เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:23:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12520 12521 12522 [12523] 12524 12525 12526 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25551987 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #187830 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 08:51:45 PM »

ชอบคู่นี้จัง เสียงดี น่ารัก  Grin

ทำไมต้องเธอ - MIFA Competition.wmv

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #187831 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 08:55:43 PM »

ฝากOldboy อีกเพลงครับ ชอบน้องจิ๋ว เสียงดี  หลงรัก

ทำไมต้องเธอ - จิ๋ว@Concert The Star3

แลท่าอิไปแห่งเดียวกันไม่ได้แระพันนี้ บู่ คิก คิก....คนนี้ชอบหวาไปเหลย มาเห็นอีกทีตอนดังแล้ว จำแทบไม่ได้ Grin หลงรัก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187832 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 08:56:43 PM »

เมื่อกี้ดูรายการของช่อง ๕  เขาว่าหากคนเราเครียดจะทำให้ผมร่วงและจะทำให้เป็นริดสีดวง เห็นว่ามีสาระดี เลยนำมาฝากเพื่อเป็นความรู้ Grin
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #187833 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 08:57:42 PM »

วันนี้...........วันเสาร์ที่6 เดือนมีนาคม 2553 ไม่รู้เป็นอะไร มันแฮ้งค์ทั้งวัน ตั้งแต่ตื่นเช้าขึ้นมาแล้ว

^
^
^ เหมือนกันเรย เมื่อคืนดื่มเบียร์ว่าที่ผัวนุ่น3ขวด ตบร้อยท่ออีก2แก้ว สรุป(อ๊ว..) วันนี้ผมก็มาวค้างทั้งวัน  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187834 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 08:58:59 PM »

เบื่อก็ทนเอา Buddha Bless
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #187835 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:01:33 PM »

ฝากOldboy อีกเพลงครับ ชอบน้องจิ๋ว เสียงดี  หลงรัก

ทำไมต้องเธอ - จิ๋ว@Concert The Star3

แลท่าอิไปแห่งเดียวกันไม่ได้แระพันนี้ บู่ คิก คิก....คนนี้ชอบหวาไปเหลย มาเห็นอีกทีตอนดังแล้ว จำแทบไม่ได้ Grin หลงรัก

นั่งฟังคนเสียงดีแบบนี้ร้องเพลงเพราะๆ จิบวิสกี้มีชาติตระกูล ท่าจะเพลินดีนะครับ พอเมาหน่อยเปลี่ยนเป็นโคโยตี้แทน ดีมั้ยครับเสี่ย  ยิ้มีเลศนัย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187836 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:02:08 PM »

วันนี้...........วันเสาร์ที่6 เดือนมีนาคม 2553 ไม่รู้เป็นอะไร มันแฮ้งค์ทั้งวัน ตั้งแต่ตื่นเช้าขึ้นมาแล้ว

จะโทษวัน ว่าไม่ดี ก็ไม่ได้ ผมไม่เคยโทษ เพราะวันมันดีของมัน อยู่แล้ว ผมคิดเสมอว่า ความไม่ดี อยู่ที่ตัวคน

โทรศัพท์หาเพื่อน ก็มีทั้งปิดเครื่อง ทั้งไม่รับสาย

นัดใครอะไรใว้ ก็ไม่ได้เรื่องสักอย่าง

ค่าเบียร์ รวมขนส่ง เขาว่าจะแจ้งมา ก็คอยหายๆ

เด็กเสริฟ ก็ยกเลิกงาน

สุดท้ายท้ายสุด นักร้อง ก็ยืนยันว่า มาไม่ได้

น้าหลวงครับ รับไม้ต่อ น๊ะครับ

ว่าอิเอาปรือ

เรื่องเบียร์ไม่ต้องห่วงครับ จัดการได้แน่

น้าหลวงรับเรื่อง เด็กเสริฟ กับนักร้องไปแล้วกัน

น้องแหม่ม ยืนพื้นอยู่แล้ว จะเอาเพิ่ม อีกหรือไม่ อย่างไร ดำเนินการณ์ต่อน๊ะครับ

พี่เหนื่อยใจจังแล้ว ขอพัก สัก 2-3วัน

ยังสู้ครับ ไม่ถอย ยังมีเวลา ให้จัดการอีกตั้ง 20วัน

รับรองว่า งานไม่ล่ม แน่นอน

หากแต่ มันจะไปได้ดังหวัง หรือตรงตามจุดประสงค์หรือเท่าไหร่ ค่อยว่ากัน

หวังว่า สมาชิกเมา คงจะเข้าใจ น๊ะครับ พี่น้อง

พักให้หายเหนื่อยก่อนครับลุง เวลาเรายังมีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187837 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:04:28 PM »

พี่ใหญ่ พี่รอง พี่สาม  วันที่ 3 - 5 เมษา นี้ ไปโดดเลที่ขนอมด้วยกันไหม  Grin

โคซามุ๋ย โคพะงัน ไปโร้ย....หนุกหนาน หนุกหนาน Grin

ไปไซร๋ ประเทศหรั่ง ใช่ประเทศไทย บู่
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #187838 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:05:03 PM »

เปลี่ยนๆๆ มาจิงจังกับชีวิตกันมั้ง  ศิลปินท่านนี้ผมก็ชื่นชอบมากคนหนึ่งครับ  เยี่ยม

อารักษ์ อาภากาศ - คนเดินดิน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187839 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:08:41 PM »

