เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:33:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12421 12422 12423 [12424] 12425 12426 12427 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25581937 ครั้ง)
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #186345 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 03:32:06 PM »

น้องบิ๊กเข้าไปสนามแล้วม้าย Grin ..โทษทีครับ ผบ.มอบหมายงานด่วนให้ทำ อ๋อยเลยไม่ได้ไปเลยเซ็งจริงฯ

ไปมาแล้วคับพี่ ไม่เปนไรคับไว้โอกาศหน้ายังมีคับ     Grin Grin
เพิ่งจะรู่ว่าสนามบ้านพรุราคาลูกถูกกว่าแถวนี้อีก   สงสัยได้เข้าไปบ่อยๆๆแน่ เยี่ยม เยี่ยม

เข้าไปบ่อยฯไม่ดีหรอกครับน้องบิ๊ก  ยิ้มีเลศนัยนานฯทีได้เก็บเบี้ยไว้กินทิงเจอร์หวา เยี่ยม

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #186346 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 03:36:30 PM »

ช.ลิ้วเฮียง, salinee19, Biggaju, oooOilooo, suthanee, Sig228-kolok, ~:chat:~, samrit... (+ 1 ซ่อนตัว) และ 23 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีค่ะ..วันนี้คนมากจัง..
ไหว้
น้องออยล์ไม่ชอบคนมากฯหรือครับ ยิ้มีเลศนัย

อิอิ   คนมากบัดสีค่ะ... ยิ้มีเลศนัย

...--*
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #186347 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 03:39:40 PM »

ช.ลิ้วเฮียง, salinee19, Biggaju, oooOilooo, suthanee, Sig228-kolok, ~:chat:~, samrit... (+ 1 ซ่อนตัว) และ 23 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้

โดนทักซะ.....  เดี๋ยวก็ไปหมดแล้ว.... อ๋อย

ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #186348 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 03:40:00 PM »

ไปอ่านย้อนหลังซะมึนหัวเลย

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณในไมตรีจิตที่พี่น้องให้การต้อนรับครับ พี่หรอย ลุงเข้ม ลุงตุ้ม น้าหลวงปึ๊ด นั่งกันจนร้านปิด
ป๋าฮิม ลุงเล็ก น้าเชาว์ก็เต็มที่ทั้งที่มีภารกิจ เมื่อคืนถ้าไม่ตัดสินใจตีรถกลับจากสงขลาคงพลาดความอิ่มเอมอันใหญ่หลวงครั้งนี้

ไหว้ เพิ่งกลับถึงบ้าน มารายงานตัว  Cheesy

มีอะไรที่เมาๆ มาฝากไหมครับเฮีย ถ้าว่างผ่านมาแถวผม ติด DVD มาด้วยซักหลอดนะครับเฮีย ... โชคดี Cool Cool Cool

ปล. - ถ้ามีของฝากกรุณาแช่ให้เย็นจัดมาด้วยนะครับ

ไปเที่ยวนี้เสียฟอร์มสองเรื่อง  อ๋อย
1. หิ้วตะกร้าไปคว้าเบียร์ทิงเจอร์ในท็อป เลยเวลาที่เขากำหนดต้องเอาไปใส่คืนชั้น วันรุ่งขึ้นเป็นวันมาฆะ งดขาย อดชิม
2. วันเทรนนิ่ง พักเที่ยงจากชั้นสามโดดเข้าลิฟท์ผิดตัวแทนที่จะลงไปกินข้าวชั้นล่างสุด มันพาไปชั้นสิบหก แถมขาลง มันหยุดซะเกือบทุกชั้น
    กว่าจะลงมาถึงชั้นล่างกับข้าวหมดไปครึ่งโต๊ะ

เป็นผมคงไม่กล้าเอามาเล่าแล้วคับลุงฮา บัดสีเพื่อน         บู่ Grin Grin Grin

+1  ให้ค่าความกล้า    ขำก๊าก ขำก๊าก

ช่วงเย็นถ้าผ่านไปจะติดมือไปให้ครับ น้าแพะ
+ ทอนครับน้าบิ๊ก  คืนนี้มีงานลานคนเดิน ออกไปดูซุ้มเบียร์กันหน่อยมะ  ยิ้มีเลศนัย
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #186349 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 03:40:18 PM »

น้องบิ๊กเข้าไปสนามแล้วม้าย Grin ..โทษทีครับ ผบ.มอบหมายงานด่วนให้ทำ อ๋อยเลยไม่ได้ไปเลยเซ็งจริงฯ

ไปมาแล้วคับพี่ ไม่เปนไรคับไว้โอกาศหน้ายังมีคับ     Grin Grin
เพิ่งจะรู่ว่าสนามบ้านพรุราคาลูกถูกกว่าแถวนี้อีก   สงสัยได้เข้าไปบ่อยๆๆแน่ เยี่ยม เยี่ยม

เข้าไปบ่อยฯไม่ดีหรอกครับน้องบิ๊ก  ยิ้มีเลศนัยนานฯทีได้เก็บเบี้ยไว้กินทิงเจอร์หวา เยี่ยม

เบียร์ทิงเจอร์ระบาทหนักกว่าไวรัสอีกคับ  แพร่กระจายรวดเร็ว   
ไม่มีทางรักษาให้หายขาดได้    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #186350 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 03:42:11 PM »

