เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:16:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12798 12799 12800 [12801] 12802 12803 12804 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25591537 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #192000 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 09:53:40 AM »

เช้านี้สวัสดีพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลอกครับ

กรู๊วววววววว
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #192001 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 09:56:16 AM »

ต้นหนาว, อาร์ พี จี., tum610, lugkrod และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้    ไหว้    ไหว้

สวัสดีค่ะทุกท่าน อยุธยาเช้านี้อากาศดีมากมายค่ะลมพัดเล็กน้อยถึงปานกลางค่ะ

สวัสดีครับป้า... Grin

หาดใหญ่อากาศกำลังเริ่มปรับอุณหภูมิสูงขึ้น.... บู่

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #192002 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 09:57:06 AM »

เช้านี้สวัสดีพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลอกครับ

กรู๊วววววววว

วันนี้สาว่าม่ายเสียง....

กรู๊ว ซะเบา...  แบร่

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #192003 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 09:57:22 AM »

อรุณสวัสดิ์จ้า Grin....ได้พักคืนนึงสาว่าค่อยยังชั่ว ไม่เข็ดเอวเท่าใดแรง บู่ Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ..............โลดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #192004 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:01:29 AM »

อรุณสวัสดิ์จ้า Grin....ได้ทีนึงสาว่าค่อยยังชั่ว ไม่เข็ดเอวเท่าใดแรง บู่ Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ..............โลดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #192005 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:08:08 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #192006 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:10:49 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม แดดร้อนเปรี้ยงแต่มีลมพัดเรื่อยๆ

ไหว้

สวัสดีครับ..... Cheesy

น้าดาร้อนจังแล้ว...ช่วยไปฉีดน้ำใส่ให้คลายร้อนทีครับ... Grin

ฉีดใส่ผมไม ฉีดใส่เสื้อแดงโด่ เดี๋ยวอิร้อนตับแตกกัน อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #192007 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:17:05 AM »

ลุงปูครับมีพริตตี้ที่แฟนทิ้งบ้างไหมครับ ...  โชคดี  Cool Cool Cool

ออกเข่าลอยเลยวุ๊ย......จัดไปอย่าให้เสียนะครับป๋า Grin

วิลสัน เคลียร์คิวไว้เลย เพราะจะอยู่ถึง วันจันทร์ ที่ 29 ... จะแวะไปทำพาสปอร์ตก่อนกลับ จะไปเขมรสักหน่อย ... โชคดี  Cool Cool Cool

ว่างถึงปลายปีนุ๊....ไม่มีตัญหา เอ้ย!ปัญหาครับลูกพี่ Grin

ทำไม คิ้วกระจกหลัง คิ้วกระจกหน้า คิ้วยางกระจกประตู ถึงแพงจังอ่ะเนี่ย  ราคาเป็นพัน อ๋อย

ไปปล้ำให้เสียเบี้ยไซร้รรรร บู่......ขี้ชันนั๊นดีที่หนึ่งเรย ขอบอก Grin

ไอ้เจ้าเตารีดนี่แหละ ที่ทำให้ได้เมียมาหลายคนแล้ว เพราะฉะนั้นต้องดูแลมันดี ๆ หน่อย คิก คิก

เศร้า เศร้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #192008 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:18:02 AM »

อ๋อ เหตุการณ์นี้เมื่อเที่ยงวันจันทร์ครับพี่ปู ไหว้
เมื่อวานไปนั่งดู ถอดหมด เพราะต้องเปลี่ยนวาว์น้ำ และพัดลมใหม่
ถือโอกาสเปลี่ยนยาง ประเก็นต่างๆที่หมดสภาพ

เมื่อคืนประกอบเสร็จ ใส่น้ำติดเครื่อง เย้ ไม่รั่วแล้ว
แต่สิบนาทีก็แล้ว สิบห้านาทีก็แล้ว พัดลมหม้อน้ำยังไม่ทำงาน
ทั้งที่ลองต่อตรงก็ทำงานดี

จึงเหลือแต่เซนต์เซอร์อุณภูมิคาดว่าจะเจ้ง
แต่เมื่อคืนหาอะไหล่ไม่ทัน เลยต้องกลับบ้านมาบ่นครับ ไหว้

ค่าทะเบียนภาษีปีนึง หกพันกว่า นะน้า ..... ท้ายโด่งน้าปีนึงแค่พันนิดๆ

ถ้าเอาจริงๆ คงเอาตอนครึ่งฮ่ะ ทำงานสะดวกดี Grin

มาเตือนสติครับ ว่า อย่าบุ่มบ่ามกับรถใหม่  ถ้าไม่เป็นระดับนายหัวนม.....

