี่แพะ พักในบ้านดอนหรือครับ หรือว่าเขาสก

นอนเขาสกครับ...ถึงตอน 5 ทุ่มกว่าแล้ว....
รีสอร์ทเขาปิดแล้ว...
ต้องโทรตามมาให้เขาเปิดประตูให้...

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #183527 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:10:19 AM »

พี่แพะกำลังเดินไปที่พักแล้วครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เอ๋า พี่แพะ พักในบ้านดอนหรือครับ หรือว่าเขาสก

นอนเขาสกครับ...ถึงตอน 5 ทุ่มกว่าแล้ว....
รีสอร์ทเขาปิดแล้ว...
ต้องโทรตามมาให้เขาเปิดประตูให้...

ไปหา(ฟาร์ม)สุข แต่ทำคนอื่นทุกข์นิ๊

อิจฉามันเข้าไป ทับถมมันเข้าไป เพราะมันไม่อยู่ เอาให้มันสำลักไปเลย หุๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183528 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:13:04 AM »

น้าหลวงโปรดทราบ ขอรายชื่อทั้งหมดทางหลังบ้านด้วยครับ จะได้จัดทำบัญชีหนังหมา ให้ชัดเจน

จะได้ใส่ชื่อ ที่ตกหล่น และชื่อที่ไม่มี ในกระทู้ สายป๋าฮิมครับ

ขอบพระคุณป๋ามากๆครับ ที่สนับสนุน หาผู้มาร่วมชะตากรรมหลายคน

ปล.ป๋าอย่ายายาให้มากน๊ะครับ กลัวว่าภาพที่ขาย กับงานจริงมันจะไม่เหมือนกัน เสียแมวเลย หุๆ

ดำเนินการอยู่ รอซักครู่ครับ ไหว้

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #183529 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:17:17 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม ร้อนเหมือนเดิม มีข่าวแว่วๆว่างานอิเข้าผมอีกแล้ว

ความในใจ พริ๊ตตี้ เออ..น่าจะจริง
,
1. นู๋เป็นแค่พริตตี้ีค่ะ ไม่ใช่เซลล์ อย่าถามข้อมูลลึกได้ม๊ายย กรุก้อเพิ่งมารุมะเช้านี้เอง

2. โปรดอย่ามาจีบนู๋ ส่วนใหญ่พวกนู๋มี ผัว แล้วทั้งนั้น

3. ผัว พวกเรา ส่วนใหญ่ มักไม่หล่อ

4. อย่าชวนกินเหล้าค่ะ เด๋วไม่พอ แดกเหล้าเก่งซ้าาาาา ทุกนาง 55+ เจรง ๆ

5. เวลามีงาน เอ่ออออ ครือว่า ไม่ทราบจะถ่ายรูปนู๋ไปทำมัยนักหนาคะ กูเมื่อยยิ้มเหมือนกันนะเว้ย

6. ถึงคุนช่างภาพมือโปรทั้งหลาย ถ่ายรูปนู๋ไม่ต้องใช้ซูมขนาดนั้นหรอกค่ะ
โปรดระลึก เสมอนะคะว่า พวกนู๋ทั้งหลายก้อต่างมี สิว กระ ฝ้า หรือริ้วรอยอารยะธรรมต่างๆ
ที่ไม่ได้อยากให้ใครเห็นเหมือนกันค่ะ ไม่ใช่ส่องสัตว์เขาใหญ่ ไม่ต้องซูมขนาดนั้น

7. เวลามาถ่ายรูป ละซูม นม ซูม ก้น พวกนู๋รู้นะคะ มันออกทางสีหน้าค่ะ

8. เอ่อ... พริตตี้ไม่จำเป็นต้องใส่บูทก้อได้มั้งคะ ผ้าใบกูก็ใส่เป็น..

