เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:49:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12581 12582 12583 [12584] 12585 12586 12587 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25746080 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #188745 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:26:51 PM »

ควอดขาวอยู่ม้าย....เทียบไมล์กันทีถิ Cool

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #188746 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:27:58 PM »

แถวไหนเป็นไปได้มั่งล่ะเนี่ย

ว่าจะชวนพี่หนิงมากัน  ไม่เจอแกนานแล้ว

ส่วนสามีแก   งอน

ไม่ต้องมาทำเมิน..
วันเสาร์ ตรูเข้าเวรกลางวัน....
วันอาทิตย์เข้าเวรบ่ายสี่โมง...     แลบลิ้น

ครับ

ดีแล้วครับ

พี่หนิงไม่ได้ไปเข้าเวรด้วยนี่ครับ

ผมอยากเจอพี่หนิงนุ ส่วนสามีของพี่หนิง จะมาส่งก็ได้ ไม่ใช่ว่าไรที  แลบลิ้น

งั้นเดี๋ยวผมฝากเกือกไปด้วยซักข้าง...

ไว้ไปนาบส่วนไหนก็ได้ แล้วแต่ความเหมาะสม  
                                           หรือแล้วแต่จังหวะเผลอ... Grin

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #188747 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:28:04 PM »

ควอดขาวอยู่ม้าย....เทียบไมล์กันทีถิ Cool

เห็นว่า โซ่หลุดอยู่ต่างประเทศโด๊ะ  Grin
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #188748 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:29:40 PM »

ว่าจะชวนพี่หนิงมากัน  ไม่เจอแกนานแล้ว

วันเสาร์ ตรูเข้าเวรกลางวัน....
วันอาทิตย์เข้าเวรบ่ายสี่โมง...     แลบลิ้น

ครับ

ดีแล้วครับ

พี่หนิงไม่ได้ไปเข้าเวรด้วยนี่ครับ

ผมอยากเจอพี่หนิงนุ ส่วนสามีของพี่หนิง จะมาส่งก็ได้ ไม่ใช่ว่าไรที  แลบลิ้น

งั้นเดี๋ยวผมฝากเกือกไปด้วยซักข้าง...

ไว้ไปนาบส่วนไหนก็ได้ แล้วแต่ความเหมาะสม  

เอ้า  ตัวเองไม่หาญแล้วมาใช้ผมติได้เห้อ

ขำก๊าก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #188749 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:33:10 PM »

บู่   บู่

มันติดเชื้อ จากโรงเรียนแถวพัทลุงมาซะเมื่อไหร่แล้ว...

แค่ดาวน์โหลดไฟล์...ไวรัสมันพัฒนาติดไปถึงคนแล้วเหรอ.... ยี๊
                                ทำยังกะไข้หวัดหมา...เอ๊ยหมู.....

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #188750 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:33:45 PM »

เรียบร้อยมื้อเที่ยง  อิ่มแบบพอเพียงอีกแล้วครับท่าน.... Smiley

ข้าวราดแกงหน้า สนง.  ด้วยเมนู   แกงเทโพหมูสามชั้น+ผัดยาหนัด+ปลาดุกเค็ม+โอเลี้ยง 1 แก้ว  = 50.-บาท
สงสัยเมียจะติด GPS เพราะวนเวียนอยู่แถวนี้มาหลายเพลาแล้ว หุๆ น่าว่าพออกเกินรัศมี สัญญาณเตือนร้อง ติ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถึงม่ายถูกก็เฉียดไปครับ.... เศร้า    ที่ไม่หาญไปไหนไกลก็มีเหตุผลอยู่ 2-3 ข้อ

1.   atm (หรือ amt)   ถุกยึด   จ่ายเบี้ยเลี้ยงให้วันละ 120.-บาท  ไปหากินอื่นคงไม่ได้ ยกเว้นข้าวราดแกงหน้าสำนักงานฯ   เศร้า