ผมฟัง ๆ แลแล้ว อาการทั้งหมด เกิดจาก ความไม่ได้ใส่ใจตรวจดูรถตามวิธีการพื้นฐานของตัวน้าสิงห์เองครับ

เพียงซ่อม เปลี่ยนส่วนที่เสียหายไปแล้วทั้งหมด และ เปลี่ยนตัวต้นเหตุซะ ก็คือตัวเทอร์โมเซนเซอร์ มันก็จะกลับมาจงรักภักดีอย่างเดิม

ท้ายโด่ง เป็นรถเกรด ซีดาน อย่างดีครับ ไม่ใช่รถเด็กเล่นเหมือนเตารีด ไม่ใช่ซิตี้คาร์เหมือนวีออสด้วย(เอามันทั้งสองคันเลย)

ซื้อรถใหม่มา เราไม่ต้องซ่อม ใช่... แต่   ค่าใช้จ่ายบางอย่าง มันสูงกว่าค่าซ่อม  แล้วเรายัง จ่ายไปยิ้มไป

ในขณะที่จ่ายค่าซ่อม เราจ่าย หน้าเบ้เลย ทั้ง ๆ ที่ ยอด น้อยกว่ากันเยอะ

ผมเอง ถ้าย้อนเวลาได้ ผมก็ไม่เอาหรอก วีโก้เนี่ย  ซื้อสามห่วงเครื่องพันหกราคาไม่ถึงสองแสน มาติดแก๊ส ขับให้เนียนกันไปข้าง ได้แรงหวาลุย

เพาะนับจากวันที่ซื้อ จนวันนี้ มูลค่ารถของผม หายไป กว่าสองแสนแล้ว   หัวเราะร่าน้ำตาริน
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #192009 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:18:42 AM »

อรุณสวัสดิ์จ้า Grin....ได้ทีนึงสาว่าค่อยยังชั่ว ไม่เข็ดเอวเท่าใดแรง บู่ Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ชาด เหมือนเห็น..... คิก คิก คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #192010 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:21:32 AM »

ทำไม คิ้วกระจกหลัง คิ้วกระจกหน้า คิ้วยางกระจกประตู ถึงแพงจังอ่ะเนี่ย  ราคาเป็นพัน อ๋อย

ไปปล้ำให้เสียเบี้ยไซร้รรรร บู่......ขี้ชันนั๊นดีที่หนึ่งเรย ขอบอก Grin

ไอ้เจ้าเตารีดนี่แหละ ที่ทำให้ได้เมียมาหลายคนแล้ว เพราะฉะนั้นต้องดูแลมันดี ๆ หน่อย คิก คิก

เศร้า เศร้า

ไข่เบิ้ล

แหลงไหรนึกถึงหัวอกคนไม่ได้เมียทีมั่งต่ะ

แลกันแล่ะ เพื่อนเขาเสียใจ เห็นม้าย

ตรงไหน แผลเจ็บของเพื่อนก็อย่าลุ่งเข้าไปแล่ะ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #192011 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:24:08 AM »

อ๋อ เหตุการณ์นี้เมื่อเที่ยงวันจันทร์ครับพี่ปู ไหว้
เมื่อวานไปนั่งดู ถอดหมด เพราะต้องเปลี่ยนวาว์น้ำ และพัดลมใหม่
ถือโอกาสเปลี่ยนยาง ประเก็นต่างๆที่หมดสภาพ

เมื่อคืนประกอบเสร็จ ใส่น้ำติดเครื่อง เย้ ไม่รั่วแล้ว
แต่สิบนาทีก็แล้ว สิบห้านาทีก็แล้ว พัดลมหม้อน้ำยังไม่ทำงาน
ทั้งที่ลองต่อตรงก็ทำงานดี