9. ทำไมชอบนึกว่า หนูทำงานสบาย ยืน วันละ 7-8 ชั่วโมงบนรองเท้าส้นสูง 3-4 นิ้ว ยามยังแพ้ทำไม่ได้นะคะ

10. อย่าคิดว่าพวกนู๋รวย บางเดือนแทบไม่มีแดก คอนเฟริม์

11. ถึงคุณแม่ช่างแต่งหน้าค่ะ คือว่า พวกนู๋บางคนก้อไม่ได้ดูดีในปากสีแดง หรืออายชาโดว์สีฟ้านะคะ แต่ง***บล็อคเด่ว

12. อย่าพยายามขอเบอร์ โดยการอ้างว่าจะมีงานอะไรเทือกนี้ พวกเราทุกคนรู้ทันหมดล่ะค่ะ แต่ไม่อยากพูด
กลัวพี่หน้าแหก เจอหลอกแดกจะรู้สึก

13. พวกนู๋บางคน แก่กว่าพี่อีกค่ะ (หน้าด้านเรียกพี่)

14. อย่าพยายามดีใจทุกครั้งที่แซวพวกนู๋ได้ค่ะ ที่นู๋ยิ้ม ไม่ใช่อาย หรือดีใจที่แซว
นู๋ด่าในใจอยู่ค่ะ คุณหน้าหม้อ ไม่เจียม แต่ด้วย หน้าที่ ด่าออกมาไม่ได้ค่ะ
ถ้าชอบไม่ต้องกลัว จะเข้าไปเอง อย่างโจ่งแจ้ง

15. แคสงานนะคะ ไม่ใช่ประกวดนางงาม ถึงจะได้มีคุณสมบัติเพียบพร้อม เลือกซะทำงานระดับโลก

16. งานวันเดียว ราคาไม่ถึง2พันบาท อย่าเรียกแคสเลยค่ะ หักค่าใช้จ่ายแล้วพวกนู๋เหลือเงินแทบไม่ถึง 5ร้อยเลยค่ะ
แล้วช่วยจ่ายตังเลยจะดี เพราะมันวันเดียว

17. พวกนู๋ตื่นสาย (มาก) ถึงมากที่สุด

18. นักล่ารางวัลทั้งหลาย เอาไปทำซากอะไรเยอะแยะคะนั่น พวกนู๋ทุกคนจำหน้าพี่ได้ค่ะ เสนอหน้าทุกงาน

19. เวลามาทำงานให้ตรงเวลา เวลาจ่ายตังขอให้ตรงด้วยนะคะ ทวง***ก็ว่า กูผิดเหรอ

20. พวกเราทุกคนมีหน้าที่หรือมีงานต่อค่ะ ถึงเวลาเลิกช่วยให้เลิกด้วยนะคะ
คุณประเภทบอกว่านายยังไม่มา หรือว่าอะไรประมาณนี้ไม่เกี่ยวกะพวกกูหนิคะ
ถึงเวลาเลิกควรให้เลิกค่ะ เพราะไม่งั้น งานต่อไปเค้าจะว่า "พริตตี้ชอบเลท" ค่ะ

21. เวลามีดารามาร่วมงาน กรุณา ให้เกียรติพวกนู๋บาง คนเหมือนกัน ทำซะกูเป็นขยะเลย พวกนู๋ก็สำคัญ

ถูกใจข้อมูลน่าจะจริงของหัวหมู่ครับ +1 ครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #183530 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:26:08 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกท่าน

พี่หลวงปื๊ดครับ  ของที่ระลึกอย่างอื่นในงานเบียร์มีไหมครับ เข้าใจว่าแก้วทำจำกัดครับ

ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ ขอแจ้งเรื่องแก้วเบียร์ครับ 1  pay 6776  2 hs 9 bq 3 r.pang

4 yut sti   5 ซ้อ เจษฎ์  6 ติ๊ก คิมเบอร์  7 สวย  8 rit songkhla (พี่แป้วโทรแจ้งเมื่อคืน)

