เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:20:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12647 12648 12649 [12650] 12651 12652 12653 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25697611 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #189735 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:15:37 PM »

ลุงเข้ม มาแลต่ะ ปร้านี้เขาย้ายเสาไฟหยับเข้าในกันจังหูแล้ว สาสาว่าหนนเมืองพี่พ่ออียังแปดเลนแล้วสา Grin

เขารู้น่ะครับว่าสงกรานต์นี้เขยเมืองลุงจะกลับบ้าน...เลยเตรียมการไว้แต่เนิ่นๆกลัวเสร็จไม่ทัน
ทั้งที่4เลนผมก็วิ่งพอแล้ว...เฮ้อสิ้นเปลืองเปล่าๆ ผมลูกชาวบ้านกินง่ายอยู่ง่ายครับ

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #189736 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:22:34 PM »

ลุงดุน แรกเดี๋ยวผมไปสรุปรายงานการรับสมัครนักเรียนที่โรงเรียน ชั้นมอเส่วันนี้มีมาสมัครหนึ่งคน พันพรือ ๆ ปร้านี้ไม่ต้องห่วงนะ หากหลานอยากเปลี่ยนบรรยากาศ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #189737 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:24:36 PM »

มีแววว่า จะได้ฉลองหนำใหม่ เร็วๆนี้ ครับพี่น้อง อิๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ขอบ่อปลาด้วยนะครับลุงเข้ม ...  โชคดี  Cool Cool Cool

คงต้องรอให้ลุงตุ้มเกษียณครับน้าแพะ.... Smiley
เตรียมเหล้าตั้งรอใว้ได้เลยครับ ทั้งสองท่านนั่นแหละ ถึงแม้นว่า ตั้งใว้นาน ก็ไม่เป็นไรครับ เหล้ายิ่งนานยิ่งรสชาดดีดีครับ

ได้ฉลองแน่ๆครับ สักวันหนึ่ง

โซดา พร้อมแล้วครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #189738 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:26:37 PM »

ลุงเข้ม มาแลต่ะ ปร้านี้เขาย้ายเสาไฟหยับเข้าในกันจังหูแล้ว สาสาว่าหนนเมืองพี่พ่ออียังแปดเลนแล้วสา Grin

เขารู้น่ะครับว่าสงกรานต์นี้เขยเมืองลุงจะกลับบ้าน...เลยเตรียมการไว้แต่เนิ่นๆกลัวเสร็จไม่ทัน
ทั้งที่4เลนผมก็วิ่งพอแล้ว...เฮ้อสิ้นเปลืองเปล่าๆ ผมลูกชาวบ้านกินง่ายอยู่ง่ายครับ

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แล้วเคลียร์กับร้านขายของข้างเรินหรือยัง เผื่อเพื่อนไปเยี่ยม คริ คริ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #189739 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:30:57 PM »

ลุงดุน แรกเดี๋ยวผมไปสรุปรายงานการรับสมัครนักเรียนที่โรงเรียน ชั้นมอเส่วันนี้มีมาสมัครหนึ่งคน พันพรือ ๆ ปร้านี้ไม่ต้องห่วงนะ หากหลานอยากเปลี่ยนบรรยากาศ Grin

โรงเรียนนภัทรศรเหรอ ผมอ่านให้ ผบ ควังคำตอบเติ้น กร๊าก กันทั้งบ้าน ฮ่าๆ พันพรือกะสำรองไว้ให้ผมที่หนึ่ง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #189740 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:34:26 PM »

แล้วเคลียร์กับร้านขายของข้างเรินหรือยัง เผื่อเพื่อนไปเยี่ยม คริ คริ

แต่แรกพี่เมียขายหนมจีนขายของมีตู้แช่กันผมหลบที่ๆกินแล้วขีดนับไว้เหมือนขีดคะแนนเลือกตั้งงั้นแหละ
พ่อมันขีดเบียร์เต็มกระดาน
ลูกมันขีดหวานเย็น หนม หวานเย็น หนมจีนเต็มกระดาน

แต่ตอนนี้เขาเลิกขายของ กะไม่พรือเราย้ายที่เมาไปที่เอินกะได้ หลานตาชูกะมีใช่เหอ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #189741 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:36:27 PM »

โรงเรียนนภัทรศรเหรอ ผมอ่านให้ ผบ ควังคำตอบเติ้น กร๊าก กันทั้งบ้าน ฮ่าๆ พันพรือกะสำรองไว้ให้ผมที่หนึ่ง

