เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:23:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12700 12701 12702 [12703] 12704 12705 12706 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25651335 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #190530 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:41:06 AM »

เข้าซอยเดิมแล้วหล๊าววววว......เสียงแว่วๆว่าไม่เกินปีนี้เสร็จแน่นอน คิก คิก คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #190531 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:42:00 AM »

สวัสดีครับ  tum610, อาร์ พี จี., หลวงกาหลง, คุณพ่อตัวดี, Anuch@rt $. และ 8 บุคคลทั่วไป    ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ.... Cheesy

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #190532 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:43:13 AM »

เข้าซอยเดิมแล้วหล๊าววววว......เสียงแว่วๆว่าไม่เกินปีนี้เสร็จแน่นอน คิก คิก คิก คิก

อยากจะเชื่อเหมือนกัน... Grin

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #190533 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:43:21 AM »

สวัสดีครับ  tum610, อาร์ พี จี., หลวงกาหลง, คุณพ่อตัวดี, Anuch@rt $. และ 8 บุคคลทั่วไป    ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #190534 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:52:33 AM »

สวัสดีครับ Grin Grin Grinตื่นสายครับวันนี้ อ๋อย

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #190535 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:56:47 AM »

เช้าแล้ว  ..................  ทำการ

สวัสดีครับลุงปู

ทำซัย เที่ยวหวาครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #190536 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:57:54 AM »

สวัสดีครับ Grin Grin Grinตื่นสายครับวันนี้ อ๋อย
หวัดดีคร้าบน้าชอ  เป็นเรื่องธรรมดาคน สว คร้าบ Grin Grin

อย่าตีเหล็กเยอะๆฮั้นเป็นห่วงสุขภาพ คิก คิก

Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #190537 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:59:19 AM »

มี โซดา น้ำแข็ง แก้ว เก้าอี้ โต๊ะ พัดลม

แล้วบ่อร้าง หายไปไหน....
ว่าแต่บ่อร้างบ้านเพื่อน บ่อร้างบ้านเอง กะยัง  บู่ บู่ บู่

หึๆๆๆๆ.........

...........ที่แท้ก็.........ไร้น้ำเติมบ่อ บู่ บู่ บู่

นี่โว๊ย.....

อย่าเพียงแค่จำขี้ปากเค้ามาแบบขาดสติ.... บู่

แลจากรูปแล้วน้ำไม่พุ่งน่าว่าไม่แรงเท่าใด...... บู่ คิก คิก

เห็นด้วยกับพี่เทพ อย่างแรง คิก คิก คิก คิก บู่
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #190538 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:00:16 AM »

อยากจะเชื่อเหมือนกัน... Grin

เพื่อนแหลงพันนี้....อย่ายอมลูกพี่ บู่

โทรฯสั่งปูนกับทรายฉาบมาเลยนิ Grin

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #190539 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:04:39 AM »

หวัดดีคร้าบน้าชอ  เป็นเรื่องธรรมดาคน สว คร้าบ Grin Grin

อย่าตีเหล็กเยอะๆฮั้นเป็นห่วงสุขภาพ คิก คิก

Grin

งงงงงงงงง ตกใจ ตกใจ Grin

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #190540 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:15:42 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

วันนี้ยิ้มไม่ไคร่ออกเท่าไหร่ เมื่อคืนไม่ค่อยได้นอน เหตว่าเจ้าโชกุนอาหารเป็นพิษ อาเจียนเกือบทั้งคืน เช้านี้เลยพาไปพบหมอมา ตอนนี้หลับไปแล้ว  อ๋อย ช่วงนี้หน้าร้อน ระวังกันหน่อยนะครับพี่น้อง  Cool

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #190541 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:16:42 AM »

งงงงงงงง ตกใจ ตกใจ Grin
อ๋อย

อายุมากแล้วดูแลสุขภาพกันอย่าหักโหมนักแรง Grin

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #190542 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:18:33 AM »

วันนี้ยิ้มไม่ไคร่ออกเท่าไหร่ เมื่อคืนไม่ค่อยได้นอน เหตว่าเจ้าโชกุนอาหารเป็นพิษ อาเจียนเกือบทั้งคืน เช้านี้เลยพาไปพบหมอมา ตอนนี้หลับไปแล้ว  อ๋อย ช่วงนี้หน้าร้อน ระวังกันหน่อยนะครับพี่น้อง  Cool

ขอให้หายไว้ครับ ไหว้

ขอผมทั้งน้อง โฟกัส และฟูจิช่วงหน้าร้อนจะเป็นบ่อยมีครั้งหนึ่งน้องโฟกัสต้องนอน รพ. ให้น้ำเกลือเพราะกินอะไรไม่ได้เลยอ้วกออกตลอด

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #190543 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:20:24 AM »

ฮาดีฮะ จ้าว  Grin....http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=83330.0

จ้าวฮะ ตอนนี้ จ้าวอยู่ที่ไหนฮะ

จ้าวฮะ เมื่อคืนผมฟังจ้าวโฟนอินให้พวกเราสู้ต่อ เพื่อจ้าว เพื่อครอบครัวจ้าว ผมรักจ้าวฮะ ผมจะสู้ต่อฮะ จ้าวบอกว่ารักพวกเราทุกๆ คน