ปล. ตอนนี้ยังเหลืออีก 4 ใบครับ

พี่หรอยครับ แล้วพวกซุ้มทุ่งลุงอีก 4 ท่าน ที่ส่งรายชื่อให้พี่เข้มแล้วเมื่อสามอาทิตย์ก่อนอ่ะครับ ไหว้

สวัสดีครับ เฮีย ของโกชัย กันก็อด หรือป่าวครับ
ไม่ใช่ครับ นั่นก่อนหน้านั้นครับ ไหว้
สายผม พี่แป้ว พี่มานิตย์ที่เพิ่มหนึ่งโหลใหม่มี ดังนี้ครับ ไหว้
54  YUT STI.....................................YUT STI
55  ติ๊ก คิมเบอร์.................................ติ๊ก คิมเบอร์  เฉพาะแก้ว
56  พี่ปิยะพงศ์...................................PAY 6776        
57  พี่ศักดิ์.........................................HS9 BQ     ร่วมงานพร้อมแก้ว      
58  ผู้กองป่าน....................................R.PANG     ร่วมงานพร้อมแก้ว
ซุ้มทุ่งลุง(อ๊อด)...................................ซุ้มทุ่งลุง(อ๊อด)
ซุ้มทุ่งลุง(ตี๋).......................................ซุ้มทุ่งลุง(ตี๋)
ซุ้มทุ่งลุง(มุ่ย).....................................ซุ้มทุ่งลุง(มุ่ย)
ซุ้มทุ่งลุง(อู๊ด) ....................................ซุ้มทุ่งลุง(อู๊ด)
ฤทธิ์..................................................rit songkhla  เฉพาะแก้ว

ทั้งหมด 10 ท่านครับ ตอนแรกว่าโหลนี้ผมรับผิดชอบเอง พอดีหาสมาชิกร่วมบานได้แค่นี้ครับ อีก 2 ใบต้องรบกวนพี่เข้ม หาให้ครับ ตอนนั้นผมขอเวลาถึงวันที่  28/02/2010 แล้วจึงอนุญาตให้พี่เข้มยกแก้วที่เหลือให้นักร้อง วันนี้ก็ 19 แล้ว ผมขอจบแค่นี้ครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:46:53 AM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #183531 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:26:39 AM »

ต้นหนาว, tum610, lugkrod และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้าเอ๋....วันนี้ไปใช้ชีวิตในป่ากันไหม....

ขอบคุณครับ...ช่วงนี้หาหม้ายคนเฝ้าร้านครับ.. Grin

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #183532 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:30:55 AM »

ขอบคุณครับ...ช่วงนี้หาหม้ายคนเฝ้าร้านครับ.. Grin

แล้วซัยไม่หาอีกสักคนละครับ บอกว่าไว้เฝ้าร้านครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #183533 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:43:32 AM »

ความในใจ พริ๊ตตี้ เออ..น่าจะจริง
,
1. นู๋เป็นแค่พริตตี้ีค่ะ ไม่ใช่เซลล์ อย่าถามข้อมูลลึกได้ม๊ายย กรุก้อเพิ่งมารุมะเช้านี้เอง

2. โปรดอย่ามาจีบนู๋ ส่วนใหญ่พวกนู๋มี ผัว แล้วทั้งนั้น

3. ผัว พวกเรา ส่วนใหญ่ มักไม่หล่อ

4. อย่าชวนกินเหล้าค่ะ เด๋วไม่พอ แดกเหล้าเก่งซ้าาาาา ทุกนาง 55+ เจรง ๆ

5. เวลามีงาน เอ่ออออ ครือว่า ไม่ทราบจะถ่ายรูปนู๋ไปทำมัยนักหนาคะ กูเมื่อยยิ้มเหมือนกันนะเว้ย

