เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:38:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12434 12435 12436 [12437] 12438 12439 12440 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25575262 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #186540 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:29:54 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนอย่างแรงครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #186541 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:30:30 AM »

เย้

โก-ลก ใครว่าบ้านนอก อินเทรนกะเค้ากันโนะ เช้านี้(ประมาณแปดโมง)มีการเก็บกู้ระเบิดที่ ธ. กรุงเทพฯ กะเค้ากัน  โดนชก พอดีพาเด็กๆไปส่งโรงเรียน ต้องผ่านไปแถวนั้น ปิดถนนกันอยู่ แต่ก็ให้รถผ่านไปทางตรงได้ เรากะแอบมองไปเห็นอีโอดีกะลังช่วยกันใส่ชุดเก็บกู้ระเบิดกันใหญ่(สงสัยเป็นของจริง) ที่สำคัญแขกและไทยมุงเพียบเลย ไม่รู้จะมุงทำไม รู้ทั้งรู้ว่าที่เจ็บกันเป็นสิบเมื่อครั้งก่อนๆก็พวกชอบมุงนี่แหละ เฮ้ออออออ  Tongue

มานน่าดีใจตรงไหนฟระ..... บู่ บู่
งงงงงงง ยี๊

งงไหร๋น้า ช. ไม่ต้องงงครับ เพราะถ้างง มันจะทำให้งง  คิก คิก บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #186542 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:32:50 AM »

โครงการต่อไป บ่อน้ำ จะทำ้ำน้ำตก  Cool Cool Cool

ยิ้มีเลศนัย

ตอนแรกกะว่าจะแนะนำให้ปลูกต้นม่วงหน้าบ้านไว้ด้วย เอาไว้เรียกแขก แต่พอบอกว่าอีทำบ่อปลากัน จบเลยทีนี้  คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #186543 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:33:28 AM »

โครงการต่อไป บ่อน้ำ จะทำ้ำน้ำตก  Cool Cool Cool

ยิ้มีเลศนัย

ตอนแรกกะว่าจะแนะนำให้ปลูกต้นม่วงหน้าบ้านไว้ด้วย เอาไว้เรียกแขก แต่พอบอกว่าอีทำบ่อปลากัน จบเลยทีนี้  คิก คิก

แน่นเปรี๊ยะเลยครับดอกนี้ บู่........ คิก คิก คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #186544 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:34:20 AM »

เตรียมการแอ่วพะเยาเจ้า Cool Cool

ภารกิจราบรื่น  เมาไม่ขับ ง่วงไม่ฝืน... Cheesy
เดินทางไป-กลับปลอดภัยนะครับ... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #186545 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:34:49 AM »

ยิ้มีเลศนัย

แน่นเปรี๊ยะเลยครับดอกนี้ บู่........ คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   อีก

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #186546 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:37:01 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนอย่างแรงครับ

ดีครับน้าดา มาพอดีเลย ว่าจะโทรฯไปหาอยู่พอดี ว่าอีเอาน้องแดร็กไปทำทะเบียนแล้ว ช่วยหาข้อมูลให้ทีครับ  Grin

ปล. วันก่อนบอกเมียว่าจะขาย เมียบอกว่าจะขายทำไม ซื้อมาก็ถูก ขายแล้วซื้อใหม่ไม่ได้ราคานี้แล้ว ไม่ต้องขายหรอก  ยิ้มีเลศนัย

ปล2. วันที่ 27 ตกลงมาได้หรือปล่าวครับ ถ้ามาก็ช่วยติดสัญญาซื้อขายมาด้วยนะครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #186547 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:38:54 AM »

แหลงถึงบ่อปลา.... คิก คิก

ลุงฮา แกคงวาดฝันไว้สูง....
        ว่าที่มีสมาชิกบางท่าน....ทำบ่อปลาตั้งนานแล้ว ยังไม่สำเร็จลุล่วงซะที..
        ลุงฮา ว่า บ่อปลานั้นคงใหญ่โต อลังการมาก....จึงไม่เสร็จง่าย....

หาไม่ที่จริง.....ที่ลุงฮาเดินผ่านเข้าประตูบ้าน ทางซ้ายมือหลุมร้างนั่นแหละคือบ่อปลา...
        ลุงฮา ไม่เห็นที และนึกไม่ถึงว่านั่นคืออนาคตบ่อปลา....คงคิดว่าเป็นหลุมขยะ...  คิก คิก คิก คิก

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #186548 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:40:41 AM »

หยบหวา Grinน้ำเริ่มเชี่ยวแล้ว... Grin

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #186549 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:44:13 AM »

แหลงถึงบ่อปลา.... คิก คิก

ลุงฮา แกคงวาดฝันไว้สูง....
        ว่าที่มีสมาชิกบางท่าน....ทำบ่อปลาตั้งนานแล้ว ยังไม่สำเร็จลุล่วงซะที..
        ลุงฮา ว่า บ่อปลานั้นคงใหญ่โต อลังการมาก....จึงไม่เสร็จง่าย....