ผมซึ้งมากน้ำตาไหลเลยฮะ สงสารจ้าวจังฮะ

พวกเราทุกคนรักจ้าวฮะ จะสู้เพื่อจ้าวฮะ ไม่ว่าจ้าวจะบินอยู่จุดไหนๆ ของโลก

จ้าวฮะ ตอนนี้จ้าวอยู่ที่ไหนฮะ พวกเรา นอนกลางถนน กินตำส้ม ขี้เยี่ยวลำบากมากฮะ น้ำก็ไม่อาบ ฟันก็ไม่ได้แปรง ไปไหนมาไหน

ก็ไม่ได้ แต่พวกเราก็ทนเพื่อจ้าวฮะ

จ้าวฮะ จ้าว เอาลูก เอาเมีย หนีไปอยู่ต่างประเทศนะดีแล้วฮะ เพื่อความปลอดภัยของคุณหนูๆ พวกผมมันลูกชาวไร่ ชาวนา ขนลูก

ขนเมียมาสู้เพื่อจ้าว ไม่เป็นหรอกฮะ

จ้าวฮะ แกนนำ สามเกลอปราศรัยมันมากฮะ แต่ไม่รู้ว่าจะพวกเราไปไหนทำอะไรเพื่อใคร ทั้งอ้ายตู่ อ้ายเต้น อ้ายตัวอ้วนๆ พีๆ

แต่ละตัว  ใส่สร้อยเพชร สร้อยทอง เส้นใหย๋ๆ โตๆ รวยอู้ฟู่ กันทุกเลยฮะเจ้า

จ้าวฮะ ผมกลัวใอ้สามเกลอมันจะหลอกแดกจ้าวนะฮะ ยิ่งนานวันเห็นพวกมันยิ่งรวยขึ้นๆ แต่จ้าวของผม เห็นจนลงจนลง ทุกวัน

เห็นจ้าวหน้าหมอง หน้าซีดเหมือนคนติดฝิ่น ผมยิ่งสงสารจ้าวฮะ

จ้าวฮะ ผมมาจากสันกำแพง เมืองเจียงใหม่ บ้านเดียวกับจ้าวฮะ อ้ายเพ็ดวัด มันพาพวกผมมาฮะ มันว่ามาก่อนเอาไปห้าร้อย

กินอยู่ฟรีรับอีกวันละห้าร้อย ฮะจ้าว

แต่จ้าวฮะ เพื่อนที่ผมรู้จักที่เขามาจากอุดรที่อ้ายขวัญไช มันพามา เขาบอกว่า จ้าวให้พวกมันทั้งคนละสองพันแน่ะ

ผมได้ห้าร้อยเองฮะจ้าว ไม่รู้ว่าพวกอ้ายเพ็ด มันอม อะป่าว ฮะจ้าว ผมละงง จิงจิงฮะ

จ้าวฮะ บอกใอ้สามเกลอด้วยว่า ทีหลังตอนจ่ายตัง อย่าเล่นสองมาตรฐานนะฮะ เดี่ยวใครก็นินทาจ้าวได้ว่า สองมาตรฐาน

เหมือนใอ้พวกนั้นนะ

จ้าวฮะ พวกเรายึดมันสันติวิธีฮะ ไม่ไปตีนาย ไม่ทำร้ายใคร ถ้าใครให้ไปตีใคร ผมไม่ไปนะจ้าว ถามจิงจิง ฮะ ทันทีที่เสียงปืนดัง

จ้าวจะมานำม็อบเหมือนเดิมหรือเปล่าฮะ

จ้าวฮะ ถ้ายึดสันติวิธีต้องบอกอ้ายกี้ ให้มันหยุดปลุกชาวบ้านให้ระดมน้ำมันมาเผากรุงเทพฯ  แล้วบอกอ้ายพันลบ อ้ายจิ๋ว

สองเฒ่าชะแรแก่ชราแล้วไปเลี้ยงหลานเถิดฮะ

จ้าว ต้องบอกอ้ายแดงไม่ให้ฝึกทหารดำ ฝึกวางระเบิด ฝึกอะหยั่งๆ ก็บ่ฮุ้ ฮะจ้าว

จ้าวฮะ ที่จ้าวบอกว่าให้พวกเราล้มพวกอำมง อำมาตย์ อารายเนี่ย ผมไม่รู้จักดอกฮะ รู้จักแต่ท่านปุโรหิต ท่านโหราจารย์ในหนังจักรๆ

วงศ์ ตอนเช้าในวันเสาร์ อาทิตย์ ตามช่อง 7 จะให้พวกไปล้มมันไหมฮะ เดี่ยวผมจัดให้ฮะ รับรองได้ผลฮะ

จ้าวฮะ เขียนมาซะยาว ตอนนี้สะตังค์ ผมจะหมดแล้วฮะ โดนหักหัวคิวไปหลายบาท หมดตังแล้ว ผมจะปิ๊คเลยนะจ้าว

รอจ้าวจ่ายรอบใหม่ผมกับพวกจะมาแห่มรอบฮะ

ขอให้จ้าวรักษาตนให้อยู่รอดพ้นจากพวกปอกลอกนะฮะ

ทัดดาวแท้ หาทองทา

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #190544 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:25:59 AM »

เพื่อนเราไข้ซะแระ....หลานเป็นเหมือนกัน ทานยาได้พักผ่อนสักพักก็น่าจะดีขึ้น หายไวไวครับ Smiley

หน้า: 1 ... 12700 12701 12702 [12703] 12704 12705 12706 ... 35779
  พิมพ์