6. ถึงคุนช่างภาพมือโปรทั้งหลาย ถ่ายรูปนู๋ไม่ต้องใช้ซูมขนาดนั้นหรอกค่ะ
โปรดระลึก เสมอนะคะว่า พวกนู๋ทั้งหลายก้อต่างมี สิว กระ ฝ้า หรือริ้วรอยอารยะธรรมต่างๆ
ที่ไม่ได้อยากให้ใครเห็นเหมือนกันค่ะ ไม่ใช่ส่องสัตว์เขาใหญ่ ไม่ต้องซูมขนาดนั้น

7. เวลามาถ่ายรูป ละซูม นม ซูม ก้น พวกนู๋รู้นะคะ มันออกทางสีหน้าค่ะ

8. เอ่อ... พริตตี้ไม่จำเป็นต้องใส่บูทก้อได้มั้งคะ ผ้าใบกูก็ใส่เป็น..

9. ทำไมชอบนึกว่า หนูทำงานสบาย ยืน วันละ 7-8 ชั่วโมงบนรองเท้าส้นสูง 3-4 นิ้ว ยามยังแพ้ทำไม่ได้นะคะ

10. อย่าคิดว่าพวกนู๋รวย บางเดือนแทบไม่มีแดก คอนเฟริม์

11. ถึงคุณแม่ช่างแต่งหน้าค่ะ คือว่า พวกนู๋บางคนก้อไม่ได้ดูดีในปากสีแดง หรืออายชาโดว์สีฟ้านะคะ แต่ง***บล็อคเด่ว

12. อย่าพยายามขอเบอร์ โดยการอ้างว่าจะมีงานอะไรเทือกนี้ พวกเราทุกคนรู้ทันหมดล่ะค่ะ แต่ไม่อยากพูด
กลัวพี่หน้าแหก เจอหลอกแดกจะรู้สึก

13. พวกนู๋บางคน แก่กว่าพี่อีกค่ะ (หน้าด้านเรียกพี่)

14. อย่าพยายามดีใจทุกครั้งที่แซวพวกนู๋ได้ค่ะ ที่นู๋ยิ้ม ไม่ใช่อาย หรือดีใจที่แซว
นู๋ด่าในใจอยู่ค่ะ คุณหน้าหม้อ ไม่เจียม แต่ด้วย หน้าที่ ด่าออกมาไม่ได้ค่ะ
ถ้าชอบไม่ต้องกลัว จะเข้าไปเอง อย่างโจ่งแจ้ง

15. แคสงานนะคะ ไม่ใช่ประกวดนางงาม ถึงจะได้มีคุณสมบัติเพียบพร้อม เลือกซะทำงานระดับโลก

16. งานวันเดียว ราคาไม่ถึง2พันบาท อย่าเรียกแคสเลยค่ะ หักค่าใช้จ่ายแล้วพวกนู๋เหลือเงินแทบไม่ถึง 5ร้อยเลยค่ะ
แล้วช่วยจ่ายตังเลยจะดี เพราะมันวันเดียว

17. พวกนู๋ตื่นสาย (มาก) ถึงมากที่สุด

18. นักล่ารางวัลทั้งหลาย เอาไปทำซากอะไรเยอะแยะคะนั่น พวกนู๋ทุกคนจำหน้าพี่ได้ค่ะ เสนอหน้าทุกงาน

19. เวลามาทำงานให้ตรงเวลา เวลาจ่ายตังขอให้ตรงด้วยนะคะ ทวง***ก็ว่า กูผิดเหรอ

20. พวกเราทุกคนมีหน้าที่หรือมีงานต่อค่ะ ถึงเวลาเลิกช่วยให้เลิกด้วยนะคะ
คุณประเภทบอกว่านายยังไม่มา หรือว่าอะไรประมาณนี้ไม่เกี่ยวกะพวกกูหนิคะ
ถึงเวลาเลิกควรให้เลิกค่ะ เพราะไม่งั้น งานต่อไปเค้าจะว่า "พริตตี้ชอบเลท" ค่ะ

21. เวลามีดารามาร่วมงาน กรุณา ให้เกียรติพวกนู๋บาง คนเหมือนกัน ทำซะกูเป็นขยะเลย พวกนู๋ก็สำคัญ