จะโทษวัน ว่าไม่ดี ก็ไม่ได้ ผมไม่เคยโทษ เพราะวันมันดีของมัน อยู่แล้ว ผมคิดเสมอว่า ความไม่ดี อยู่ที่ตัวคน

โทรศัพท์หาเพื่อน ก็มีทั้งปิดเครื่อง ทั้งไม่รับสาย

นัดใครอะไรใว้ ก็ไม่ได้เรื่องสักอย่าง

ค่าเบียร์ รวมขนส่ง เขาว่าจะแจ้งมา ก็คอยหายๆ

สุดท้ายท้ายสุด นักร้อง ก็ยืนยันว่า มาไม่ได้

เรื่องเบียร์ไม่ต้องห่วงครับ จัดการได้แน่

น้าหลวงรับเรื่อง เด็กเสริฟ กับนักร้องไปแล้วกัน

น้องแหม่ม ยืนพื้นอยู่แล้ว จะเอาเพิ่ม อีกหรือไม่ อย่างไร ดำเนินการณ์ต่อน๊ะครับ

พี่เหนื่อยใจจังแล้ว ขอพัก สัก 2-3วัน

ยังสู้ครับ ไม่ถอย ยังมีเวลา ให้จัดการอีกตั้ง 20วัน

หากแต่ มันจะไปได้ดังหวัง หรือตรงตามจุดประสงค์หรือเท่าไหร่

หวังว่า สมาชิกเมา คงจะเข้าใจ น๊ะครับ พี่น้อง

ใจร่ม ๆ ครับลุงเข้ม  อาจจะเป็นเพราะอากาศร้อนอบอ้าว  เลยทำให้เราร้อนรุ่มไปด้วยนะครับ  Cheesy
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #187840 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:11:07 PM »

ตัวจริงเสียงจริง

น้อยก็หนึ่ง _ อารักษ์ อาภากาศ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2010, 09:15:14 PM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #187841 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:12:43 PM »

ยาฮู ทำไมมันอืด ยังกะเรือเกลือ

จดหมายร้อน ก็ฝากไฟล ไม่ได้ ไม่เคยทำนานแล้วมันฝากปรือละนิ๊ เลือกแล้วมันไม่ยอมขึ้นให้

น้าดุลย์แนะนำหน่อย

หรือว่า วินโดว์เรามันก็อป เลยใช้ไม่ได้ แต่เมื่อก่อนก็ใช้ได้ นี่นา

ปัจจุบันหากส่งเป็น เท๊กซ์ธรรมดา ก็ยังได้ แต่ฝากรูปไปไม่ได้

จงทำตามขั้นตอนดังต่อไปนี้...เคี๊ยกๆๆ ถามผมกะได้เรื่องไม่รู้ตอบแล้วออกเลม้าย

1.ก็อปปี้ email address ของทุกคนที่เราติดต่อไว้มาวางลงใน Microsoft Word หรือ Notepad หรือ Wordpad  
2.สมัครใหม่เลือกใช้ Hotmail ดีกว่าที่ www.msn.com เพราะให้เราส่งไฟล์ได้สูงสุดถึง 10MB ที่ผมใช้ส่งเมลล์ถึงท่านทั้งหลายนั่นแหละ
3.ยกเลิก Yahoo  email ซะ
4.ก็อปปี้ email address ที่เราสำรองไว้มาส่งอีเมลล์ใหม่แจ้งทุกคนให้รับทราบว่าเราเปลี่ยนเมีย..เอ๊ย เมลล์ใหม่
5.ทดลองส่งไฟล์แนบเช่นภาพเด็ดต่างๆมาให้ผมทุกวัน
6.เท่านี้พี่เข้มก็จะไม่กวนใจกับเมลล์ขี้ตืดๆแบบ Yahoo

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #187842 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:16:07 PM »

พี่ใหญ่ พี่รอง พี่สาม  วันที่ 3 - 5 เมษา นี้ ไปโดดเลที่ขนอมด้วยกันไหม  Grin

โคซามุ๋ย โคพะงัน ไปโร้ย....หนุกหนาน หนุกหนาน Grin

ไปไซร๋ ประเทศหรั่ง ใช่ประเทศไทย บู่

ตามใจ บู่......ฮั่นแหล่ะหนุกบ่าวเห้อออออออ ขำก๊าก แบร่

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #187843 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:18:22 PM »

หากแต่ มันจะไปได้ดังหวัง หรือตรงตามจุดประสงค์หรือเท่าไหร่

ใจร่ม ๆ ครับลุงเข้ม  อาจจะเป็นเพราะอากาศร้อนอบอ้าว  เลยทำให้เราร้อนรุ่มไปด้วยนะครับ  Cheesy

พลิกแล้วครับพี่น๊องงงง บู่......มานพลิกแหล๊ววววววววว คิก คิก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187844 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:21:01 PM »

พลิกแล้วครับพี่น๊องงงง บู่......มานพลิกแหล๊ววววววววว คิก คิก

ครูสอนไว้ว่า "น้ำเชี่ยวอย่าเอาเรือไปขวาง" "รู้หลบเป็นปีก รู้หลีกเป็นหาง" "ยิงไม่ออก(ไป) แทงไม่เข้า(ไป)" นะ Grin
หน้า: 1 ... 12520 12521 12522 [12523] 12524 12525 12526 ... 35779
  พิมพ์