เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:25:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12751 12752 12753 [12754] 12755 12756 12757 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25622021 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #191295 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:25:34 AM »

Grin Grin Grin ยังกะถ่ายเอกสารเซ็นรับรองสำเนาถูกต้องเป๊ะเลยทั้ง แก้ม หน้าตา จมูกปาก Grin Cheesy Cheesy

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #191296 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:25:49 AM »

ช่วงนี้ม้ายใครเอาเกียงมาวาง  ให้เดินสดุดเลยวุ้ย  บู่ บู่ บู่

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #191297 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:26:07 AM »

ชาวหาดใหญ่ครับ....

ผมขอแผนที่สถานที่จัดงาน(พิกัดด้วยถ้ามีเผื่อจะได้ใส่ไปในอุปกรณ์พาหลง)...หน่อยครับ...

และช่วยแนะนำโรงแรม  6 ดาว ราคาไม่เกิน 1000 ให้ด้วยครับ... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
โรงแรม คริสตัล พาเลส ใกล้และสะดวกสุดครับ ไม่ต้องงมหา ตามที่ลุงตุ้มบอกใว้ครับ

ใช่ครับน้ายอด ผมเคยไปพักแล้วที่นี่เมื่อสัก 3 ปีก่อน ตอนนั้น รร. นี้เพิ่งเปิดบริการไม่ถึงปี ห้องพักเลยยังใหม่และสะอาด น่าพักทีเดียว อัตราค่าพักคืนนึก 800 ครับ ตอนนั้น ตอนนี้ก็ไม่น่าจะแตกต่างครับ แต่.....ไม่ทราบว่าน้ายอดมากันกี่คนครับ ถ้ามาโสด ผมอีได้ไปอาศัยนอนด้วยคน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. แต่ถ้ามาไม่โสด ผมก็ไปอาศัยนอนได้เหมือนกันครับ จะให้นอนข้างเตียงกะได้ ผมไม่เรื่องมากครับ  ยิ้มีเลศนัย บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #191298 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:27:27 AM »

ต้นหนาว, lex, udomkd, lugkrod, manithatyai, tum610 และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่เข้มครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่ทราบว่าถ้าผมนำผู้ติดตามไปด้วย...และถ้าเขาประสงค์จะเข้าร่วมงาน(ไม่ดื่ม...แค่ลองชิม)

ไปซื้อบัตรผ่านประตูหน้าวิกได้ไหมครับ... Grin Grin Grin

ถ้าไม่ใช่คนที่ชื่อน้องหนึ่ง พี่เข้มอนุญาต ครับ... คิก คิก คิก คิก

งั้นคงต้องให้น้องหนึ่งรอที่โรงแรมแล้วครับ... Grin Grin Grin

อุตส่าห์มาจาก กทม. จะมาเที่ยวหาดใหญ่...(เขายังไม่เคยมาครับ...)

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #191299 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:28:05 AM »

ช่วงนี้ม้ายใครเอาเกียงมาวาง  ให้เดินสดุดเลยวุ้ย  บู่ บู่ บู่
ยังสนใจเกียงอยู่เหลยเห้อ....นึกว่าสนใจแต่โทรศัพท์.... แลบลิ้น

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #191300 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:29:52 AM »

ชาวหาดใหญ่ครับ....

ผมขอแผนที่สถานที่จัดงาน(พิกัดด้วยถ้ามีเผื่อจะได้ใส่ไปในอุปกรณ์พาหลง)...หน่อยครับ...

และช่วยแนะนำโรงแรม  6 ดาว ราคาไม่เกิน 1000 ให้ด้วยครับ... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
โรงแรม คริสตัล พาเลส ใกล้และสะดวกสุดครับ ไม่ต้องงมหา ตามที่ลุงตุ้มบอกใว้ครับ

ใช่ครับน้ายอด ผมเคยไปพักแล้วที่นี่เมื่อสัก 3 ปีก่อน ตอนนั้น รร. นี้เพิ่งเปิดบริการไม่ถึงปี ห้องพักเลยยังใหม่และสะอาด น่าพักทีเดียว อัตราค่าพักคืนนึก 800 ครับ ตอนนั้น ตอนนี้ก็ไม่น่าจะแตกต่างครับ แต่.....ไม่ทราบว่าน้ายอดมากันกี่คนครับ ถ้ามาโสด ผมอีได้ไปอาศัยนอนด้วยคน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. แต่ถ้ามาไม่โสด ผมก็ไปอาศัยนอนได้เหมือนกันครับ จะให้นอนข้างเตียงกะได้ ผมไม่เรื่องมากครับ  ยิ้มีเลศนัย บู่