ว้าว   พี่ใช้เวลาสัมภาษณ์มากี่คนครับ จึงได้ข้อมูลขนาดนี้
ผมขอแย้งสักข้อ สองข้อนะครับ

พี่เข้มหลงได้เบอร์มาแล้วแกล้งชวนมาทำงานพิเศษ  Grin Grin Grin

พี่เข้ม ให้ตั้ง 3000 บาท ที่เหลือไม่ทราบเป็นค่าอะไร ให้เกินราคา Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #183534 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:59:41 AM »

,

ว้าว   พี่ใช้เวลาสัมภาษณ์มากี่คนครับ จึงได้ข้อมูลขนาดนี้
ผมขอแย้งสักข้อ สองข้อนะครับ

พี่เข้มหลงได้เบอร์มาแล้วแกล้งชวนมาทำงานพิเศษ  Grin Grin Grin

พี่เข้ม ให้ตั้ง 3000 บาท ที่เหลือไม่ทราบเป็นค่าอะไร ให้เกินราคา Grin Grin Grin

อ้าว..............โดนพาดพิงเฉยเลย

ผมทำงานให้น้าหลวงอย่างเดียวครับป๋า เรื่องอื่นๆ ไม่เกี่ยว แก้ตัวๆ
.

แบบนี้ต้องไปถามลุงเล็กโน่น...............

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #183535 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 12:03:53 PM »

หาเรื่องโดนด่าครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=82446.0

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #183536 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 12:04:30 PM »

แล้วตอนนี้แก้วเเหลือกี่ใบครับพี่หรอย ไหว้

สวัสดีครับ น้าเชาว์ แก้วไม่พอแล้วอ่ะครับ......

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183537 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 12:06:47 PM »

รายชื่อผู้เข้าร่วมงานด้ามขวานเบียร์ฯ...

ร่วมงาน ดื่ม จ่ายแล้ว

1 ป๋าฮิม 

2 พี่โพธ   

3 ลุงเข้ม ประธานใหญ่

4 พี่แพะ 

5 พี่พจน์

6 พี่แพะป่า

7 ลุงฮา

8 พี่นายช่าง

9 พี่หรอย

10 พี่ชัช

11 น้าดา

12 น้าแคว๊ต

13 น้ายอด

14 น้าบิ๊กจู๋

15 น้าวัฒน์สมุย

16 น้า ช.

17 ปื๊ด

18 น้าโอ๋ ไปรษณี

19 พี่ดุลย์

20 ลุงตุ้ม ประธาน

ร่วมงาน ไม่ดื่ม จ่ายแล้ว

1 พี่เล็ก

2 พี่แป๋ว

3 น้าไผ่

4 น้องออยล์

5 น้องตา อำเภอ

แก้วอย่างเดียว จ่ายแล้ว

1 ครูเบิล บ้าบอ

2 น้าสิงห์

3 พี่โสภณ

4 พี่ TD

5 น้าเค เพื่อนครู

6 น้าต้นน้ำ

สายป๋าฮิม

1 คุณเบญ

2 คุณนุช

3 คุณหมอธนกฤต.

4 พี่พีระ

5 โกชัย

6 น้องน้าสวย

7 คุณพรเทพ

8 พี่ดุสิต

9 พี่อรุณ

10 น้าอ๊อบสเต๊ก

11 คุณ YUT STI

12 คุณ ติ๊ก คิมเบอร์

13 พี่พี่ปิยะพงศ์   จ่ายแล้ว ดื่ม 2000

14 พี่ศักดิ์   จ่ายแล้ว ไม่ดื่ม 1200

15 ผู้กองป่าน  จ่ายแล้ว ไม่ดื่ม 1200

16 ซ้อ เจษฎ์

17 rit songkhla

18 พี่สัจจาพงศ์

รอการตอบรับ

1 พี่รอง

2 ลุงรัตรา

3 พี่มานิต.