จึงเหลือแต่เซนต์เซอร์อุณภูมิคาดว่าจะเจ้ง
แต่เมื่อคืนหาอะไหล่ไม่ทัน เลยต้องกลับบ้านมาบ่นครับ ไหว้

ค่าทะเบียนภาษีปีนึง หกพันกว่า นะน้า ..... ท้ายโด่งน้าปีนึงแค่พันนิดๆ

ถ้าเอาจริงๆ คงเอาตอนครึ่งฮ่ะ ทำงานสะดวกดี Grin

มาเตือนสติครับ ว่า อย่าบุ่มบ่ามกับรถใหม่  ถ้าไม่เป็นระดับนายหัวนม.....

ผมฟัง ๆ แลแล้ว อาการทั้งหมด เกิดจาก ความไม่ได้ใส่ใจตรวจดูรถตามวิธีการพื้นฐานของตัวน้าสิงห์เองครับ

เพียงซ่อม เปลี่ยนส่วนที่เสียหายไปแล้วทั้งหมด และ เปลี่ยนตัวต้นเหตุซะ ก็คือตัวเทอร์โมเซนเซอร์ มันก็จะกลับมาจงรักภักดีอย่างเดิม

ท้ายโด่ง เป็นรถเกรด ซีดาน อย่างดีครับ ไม่ใช่รถเด็กเล่นเหมือนเตารีด ไม่ใช่ซิตี้คาร์เหมือนวีออสด้วย(เอามันทั้งสองคันเลย)

ซื้อรถใหม่มา เราไม่ต้องซ่อม ใช่... แต่   ค่าใช้จ่ายบางอย่าง มันสูงกว่าค่าซ่อม  แล้วเรายัง จ่ายไปยิ้มไป

ในขณะที่จ่ายค่าซ่อม เราจ่าย หน้าเบ้เลย ทั้ง ๆ ที่ ยอด น้อยกว่ากันเยอะ

ผมเอง ถ้าย้อนเวลาได้ ผมก็ไม่เอาหรอก วีโก้เนี่ย  ซื้อสามห่วงเครื่องพันหกราคาไม่ถึงสองแสน มาติดแก๊ส ขับให้เนียนกันไปข้าง ได้แรงหวาลุย

เพาะนับจากวันที่ซื้อ จนวันนี้ มูลค่ารถของผม หายไป กว่าสองแสนแล้ว   หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่างน้อย ประโยคนี้ไม่ได้โดนแต่ผมคนเดียวละ ขำก๊าก ขำก๊าก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #192012 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:26:00 AM »

เศร้า เศร้า

ไข่เบิ้ล

แหลงไหรนึกถึงหัวอกคนไม่ได้เมียทีมั่งต่ะ

แลกันแล่ะ เพื่อนเขาเสียใจ เห็นม้าย

ตรงไหน แผลเจ็บของเพื่อนก็อย่าลุ่งเข้าไปแล่ะ

ใช่ไปว่าพี่เทพฯของผม ว่าหาเมียไม่ได้ พูดได้ไงแกเสียใจแย่เลย...

เดือดร้อนแทนน่ะเนี๊ย... บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #192013 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:26:49 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม แดดร้อนเปรี้ยงแต่มีลมพัดเรื่อยๆ

ไหว้

สวัสดีครับ..... Cheesy

น้าดาร้อนจังแล้ว...ช่วยไปฉีดน้ำใส่ให้คลายร้อนทีครับ... Grin

ร้อนเหมือนกันครับน้า นอนตากแอร์ดีหวา

บางโพ 5
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #192014 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:27:03 AM »

ครับ ช่างลงความเห็นว่าตัวนั้นเสีย เพราะไล่หมดทุกจุดแล้ว
เห็นโทรไปตะกี๊กำลังเสาะหา เซ็นเซอร์อุณภูมิ คงตัวเดียวกันกับ เทอร์โมเซนเซอร์ครับ ไหว้
หน้า: 1 ... 12798 12799 12800 [12801] 12802 12803 12804 ... 35779
  พิมพ์