ไหว้

โดนทักซะ.....  เดี๋ยวก็ไปหมดแล้ว.... อ๋อย
ตกใจ ตกใจ.. งอน งอน.. คิก คิก คิก คิก.. หลงรัก หลงรัก

...--*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #186351 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 03:56:02 PM »

ไหว้ เพิ่งกลับถึงบ้าน มารายงานตัว  Cheesy

มีอะไรที่เมาๆ มาฝากไหมครับเฮีย ถ้าว่างผ่านมาแถวผม ติด DVD มาด้วยซักหลอดนะครับเฮีย ... โชคดี Cool Cool Cool

ปล. - ถ้ามีของฝากกรุณาแช่ให้เย็นจัดมาด้วยนะครับ

ลูกเพ่ใหญ่พรุ่งนี้เข้าไปหาที่ร้านนะคับ  พี่เข้าไปร้านกี่โมงคับ
ไปเอาของที่สั่งไว้ 2 บอกกันคับ  จะเอาอะไรแถวนี้มั๊ยเด๋วหิ้วไปฝาก Grin Grin Grin

ผ่านไปแถวนั้น ช่วยเลยไปที่ร้านป้าเจน เอาสินค้าจากที่นั้นมาให้สักสองด้วยนะบิ๊ก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #186352 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 03:57:44 PM »

ไปเที่ยวนี้เสียฟอร์มสองเรื่อง  อ๋อย
1. หิ้วตะกร้าไปคว้าเบียร์ทิงเจอร์ในท็อป เลยเวลาที่เขากำหนดต้องเอาไปใส่คืนชั้น วันรุ่งขึ้นเป็นวันมาฆะ งดขาย อดชิม
2. วันเทรนนิ่ง พักเที่ยงจากชั้นสามโดดเข้าลิฟท์ผิดตัวแทนที่จะลงไปกินข้าวชั้นล่างสุด มันพาไปชั้นสิบหก แถมขาลง มันหยุดซะเกือบทุกชั้น
    กว่าจะลงมาถึงชั้นล่างกับข้าวหมดไปครึ่งโต๊ะ

มีฟอร์มเหลือที่จะเสียด้วยเหรอครับลุงฮา หุ หุ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #186353 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 04:00:53 PM »

babor, tum610, Biggaju, อา ร์ พี จี., Wrangler 1, ~:chat:~  และ 14 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ว่าพรือ เย็นนี้ว่างม้าย
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #186354 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 04:01:53 PM »

ลูกเพ่ใหญ่พรุ่งนี้เข้าไปหาที่ร้านนะคับ  พี่เข้าไปร้านกี่โมงคับ
ไปเอาของที่สั่งไว้ 2 บอกกันคับ  จะเอาอะไรแถวนี้มั๊ยเด๋วหิ้วไปฝาก Grin Grin Grin

ผ่านไปแถวนั้น ช่วยเลยไปที่ร้านป้าเจน เอาสินค้าจากที่นั้นมาให้สักสองด้วยนะบิ๊ก

สองเลยหรอคับ  อันเดียวก็ถ้าจะแย่แล้ว   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #186355 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 04:02:54 PM »

สองเลยหรอคับ  อันเดียวก็ถ้าจะแย่แล้ว   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เอามาเผื่อไว้ก็ดี  แช่ตู้เย็นไว้ก่อน  วันไหนจะใช้ค่อยเข้าเวฟ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #186356 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 04:07:18 PM »

หวยออกแล้ว ...... ใครถูกกินมั่ง

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #186357 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 04:08:25 PM »

หวยออกแล้ว ...... ใครถูกกินมั่ง

แล้วงวดนี้ของพี่ปูเป็นอย่างไรบ้างครับ ได้มากี่แสนเอ่ย
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #186358 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 04:09:53 PM »

เปิดๆไปดุดเอาไอ้นี้ ใครพอรู้เรื่องมั่ง....อยู่นอกท่ง(ร้อน)ไม่ที่ทำพรื้อแล้ว บู่ อ๋อย

http://www.weekendhobby.com/thai2market/Question.asp?ID=3767&group=offroad

ลุยเลยครับวิลสัน....  Cheesy

ยอนดีจริงๆ แต่อิไม่ซื้อกับรูปนี้แหละ บู่.....ถ้าแบบปีกอีกแบบไม่ใคร่หนัดเหมือนกัน แต่พอเห็นแบบนี้หยับอิสนใจ

แหลงกับคนขาย คนขายบอก สไตล์นี้ใส่แล้วดูไม่โคบาลมัยซินเท่าไหร่ Grin

ด้วยความอาด....ปล้ำจนได้เสีย บู่ พร้อมตั๋วค่าเข้างานเทศการเบียร์ด้ามคว๋าน วี๊ดดดดวิ๊วววววววววววววว Grin หลงรัก

http://www.weekendhobby.com/thai2market/Question.asp?ID=3767&group=offroad

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #186359 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 04:10:23 PM »

มีฟอร์มเหลือที่จะเสียด้วยเหรอครับลุงฮา หุ หุ

ยี๊ ยี๊ ยี๊
หน้า: 1 ... 12421 12422 12423 [12424] 12425 12426 12427 ... 35779
  พิมพ์