โรงเรียนไอ้ไหร๋หล่าว ยังกันเห้อ เ่มืองลุง บู่

หากเป็นที่ภัสสรนั้น ผมย้ายแล้วจ้า แต่ไม่บอกว่าโย๋ตรงไหน Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #189742 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:37:05 PM »

ปืนลูกกรดเดี๋ยวนี้บอกกี่บาท Huh

แล้วกระสุนลูกกรดเดี๋ยวนี้บอกกี่บาท Huh Huh
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #189743 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:45:45 PM »

ปืนลูกกรดเดี๋ยวนี้บอกกี่บาท Huh

แล้วกระสุนลูกกรดเดี๋ยวนี้บอกกี่บาท Huh Huh

ไซหล่าว

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #189744 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:47:13 PM »

ไหว้วันหยุดครับพี่น้อง

(แต่เราไม่หยุดครับพี่น้อง  โดนชก  )

กรมรีดเลือดกะปู ส่งจม.มาเตือนแร้ว ให้คุณเสียภาษีVATรายเดือนกะภงด.ให้เหมาะสม ไม่งั้นเราจะไปจัดการคุณ  โดนชก

กลัวแล้วจ้า....ป๋มจะเสียเพิ่มขึ้นคร้าบบ ท่านจะได้เป้ากระฉูดดดดดด หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #189745 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:54:57 PM »

หัวเช้าขับผ่านโชว์รูมนิสสัน หันไปแลนิสสันมาร์ชที่อยู่บนรถบรรทุก ไหง๋ดู ๆ แล้วรูปทรงไม่ค่อยเหมือนในรูปที่โฆษณาหรือว่ายังเมาค้างอยู่หว๋า แต่คันมันเติบกว่าที่คิดเสียอีก Grin
อย่าแลมากแรง เดี๋ยวรถเขาสีซีดหมด อิเซิ้อ ก็เดินเข้าไปสั่งเลย ไม่ต้องคิดมาก

ตามสเป็ก สุดๆแล้วคันนี้

แต่หากอิเอาประเภท ทั้งประหยัด ทั้งมันตรีน ให้รอ........

ไม่กี่วัน เฟียตต้า น้องเจ้าโฟกัส จะออกมาตลุยแล้ว..........ทั้งประหยัด ทั้งมันตรีน ของดีต้องรอหน่อย

แต่หากชอบตลาดๆทั่วไป เผื่อหวังขายต่อราคาดี ก็เจ้าเดิม แล้วกัน ไม่ต้องคิดมาก ..............

ปล.เมกามันทำอย่างไร แค่รถมีปัญหาเรื่องเบรค นิดเดียว แล้วก็ไม่ใช่จะเกิดทุกคัน ประธานบริษัท ต้องไปชี้แจง และแสดงความขอโทษ........

บ้านเรา เอามาทุบโชว์ ก็ได้แค่รถพังเฉยๆ หายเบล่อไป

พี่เข้มครับ

เมกามันคือตลาดครับ สำหรับบ้านเราเป็นสนามทดลอง ทดสอบครับ

ขอบคุณครับ

ผมรูปทรงไม่ผ่านครับรุ่นนี้ ขี้เหร่สุดๆ

ดูของค่ายฮอลก่อนครับ เจ็บๆ
http://www.khaosod.co.th/view_news.php?newsid=TUROallYSXdOVEUwTURNMU13PT0=&sectionid=TURNeU9RPT0=&day=TWpBeE1DMHdNeTB4TkE9PQ==

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #189746 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:56:58 PM »

รุ่นนี้น่าจะเหมาะกับเสี่ยอุดมเกียรติครับ  เยี่ยม

http://www.khaosod.co.th/view_news.php?newsid=TUROallYSXdNVEUwTURNMU13PT0=&sectionid=TURNeU9RPT0=&day=TWpBeE1DMHdNeTB4TkE9PQ==

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #189747 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:58:02 PM »

อ่อ.....ปลัดไข่เบี้ยวครับ มาสดา2 สี่ดอกำลังจะออกมานะครับ สวยเจ็บอีกเช่นกัน  เยี่ยม

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #189748 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 05:54:21 PM »

ลุงปูครับ ทำไมภายในมันเห่ยแบบนี้ล่ะครับ ดูรีวิว ดูไม่จืดเลย ราคาเป็นล้าน  โดนชก

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V8971722/V8971722.html

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #189749 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 05:56:42 PM »

ทำไมชอบเก๋ง ปิคอัพเดี่ยวนี้ ผมว่าคุ้มค่าเงินมากกว่าเก๋งนะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 12647 12648 12649 [12650] 12651 12652 12653 ... 35779
  พิมพ์