2.  กลัวถูกสะกดรอยตามไปถึงที่กบดาน  เศร้า

3. เลขไมล์รถ  ถูกสังเกตุอยู่บ่อยๆ  กลับถึงบ้านตอนเย็นหากไมล์รถ มากกว่าปกติ  ต้องถูกขู่ให้ชี้แจงตามระเบียบ  เศร้า

น่าสงสารเพื่อน ตะรู จริงๆ

เอาละเป็นเพื่อนกัน ก็ต้องช่วยเหลือกัน

1.เรื่องเบี้ย...แก้ปัญหาโดยแนะนำให้ไปยืมที่งูเง่าครับ ไม่ก็บวงหลา กะได้ พวกนี้พกเบี้ย แต่มันไม่หอนใช้นิ๊ น่าว่ามันไม่จำเป็น เราก็ไปยืมมันมาก่อน

2.เรื่องสะกดรอยตาม และปัญหา เลขไมล์รถมากผิดปกติ ให้มาเปลี่ยนรถผมไปใช้ได้ครับ ทุกครั้งที่เอาไปกลับมาเติม แก็ส95 ให้เต็มถังก่อนนำมาคืน

ปล.เรื่องรถ หากจะมาเอาจริงๆ ให้โอนเงินค่าคอยส์จุดระเบิด มาก่อน 12000 บาท เพราะต้องเปลี่ยน 6ตัว ตอนนี้ยังไม่ได้เปลี่ยนที ต้องเปลี่ยนก่อน รถถึงจะใช้ได้ เต็มที่ ตอนนี้ มันมีหกสูบ มันติดไม่ครบทั้งหกสูบครับ หลบหนีไม่ได้ ตามควรที่จะเป็น เช่น เร่งให้ขึ้น ร้อยหก ร้อยแปด ไม่ทันใจ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #188751 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:33:58 PM »

ปรากฎว่า เครื่องต้องดีเลย์ เนื่องจาก มันเครื่องรั่ว ต้องให้ช่างอุดรูรั่วก่อน

เอา พลก วิดน้ำออกเเล้วยังค่ะ  เเล้วค่อยเอาดินเหนียวอุดรอย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #188752 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:35:36 PM »

พี่น้องเอ๊ย....วันนี้ผมมีคอลเลคชั้นใหม่มาเข้ากรุอีก 35กิ๊ก ทั้งหนัง ทั้งคลิป รวมกับของเก่าแล้วเพียบไปหมด
ถ้าใครจะดูดคงต้องเตรียมฮาร์ดดิสมาอย่างน้อย 300 กิ๊กขึ้นไป อะ อะ

พี่ดุลย์ครับผมขอรับไว้ อิอิ มีเอทเทอร์นอล ฮาทดิสอยู่ 450 กิ๊กพอได้ไหมครับ
หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศเย็นสบาย ฟ้าหลัวแปลกๆ ไปตากแดดตากลมต่อครับ

พี่ดาหมายถึง เอ่อ ประเทศไทยรึเปล่าครับ   ตกใจ

ผมตื่นมาก็แปลกใจเหมือนกันนึกว่าอยู่ ญี่ปุ่น อิอิ

วันงานเอาไปครับ

บางไฟล์จะก็อปเป็นอิมเมจไว้เพื่องป้องกันตัวสแกนไวรัสมากวนใจขอลบนั่นลบนี่

จะต้องใช้โปรแกรม ที่เรียกว่า DAEMONTOOL เพื่ออ่านอิมเมจไฟล์เสมือนว่าเราใส่แผ่นดิสก์ให้เครื่องอ่านตามปกติ

คือเราจะเห็น CD หรือ DVD Drvies เพิ่มขึ้นมาจากปกติอีกหนึ่งอันเอาไว้เล่น อิมเมจไฟล์ นี้โดยเฉพาะ

อะ ฮ่า อะ ฮ่า แจ๋วไม๊ที่นี้อะไรก็รบกวน ฟามสุข ในการดูหนังของเราไม่ได้

ขอบคุณครับ พี่ดุลย์ ผมจะพยายามอิไปให้ได้ เพื่อหนังโป๊ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #188753 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:37:02 PM »