หาไม่ที่จริง.....ที่ลุงฮาเดินผ่านเข้าประตูบ้าน ทางซ้ายมือหลุมร้างนั่นแหละคือบ่อปลา...
        ลุงฮา ไม่เห็นที และนึกไม่ถึงว่านั่นคืออนาคตบ่อปลา....คงคิดว่าเป็นหลุมขยะ...  คิก คิก คิก คิก

เอ๋าลูกเอ๋า หนักเข้าไปเหล๋ย......ปานี้ถ้าไม่ไปเดินแลบ่อฯ ก่ะน่าว่ากำลังโทรสั่งทรายถม คิก คิก คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #186550 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:46:16 AM »

ยิ้มีเลศนัย

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   อีก

ชายเจษฎ์, อาร์ พี จี., tum610, ช.ลิ้วเฮียง, samrit... และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Huh Huh Huh พี่ลุงช่างครับ ช่วยบอกผมทีครับว่าผมแหรงไหร๋ผิดไป ฮงครับ  Huh บู่ บู่ บู่

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #186551 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 11:04:30 AM »

ยิ้มีเลศนัย

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   อีก

ชายเจษฎ์, อาร์ พี จี., tum610, ช.ลิ้วเฮียง, samrit... และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Huh Huh Huh พี่ลุงช่างครับ ช่วยบอกผมทีครับว่าผมแหรงไหร๋ผิดไป ฮงครับ  Huh บู่ บู่ บู่

ตรวจสอบทุกตัวอักษรแล้ว  ท่านชายฯ แหลงไม่ผิดครับ 

โบราณท่านว่าไว้   ความจริงคือสิ่งไม่ตาย

แต่คนที่แหลงความจริง จะตายหรือไม่ตาย  โบราณไม่ได้ว่าไว้ครับ  ....

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #186552 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 11:07:37 AM »

อีกนิดครับ....

ความจริงบางอย่างจะให้ ผบ. รู้ไม่ได้  (เช่นราคาจริงของน้องแดร๊ก ฯ......)

เพราะหาก ผบ. รู้ความจริงที่ควรปิด  อาจมีผู้เสียชีวิต หรือพิการได้ง่ายๆ ครับ    Cheesy

ฉะนั้น  โทรศัพท์บางเครื่องของคนบางคน  จึงลอยละลิ้ว ลงไปพำนักยังบ่อบำบัดน้ำเสียหลังสำนักงานฯ ณ บัดดล  Cheesy  Cheesy  Cheesy

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #186553 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 11:14:05 AM »

อีกนิดครับ....

ความจริงบางอย่างจะให้ ผบ. รู้ไม่ได้  (เช่นราคาจริงของน้องแดร๊ก ฯ......)

เพราะหาก ผบ. รู้ความจริงที่ควรปิด  อาจมีผู้เสียชีวิต หรือพิการได้ง่ายๆ ครับ    Cheesy

ฉะนั้น  โทรศัพท์บางเครื่องของคนบางคน  จึงลอยละลิ้ว ลงไปพำนักยังบ่อบำบัดน้ำเสียหลังสำนักงานฯ ณ บัดดล  Cheesy  Cheesy  Cheesy

Grin เยี่ยม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #186554 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 11:14:18 AM »

ดีครับน้าดา มาพอดีเลย ว่าจะโทรฯไปหาอยู่พอดี ว่าอีเอาน้องแดร็กไปทำทะเบียนแล้ว ช่วยหาข้อมูลให้ทีครับ  Grin

ปล. วันก่อนบอกเมียว่าจะขาย เมียบอกว่าจะขายทำไม ซื้อมาก็ถูก ขายแล้วซื้อใหม่ไม่ได้ราคานี้แล้ว ไม่ต้องขายหรอก  ยิ้มีเลศนัย

ปล2. วันที่ 27 ตกลงมาได้หรือปล่าวครับ ถ้ามาก็ช่วยติดสัญญาซื้อขายมาด้วยนะครับ  Grin

ค่าจดประมาณ ห้าหมื่นครับ เดินเองหรือ มีคนเดิมให้ครับ

ถ้าเสื้อแดงไม่แรง คงได้ลงไปแน่ครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
หน้า: 1 ... 12434 12435 12436 [12437] 12438 12439 12440 ... 35779
  พิมพ์