ถ้าเป็น ผกค. ต้องเจอกับ 66/23

แต่ถ้าเป็น กขค. เจอกับอะไรดี

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #191301 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:31:10 AM »

ถ้าน้องโชกุนน้องหนึ่งอนุญาตให้นอนครับ... Grin Grin Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #191302 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:34:13 AM »

ต้นหนาว, lex, udomkd, lugkrod, manithatyai, tum610 และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่เข้มครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่ทราบว่าถ้าผมนำผู้ติดตามไปด้วย...และถ้าเขาประสงค์จะเข้าร่วมงาน(ไม่ดื่ม...แค่ลองชิม)

ไปซื้อบัตรผ่านประตูหน้าวิกได้ไหมครับ... Grin Grin Grin
ไม่ใช่ปัญหา ครับน้ายอด ยินดีต้อนรับครับ ติดต่อ ประ ทานใหญ่ได้เลยครับ สังเกตุ คนตัวดำๆ อะครับ คนนั้นแหละ

ใช่คนตัวดำๆ ที่บ้านอยู่แถวศรีสาครใช่ไหมครับ... Huh Huh Huh

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #191303 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:35:14 AM »

ถ้าไม่ใช่คนที่ชื่อน้องหนึ่ง พี่เข้มอนุญาต ครับ... คิก คิก คิก คิก

งั้นคงต้องให้น้องหนึ่งรอที่โรงแรมแล้วครับ... Grin Grin Grin

อุตส่าห์มาจาก กทม. จะมาเที่ยวหาดใหญ่...(เขายังไม่เคยมาครับ...)

อ้าว.... Tongue

หาดใหญ่ยินดีต้อนรับครับ.... Cheesy

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #191304 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:35:57 AM »

ถ้าน้องโชกุนน้องหนึ่งอนุญาตให้นอนครับ... Grin Grin Grin

โย่ววววว....รู้แล้วว่าจะเอาเจ้าโชกุนไปฝากไว้ที่ใคร เพราะร่ำๆว่าจะตามไปด้วย บอกน้องหนึ่งว่าไม่ต้องห่วงครับ เจ้าโชกุนน่ารัก เลี้ยงง่าย อยู่ง่าย กินง่ายครับ แต่เสียอยู่อย่างคือตอนจะนอน จะต้องให้พ่อไปนอนเป็นเพื่อนด้วยหนะครับ แค่นั้นจริงๆ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #191305 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:36:05 AM »

ช่วงนี้ โห๋ม กทม หาตัวนี้อยู่ครับ ลุงเล็ก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #191306 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:40:41 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #191307 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:41:07 AM »

ผมเลิกทำ ลาออกแล้วครับ... บู่ บู่ บู่
                         เกษียณแล้วเหรอ   .........   แก่นี่
                              ยี๊    เขาเรียกเออร์รี่ รีไทร์ ครับ.... บู่

อ้อ ... ยังไม่แก่  แต่หมดไฟก่อนเวลาอันควร

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #191308 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:42:06 AM »

ธรรมชาติ โดยรอบบริเวณเกาะยาว ยังอยู่ในขั้นดีครับ นักท่องเที่ยวก็ไม่มากเกินไป อาหารก็สดอร่อย

หากแต่ใครต้องการความเลิศหรู เกาะยาวก็มีให้ ค่าที่พัก มีตั้งแต่ หลักร้อย จนถึงหลัก คืนละเกือบ ครึ่งล้าน หุๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #191309 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:42:24 AM »

โย่ววววว....รู้แล้วว่าจะเอาเจ้าโชกุนไปฝากไว้ที่ใคร เพราะร่ำๆว่าจะตามไปด้วย บอกน้องหนึ่งว่าไม่ต้องห่วงครับ เจ้าโชกุนน่ารัก เลี้ยงง่าย อยู่ง่าย กินง่ายครับ แต่เสียอยู่อย่างคือตอนจะนอน จะต้องให้พ่อไปนอนเป็นเพื่อนด้วยหนะครับ แค่นั้นจริงๆ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก Grin Grin Grin

ยินดีครับ... ยี๊ ยี๊ ยี๊

ผมจะให้น้องหนึ่งแต่งตัวให้มิดชิด...

ส่วนผมจะแก้ผ้าเดินอยู่ในห้องตลอดเวลา....

ถ้าท่านชายทนอยู่ดูได้...ผมก็ยินดีครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 12751 12752 12753 [12754] 12755 12756 12757 ... 35779
  พิมพ์