ปรากฎว่า เครื่องต้องดีเลย์ เนื่องจาก มันเครื่องรั่ว ต้องให้ช่างอุดรูรั่วก่อน

เอา พลก วิดน้ำออกเเล้วยังค่ะ  เเล้วค่อยเอาดินเหนียวอุดรอย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลูกสาวเขา   บู่   

ไฮโซ้....ไฮโซ......
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #188754 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:37:31 PM »

ครับ

ดีแล้วครับ

เอ้า  ตัวเองไม่หาญแล้วมาใช้ผมติได้เห้อ

ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก....ผมบอกพี่หนิงกัน

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #188755 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:38:04 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #188756 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:39:47 PM »

ลุงตุ้มเดินเข้าไปในเรือน ค้นกุก ๆ กัก ๆ อยู้พักหนึ่ง

ก็หยิบไดโนเสาร์มาถือไว้    มองเพดาน สะกดอารมณ์ ...... นับหนึ่งถึงสิบ

เผ่นล่ะคร๊าบบบบบบบ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #188757 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:40:05 PM »

พี่น้องเอ๊ย....วันนี้ผมมีคอลเลคชั้นใหม่มาเข้ากรุอีก 35กิ๊ก ทั้งหนัง ทั้งคลิป รวมกับของเก่าแล้วเพียบไปหมด
ถ้าใครจะดูดคงต้องเตรียมฮาร์ดดิสมาอย่างน้อย 300 กิ๊กขึ้นไป อะ อะ

พี่ดุลย์ครับผมขอรับไว้ อิอิ มีเอทเทอร์นอล ฮาทดิสอยู่ 450 กิ๊กพอได้ไหมครับ
หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศเย็นสบาย ฟ้าหลัวแปลกๆ ไปตากแดดตากลมต่อครับ

พี่ดาหมายถึง เอ่อ ประเทศไทยรึเปล่าครับ   ตกใจ

ผมตื่นมาก็แปลกใจเหมือนกันนึกว่าอยู่ ญี่ปุ่น อิอิ

วันงานเอาไปครับ

บางไฟล์จะก็อปเป็นอิมเมจไว้เพื่องป้องกันตัวสแกนไวรัสมากวนใจขอลบนั่นลบนี่

จะต้องใช้โปรแกรม ที่เรียกว่า DAEMONTOOL เพื่ออ่านอิมเมจไฟล์เสมือนว่าเราใส่แผ่นดิสก์ให้เครื่องอ่านตามปกติ

คือเราจะเห็น CD หรือ DVD Drvies เพิ่มขึ้นมาจากปกติอีกหนึ่งอันเอาไว้เล่น อิมเมจไฟล์ นี้โดยเฉพาะ

อะ ฮ่า อะ ฮ่า แจ๋วไม๊ที่นี้อะไรก็รบกวน ฟามสุข ในการดูหนังของเราไม่ได้

ขอบคุณครับ พี่ดุลย์ ผมจะพยายามอิไปให้ได้ เพื่อหนังโป๊ อิอิ
มันลงทุนเกินจำเป็นหรือเปล่า น้าดา มีอื่นแอบแฝงหรือเปล่า กะอีแค่หนังโป้ น่าว่านัดเจอน้าดุลย์ในกรุงเทพ จะถูกกว่ามั้ง

จ่ายค่างาน สองพัน เบียร์ก็ไม่กิน อิๆ จะกินอะไรละ หากหาได้จะหาใว้ให้

หากแต่ที่พี่หาไม่ได้ หาเอาเองแล้วกันเนอะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #188758 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:40:21 PM »

ปิดสถานีฉุกเฉิน ......  ไหว้
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #188759 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 01:40:31 PM »

ครับ

ดีแล้วครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ก๊าก...

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ........คร๊อก...

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 12581 12582 12583 [12584] 12585 12586 12587 ... 35779
  พิมพ์