4 พี่โจ้

5 น้าฉ็อง

6 พี่เอก A111

7 ลุงเบิ้ม

8 น้าสาวหนามปืน

9 พี่หนุ่ย 311

รวม 58 ท่าน

ช่วยกันดูด้วยครับพี่น้อง ขาดเกิน ตกหล่น ตรงใหนอย่างไรบ้างครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 12:14:47 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #183538 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 12:09:16 PM »

แล้วซัยไม่หาอีกสักคนละครับ บอกว่าไว้เฝ้าร้านครับ

เจ้าหล่อนอีรวมหัว กันฝังเราไว้ใต้ร้านแหละ..

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #183539 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 12:09:49 PM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกท่าน

พี่หลวงปื๊ดครับ  ของที่ระลึกอย่างอื่นในงานเบียร์มีไหมครับ เข้าใจว่าแก้วทำจำกัดครับ

ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ ขอแจ้งเรื่องแก้วเบียร์ครับ 1  pay 6776  2 hs 9 bq 3 r.pang

4 yut sti   5 ซ้อ เจษฎ์  6 ติ๊ก คิมเบอร์  7 สวย  8 rit songkhla (พี่แป้วโทรแจ้งเมื่อคืน)

ปล. ตอนนี้ยังเหลืออีก 4 ใบครับ

พี่หรอยครับ แล้วพวกซุ้มทุ่งลุงอีก 4 ท่าน ที่ส่งรายชื่อให้พี่เข้มแล้วเมื่อสามอาทิตย์ก่อนอ่ะครับ ไหว้

สวัสดีครับ เฮีย ของโกชัย กันก็อด หรือป่าวครับ
ไม่ใช่ครับ นั่นก่อนหน้านั้นครับ ไหว้
สายผม พี่แป้ว พี่มานิตย์ที่เพิ่มหนึ่งโหลใหม่มี ดังนี้ครับ ไหว้
54  YUT STI.....................................YUT STI
55  ติ๊ก คิมเบอร์.................................ติ๊ก คิมเบอร์  เฉพาะแก้ว
56  พี่ปิยะพงศ์...................................PAY 6776        
57  พี่ศักดิ์.........................................HS9 BQ     ร่วมงานพร้อมแก้ว      
58  ผู้กองป่าน....................................R.PANG     ร่วมงานพร้อมแก้ว
ซุ้มทุ่งลุง(อ๊อด)...................................ซุ้มทุ่งลุง(อ๊อด)
ซุ้มทุ่งลุง(ตี๋).......................................ซุ้มทุ่งลุง(ตี๋)
ซุ้มทุ่งลุง(มุ่ย).....................................ซุ้มทุ่งลุง(มุ่ย)
ซุ้มทุ่งลุง(อู๊ด) ....................................ซุ้มทุ่งลุง(อู๊ด)
ฤทธิ์..................................................rit songkhla  เฉพาะแก้ว

ทั้งหมด 10 ท่านครับ ตอนแรกว่าโหลนี้ผมรับผิดชอบเอง พอดีหาสมาชิกร่วมบานได้แค่นี้ครับ อีก 2 ใบต้องรบกวนพี่เข้ม หาให้ครับ ตอนนั้นผมขอเวลาถึงวันที่  28/02/2010 แล้วจึงอนุญาตให้พี่เข้มยกแก้วที่เหลือให้นักร้อง วันนี้ก็ 19 แล้ว ผมขอจบแค่นี้ครับ ไหว้

สวัสดีครับ บวกรายการซุ้มของเฮียก็ 10 ใบ + ซ้อเจษฎ์  กับ น้องสวย ครบ 12 ใบพอดีครับ

ต้องขอโทษพี่ๆ เพื่อนๆทุกท่านด้วยครับที่ผมแจ้งยอดผิดไปนะครับ
หน้า: 1 ... 12233 12234 12235 [12236] 12237 12238 12239 ... 35779
  พิมพ์